BALAN SHOP:MP nội địa POLAND.Châu Âu EU 100%.FREEE SHIP. Ziaja,Inglot,Olay,L'oreal

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Bebilon Balan, 7/4/2013.

1. Bebilon Balan

Bebilon Balan Sữa Châu Âu cho bé yêu

Các bạn bán cùng mặt hàng vui lòng không copy lời bình của BALAN SHOP . Tớ là người đầu tiên bán Mỹ Phẩm BALAN trên thị trường online và BALAN SHOP ra đời đầu tiên trên Lamchame và WTT . Điều này cả diễn đàn và mọi người biết.Các bạn bán sau vui lòng không copy, sao chép, nhái lời văn khi chưa có sự đồng ý của Ba Lan Shop

Trang 1 đang bị lỗi, các bạn vào facebook và website xem giúp tớ nhé
    https://www.facebook.com/BaLanShop
    http://balanshop.com/
    • Trả 100% tiền trước-Nhận hàng sau.
    • Không chấp nhận tiền mặt.Tiền hàng thanh toán vào tài khoản
    • Không mặc cả tiền hàng
    • Thời gian có hàng là 12-15 ngày tính từ ngày chuyển khoản
    Bạn nào cảm thấy cách thức mua hàng Không phù hợp thì Không Cần đọc tiếp và Vui Lòng Không Nhắn Tin, Không Comment và Không liên lạc
    Câu hỏi đặt ra là Các Bạn Không biết tớ là Ai, sao dám chuyển tiền , Các Cụ Ngày Xưa Vẫn Dặn''Đồng Tiền Đi Liền Với Khúc Ruột'', không quen biết nhau, chưa gặp mặt nhau ai lại chuyển tiền cho người xa lạ như thế. Điều này tớ có thể cam kết rằng : các bạn trả tiền và sẽ nhận được hàng hóa chất lượng đúng với số tiền các bạn bỏ ra. BALAN SHOP Cam Kết:Kinh Doanh Đàng Hoàng, Đạo Đức Và Trách Nhiệm

g h
    Đặc điểm của BALAN SHOP
    -Không cạnh tranh về Giá vì thị trường mỹ phẩm ở VN cực kỳ bát nháo. Hàng Việt Nam tự chế, hàng Tàu, Thái Lan, Campuchia cùng với vô vàn hàng Xách Tay, vàng thau lẫn lộn. SHOP cạnh tranh bằng Chất Lượng từng sản phẩm BALAN SHOP bán ra và tất cả cam kết của shop với khách hàng

-Các bạn muốn dùng hàng xịn thì đừng ham rẻ nhé. Cả Thế Giới đều biết là Quảng Châu(Trung Quốc)có cả khu chuyên bán hàng “nhái” các hãng nổi tiếng Châu Âu, Mỹ, Nhật Bản, Hàn Quốc,.......từ hàng cao cấp đến bình dân.

-Mỹ phẩm xịn nội địa khối EU 100% thì không bao giờ có giá rất "mềm" , giá ''siêu rẻ'' được . Tiền Euro liên tục tăng giá nên cũng không thể nào có giá ''siêu hot'' được.

Cam Kết : Bán hàng trung thực, chất lượng hàng nội địa Ba Lan, Châu ÂU EU 100% , cam kết 100% bán hàng thật, đảm bảo 100% hàng xịn xách tay chính hãng Poland & EU, hàng Authentic được lấy tại shop, web đặt hàng chính hãng tại Poland, tại siêu thị, cửa hàng Rossmann, Apteka, Sephora, Douglas , trong hiệu thuốc, trung tâm thương mại, có hóa đơn, mã vạch rõ ràng,

Không bán hàng chợ, không bán hàng trôi nổi, không bán hàng giả, không hàng nhái, hàng fake, hàng tuồn, hàng pha trộn tạp chất, hàng tẩy date, hàng loại và hàng kém chất lượng.

Mỗi sản phẩm của các bạn tớ đều lưu code và cam kết DATE hàng của các bạn luôn luôn là DATE mới nhất. Cam kết hàng Inglot mới nhất Thế Giới vì BALAN là quê hương của Inglot và Cam kêt code Olay và L'oreal mới nhất Châu Âu EU.

Viber 0048 506 953 989 hoặc Email bebilon_balan@yahoo.com
    Nhắn tin viber, SMS, Yahoo Chat bebilon_balan, Facebook, Gọi điện cho tớ viber 0048 506 953 989 hoặc comment trực tiếp trên topic này. BALAN muộn hơn VN 6 tiếng và tớ sẽ trả lời tất cả email, SMS trong vòng 24 giờ
    bebilon_balan@yahoo.com
    Facebook
    Website BaLan Shop

-Hàng của BALAN SHOP 99% là hàng order để đảm bảo luôn là date mới nhất, mode nhất, mẫu mã mới nhất và update nhất, các bạn sẽ luôn được dùng những sản phẩm mới nhất được bày bán trong các store ở BA LAN

-Nhắn tin sản phẩm muốn order vào viber, SMS, Yahoo, Email bebilon_balan@yahoo.com , Facebook, Gọi điện cho tớ viber 0048 888 318 314 hoặc comment trực tiếp trên topic này. BALAN muộn hơn VN 6 tiếng và tớ sẽ trả lời tất cả email, SMS trong vòng 24 giờ .

-Sau khi close mặt hàng và số lượng, các bạn vui lòng cung cấp thông tin cá nhân và địa chỉ ship để tớ viết lên gói hàng Dành Riêng cho bạn . Các bạn lưu ý là CUNG CẤP thông tin địa chỉ nhận hàng ngay sau khi chuyển khoản nhé.

-Chuyển khoản 100% và chậm nhất sau 10-15 ngày có hàng cho các bạn.

-Tớ ở nước ngoài và BALAN SHOP là ONLINE SHOP nên KHÔNG CÓ ĐỊA ĐIỂM để xem hàng các bạn nhé , các bạn order và tớ ship Poland-VN cho các bạn . Đảm bảo an toàn tuyệt đối vì Ekip của BALAN Shop đều là người nhà, thân quen của tớ
    -Hải Phòng: Nhận hàng tại Chipu Shop 56 Trần Quang Khải
    -Hà Nội: Cầu Giấy
    -Toàn Quốc :Giá ship CPN (từ 55K-150K)

Chào các bạn, tớ ( Phương Hiền ) đang sống ở thủ đô Vacxava (Warsaw), đất nước Ba Lan, quê hương nhà soạn nhạc thiên tài vĩ đại Sôpanh( Frédéric François Chopin), nơi có nhiều công trình kiến trúc cổ nhất Trung Âu. Cộng hòa Ba Lan tiếp giáp với các nước Đức, Séc, Nga và biển Baltic , là thành viên của Liên minh Châu Âu EU

Tiếp nối thành công vượt trên cả sự mong đợi của sản phẩm Sữa Bebilon, Shop tiếp tục giới thiệu mỹ phẩm nội địa BALAN để phục vụ nhu cầu làm đẹp của các bạn. Tớ không cần phải quảng cáo , PR về chất lương quá nhiều vì tất cả các bạn đã từng dùng hàng xách tay BALAN do người thân và bạn bè mang về đều biết chất lượng tốt như thế nào, tuyệt đến thế nào nhé . Dùng là thích, chỉ muốn đặt hàng mãi mãi . Những bạn nào đã dùng hàng xịn nguồn gốc thật của Châu Âu rồi, đảm bảo kết luôn, không bao giờ muốn đổ .Mỹ phẩm trang điểm Inglot thì đang nổi lên như 1 hiện tượng trong giới Make-up Professionals với Logo quảng cáo nổi bật trên quảng trường thời đại, New York, Mỹ.

Không phải tự nhiên mà rất nhiều bạn phải mất công chờ đời và săn lùng hàng xịn. Có nguyên nhân đó các bạn. Cũng không phải vì tâm lý''sính ngoại'' đâu , mà bởi vì chất lượng hàng hóa sản xuất tại EU thực sự tốt và an toàn hơn hẳn, bản thân họ đã trải nghiệm và tự đúc kết như vậy.

Chất lượng hàng hóa Poland tốt, miễn chê luôn. Phụ nữ Ba Lan da trắng, tóc vàng, đẹp nổi tiếng ở Châu Âu. Các bạn không tin thì mùa hè cứ sang đây ngắm girl Ba Lan diện váy ngắn, sáng tưng bừng thủ đô . Mùa đông cũng váy ngắn xúng xính đi quân tất Gatta (ấm lắm) : Gatta (1 thương hiệu hàng dệt kim nổi tiếng của Ba Lan, mà hàng dệt kim của Ba Lan đẹp uy tín ở Châu Âu), các bạn cứ search google có thông tin về thương hiệu dệt kim Gatta nha

Tớ thấy thị trường mỹ phẩm ở nước mình quá ư là lộn xộn . Phải nói Việt Nam là cả một ''biển mỹ phẩm'',tuy nhiên lại ''khát'' những sản phẩm có Chất lượng thực sự, đem lại giá trị thực sự cho người tiêu dùng. Hàng giả, hàng nhái tràn lan, hàng lậu,hàng Trung Quốc toàn hóa chất độc hại tràn ngập thị trường, mỹ phẩm trôi nổi, linh tinh, không rõ xuất xứ, hàng VN ''tự chế'' không có nhãn mác, hàng pha tạp quá nhiều, xài mấy hàng không rõ nguồn gốc xuất xứ sau này da sẽ bị sạm, nám, thô sần, nhăn nheo và “xuống sắc” rất nhanh.

Mong muốn của tớ là giúp các bạn ở VN nhưng vẫn có thể tiếp cận được với mỹ phẩm chất lượng tốt Châu Âu . Phụ nữ Ba Lan dùng kem gì, sản phẩm gì, hãng nào, mẫu mã thế nào, chất lượng thế nào thì các bạn ở VN cũng xài hàng như thế nhé . Phụ nữ là phái đẹp và có quyền được làm đẹp . Tất cả các sản phẩm trước khi giới thiệu trên đây là tớ đã xài thử, chuột bạch, test chán chê rồi, có hiệu quả nhất định mới bán cho khách hàng .

