Hà Nội: NHÀ SX: ĐỜMi DẠ ĐẸP, ÁO LEN NAM 250k. VESTON NAM 500k-2tr/1bộ. QUẦN ÂU, KAKI, BÒ 250k/1c

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi KemXinhXinh, 17/5/2013.

1. KemXinhXinh

KemXinhXinh Bắt đầu nổi tiếng

**** Size kích cỡ ******

A. Dòng complet veston truyền thống:

+ Sô 1: Chiều cao từ: 1m52 - 1m57, Nặng 45kg - 48kg
    + Sô 2: Chiều cao từ: 1m58 - 1m64, Nặng 50kg - 55kg
    + Sô 3: Chiều cao từ: 1m65 - 1m68, Nặng 55kg - 60kg
    + Sô 4: Chiều cao từ: 1m69 - 1m72, Nặng 62kg - 66kg
    + Sô 5: Chiều cao từ: 1m73 - 1m76, Nặng 68kg - 74kg
    + Sô 6: Chiều cao từ: 1m76 - 1m80, Nặng 75kg - 80kg
    + Sô 7: Chiều cao từ: 1m75 - 1m80. Nặng 80kg - 100kg

B. Dòng thời trang:

C. Áo Đờmi dạ:

D. Quần âu vải tuýt si

+ Sô 7: Chiều cao từ: 1m75 - 1m80. Nặng 80kg - 85kg

E. QUẦN KAKI đủ size 28 - đến size 38.

F. QUẦN BÒ đủ size 28 - size 34.

G. Áo len nam size S, M, L, XL, XXl, XXL

1. Lời chào và giới thiệu lich sử về nghề may và sản xuất comlet.veston cho nam của nhà em ạ:

Đầu tiên, em chào các chị, các mẹ và các cha trên diễn đàn ạ. Em tham gia diễn đàn được 1 thời gian rồi ah. Nhưng em chỉ mua đồ trên web, thấy mọi người kinh doanh các mặt hàng dựa trên sự uy tín và đảm bảo bới sự phản hồi của các chị các mẹ. Nên bây giờ em vừa tốt nghiệp đại học, đang trong thời gian chờ xin việc đi làm, có nhiều thời gian rảnh em tự tin vào chất lượng hàng nhà em và giới thiệu hàng nhà em sản xuất ra để nhiều người biết đến hơn nữa ạ.

- Nhà em quanh năm bán buôn, bán lẻ complet.veston nam với đa dạng mẫu mã. Bố em làm nghề may đã 30 năm, cũng là từng ấy thời gian gắn bó với may đo và bán sẵn comlet.veston nam. Trước đây những năm 80 - 90 là bố em may đo và bán sẵn bằng cách thủ công cắt tay từng bộ complet với qui mô nhỏ lẻ. Nhưng từ năm 2000, gia đình em phát triển qui mô để đáp ứng nhu cầu của thị trường trong nước và ngoài nước, Bố em đã thiết kế và vẽ mẫu complet cho phù hợp với dáng vóc người Việt Nam mình. Và cắt bằng máy, 1 đường cắt của máy là 10 bộ. 1 ngày nhà em sản xuất ra vài trăm bộ complet. Bán đi khắp các tỉnh, chuyển hàng ra các nước. Lấy tiêu chí là đưa sản phẩm complet.veston nam đến tay khách hàng với giá trị thật của nó, chất lượng may tôt và ai cũng có thể mặc complet.veston chất lượng tôt.

+ Thị Trường sản phẩm complet.veston nam của nhà em được bán khắp từ Bắc vào Nam trên đất nước Việt Nam và 1 số nước có kiều bào Việt Nam mình sinh sống như: Angola, Congo, Balan, Thái lan, Campuchia.

+ Vì giá thành khi mọi người đi mua vải và cắt may 1 bộ complet ở cửa hàng may nhỏ lẻ hay nhà may có tên tuổi như: Cao Minh, Hồng Ngọc, Phú Hưng..thì giá tiền công may thấp nhất từ 2.500.000 VNĐ trở lên chưa kể tiền mua vải . Giá thành cao vì họ phải trả chi phí thuê cửa hàng lớn tại những phố đắt đỏ nhất hà Nội, chi phí thương hiệu..

