Trang 1/5 12345 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 48
    Click:

Cám ơn
    96
    Được cám ơn 179 lần trong 75 bài
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    0

Default chồng lười, lưng dài thườn thượt .

có ai có chồng lưởi biếng vô tư quá xá không các mẹ .
    Em nản chồng em quá , các mẹ có cách nào hay trị kiểu người lười chảy xác này ko ?

Hic em kể ra đây lại bảo bêu xấu xã , nhưng thật . Anh chồng em đi vs xong chuyên môn làm bẩn bồn cầu bằng các nước thánh của ổng , có khi hôm nay vừa dọn xong mai lại nghe mùi rồi , uống xong ly nước ngọt ko bao giờ tự rửa lấy , quần của con tè ra vứt ngay xuống đất và để đó cho đến khi có người dọn .Chồng em dạo này còn ko chịu tắm rừa thường xuyên , chân bị lác , tóc bị gầu ( nói mãi ko sửa .
    Ghét nhất là về nhà ôm máy tính , kệ vợ , kệ bố mẹ làm gì thì làm , ai trông con thì trrông , có khi nào mn bận quá nhờ trông thằng ku dùm thì như là hành xác , vừa điện tử vừa trông con , con xông vào nghịch máy tính bố đẩy phắt ra mấy lần bật ngửa đập đầu xuống nệm may ko đụng vào tường lần nào . con tè xong cũng mặc kệ cứ để mặc quần ướt thế hoặc là cởi chuồng . có khi chẳng để ý để nó ngồi trên bãi tè cùa nó chơi ướt nhèm , em điên tiét lắm.Từ lúc con sinh ra đến jo là 7 tháng chưa hề biết cho con bú , ru con ngủ , chưa hề thức đêm lần nào , cứ di làm về ăn xong là điện từ , khi thì ngủ từ sớm , mẹ với con cứ chơi chán ru nhau ngủ rồi ban đêm lục đục thức dậy pha sữa hay mang nhau ra võng ru nhau rồi mang nhau vào giường , bố thì thằng cẳng đền sáng .
    Em chán lắm rồi áh mn ạh , ờ nhà chồng có mổi ông chồng vừa là bạn duy nhất mà chồng thì vô tâm vô tư đến lạ lùng . Ko biết có phải bị vô cảm ko nữa .

2. Người dưới đây đã cám ơn Hạt đậu nhỏ về bài viết hữu ích:

Ms.Anh (04-14-2013)

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    191
    Được cám ơn 182 lần trong 166 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: chồng lười, lưng dài thườn thượt .

Ko biết ng khác thế nào, nhưng mình chịu thôi, bản tính rồi bạn ah, có ng lười vì ngt có ng luôn làm hộ cho, nhưng đến lúc ở 1 mình ngt sẽ tự biết sạch sẽ, nhưng mà kiểu này thì còn lâu mới hết, chỉ khổ ng vợ thôi. Thằng chồng cũ của mình quá thế bạn ah, nó ăn bát canh thừa ko thèm đổ, sinh cả dòi ra, chuyện vs thì y sì, nó rửa mặt còn ko thèm vắt khô khăn và phơi nữa đấy. K biết chồng bạn lười thế nhưng còn trong công việc thế nào, Chứ thằng chồng cũ của tớ ah, nó lười thế, nên nó cũng lười làm luôn, chỉ thích ăn sung mặc sướng, nhà thì nghèo, nên nó chẳng làm được cái j các mẹ ah, rồi đi vay tiền mà tiêu ( có đi làm đâu mà đòi có tiền ), rồi cuộc đời nó bi h là sống chui sống lủi sống ko nhà ko cửa

Nơi Cư Ngụ
    Góc sân và khoảng trời nhỏ bé. Số 17. Phạm Hồng Thái. Hà Nội hiền
    Click:

Cám ơn
    3,515
    Được cám ơn 3,199 lần trong 2,255 bài
    Điểm đánh giá
    7 (100%)

em chia sẻ với mẹ cháu ạ! mẹ cháu đã thử một lần nói chuyện với anh ấy theo kiểu vỗ mặt chưa ạ! Em nghĩ anh ấy có thể là vì chưa xác định được trách nghiệm của mình khi có vợ. Và quan trọng hơn là anh ấy chưa chuẩn bị cho mình một tâm thế để có một gia đình đấy mẹ cháu ạ! Cần phải xác định với anh ấy việc này cho rõ ràng. Chứ cưới nhau rồi mới biết mình sai, thì quả là một thảm họa ạ!