Khác với các nơi Bán Hàng Xách Tay khác là Tháo Hộp Đập Dẹp (tháo hết cả lọ kem ra khỏi hộp giấy cho đỡ tốn diện tích ),đỡ cồng kềnh để giảm cước vận chuyển (việc này có lợi cho người bán nhưng người mua bị thiệt vì nhận hàng đã bị bóc) , BALAN SHOP để Nguyên Hàng Hóa như mua trong Shop gửi về VN đến các bạn, vì vậy sản phẩm đến tay các bạn Nguyên Đai, Niêm Phong, Nhãn Mác Y Chang như các bạn Tự Tay mua hàng tại Châu ÂU.

Nếu các bạn quen dùng hàng xách tay Châu Âu thì đều biết rằng : Các hãng nước ngoài thường sản xuất nhiều dòng sản phẩm khác nhau, dòng sản phẩm dành cho thị trường tiêu thụ nội địa Châu Âu sẽ có chất lượng tốt hơn hẳn so với dòng sản phẩm xuất đi nước ngoài . Mỹ phẩm sản xuất tại Châu Âu với chất lượng kiểm định nghiêm ngặt hơn, tốt hơn hàng liên doanh tại VN là đương nhiên, khỏi bàn cãi nhé. Ba Lan thuộc liên minh Châu Âu EU và chất lượng Châu Âu thì đứng đầu thế giới, Mỹ cũng phải ngả nón nhé. Hàng hiệu cao cấp Estée Lauder, Lancôme, Clinique bán trong Parkson ở VN là hàng phiên bản Châu Á sản xuất theo hình thức nhượng quyền thương hiệu, chất lượng không giống với hàng sản xuất và bán nội địa khối EU.

Các bạn cũng đừng so sánh L'oreal và Olay của mình với Olay và L'oreal bán tràn lan ở VN nhé (Olay và L'oreal ở VN toàn sx ở China thôi). Bạn dùng thử hàng của Ba Lan đi, cực thích, chất lượng khác hẳn nhau 1 trời 1 vực so với hàng mua ở VN. Hàng L'oreal mua ở BALAN nhìn đẹp và chất lượng ngay từ vỏ hộp các bạn ạ .Nivea tớ bán mã vạch là 400 - 440 GS1 Đức (Germany), L'oreal và Garnier mã vạch là 300 - 379 GS1 Pháp (France)........Ziaja, Inglot và Eveline là thương hiệu của BA LAN nên mã vạch 590 GS1 Ba Lan (Poland).

Đặc biệt em nước hoa hồng Olay Tonik Total Effect 7 w 1 của Ba Lan xài cực thích, mùi cực yêu , tuổi nào xài cũng hợp, chất lượng ngang ngửa hàng hiệu . Các bạn xài em Hoa Hồng Olay 7 này xong đảm bảo không muốn xài hãng khác, có ít nhất 2 khách hàng của tớ nói như vậy nhé . Cô ruột của tớ xài xong Olay Tonik Total Effect 7 w 1 phản hồi là thích hơn cả Shiseido và nước hoa hồng Olay Tonik Total Effect 7 w 1 mới chỉ bán tại thị trường Poland . Nước hoa hồng là bạn thân của nhan sắc, các bạn đừng quên xài toner sau khỉ rửa mặt nhé, giúp làm sạch sâu, để huyết thanh serum và kem ngấm hết chất ''bổ'' vào da.

Bộ L'oreal đỏ Ba Lan , cặp đôi ''tiên đồng ngọc nữ'' ( mượn từ của 1 chị khách rất đáng yêu ) thì trị nám tàn nhang tuyệt vời luôn các chị tuổi 40 ạ, có ít nhất 3 khách hàng nhà em dùng trong vòng nửa năm mà nám, thâm giảm mờ đi rõ rệt, không hết hẳn 100% và tùy theo cơ địa mỗi người mà các vết thâm có thể mờ đi nhanh hay chậm nhưng da nhìn óng ả, tươi tắn, mịn màng và căng đẹp hơn hẳn nhé . Cặp đôi L'oreal tiên đồng ngọc nữ tớ hay ví von là đối thủ của cặp đôi hoàn hảo Olay, cũng là 2 sản phẩm chống nhăn tuyệt vời của nhãn hàng Olay .

Bạn nào muốn có mái tóc óng mượt tự nhiên và mềm như bún thì dùng Serum Argan Oil Bioelixire giúp tớ. E này phải gọi là'' thuốc tiên'' cho tóc . Chắc phải Phong danh giải Nobel cho em- Nhẹ tựa lông hồng, mượt mà bất tận.

Sống tại BA LAN, tớ tự tay mua hàng, chọn lựa từng sản phẩm cẩn thận, ship đến tay các bạn qua đường hàng không và không qua bất kỳ 1 trung gian nào nên chất lượng tuyệt đối đảm bảo và giá cả hoàn toàn xứng đáng với chất lượng sản phẩm. Hàng Authentic 100%. Chất lượng 100% chuẩn của chuẩn. 100% xịn của xịn. Tớ từng sống ở Anh 4 năm trước khi định cư tại PoLand, hiện tại em gái tớ cũng đang du học tại Anh (thành phố Manchester), khi có time tớ sẽ làm thêm nguồn hàng UK để phục vụ các bạn nhiều sản phẩm hơn nữa nhé

Tâm lý e ngại khi mua Hàng Xách Tay là không có bảo hành bởi một công ty nào trong nước, tớ xin lấy uy tín của chính mình để bảo hành cho nguồn gốc hàng hoá tớ bán , đảm bảo một điều chắc chắn rằng các sản phẩm của BALAN SHOP là mua ở chính hãng, tại chính quốc. Phương thức vận chuyển hàng hoá đường hàng không nên trong khoảng thời gian ngắn nhất các bạn sẽ có ngay sản phẩm theo yêu cầu với chất lượng tốt chuẩn nội địa khối EU Châu Âu, xuất xứ chính gốc từ EU , tiêu chuẩn Châu Âu, chất lượng hoàn hảo.

Hôm nọ có 1 chị post lên BALAN SHOP facebook như thế này làm tớ cứ sướng rung rinh mãi và còn rất rất nhiều phản hồi của các bạn nữa mà tớ chưa kịp post lên đây vì bận quá :

Mời các bạn LIKE BALAN SHOP FACE để cập nhật hơn 100 sản phẩm làm đẹp và thông tin khuyến mại+Free Ship nhé https://www.facebook.com/BaLanShop
    CÁC SẢN PHẨM DƯỠNG DA
    1. Huyết thanh Serum Olay Total Effect Serum 7 w 1 50ml: 595K . Em này thì nổi như cồn . Rất nhiều chị e thích, mùi lại cực kỳ dễ thương . Xài được cả sáng và tối sau bước toner(nước hoa hồng ). Dùng cho tuổi 25-35. Xài hợp da sẽ sáng mịn lên nhé. Rất nhiều bạn phản hồi tốt về lọ serum này nhé
    Huyết thanh serum dưỡng da chống lão hoá có tác dụng làm căng bề mặt da trong suốt đêm . Vitamin B3 - thúc đẩy quá trình hồi phục da, Vitamin - E cung cấp độ ẩm, chặn đứng dấu hiệu lão hoá mà da của bạn không hề bị bóng nhờn, làn da được trả lại vẻ trẻ trung vốn có ngay vào sáng hôm sau. Loại này có tác dụng nhanh hơn và có công dụng chông lão hoá cực kỳ hiệu quả cùng 7 tác dụng:
    1) Làm giảm vết nhăn, vết nám, tàn nhan và vết sẹo do mụn.
    2) Bảo vệ hiệu quả chống oxy hoá.
    3) Giúp làn da mịn màng căng mọng.
    4) Se khít lỗ chân lông.
    5) Cho một làn da hồng hào sáng trẻ trung.
    6) Tăng độ ẩm giúp da sáng mịn hơn.
    7) Giúp bảo vệ chống lão hoá da sớm.
    2. Kem dưỡng Olay Total Effect đặc biệt cho da dầu hỗn hợp. Thoa lên khô luôn, thấm cực nhanh . Ko gây cảm giác bóng nhờn trước và sau khi ngủ. Dùng một thời gian thấy có sự khác biệt so với các loại kem khác. Olay của Ba Lan không có dòng làm trắng da whitening như đang bán ở Việt Nam đâu nhé. Kem của Châu ÂU chỉ giúp da đều màu và sáng thôi.
    50ml nhưng dạng tuýp nho nhỏ xinh xinh, cộng thêm mùi rất dễ chịu giống như tất cả các sản phẩm thuộc dòng Total Effect nhé . 595K nhé các bạn .
    Nằm trong dòng sản phẩm chống lão hoá cực kỳ hiệu quả Total Effect cùng 7 tác dụng:
    1) Làm giảm vết nhăn, vết nám, tàn nhan và vết sẹo do mụn.
    2) Bảo vệ hiệu quả chống oxy hoá.
    3) Giúp làn da mịn màng căng mọng.
    4) Se khít lỗ chân lông.
    5) Cho một làn da hồng hào sáng trẻ trung.
    6) Tăng độ ẩm giúp da sáng mịn hơn.
    7) Giúp bảo vệ chống lão hoá da sớm.

3. Mặt nạ bùn Ziaja quá nổi tiếng , không cần quảng cáo nữa

4. Serum Argan .Thần dược cho tóc. E này phải gọi là'' thuốc tiên'' cho tóc . Chắc phải Phong danh giải Nobel cho em í thôi các bạn ạ .Nhẹ tựa lông hồng, mượt mà bất tận.Khác biệt và hiệu quả ngay từ lần sử dụng đầu tiên.TUYỆT VỜI Vote 5 sao tuyệt đối trên báo chí và các forum của BALAN. E này xuất thân từ nước Italia. Mê luôn .Trải nghiệm đẳng cấp khác biệt và vẻ đẹp hoàn hảo khi mái tóc được chăm sóc toàn diện.