+ Nhưng đến với gia đình em, Nhà may Phúc Hưng giá 1 bộ complet từ 700.000 VNĐ - 1.200.000 VNĐ kiểu dáng truyền thồng thì chất liệu vải và đường may không khác biệt các sản phẩm trên thị trường như: May 10, Việt tiến, Nouverty...Nhưng tại May 10, Việt tiến, Nouverty thì giá 1 bộ comlet cùng loại này giá từ 2.000.000 VNĐ trở lên.

+ Và dòng sản phẩm complet.veston nam thời trang cao cấp nhất của nhà em giá từ 1.400.000 VNĐ - 1.900.000 VNĐ chỉ có tại các cơ sở bán lẻ của nhà em và nhà em có nhận hợp đồng sản xuất mặt hàng này cho 1 số cửa hàng của May 10, Việt tiến, Nouverty giá cả tại đây theo như em đến đưa hàng nhà em thì họ niêm yết giá 2.500.000 VNĐ. Tại nhà may Hồng Ngọc, cũng có dòng sản phẩm này, khi các chị vào xem và so sánh hàng nhà em thì không hề khác chất vải, màu vải, đường kim mũi chỉ. Giá 1 bộ complet của họ là 4.500.000 VNĐ. Nếu ai so sánh thấy khác sản phẩm nhà em thì em xin tặng luôn bộ complet đó ạ.

***** Tất cả lời giới thiệu về hàng nhà em, em cam đoan là sự thật và chịu mọi trách nhiệm******

2. Đặc điểm và sự khác biệt của sản phẩm complet. veston nam của nhà em:

- Giá rẻ nhất tại Việt Nam và trên thế giới. Vì qui mô khép kín từ A - Z: ( Do công nhân Việt Nam làm và sản xuất tại Việt Nam)

* + Khâu nhập vải và nguyên vật liệu: nhà em đặt vải theo yêu cầu, số lượng lớn. Nhập khóa, khuy vải lót..với số lượng lớn.
    * + Khâu cắt vải: Mẫu do Bố em vẽ và cắt dập khuôn theo mẫu bằng máy may công nghiệp, hàng ngày cắt được vài trăm bộ tới nghìn bộ comple.
    * + Khâu may: 1 lực lượng công nhân cố định có tay nghề cao ( không phải thợ may học việc)
    * + Khâu hoàn thiện: thùa khuyết, làm khóa, là lượt ...đều có công nhân cố định làm cẩn thận.
    * + Khâu kiểm tra hàng trước khi xuất xưởng:chính Bố em và 1 thợ giỏi nghề phụ bố em kiểm tra chất lượng hàng ạ. Nếu sai sót gì thì sẽ trả sản phẩm về khâu đó hoàn chỉnh lại đúng theo yêu cầu ạ.

- Chất liệu vải: Đa dạng phong phú về chất liệu vải và màu sắc vải tuýt si và vải dạ. Không co giãn, không nhăn nhúm, không nhàu, không xù. Giặt tay thoải mái.(vì complet.veston nam chỉ may bắng chất liệu vải tuýt si và vải dạ ạ.

- Chất liệu vải lót: vải lót đẹp, dày dặn, khi mặc lâu rồi thì không sợ bục.

- Dáng áo luôn giữ form dáng chuẩn dù cho khách hàng có mặc tới 6 - 7 năm và lâu hơn nữa. Vì chất liệu canh, mếch bên trong được ép bằng máy công nghiệp chuyên dùng với kĩ thuật cao. ( Không như 1 số nơi khi khác, khi cầm áo vest lên khách hàng sẽ cảm nhận rằng áo vest nhà em rất chắc chắn, cứng cáp và đường may thẳng tắp.)