Click:

Cám ơn
    51
    Được cám ơn 190 lần trong 154 bài
    Điểm đánh giá
    0

Thế mới thấy chồng yêu của mình tuyêt vời thế nào ? Nấu ăn ngon, sống sạch sẽ, bit chăm sóc ng khác. Mình mà ốm đau, đẻ đái là hoàn toàn yên tâm vs anh xã yêu.

Thiết kế website chuyên nghiệp - giá rẻ:http://ow.ly/jNLur
    Xe du lịch từ 4 chỗ - 45 chỗ - chất lượng cao - giá rẻ:http://xedulich247.brzii.com/

6. Người dưới đây đã cám ơn nhanma0707 về bài viết hữu ích:

Ms.Anh (04-14-2013)

Click:

Cám ơn
    532
    Được cám ơn 954 lần trong 893 bài
    Điểm đánh giá
    0

ối ối,thế thì bó tay toàn tập rùi với cái anh chồng đại lười này,chia sẻ với mẹ nó

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    78
    Được cám ơn 290 lần trong 267 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mẹ nó phải nói ch thẳng thắn đi ạ. Gia đình thì cả 2 phải cùng có trách nhiệm, chứ 1 mình vợ thì làm sao thành cái nhà đc!
    Trc khi lấy mẹ nó có tìm hiểu kỹ ko ạ? Khổ quá... Chồng vô trách nhiệm như vậy đúng là chỉ thiệt mình. Nhưng ko thể mặc kệ đc mẹ nó ạ...

Click:

Cám ơn
    1,071
    Được cám ơn 619 lần trong 446 bài
    Điểm đánh giá
    0

bó tay cái quả ông chồng của mẹ nó. chả có trách nhiệm j cả. mẹ nó phải nói đi chứ cứ kệ thế mà chịu dc ah?

Nơi Cư Ngụ
    Bắc Giang
    Click:

Cám ơn
    1,133
    Được cám ơn 1,494 lần trong 1,120 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

chi ơi, thế này thì ko ổn rồi,
    gừng càng già càng cay ===> người mà càng lười thì chị càng khổ, bản tính càng khó mà sửa,
    khó khuyên rồi đây......
    chị ơi cố gắng nhé, thử ngồi một làn với xã, nói chuyện nhẹ nhàng thôi, ko đi thẳng vào vấn đề, mà nhẹ nhàng đưa anh ý vào vấn đề, rùi nói cho anh ý biết anh ý thế nào,....... ( hơi khó nhỉ)

nếu là em thì em bế con về nhà mẹ đẻ luôn.......

máy mà chống em không như thế này,.........

Click:

Cám ơn
    54
    Được cám ơn 234 lần trong 188 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trời ơi chồng gì mà đúng là cái nợ chứ, việc nhà ko quan tâm thì thôi chứ có con rồi mà vẫn vô trách nhiệm thế thì cho ở 1 mình. Hix chồng bạn khả năng nghiện game nặng.

Nơi Cư Ngụ
    Hà nội
    Click:

Cám ơn
    1,930
    Được cám ơn 913 lần trong 855 bài
    Điểm đánh giá
    0

Chồng em cũng lười lắm, em tính vào than vãn nhưng đọc xong tâm sự của chủ Top thì tự thấy mình vẫn còn may mắn. Nhưng nói thật, đã là bản tính rồi thì khó chữa lắm, mẹ nó từ từ uốn nắn thôi. Chúc mẹ nó thành công.

Trang 1/5 12345 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