5. Avene Nhũ tương chống nắng SPF 30 cho da nhờn mụn và nhạy cảm. Tớ Cực kết em này, thoa lên nhìn da sáng mịn, khô ráo, thoáng , rất thích. Túyp này làm kem lót trang điểm tuyệt vời luôn các bạn ạ , rất mịn và sáng da, ưng lắm.Chiết xuất hạt bí ngô Cucurbita pepo hấp thu bã nhờn dư thừa giúp da sạch sẽ, giảm bóng nhờn. Cho bạn làn da tươi sáng mịn màng.Không bít tắc lỗ chân lông. 50ml 695K

6. Revitalift Laser X3 . Dành cho tuổi 40 trở lên. Rất nhiều chị và cô, dì, bác tuổi trung niên phản hồi tốt về chai huyết thanh này có tác dụng giảm vết thâm nám hiệu quả.Nếu như Nám đang là vấn đề khiến bạn đau đầu thì Revitalift Laser X3 sẽ giúp bạn "tạm biệt" nỗi lo đó. Cặp đôi thanh mai trúc mã tuyệt đẹp Revitalift Laser X3 là dòng sản phẩm dưỡng da cao cấp nhất của đại gia mỹ phẩm L’Oreal.
    Lọ cao tinh chất serum 30 ml 795K
    Lọ thấp là lọ kem 50ml 795K
    Serum chống lão hóa kết hợp với kem ngày và đêm sẽ có tác dụng rất hiệu quả giúp trị thâm nám, tàn nhang, sạm da và chống lão hóa. Thẩm thấu rất nhanh, có tác dụng rất tốt trong việc xóa vết nhăn, làm căng mịn da, chống chảy xệ cơ và giúp se lỗ chân lông.Da sẽ được dưỡng ẩm và tái tạo, làm mờ các vết nhăn, làm đều màu da
    7. Loreal Age Perfect đặc biệt dành cho da lão hóa tuổi 50 -60-70 tuổi-sản phẩm mới và hàng TOP của Loreal. Loreal BALAN Thiết kế quá sang luôn, cầm cái lọ serum và ngẩn ngơ mê mẩn ngắm vì đẹp quá các bạn ạ , phải công nhận bao bì của Loreal cực đẹp và sang trọng : đúng là sản phẩm dành tặng cho các quý bà thanh lịch. Chống nhăn, xóa mờ vết thâm nám, tái tạo da, săn da, tăng độ đàn hồi cho da
    Bộ này có cả Kem Ngày có chỉ số chống nắng SPF 15 dung tích 50ml Giá 850K.Kem đêm 50ml Giá 850K.Serum 30ml Giá 850K.Mua cả Bộ 3 sản phẩm Giá 2100K

8.L'OREAL YOUTH CODE BAN ĐÊM Giá 695K.Mê cái mùi kem đêm này kinh khủng, thoa lên đi ngủ cứ thoang thoảng thơm thơm, cảm giác relax vô cùng, sáng dậy rửa mặt da mềm.Sử dụng kem dưỡng da L'Oreal Youth Code dành cho ban đêm, đêm này qua đêm nọ, làn da bạn sẽ được phục hồi, nét trẻ trung thấy rõ.
    - Buổi sáng hôm sau của đêm đầu tiên: Làn da được giữ ẩm tối ưu và căng mịn. Da tươi mát hơn.
    - Sau 7 đêm: Nét già nua của da bạn biến mất. Làn da được thư giãn khỏe mạnh.
    - Sau 28 đêm: Hoàn toàn không còn nếp nhăn. Khuông mặt bạn trẻ trung bất ngờ.

9.Toner Thảo Dược Lirene - hàng nội địa BALAN- Cực thích. Nước hoa hồng hoàn toàn không chứa Cồn cho làn da mịn đẹp trong sáng, và mượt mà khi chạm vào.
    200ml-295K .Hoàn toàn từ thiên nhiên và thảo mộc phong phú của BALAN không gây kích ứng da và mùi hương thật là dịu nhẹ giữ nguyên được sự tinh khiết của thiên nhiên tươi đẹp.

Chiết xuất Lô hội, Chanh và Dưa chuột làm mát , làm mịn và sáng da đến trắng mịn không ngờ. Không chỉ bổ sung độ ẩm, nước hoa hồng Lirene còn làm se khít lỗ chân lông, ngăn chặn bụi bẩn “đột nhập” vào da bạn, tăng độ đàn hồi cho da.

Nhiều người cho rằng, các sản phẩm sữa rửa mặt có thể loại sạch hoàn toàn bụi bẩn trên da, do đó việc sử dụng nước hoa hồng trở nên không cần thiết. Tuy nhiên, nếu biết được lợi ích thực sự của nước hoa hồng, chắc chắn bạn sẽ phải suy nghĩ lại.

10 . Sữa rửa mặt có hạt liti Bielenda . Nghiện em này luôn . Sạch, mịn trơn tuột luôn. Sữa rửa mặt chanh và dưa chuột cho da dầu nhờn. Sạch cực lỳ luôn , trơn láng mịn và giảm nhờn hẳn ra. Mới đầu dùng thì mùi hơi hắc vì có chanh , sau dần dần thì quen và thấy thích các bạn ạ

Dưa chuột + chanh là công thức chăm sóc da nhờn nổi tiếng để làm sạch lỗ chân lông, loại bỏ sự dư thừa của các bã nhờn từ các bề mặt da, đồng thời bổ sung các dưỡng chất và vitamin cho làn da.

Da nhờn mụn xài được nhé , rất sạch, ngăn ngừa mụn luôn nhé

Hãy chăm sóc đúng cách để làn da dầu của bạn thanh sạch, mềm mịn và sáng đẹp hơn nhé

Tất cả các sản phẩm của hãng Bielenda đều Cam Kết an toàn cao nhất cho người sử dụng với

Đặc Tính 3 không
    Không chất bảo quản Paraben
    Không Chất Màu nhân Tạo
    Không Chứa dầu khoáng Parafin

Bielenda là 1 hãng hãng mỹ phẩm thiên nhiên đang nổi với rất nhiều giải thưởng do người tiêu dùng Ba Lan bình chọn. Bạn nào đã xài lọ son dưỡng cherry của hàng này thì biết là sản phẩm xài thích thế nào nhé
    11.Mỹ nhân Inglot. Hoàn toàn không chứa Paraben. Ít chì khỏi lo thâm môi nhé.Inglot là 1 tên tuổi rât trẻ nhưng phong cách nghệ sĩ chịu chơi và cực kì ga lăng có hẳn 1 hệ thống store đẹp ấn tượng và cực kỳ bắt mắt phải nói là hút hồn luôn . Hoàn toàn KHÔNG PHẢI là thương hiệu bình dân đại trà bán trong siêu thị như L'oreal, Mabyline, Bonjour, Rimmel London, Max Factor......đâu nhé,Thiết kế vỏ kim loại sáng bóng sang trọng ĐẸP Đè Bẹp bạn MAC về khoản ''ngoại hình''. Tất cả son của Inglot đều KHÔNG CHỨA PARABEN
    12 .Olay Regenerist Night Recovery .Kem đêm Olay Regenerist Regenerujący (Olay Regenerist Night Recovery). Nổi tiếng và rất được ưa chuộng, nằm trong 10 sản phẩm bán chạy Best Seller web Amazon . Kem chứa hỗn hợp Amino-peptide (độc quyền của hãng Olay). Từng đoạt giải Beauty Finalist và giải do độc giả Allure bình chọn.Đây là sản phẩm kem chống lão hóa đã đưa tên tuổi OLAY nổi tiếng thế giới suốt 50 năm qua
    Olay, Regenerist, krem noc regenerujący=Olay Regenerist Night Recovery – Dòng dưỡng da Regenerist của Olay nổi tiếng và rất được ưa chuộng.
    Kem chứa hỗn hợp Amino-peptide (độc quyền của hãng Olay) chứa nhiều thành phần chống lão hóa hoạt năng như allantoin, pro-vitamin B5 và vitamin B3 giúp đẩy mạnh quá trình sản sinh chất collagen và elastin giúp nhanh chóng cho một làn da mịn đẹp và giúp ngăn chặn dấu hiệu lão hóa.
    Sản phẩm đã từng đoạt giải Beauty Finalist và giải do độc giả Allure bình chọn. 595K
    13. Kem mắt Olay, Total Effects, 15 ml . 595K
    Làm giảm sự xuất hiện của các dấu hiệu lão hóa xung quanh mắt, vết chân chim và nếp nhăn. Công thức kết hợp ẩm với một phức hợp các vitamin, khoáng chất, làm mát chiết xuất từ dưa leo và lô hội nhẹ nhàng cho làn da trẻ hơn nhìn thấy rõ ở trên và xung quanh mắt.
    Sử dụng buổi sáng và buổi tối. Đặt dấu chấm nhỏ xung quanh vùng mắt nhẹ nhàng matxa đến khi kem dưỡng hoàn toàn hấp thu.
    Chống lại 7 dấu hiệu lão hóa quanh mắt - cho một đôi mắt rạng rỡ và trẻ hơn:
    Làm giảm rõ rệt sự xuất hiện của nếp nhăn.
    Cung cấp độ ẩm chuyên sâu.
    Cung cấp cho da nhiều dưỡng chất.
    Tái tạo kết cấu cho nền da.
    Bảo vệ hiệu quả chống oxy hóa chống lại gốc tự do.
    Làm nềm da bằng độ ẩm

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Bebilon Balan
    Sửa lần cuối: 22/5/2015
    kage, ngongiotophuonggreen thích.
  2. Bebilon Balan

Ðề: Mỹ phẩm xách tay chính hãng BA LAN,các thương hiệu ưa chuộng tại POLAND, xuất xứ EU 10

CÁC SẢN PHẨM TRANG ĐIỂM INGLOT
    VÀ CÁC SẢN PHẨM KHÁC

Thị trường mỹ phẩm là một sân chơi sôi động và khốc liệt. Ngoài các tên tuổi lớn như MAC, Estée Lauder, Chanel, Lancôme và L’Oréal còn có một đội ngũ tân binh hùng hậu. Một số hãng mỹ phẩm đã nhanh chóng tạo nên tiếng vang lớn trên thị trường với các sản phẩm có chất lượng cao và bao bì đẹp. Họ là ai?

Inglot Cosmetics là một thương hiệu được các nghệ sĩ trang điểm hâm mộ. Đến từ Ba Lan, Inglot đang dần dần toàn cầu hóa với các shop lớn ở New York, Los Angeles, London, Sydney và Cape Town. Mặc dù bắt đầu với hệ thống sơn móng tay song Inglot được biết đến nhiều hơn với dãy màu mắt dường như bất tận của họ. Màu mắt của Inglot có độ đậm cao nhất trên thị trường nhưng vẫn giữ được sự mềm mại và đa dạng ở các công thức màu lì, bóng và satin.