- Dáng quần suông,ống đứng, đứng ly thẳng tắp theo tiêu chẩn dáng quần âu.

3. Giá sản phẩm:

Tất cả những khách hàng mua lẻ nhà em đều bất ngờ và luôn hỏi nhân viên bán hàng nhà em rằng: 1 bộ complet vải đẹp không khác gì các cửa hàng tên tuổi nổi tiếng, chất lượng may tốt mà tại sao giá lại rẻ như thế này???
    Em muốn trả lời cho sự thắc mắc của rất nhiều khách hàng mới mua hàng nhà em và những chị chưa biết đến sản phẩm nhà em rằng: sản phẩm nhà em được làm từ khâu mua nguyên vật liệu số lượng lớn đến khâu may hoàn thiện 1 bộ complet với số lượng lớn. Chi phí cửa hàng không quá cao, không mất nhiều tiền chi phí thuê nhân viên giỏi bán hàng vì nhân viên bán hàng nhà em đều là con cháu ở quê, không có chi phí quảng cáo trên truyền hình, báo chí và tiền mua thương hiệu. Giá thành sản phẩm nhà em là giá trị thật của sản phẩm, ngoài ra không có đội thêm bất cứ chi phí nào khác.

4. Hình ảnh chi tiết complet.veston Nam:

A. Dòng complet.veston Nam truyền thống:

[​IMG] --> rất nhiều màu ạ, em đếm sơ qua thì hơn 30 màu ạ. Màu sắc nhà em liên tục mới ra hàng tuần nhé. Vì hàng ngày khi complet Nam sản xuất từ xưởng ra tới cửa hàng thì xuất đi các nơi liên tục ạ.

B. Dòng complet.veston Nam thời trang:

[​IMG]--> rất nhiều màu ạ. Màu sắc nhà em liên tục mới ra hàng tuần nhé. Vì hàng ngày khi complet Nam sản xuất từ xưởng ra tới cửa hàng thì xuất đi các nơi liên tục ạ.

[​IMG] --> riêng dòng kiểu áo này thì dáng áo ngắn, thời trang nhất, các anh có thể mặc với quần bò cũng rất đẹp ạ.

C. Áo Đờmi chất liệu vải dạ: Rất nhièu màu ạ, hiện đang vụ nên hàng sẽ tiếp tục ra thêm ạ.

7. Quần Kaki Nam: Giá: 250k/1c (Hàng TQXK xịn, loại 1 )

Chất liệu kaki dày dặn, sờ mềm, mịn tay lắm ạ, khách hàng đều nói chất vải rất thích ạ, Các bố hãy đến tận nơi để biết và so sánh chất lượng nhé. bề mặt không bị xù, không phai, không nhàu, không co, dáng quần âu chuẩn, ống đứng ạ. Nói chung là em thấy khách nhà em mua đều kêu đẹp và rẻ thật ạ.

Khi nhà em phân phối complet Nam đến các cửa hàng đặt hàng comple Nam của nhà em sản xuất tại Hà Nội, em có thấy rất nhiều nơi bán quần kaki Nam với giá 350k - 450k nhưng chất vải lại rất mỏng, nhìn đường kim mũi chỉ rất thất vọng( ví dụ như các mẹ, các bố có thể xem ngay tại cửa hàng của May 10, Việt Tiến, Nouverty sẽ thấy rõ ạ). Nên nhà em quyết định tìm nguồn Quần Bò classic, Quần Kaki Nam chất đẹp để bán cho người tiêu dùng với chất lượng tốt nhất và giá hợp lý nhât. Vì nhà em nhập mọi nguyên liệu vải, lót, khuy, khóa..để sản xuất comple nam. Nên nhà em đã tìm được nguồn hàng sản xuất quần Bò và Quần Kaki nam ạ. Các mẹ, các bố hãy đến tận nơi để so sánh chất lượng của nhà em nhé.

- Size chuẩn: 27, 28, 29, 30, 31, 32, 33, 34, 35, 36.