Bước đột phá của mỹ phẩm Inglot là hệ thống bảng màu tự do (Freedom System). Nó giải quyết được vấn đề bao bì, là điều nan giải của các chuyên gia trang điểm. Thay vì phải khuân theo 1.001 món lỉnh kỉnh, các chuyên gia này có thể sắp xếp các màu mắt, má hồng, môi, phấn kẻ chân mày và phấn mặt vào các palette có nam châm này. Ngoài ra, còn có thể xếp chồng các bảng màu lên nhau mà không sợ bị rơi rớt khi mang đi xa. Với giá thành phải chăng, chất lượng cao, màu sắc phong phú và tính tiện lợi cao, chúng ta không quá ngạc nhiên khi mỹ phẩm trang điểm của Inglot càng ngày càng được nhiều người hâm mộ hơn. Nhãn hiệu mỹ phẩm INGLOT làm hài lòng hầu hết các khách hàng. Theo các chuyên gia trang điểm, lý do họ tin dùng dòng sản phẩm này là do hiệu quả của chúng đem lại. Với phấn, INGLOT tạo ra độ mịn cao, bắt ánh sáng tốt, giúp ảnh chụp đẹp hơn các loại mỹ phẩm khác. Ngoài ra kem phấn nền, phấn phủ, đến son và màu mắt cũng luôn đa dạng, phong phú và đáp ứng tốt yêu cầu của người sử dụng.

Logo Inglot có thể được nhìn thấy quy mô lớn tại Quảng trường Thời đại ở New York City và mỹ phẩm được bán tại gần 400 cửa hàng trong trung tâm thương mại ở 50 nước, bao gồm cả ở Macy's . Mỹ phẩm Inglot là hàng sản xuất tại Chính Quốc Ba Lan

Inglot là 1 tên tuổi rât trẻ nhưng phong cách nghệ sĩ chịu chơi và cực kì ga lăng có hẳn 1 hệ thống store đẹp ấn tượng và cực kỳ bắt mắt phải nói là hút hồn luôn . Hoàn toàn KHÔNG PHẢI là thương hiệu bình dân đại trà bán trong siêu thị như L'oreal, Mabyline, Bonjour, Rimmel London, Max Factor......đâu nhé,
    Thiết kế vỏ kim loại sáng bóng sang trọng ĐẸP Đè Bẹp bạn MAC về khoản ''ngoại hình''. Tất cả son của Inglot đều KHÔNG CHỨA PARABEN
    Store của Inglot đẹp lunh linh các bạn ạ, mỗi lần tớ vào đây là cứ ngẩn ngơ ngắm

Giá : 550k
    Tên SP: MÃ 29

Giá: 550k
    Tên SP: MÃ 30

Giá: 650K
    Tên SP: MÃ 31

Giá: 395K
    Tên SP: MÃ 32
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    không màu Under makeup base tác dụng bảo vệ da
    Dung tích: 30ml Giá: 550k
    Sử dụng trên da trước khi dùng các loại kem trang điểm khác. Với đặc tính không màu, phù hợp với bất kỳ loại kem makeup nào mà không làm ảnh hưởng tới sắc tố của makeup.
    Công thức Gel rất nhẹ và Hoàn Toàn không chứa PARABEN. Cực kỳ lành tính : Paraben free, fragrance free. Chính nhờ những tác dụng tuyệt vời này mà Inglot đã khiến bao quý cô mê mẩn khi kết hợp với kem nền để tạo nên làn da căng tràn sức sống.
    Dòng phấn AMC Công thức không chứa talc( non talc formula )- an toàn không dị ứng . Quá là lành tính.Da dầu, lỗ chân to, dễ lên mụn, cơ địa dễ dị ứng cứ xài Thoải Mái nhé. Ông Inglot quả là 1 Man biết yêu thương phụ nữ.
    Hoàn toàn KHÔNG CHỨA PARABEN
    Mang đặc tính hydrophobic( không dính nước) nên rất bền, mồ hôi, hơi ẩm không hề hấn gì nhé, đi bơi mùa hè thoải mái mà lớp trang điểm vẫn đẹp.
    HOÀN TOÀN KHÔNG CHỨA PARABEN ( FREE PARABEN FORMULA)
    Kem Nền AMC Chống Lão Hóa Da Có Chứa Vitamin E Cung Cấp Độ Ẩm Cần Thiết Nuôi Dưỡng Và Trẻ Hóa Làn Da. Cho lớp nền hoàn hảo như da thật, bền màu mà ko hề bí da tẹo nào. Thích hợp với mọi loại da, kể cả da nhạy cảm.
    Phấn má dạng lỏng rất tự nhiên và mịn da.Má hồng dạng lỏng (liquid ) phù hợp với tất cả các loại da, bao gồm cả da dầu. Một số loại màu sắc còn mỏng nhẹ đến mức không cần thoa phấn nền vẫn có thể sử dụng được, phù hợp với những bạn gái thích phong cách trang điểm tự nhiên.

Giá : 320k
    Tên SP: MÃ 33

Giá: 280k
    Tên SP: MÃ 34

Tên SP: MÃ 35

Tên SP: MÃ 36
    Hồng sen rực rỡ đẹp ngất ngây luôn . Với công thức dưỡng môi hoàn hảo, dưỡng chất Vitamin E, các dưỡng chất làm mềm môi, tổng hợp collagen nuôi dưỡng da môi, màu sắc trẻ trung, lâu trôi.
    Cái son này có mùi kem kute lắm. Inglot Sleeks cream cực thích , màu tuyệt đẹp , mùi thơm lắm các bạn ạ , Inglot son có mùi rất thơm.Môi mềm lắm , xài thay son dưỡng luôn. Quá xinh quá đẹp. Có hơn 20 màu để lựa chọn
    Cái son này có mùi kem kute lắm. Inglot Sleeks cream cực thích , màu tuyệt đẹp , mùi thơm lắm các bạn ạ , Inglot son có mùi rất thơm.Môi mềm lắm , xài thay son dưỡng luôn. Quá xinh quá đẹp. Có hơn 20 màu để lựa chọn

Giá : 495K
    Tên SP: MÃ 37

Giá: 320k
    Tên SP: MÃ 38

Tên SP: MÃ 39

Giá: 320K
    Tên SP: MÃ 40
    Kem nền YSM của Inglot thể hiện sự vượt trội trong việc làm mờ những vết rạn chân chim và thu nhỏ lỗ chân lông hiệu quả trên khuôn mặt. Nhờ thành phần cực mỏng mịn và "ăn da", sau khi thoa bạn sẽ cảm nhận được làn da tự nhiên, sáng bóng và cực kì mát tay.
    Màu 906. Nếu bạn muốn tránh những tác động có hại đến sức khỏe cũng như nhan sắc của mình thì bạn nên xem xét và chọn cho mình một số dòng son môi không chứa chì hoặc cực ít chì và Inglot là lựa chọn tuyệt vời:
    Màu 860. Sản phẩm son lì nổi tiếng của Inglot được những người yêu thích make up, các chuyên gia trang điểm trên khắp thế giới ưa chuộng với nhiều màu sắc thời trang đa dạng.Dựa theo Chiến dịch Mỹ phẩm An toàn, thì thương hiệu son của Inglot là một trong những thương hiệu được bình chọn là son môi an toàn nhất thế giới. Là một sự lựa chọn tuyệt vời vì nó ngay lập tức đem đến cho đôi môi của bạn một màu sắc tuyệt vời, và son môi an toàn này còn chứa hương thơm tinh tế dịu nhẹ.
    Đặc điểm là lì, mềm và mịn môi cực kỳ luôn . Cảm giác nhẹ nhàng như không hề oánh son. Màu 21, 28 là bán chạy nhất, tớ thì bị nghiện màu 34

Giá : 395k
    Tên SP: MÃ 41

Giá: 550k
    Tên SP: MÃ 42

Giá: 395k
    Tên SP: MÃ 43

Tên SP: MÃ 44
    sẽ giúp lông mi bạn trông dày hơn một cách tự nhiên, đánh lên tơi, nhẹ không bị bết . Tơi mi nhìn rất tự nhiên nhé . Làm dài mi mà mỏng, mịn
    Phấn bột Loose Powder khiến da bạn tỏa sáng mà vẫn giữ vẻ tự nhiên.Đây sẽ là 1 trong những vũ khí bí mật của bạn trong kho bí quyết để có làn da đẹp của bạn. Một làn da rạng rỡ xinh đẹp, trong suốt với độ bắt sáng cực nhẹ tự nhiên, đó là những gì mà những người khác sẽ thật sự mong muốn khi họ ngắm nhìn bạn.Chứa các thành phần dưỡng chất Vitamin E .
    Giá 550K
    cực kiềm dầu và mịn da, làm da sáng hăn lên, không bị xuống tông nhiều và bị tối sầm mặt lại như các BB khác, nhanh, gọn nhẹ, một lớp nền hoàn hảo, không cần dùng đến phấn phủ vì em này là 2 trong 1
    Toner này tuyệt . Bạn nào thích the body shop Seaweed Clarifying Toner thì sẽ like em này, thậm chí còn thích hơn đấy chứ, nhẹ nhàng không kích ứng, có tác dụng ngăn ngừa mụn đúng như tên gọi Anti-Acne, không chứa cồn,chứa chiết xuất hạnh nhân và cam thảo có tác dụng phục hồi da hư tổn,ngứa rát,rám nắng, thoa lên mặt mát nhẹ dễ chịu lắm, bao bì cute ngộ nghĩnh.

Giá : 275k
    Tên SP: MÃ 45

Tên SP: MÃ 46

Tên SP: MÃ 47

Giá: 35k
    Tên SP: MÃ 48
    Rất thích em này mùi thơm nhẹ nhàng nhưng rất cuốn hút dịu êm lắm lắm.Palmolive hoa sen, dâu Ấn Độ ( dạng gel)- 250ml
    Sữa tắm Palmolive dạng Gel chiết xuất từ quả dâu tằm Ấn độ với hoa sen là sự kết hợp hoàn hảo mang đến cho bạn một hương hoa đầy quyến rũ và lôi cuốn
    Đây là một trong những loại sữa tắm dưỡng ẩm tuyệt vời nhất, cung cấp các thành phần kem dưỡng giúp làn da mịn màng mà không làm khô da. Pha trộn thành phần giàu kem dưỡng và tinh dầu tốt nhất được chiết xuất từ tự nhiên làm mịn sạch, giúp làn da bóng mượt hơn. Một làn da bóng mượt, mịn màng đến khó tin, đánh thức mọi giác quan với cảm giác mềm mịn như nhung sẽ hoàn toàn làm hài lòng bạn
    Càng dùng càng thích. Tớ thích nhất lọ màu trắng.
    Tóc bạn bị khô, xơ rối, chẻ ngọn do dùng quá nhiều hóa chất từ việc uốn, duỗi nhuộm? Bạn đã thử tất cả các sản phẩm tinh chất, dầu dưỡng v.v nhưng vẫn ko vừa ý
    Hãy thử sử dụng lọ ủ GLiss Kur sau mỗi lần gội, tóc sẽ trở nên mềm mượt hơn, dùng thường xuyên tóc sẽ được cải thiện rõ rệt ! Làm tóc suôn và mềm mại. Ngấm sâu và nuôi dưỡng chân tóc. Giảm thiểu quá trình oxy hoá làm sơ cứng tóc và rụng tóc. Hiệu quả ngày lần đầu sử dụng.
    Ủ nhanh 1 phút. Cực kỳ tiện lợi cho chị em bận bịu nhé, sau gội chỉ cần ủ tóc 1 phút là tóc mềm như bún luôn ý, sướng mê tơi, Không còn khô, xơ, chẻ ngọn nữa nhé . 200ml Giá 395K
    LƯU Ý: Comment đặt hàng ngay bên cạnh sản phẩm để được FREE SHIP Toàn Quốc nhé

Một lưu ý nhỏ là hãy xoa kem Ủ hoặc dầu xả từ giữa thân tóc đến đuôi tóc để có một mái tóc mềm mượt óng ả và không bị nhờn da đầu bạn nhé!
    Sở hữu một mái tóc suôn mềm, óng mượt tự nhiên là mơ ước của bao người phụ nữ. Trong cuộc sống hiện đại, thời trang tóc đóng vai trò khá quan trọng trong phong cách của mỗi người. Bạn chọn cho mình phong cách nào? Tóc ngắn cá tính hay mái tóc dài dịu dàng, hoặc là sang trọng thành đạt với tóc uốn? Dù phong cách nào đi chăng nữa, việc giữ cho mái tóc khỏe mạnh đầy sức sống vẫn là tiêu chí được nhiều người quan tâm.
    Serum-Tinh chất dầu argan dưỡng tóc Bioelixire made in Italy. Chỉ cần thoa vài giọt vào mỗi sáng hay sau khi gội, tóc sẽ rất nhẹ, đàn hồi và bóng mượt suốt cả ngày như vừa mới gội. Sử dụng thường xuyên tinh chất dầu Argan sẽ giúp chữa trị tóc hư tổn, giảm tóc chẻ ngọn và tóc giòn dễ gãy. Gội sạch tóc.Lau qua ráo nước.Cho vài giọt vào lòng bàn tay và thoa đều lên tóc. Sau đó có thể để tóc ráo khô tự nhiên hoặc sấy tạo kiểu tuỳ thích.
    Chi tiết sản phẩm:
    Dầu argan được chiết xuất từ một loài cây độc đáo của miền Tây Nam Maroc, có giá trị cao trong lĩnh vực dinh dưỡng, làm đẹp (làm đẹp da, dưỡng ẩm, làm tóc bóng mượt, dày dặn cả với tóc mảnh, rất yếu, tóc xoăn, bông xù mà không gây nặng tóc...) và cả y học (chống cháy nắng, viêm da, giảm cholesterol, làm sạch vết thương, chữa bệnh thấp khớp...). Thành phần dinh dưỡng trong dầu argan rất phong phú và có hàm lượng cao như vitamin A, E, F tự nhiên, giàu phenol và phenolic acid, carotenes , squalane, các acid béo thiết yếu như Palmitic, stearic, oleic và linoleic (nhiều nhất) và linolenic. Dầu argan chứa 80% các acid béo không bão hòa và có tính kháng oxi hóa mạnh hơn dầu olive, ngăn chặn mạnh mẽ sự lão hóa của mái tóc.Tinh chất dầu Argan giúp tóc suông mượt, bóng và óng ả, bổ sung độ dẻo dai cho sợi tóc . Dưỡng chất trong dầu argan thấm sâu vào trong tóc, không làm nhờn tóc, bổ sung và bảo vệ độ ẩm cho tóc, phục hồi tóc hư tổn do hóa chất tạo kiểu. Làm tóc dầy, giữ ẩm lâu dài, giúp tóc thô, khô ráp trở nên mềm mượt, bảo vệ tóc chống tia UV và các nhân tố gây hại từ môi trường. Giảm thời gian sấy, giúp tạo kiểu nhanh hơn.
    - Argan oil còn giúp bảo vệ tóc trước khi làm các dịch vụ hóa chất: lấy vài giọt tinh dầu Artego argan oil thoa trực tiếp lên tóc, đặc biệt là tóc yếu và hư tổn, massage nhẹ để dầu thấm sâu vào tóc, tránh tác hại của hóa chất. Không xả nước rồi làm dịch vụ hóa chất như bình thường.
    - Khi nhuộm tóc: cho vài giọt argan oil vào hỗn hợp thuốc nhuộm để làm tăng độ thấm hút của tóc, tăng độ bóng và độ sâu của màu nhuộm.20ml
    Nếu như "chẻ ngọn" đang là vấn đề khiến bạn đau đầu thì ủ tóc GLiss Kur sẽ giúp bạn "tạm biệt" nỗi lo đó.. "Phục hồi tóc hư tổn Hàng xịn Châu ÂU. Schwarzkopf là đại gia ''Tóc'' quá nổi tiếng, không phải quảng cáo nhiều nữa nhé. 1 tuần dùng 1-2 lần.Ủ nhanh 1 phút. Cực kỳ tiện lợi cho chị em bận bịu nhé, sau gội chỉ cần ủ tóc 1 phút là tóc mềm như bún luôn ý, sướng mê tơi . 20ml.35K
    Từ trái sang phải nhé, màu vàng nhạt cho tóc khô hư tổn, màu hồng cho tóc óng như tơ, màu đỏ tóc nhuộm giúp giữ màu tóc, màu đen cho tóc khô và hư tổn nặng, màu vàng là cho tóc khô xơ và chẻ ngọn

Giá : 120k
    Tên SP: MÃ 49

Giá: 695K
    Tên SP: MÃ 50

Giá: 255K
    Tên SP: MÃ 51

Giá: 850K
    Tên SP: MÃ 52
    Mùa hè nằm điều hòa nhiều khô môi hay mùa đông lạnh môi nẻ quá các bạn cứ xài em này cho tớ nhé
    Son đẹp mê li từ thiết kế mẫu mã màu sắc và Chất Lượng thì Tuyệt Vời, hàng BALAN chỉ có tốt và super tốt thôi
    An toàn, không làm thâm môi. Lip Butter Bielenda. Công thức cải tiến với hương thơm trái cây dịu ngọt kết hợp cùng chất dưỡng ẩm dài lâu.Sản phẩm Made in Poland.Thiết kế cực ky cute, vừa đẹp vừa xinh vừa dưỡng ẩm tốt không chê vào đâu được lại còn mùi thơm ngọt ngào nữa. 120K xài thoải mái .Mùi Wisnia cherry là mùi bán chạy nhất nhé

Hương quả cherry. Hãy tự chăm sóc và nuôi dưỡng cho đôi môi mềm bằng những việc làm nhỏ nhất hàng ngày. Uống một cốc nước đầy mỗi buổi sáng, nhẹ nhàng tẩy da chết cho môi thường xuyên... là những cách làm đơn giản giúp cho môi mềm. Bên cạnh đó, bạn đừng quên dùng son dưỡng môi cho riêng mình.
    Son dưỡng môi Bielenda hương cherry không những lành tính, an toàn, thơm ngát còn giúp bạn bảo vệ cho đôi môi ngày càng hồng hào, quyến rũ. Hãy thử dùng loại son dưỡng môi ngát hương mùi cherry ngọt lịm, giúp cho đôi môi căng mộng, ửng hồng.

Theo thời gian, cùng với tác động của tia cực tím, môi trường ô nhiễm, dinh dưỡng kém và stress sẽ khiến cho đôi môi mềm mịn của bạn gái trở nên sẫm màu, kém thu hút. Son dưỡng môi Bielenda mang sức sống, sự tươi trẻ, vẻ mịn màng đến từng tế bào môi, trả lại cho bạn gái đôi môi căng mộng, đỏ thắm như thuở bé.
    Nhũ tương chống nắng SPF 30 cho da nhờn mụn. Tớ Cực kết em này, thoa lên nhìn da sáng mịn, khô ráo, thoáng , rất thích. Túyp này làm kem lót trang điểm tuyệt vời luôn các bạn ạ , rất mịn và sáng da, ưng lắm
    Không bít tắc lỗ chân lông. 50ml
    Chống nắng SPF 30 dành riêng cho làn da nhờn mụn và nhạy cảm, hay nhìn chung là cho những vùng da tiếp xúc với ánh nắng mạnh. Chiết xuất hạt bí ngô Cucurbita pepo hấp thu bã nhờn dư thừa giúp da sạch sẽ, giảm bóng nhờn. Cho bạn làn da tươi sáng mịn màng.
    Khả năng bảo vệ chống nắng cao với phổ UV rất rộng nhờ phối hợp của các thành phần hoạt chất SunSitive Protection® của Viện nghiên cứu Pierre Fabre.
    * Phức hợp hoạt chất chống nắng được ổn định và tối ưu hóa hoạt tính trong dạng bào chế phù hợp cho hiệu quả kéo dài, chống UVB lẫn các tia UVA bước sóng ngắn và dài.
    * Pre-tocopheryl, tiền chất của vitamin E (chất chống oxy hóa mạnh), bảo vệ tế bào chống lại các gốc tự do.
    * Giàu nước khoáng Avène, có tính chất làm dịu và chống kích ứng, phù hợp với những làn da nhạy cảm.
    Kẽm gluconat làm dịu da, chiết xuất hạt bí ngô Cucurbita pepo hấp thu bã nhờn dư thừa giúp da sạch sẽ, giảm bóng nhờn.
    Được thiết kế dành riêng cho da nhờn mụn nhạy cảm với dạng nhũ tương lỏng và dịu nhẹ, giữ ẩm tốt, không thấm nước, rất dễ thoa và thấm nhanh, tạo cảm giác dễ chịu khi sử dụng.

CÁCH SỬ DỤNG VÀ THẬN TRỌNG KHI SỬ DỤNG

Trước khi ra nắng, lấy lượng sản phẩm tương ứng 7 lần nhấn chai* và thoa đều lên mặt và cổ (đối với người lớn). Nên thoa kem lại thường xuyên nếu ở lâu ngoài nắng và sau khi tắm. Tránh phơi nắng trong khoảng thời gian từ 12 đến 16 giờ. Không nên ở ngoài nắng quá lâu dù có sử dụng kem chống nắng. Cháy nắng là hiện tượng rất nguy hiểm, đặc biệt đối với trẻ em. Không để sản phẩm dính vào mắt.
    Đặc tính:
    Làm dịu da và chống kích ứng
    Với thành phần độc đáo và ổn định, nước khoáng Avène có đặc tính làm dịu da và chống kích ứng đã được chứng minh qua nhiều công trình nghiên cứu khoa học
    Nước khoáng Avène là hoạt chất chính được sử dụng tại Trung tâm thủy liệu pháp Avène để điều trị các bệnh lý về da
    Thành phần:
    Nước khoáng Avène
    Khí Nitơ
    Không chứa chất bảo quản
    Nước khoáng dưới dạng khí dung tinh khiết, vô trùng được đẩy ra nhờ nitơ (loại khí trơ không gây cháy và không gây tổn hại tầng ozon) Không chứa chất bảo quản paraben
    Chỉ định: Dưỡng làm dịu da chuyên biệt dành cho da nhạy cảm, quá nhạy cảm, kích ứng và dị ứng
    Tình trạng kích ứng của da: Da viêm thể tạng, da nhờn - bong vảy, bệnh sùi đỏ da, da nhạy cảm với ánh sáng.
    Tình trạng kích ứng nhất thời khác: bỏng nắng, sau phẫu thuật, kích ứng mí mắt, đỏ da, các hình thức trị liệu gây kích ứng da
    Cách dùng: Phun một lớp sương mỏng lên da. Để yên một lát rồi lau khô nhẹ nhàng.
    E này mua bên đây giá hơn nhiều so với Olay và L'oreal nhé các bạn vì chiết xuất của hãng Dr Irena Eris rất lành tính do đó Da nhạy cảm dùng vô tư không sợ kích ứng và đã được Dermatologically tested.
    Hãng Dr Irena Eris là 1 brand cao cấp của Poland, bán trong Sephora và Douglas . Năm 2012, brand này này được bình chọn là Best Brand tại Ba Lan . Dr Irena Eris là 1 trong 10 người giàu nhất Ba Lan, sở hữu rất nhiều dòng mỹ phẩm từ cao cấp đến bình dân và rất nhiều salon, spa, thẩm mỹ viện tại Polska.
    An toàn cho da nhạy cảm vì chiết xuất thiên nhiên cực kỳ lành tính và đã được kiểm nghiêm da liễu
    Sản phẩm Made in Poland 50ml

Giá : 395k
    Tên SP: MÃ 53

Tên SP: MÃ 54

Tên SP: MÃ 55

Tên SP: MÃ 56
    Bạn lo lắng vì mình ngồi làm việc văn phòng nhiều nên lâu ngày lớp mỡ bụng tích tụ dưới da làm bạn mất tự tin không còn vòng eo thon gọn quyến rũ nữa.
    Kem này bôi vào cảm giác mát lạnh các bạn nhé, mát da lắm chứng tỏ tinh chất đang phát huy tác dụng

Kem giảm béo - Tinh chất giảm béo và săn chắc da Slim Extreme 4D Fitness . Ứng dụng thành tựu khoa học mới nhất, các chuyên gia từ phòng sáng chế mỹ phẩm Eveline đã phát triển công thức tinh chất giảm béo mới, chăm sóc đặc biệt cho cơ thể và mang lại hiệu quả giảm béo và săn chắc da ngay tức thì.

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Mỹ phẩm Eveline đã phát triển công thức tinh chất giảm béo mới, chăm sóc đặc biệt cho cơ thể và mang lại hiệu quả giảm béo và săn chắc da ngay tức thì. Các vết rạn da nhanh chóng được loại bỏ và ngăn ngừa sự xuất hiện của những vết rạn mới. Phức hợp bioSlim-Fitness™ giúp săn chắc, chống tích tụ mỡ hiệu quả và định hình các đường nét. Nhờ hỗn hợp Lipocell-Slim® và L-carnitine các tích tụ mỡ dần dần bị tiêu hủy và cơ thể ngày càng căng mịn. Collagen và pro-elastin cải thiện độ đàn hồi của da, cho làn da mềm mại tự nhiên. Tinh chất dưới dạng kem mịn đốt cháy kích thích thẩm thấu các hoạt chất đánh tan các tích tụ mỡ vào sâu trong da đảm bảo hiệu quả tối ưu, cho bạn những đường cong quyến rũ.

Thoa kem lên những vùng da muốn giảm mỡ ngày 2 lần, mát xa theo chuyển động tròn khoảng 10-15 phút đến khi kem khô và hoàn toàn thẩm thấu. Rửa sạch tay sau khi thoa sản phẩm.Cảm giác mát lạnh sau khi thoa tinh chất chứng tỏ tinh chất đang phát huy tác dụng. Rửa tay sau khi thoa kem.

Thành phần : Caffeine, Zingiber officinale root extract, Gingko biloba extract, Hedera helix extract, Suaeda maritima extract.

Dung tích : 250ml
    Tinh chất giảm béo khoáng chất Vàng Slim Extreme 4D. Chống tích tụ mỡ khoáng chất Vàng 24-carat với giàu phức hợp axit bioHyaluron và chiết xuất cây bạch quả nhanh chóng thúc đẩy quá trình đốt cháy các tế bào mỡ và ngăn ngừa sự tổng hợp trở lại.

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Tinh chất giảm béo chống tích tụ mỡ khoáng chất Vàng 24-carat với giàu phức hợp axit bioHyaluron và chiết xuất cây bạch quả nhanh chóng thúc đẩy quá trình đốt cháy các tế bào mỡ và ngăn ngừa sự tổng hợp trở lại, đồng thời kích thích quá trình tuần hoàn và ngăn ngừa lão hóa da hiệu quả.

Đặc biệt, khoáng chất vàng giúp tái tạo tế bào da mới non trẻ, đẩy lùi hiện tượng chảy xệ, thay vào đó là một cơ thể săn chắc với các đường cong lý tưởng. Lipocell Slim Complex ® kích thích quá trình tiêu hủy các mô mỡ, thúc đẩy nhanh quá trình giảm béo. Công thức đặc biệt chứa mầm tế bào gốc - PhytoCellTec cung cấp dưỡng chất cần thiết cho da, cho làn da mềm mịn và săn chắc. Tinh chất dầu argan làm mịn da, xóa mờ các vết rạn da, mang lại cho bạn làn da láng mịn như lụa. Nhờ công nghệ 4D tiên tiến, tinh chất tác động 4 chiều trên da: tiêu hủy các tế bào mỡ, kích thích vi tuần hoàn tái tạo da, định hình các đường cong trên cơ thể, cho cơ thể săn chắc, thon gọn và hiệu quả kéo dài suốt 48 tiếng.

Hướng dẫn sử dụng:

Thoa kem lên những vùng da muốn giảm mỡ ngày 2 lần, mát xa theo chuyển động tròn khoảng 10-15 phút đến khi kem khô và hoàn toàn thẩm thấu. Rửa sạch tay sau khi thoa sản phẩm.Cảm giác mát lạnh sau khi thoa tinh chất chứng tỏ tinh chất đang phát huy tác dụng. Sử dụng 2-3 lần một tuần tùy theo nhu cầu của da

Thành phần:

Sản phẩm chứa tinh chất: khoáng chất Vàng 24-carat, tinh dầu argan, phức hợp bioHyaluron Slim Complex, chiết xuất cây bạch quả…

Sử dụng cùng với tinh chất giảm béo Slim Extreme 4D để đạt hiệu quả tối ưu
    Bạn lo lắng vì mình ngồi làm việc văn phòng nhiều nên lâu ngày lớp mỡ bụng tích tụ dưới da làm bạn mất tự tin không còn vòng eo thon gọn quyến rũ nữa.
    Kem giảm béo - Tinh chất 'đốt cháy' tích tụ mỡ Eveline Thermo Active với tinh chất đốt cháy tích tụ mỡ là sự tổng hợp hoàn hảo các hoạt chất làm tan mỡ, săn chắc và làm mềm da cho một cơ thể quyến rũ với những đường cong lý tưởng.
    MÔ TẢ SẢN PHẨM

Nhờ công thức đốt cháy tích tụ mỡ tiên tiến,kem giảm béo đốt nóng các tích tụ mỡ dưới da, kích thích thẩm thấu các hoạt chất đánh tan các tích tụ mỡ vào sâu trong da đảm bảo hiệu quả tối ưu.Các tích tụ mỡ dần dần bị tiêu hủy và cơ thể ngày càng săn chắc.Tinh chất đốt cháy tích tụ mỡ Eveline Thermo Active là sự tổng hợp hoàn hảo các hoạt chất làm tan mỡ, săn chắc và làm mềm da cho một cơ thể quyến rũ với những đường cong lý tưởng.

Thermo Fat Burner làm giảm các tích tụ mỡ, loại bỏ hiệu quả các lipit được tích trữ và ngăn ngừa các tích tụ mới hình thành. Hợp chất Isocell Slim, Caffein và Centella Asiatica thúc đẩy quá trình đốt cháy các tế bào mỡ và ngăn ngừa sự tổng hợp trở lại. Các hoạt chất này mang lại hiểu quả tối ưu trong quá trình giảm béo và giảm tích tụ mỡ.

Laminaria Algae cung cấp đầy đủ dưỡng chất cần thiết tăng cường độ đàn hồi, săn chắc và mềm mịn của làn da, nhờ đó củng cố hiệu quả cấu trúc da.
    Ưu điểm kem giảm béo Eveline

Tinh chất đốt cháy tích tụ mỡ Eveline Thermo Active Slimming Serum không chỉ tác động tới các mô mỡ cứng đầu, ngăn ngừa tích tự mỡ trở lại tại các vùng tích tụ nhiều mỡ như vùng bụng, mông,đùi mà sản phẩm còn có chất dưỡng ẩm, làm mềm da, xóa các vết nhăn, vết rạn, chống thâm da làm cho cơ thể sẽ ngày càng thon gọn với làn da săn chắc.

Tác dụng ngay lần đầu tiên và hiệu quả rõ rệt sau 4 tuần sử dụng:

- Giảm 81% tế bào mỡ dư thừa

- Loại bỏ 90% các tích tụ mỡ cứng đầu

- Ngăn ngừa sự hình thành các mô mỡ mới

- Vòng bụng săn chắc (giảm 3cm), vòng đùi thon gọn (giảm 2 cm)

- Làn da mềm mịn, đàn hồi
    Hướng dẫn dùng kem giảm béo.

Thoa kem lên những vùng da muốn giảm mỡ ngày 2 lần, massage theo chuyển động tròn khoảng 10-15 phút đến khi kem khô và hoàn toàn thẩm thấu

Cảm giác ấm nóng tại vùng thoa kem là hiện tượng tự nhiên sau khi thoa Tinh chất chứng tỏ các hoạt chất đang phát huy tác dụng. Cảm giác này sẽ biến mất sau 30-40 phút.

Trong giai đoạn đầu giảm cân nên sử dụng sản phẩm thường xuyên 2 lần/ngày và kết hợp vận động tập thể dục, massage tác động vào vùng bôi kem giảm béo để thu được hiệu quả giảm béo
    tối ưu. Để duy trì vóc dáng sau khi giảm cân nên sử dụng 2-3 lần/tuần.

Kết hợp sử dụng với sản phẩm gel tắm tẩy da chết, gel tắm giảm béo trong dòng Slim Extreme 3D sẽ giúp các hoạt chất có trong sản phẩm được thẩm thấu sâu vào da và hoạt động tốt hơn.

Những người có làn da kích ứng hoặc bị giãn tĩnh mạch, không nên sử dụng sản phẩm này..
    Schwarzkopf là đại gia ''Tóc'' quá nổi tiếng, không phải quảng cáo nhiều nữa nhé. Hàng nội địa Châu ÂU, chất lượng tốt, lên màu chuẩn đẹp, tóc bóng mượt khác hẳn các sản phẩm nhuộm tóc không rõ nguồn gốc ngoài hàng, đặc biệt KHÔNG chứa Paraphenylenediamin (PPD là một chất gây ung thư) . Sử dụng "Mousse" (bọt) để nhuộm tóc . Bạn không phải tốn công ra hàng , tiết kiệm chi phí đáng kể nhé . Mà cách sử dụng lại cực đơn giản , dễ dàng tự làm ở nhà Lên màu thì khỏi chê luôn vì hàng chuẩn châu Âu
    Link video hướng dẫn pha thuốc và nhuộm tóc (rất dễ sử dụng): http://www.youtube.com/watch?v=8Afl2uJp0HU

Giá : 750k
    Tên SP: MÃ 57

Giá: 415k
    Tên SP: MÃ 58

Giá: 55k
    Tên SP: MÃ 59

Tên SP: MÃ 60
    Đặc trị trị nám, vết thâm xỉn, sẹo lõm do mụn Intense C Serum. Tớ biết đến sản phẩm này là do hàng order của khách hàng. Cảm ơn các bạn nhiều nhé

Dành cho mọi loại da . Sản phẩm này là đặc trị trị nám, vết thâm xỉn, sẹo lõm do mụn, chứa hàm lượng cao 7,5% ascorbic acid tạo ra sự khác biệt vượt trội so với các sản phẩm đặc trị khác

Ascorbic acid là một loại vitamin C đơn chất có tính năng làm sáng và trẻ hóa cực mạnh. Đồng thời tăng cương̀ sản sinh collagen thúc đẩy qúa trình làm đầy sẹo lõm.

Sản phẩm được công thức hóa bằng phương pháp Qusome hiện đại nhất hiện nay, giúp đẩy sâu sản phẩm tới tận tầng sinh sản, nơi các tế bào mới được sinh mới. Intense vitamin C được sử dụng rộng rãi tại trung tâm thẩm mỹ công nghệ cao Pamas spa & clinic

Cách dùng : 5-6 giọt Intense Serum C trực tiếp lên mặt, tập trung vào má và trán. Thoa đều toàn bộ khuôn mặt bằng đầu ngón tay. Có thể được sử dụng một mình hoặc dưới kem dưỡng ẩm ban đêm của bạn.
    Tuổi 18-25. Kem đêm này dùng thích lắm . Da dẻ mịn màng ra biết bao nhiêu nhưng không làm trắng đâu các bạn nhé, giúp da sáng lên thôi Giữ ẩm và nuôi dưỡng cho da hỗn hợp và da thường .
    Tớ đang nghiện e này. Mặt nạ này để qua đêm đi ngủ được nhé. Tớ biết đến sản phẩm này vì hôm nọ có 1 bạn khách ở Thành Phố Hồ Chí Minh có người nhà ở BALAN mang về cho , bạn xài thích quá và hỏi tớ báo giá. Tớ thấy ai nói gì tốt là phải thử và kết luôn. Tớ xài ban đêm thay kem dưỡng, sáng ngủ dậy da mịn và căng khác hẳn. Chỉ có điều là xài hơi lách cách vì phải thoa 2 lần , nhưng lúc đó cũng là lúc để mình thư giản và chiều chuộng bản thân sau 1 ngày dài

Dung tích 2 x 5 g = 10g. Khá nhiều xài cho cả cổ, chân tay và ngực luôn

Bielenda là 1 hãng hãng mỹ phẩm thiên nhiên đang nổi với rất nhiều giải thưởng do người tiêu dùng Ba Lan bình chọn. Bạn nào đã xài lọ son dưỡng cherry của hàng này thì biết là sản phẩm xài thích thế nào nhé

Tất cả các sản phẩm của hãng Bielenda đều Cam Kết an toàn cao nhất cho người sử dụng với

Đặc Tính 3 không
    Không Chất Màu nhân Tạo
    Sữa rửa mặt chanh và dưa chuột cho da dầu nhờn. Sạch cực lỳ luôn , trơn láng mịn và giảm nhờn hẳn ra. Mới đầu dùng thì mùi hơi hắc vì có chanh , sau dần dần thì quen và thấy thích các bạn ạ

Dưa chuột + chanh là công thức chăm sóc da nhờn nổi tiếng để làm sạch lỗ chân lông, loại bỏ sự dư thừa của các bã nhờn từ các bề mặt da, đồng thời bổ sung các dưỡng chất và vitamin cho làn da.

Hãy chăm sóc đúng cách để làn da dầu của bạn thanh sạch, mềm mịn và sáng đẹp hơn nhé

Đặc Tính 3 không
    Không Chất Màu nhân Tạo

Giá : 320k
    Tên SP: MÃ 61

Tên SP: MÃ 62

Tên SP: MÃ 63

Tên SP: MÃ 64
    Son Slim gel hồng cam dịu ngọt màu 41
    Son Slim gel đỏ hồng tươi tắn màu 59
    Son đỏ cảm màu 814 . Chú thích. Son đỏ cam quyến rũ . Son môi màu cam đỏ là một trong những xu hướng hot nhất trong thời gian gần đây. Bạn sẽ thật gợi cảm và mới lạ hơn với sắc cam năng động, quyến rũ và trẻ trung
    Son màu hồng cam 820

Giá : 30k
    Tên SP: MÃ 65

Tên SP: MÃ 66

Tên SP: MÃ 67

Giá: 95k
    Tên SP: MÃ 68
    Mặt Nạ Tự Nhiên Chanh và Dưa chuột cho da dầu nhờn. Mặt nạ này có tác dụng duy trì độ láng mịn, xóa mờ các vết thâm đen và làm cho da trở lên trắng sáng hơn.

Đặc Tính 3 không
    Không Chất Màu nhân Tạo
    Eveline CC Cream khoáng chất Vàng 24K & Kim cương. Mỏng nhẹ, nhìn rất tự nhiên , có khả năng giữ lớp trang điểm mịn suốt 8 giờ . Đặc biệt chứa dưỡng chất bioHyaluronic acid tuyệt vời để dưỡng da.

Công dụng : dưỡng ẩm, chống nắng,làm sáng da , cân chỉnh sắc màu da

CC là viết tắt của Color Correcting/ Color Control/ Complete Correction, và vì thế, khả năng điều chỉnh màu da, làm sáng da là một trong những ưu điểm vượt trội nhất.

Kết cấu lỏng, nhẹ nhàng , mùi hương thì cực thích đúng như tất cả các sản phẩm của Eveline. Đã được kiểm nghiệm da liễu , da nhạy cảm dị ứng xài thoải mái.
    cho da dầu và hỗn hợp giá có tăng 1 chút nhé các bạn, Giá hiện tại là 395K nhé các bạn.Kiềm dầu cực ổn , hàng này sắp có sẵn ở VN, bạn nào đặt thì nhắn lại tớ nhé.
    Vừa là kem chống nắng vừa là kem trang điểm cho khuôn mặt rạng rỡ, hàng xịn Châu ÂU tính ra Giá quá mềm luôn phải không các bạn.
    Ganier BB cream, Tự hào với lịch sử lâu đời là loại kem đầu tiên mở ra "thời đại" BB cream ở châu Âu, sản phẩm của Garnier là sự hòa trộn của mức chống nắng SPF 20 kết hợp cùng thành phần khoáng sản, giúp bảo vệ và tạo ra 1 lớp nền hoàn hảo. Em này nổi tiếng, quá nhiều người khen khỏi phải nói rồi nhé. Nằm trong top 10 loại BB Cream tốt nhất cho phái đẹp. Sản phẩm made in France/Germany, vỏ bao bì tiếng Ba Lan.Có 5 loại : da nhạy cảm, da dầu hỗn hợp, da thường và loại chống nhăn anti-aging
    Son dưỡng Yves Rocher màu hồng mâm xôi Giá 95K thơm tự nhiên, nhẹ nhàng, làm môi mềm, mịn rất thích. Khi thoa lên môi, son dưỡng môi sẽ giúp tôn thêm và làm nổi bật màu hồng tư nhiên của đôi môi bạn. Mang theo son dưỡng hương Dâu bên mình, bạn sẽ trong thật tươi tắn, rạng rỡ suốt cả ngày. Hương thơm nhẹ nhàng, dễ chịu của son dưỡng ẩm sẽ mang lại cho bạn cảm giác thật thư giãn, dễ chịu.

Sửa lần cuối: 29/7/2014
    kagengongioto thích.
  3. Bebilon Balan

Ðề: Mỹ phẩm xách tay chính hãng BA LAN,các thương hiệu ưa chuộng tại POLAND, xuất xứ EU 10

Một số hình ảnh hàng của các bạn

Hàng của bạn Phương Cúc - HN

Hàng của bạn Hà Suchin

Hàng của bạn Ngân Hoàng

Hàng của em Thúy Nguyễn

Hàng của bạn Hải Nguyen-HN

Hàng của chị Vũ Hoàng Oanh-HN

Hàng của bạn Đàm Duyên-Hà Giang

Hàng của chị Thu Hằng Nguyễn

Hàng của bạn Trang Đàm-HN

Sửa lần cuối: 31/7/2014
    kage thích bài này.
  4. Bebilon Balan

Ðề: MP xách tay chính hãng POLAND,các thương hiệu ưa chuộng tại BA LAN,xuất xứ Châu âu EU

Mặt nạ đất sét trà xanh Ziaja tác dụng thu nhỏ lỗ chân lông, 1 sản phẩm đặc biệt hot dành cho da dầu của mỹ phẩm thiên nhiên Ziaja
    Đây là 1 sản phẩm trong seri dưỡng da chuyên nghiệp trong salon dành cho da nhờn và hỗn hợp. Điều tiết tuyến dầu, làm sạch và thu nhỏ lỗ chân lông

Tác dụng: dưỡng ẩm,giảm mụn, giảm dầu và lỗ chân lông thu hẹp rõ rệt

Sửa lần cuối: 12/8/2013
  5. Bebilon Balan

Sửa lần cuối: 9/8/2013
  6. meimy

meimy Thành viên rất tích cực

Ðề: ROSSMMAN Ba Lan đang khuyến mại giá cực tốt,Ganier BB cream giá về NỘI BÀI 200K ......

Khôgn có giá à bạn? Muốn mua hàng thì liên hệ ai

7. baby_ghost

baby_ghost Thành viên tích cực

Ðề: ROSSMMAN Ba Lan đang khuyến mại giá cực tốt,Ganier BB cream giá về NỘI BÀI 200K ......

Vào fb nàng thấy có mấy loại bb cr
    Ko biết nên dùng loại nào
    Da mình màu trung bình sáng,mẹ nó tư vấn xem

8. Bebilon Balan

Bạn ơi, các sản phẩm đang khuyến mại tớ có post giá đó bạn. Còn mỹ phẩm Dr Irena Eris và Eveline mình để giá bên facebook. Bạn xem bên đó giúp mình .Bạn muốn mua thì liên lạc Mẹ tớ ở VN Cô Nga 0913 245 145, nhưng bạn muốn mua hàng nào thì order tớ gửi về HN cho . Tại vì tớ gửi về nhà ít nên bán cũng gần hết .

Cảm ơn bạn

Sửa lần cuối: 10/12/2013
  9. Bebilon Balan

Da bạn là da dầu hay khô, thường. Có 3 loại BB cream đang khuyến mại là Garnier, Nivea và Rimmel, giá tớ post rồi đấy.

Kinh nghiệm bản thân thì tớ chưa dùng BB cream của cả 3 hãng này . Hiện tại tớ dùng brand khác nhưng cũng ít thôi vì da tớ chỉ bôi kem dưỡng ẩm và phủ phấn lên là rất OK, nên tớ không có personal review cho 3 BB cream này, nhưng tớ thấy nhiều bạn khen cái Garnier bb cream, da bạn sáng rồi thì chọn light hoặc nude theo tớ là ổn . Còn BB cream của Nivea thì là sản phẩm mới của hãng

Cảm ơn bạn

10. meimy

meimy Thành viên rất tích cực

Mình muốn mua bb cream mà ko biêt garnier hay irena che phủ tốt và lành tính?

Bebilon Balan thích bài này.
  11. Bebilon Balan

Độ che phủ: ngang ngửa nhau bạn ạ theo như tớ đọc review trên này http://wizaz.pl/kosmetyki/produkt.php?produkt=52685
    Đó là review của các bạn Tây, còn mỹ phẩm thì có người hợp người không, nhiều khi phải thử mới biết

Độ lành tính : mình không rõ quan điểm lành tính của bạn là như thế nào. Là không chứa paraben, không chứa chất gây dị ứng hay không chất bảo quản............

Cả 2 BB cream này đều chứa Paraben nên nó không hoàn toàn 100% lành tính nếu đánh giá theo quan điểm thành phần cấu tạo nên chúng bạn ạ . Sản phẩm của Dr irena Eris cao cấp và đắt hơn Garnier

Đây là web đặt hàng online của Dr Irena Eris có tiếng Anh và giá là Euro cho bạn tiện tham khảo http://sklep.eris.pl/drirenaeris/en/product/multifunctional-vitalizing-cream-spf-20---light-beige-01-683.html

Paraben thì là chất nguy hiểm nhưng tiếc thay lại là chất quá phổ biến trong tât cả mọi loai sữa rửa mặt, tẩy trang , toner, kem dưỡng da, make-up, son, sữa tắm, dầu gội đầu, đến nước rửa chén bát, nước rửa tay, nước giặt, kem đánh răng, kem nọ kem kia. Paraben ảnh hưởng không tốt như thế nào thì bạn search thêm google nhé

Hiện nay Paraben là chất các nước châu Âu loại bỏ ra đầu tiên và nhiều nhất trong sản xuất mỹ phẩm. Nếu bạn quan tâm đến dòng sản phẩm siêu sạch, siêu lành tính như thế thì tớ giới thiệu với bạn web này

http://www.aaeco.pl/en/ Web của hãng có tiếng BA LAN, Anh, Pháp, Nga

Tât cả các mỹ phẩm của AA ECO đều siêu sạch, an toàn và cực kỳ lành tính Hoàn toàn KHÔNG CHỨA
    ESSENTIAL OILS
    PARABENS
    ALCOHOL
    PROPYLENE GLYCOL
    MINERAL OIL AND PETROLEUM DERIVATIVES
    SYNTHETIC COLORANTS
    SYNTHETIC FRAGRANCE
    SILICONES
    PHTHALATES
    CARMINE
    GLUTEN
    ETHANOLAMINE
    GENETICALLY MODIFIED SUBSTANCES

AA Cosmetics http://www.kosmetykiaa.pl/en/

Đặt hàng online của hãng có tiếng Anh https://sklep.kosmetykiaa.pl/en/twarz/pielegnacja.htm

12. Bebilon Balan

Đây là hình ảnh Rossmann và Superfarm Apteka Ba Lan, 2 địa chỉ rất phổ biến mua mỹ phẫm, vitamin, đồ baby ..............

Superfarm Apteka

Rossmann shop

13. Bebilon Balan

Ðề: Update liên tục OFFER tại ROSSMMAN Ba Lan, Kem dưỡng Olay Complete giá về NỘI BÀI 299K

Update tình hình OFFER ngày hôm nay tiếp nào, giá khuyến mại này đến 20/5 các bạn nhé
    Mời các bạn vào face xem hình giúp tớ nha https://www.facebook.com/pages/Balan-Shop/120107121508802

14. baicayenthuy

baicayenthuy Thành viên rất tích cực

15. Bebilon Balan

Ðề: Update liên tục OFFER tại ROSSMMAN Ba Lan, Kem dưỡng Olay Complete giá về NỘI BÀI 299K

Em ơi, bộ sp em hỏi màu hồng trên facebook ấy là dành cho da khô và da thường có chiết xuất hoa xương rồng em ạ .

Nếu da dầu thì em thử loại dưa chuôt cucumber này em http://www.ziaja-sklep.pl/index.php?k80,serie-ogorkowa-seria

Hoặc là dòng hoa cúc vàng này http://www.ziaja-sklep.pl/index.php?k88,serie-rumiankowa-seria

Và nếu da Dầu, da Mụn và da nhiễm khuẩn thì dùng dòng này http://www.ziaja-sklep.pl/index.php?k79,serie-nuno

Sản phẩm của ZIAJA chiết xuất thảo dược, khá lành tính về thành phần, giá cũng mềm, trang chủ của ZIAJA có 10 thứ tiếng cho em tìm hiểu này http://ziaja.com/

Web đặt hàng online của hãng, em nhân tỷ giá 8K lên thấy giá ngon, bổ, rẻ đấy em hihi http://www.ziaja-sklep.pl/index.php

Đây là hình ảnh gian hàng hãng ZIAJA trong 1 shopping centre tại POLAND

Sửa lần cuối: 20/12/2013
    baicayenthuy thích bài này.
  16. baicayenthuy

17. baicayenthuy

18. Bebilon Balan

Dòng này của Ziaj chị chưa dùng thử em vì da chị sang đây nó khô lắm, thời tiết lạnh không giống như ở VN. Chị chỉ dùng sữa tắm và kem dưỡng tay của Ziaja chứ sữa rửa mặt thì mới dùng dòng sữa dê em ạ, nên kinh nghiệm thực tế chị không có để tư vẫn cho em hoàn toàn chính xác được

Nếu em thích thì để chị post thử giá cho em tham khảo, à Ziaja ở VN cũng có 1 số người bán đó, e thử hỏi các bạn đó sao, e search google có đấy

Cảm ơn em nhiều

Sửa lần cuối: 17/12/2013
  19. baicayenthuy

ok, thank chị, e có pm lại cho chị rồi. mua nhìu có đc freeship nội địa VN ko ah?

20. Bebilon Balan

Đây chị tính giá cả bộ Ziaja Nuno cho em tham khảo nhé , hình thì em vào facebook xem giúp chị nhé https://www.facebook.com/pages/Balan-Shop/120107121508802

Gel rửa mặt 200 ml Giá 255K

Peeling enzymatyczny ( tẩy da chết)chiết xuất bùn xanh 60ml 225K

krem antybakteryjny Kem dưỡng da chống khuẩn 60ml Giá 225K

Maseczka z zieloną glinką nuno Mặt nạ bùn xanh 60ml 225K

Tonik antybakteryjny nước hoa hồng kháng khuẩn 200ml 255K

Ngoài ra còn cái chấm mụn tức thì 15ml Giá 210K

Đây là giá về đến NỘI BÀI, còn ship HN thì nhiều trường hợp free, nhiều trường hợp trả thêm mấy 20-30K.
    Hiện tại chị mới chỉ control giá ship từ Poland về Nội Bài, còn shipper nội địa là thuê nên nếu em mua nhiều thì chị giảm giá luôn trên topic cho em, còn ship nội địa VN thì em trả giúp chị nhé .

Về Sale, giá của ZIAJA khá mềm nên trong shop và siêu thị hiếm khi sale lắm, nhưng em vào web đặt hàng của hãng thì có promotion hay offer thường xuyên, em vào web và click vào Promocje link đây http://www.ziaja-sklep.pl/index.php?k79,serie-nuno

Cảm ơn em

Sửa lần cuối: 17/12/2013