- Các màu:

***** Với chất vải kaki trơn mặt***
    1. Đen
    2. Ghi sậm
    3. Ghi sáng
    4. Xanh bộ đội nhạt
    5. Be sữa vàng nhạt
    6. Be sữa sáng
    7. Nâu vàng úa
    8. Nâu cà phê sữa
    9. Nâu ghi đá
    10. Sữa trắng sáng.

----> Hình ảnh chi tiết quần kaki Nam classic nhà em ạ, chi tiết đơn giản, mặc rất lich sự khi đi làm hoặc đi chơi ạ. Nhìn ảnh là mọi người có thể thấy chất vải rất dày dặn và thích lắm ạ.

- Các mẹ nhìn màu từ trái sang phải ạ. từ màu số 10 -> màu số 1 ạ.

- Đây là mặt trước của quần ạ:

- Đây là mặt sau của quần ạ:

- Dáng quần ống đứng, dáng như quần âu chuẩn của các bố mặc đi làm hàng ngày đấy ạ.

-----> Còn dưới đây là các màu ạ: ( em chụp màu không được rõ nét màu và đẹp như ở ngoài ạ)

****** Với chất vải kaki mặt vải sờ gân tay****
    1. Đen
    2. Ghi sắc xanh
    3. Ghi sắc vàng
    4. Ghi đá sáng.

8. Quần Bò Nam Classic: Giá 250k/1c. ( Hàng TQXK xịn)

Quần bò trơn 1 màu luôn thời trang và lịch sự cho các bố, các anh mặc đi chơi, đi làm ạ. chất vải dày dặn, sờ êm tay ạ. Nói chung là kiểu dáng đơn giản và rất lịch sự ạ.

Khi nhà em phân phối complet Nam đến các cửa hàng đặt hàng comple Nam của nhà em sản xuất tại Hà Nội, em có thấy rất nhiều nơi bán quần kaki Nam với giá 350k - 450k nhưng chất vải lại rất mỏng, nhìn đường kim mũi chỉ rất thất vọng( ví dụ như các mẹ, các bố có thể xem ngay tại cửa hàng của May 10, Việt Tiến, Nouverty sẽ thấy rõ ạ). Nên nhà em quyết định tìm nguồn Quần Bò classic, Quần Kaki Nam chất đẹp để bán cho người tiêu dùng với chất lượng tốt nhất và giá hợp lý nhât. Vì nhà em nhập mọi nguyên liệu vải, lót, khuy, khóa..để sản xuất comple nam. Nên nhà em đã tìm được nguồn hàng sản xuất quần Bò và Quần Kaki nam ạ. Các mẹ, các bố hãy đến tận nơi để so sánh chất lượng của nhà em nhé.

- Các màu:
    + Đen.
    + Da bò xanh sáng ( màu bò truyền thống ạ)
    + Xanh tím than sậm.
    + Xanh tím than tươi.

- Size chuẩn: 27, 28, 29, 30, 31, 32, 33, 34, 35, 36

Mã 1:

Mã 2:

Mã 3:

Mã 4:

Mã 5:

Mã 6:

Mã 7:

Mã 8:

Áo len nam thu đông 2014 em đang làm ảnh ạ..áo len đã bày bán ở các cửa hàng ạ..

Xem thêm các chủ đề tạo bởi KemXinhXinh
    Sửa lần cuối: 20/11/2014
  2. mebeduy

mebeduy Bắt đầu tích cực

Ðề: Hàng nhà sản xuất (bán lẻ và buôn): Chuyên váy và bộ đồ bằng vải lanh 100k

Nha e o dau may mau nay free size ha e

3. Hương Điệp

Hương Điệp Thành viên kỳ cựu

Mẹ nó khéo tay quá. Váy này mặc mùa hè là nhát rồi, vừa mát lại vừa xinh

4. KemXinhXinh

kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Sửa lần cuối: 30/7/2014
    chaucaocheptho.soc thích.
  5. KemXinhXinh

Hàng nhà em do thợ cắt may chị ạ. Chất lanh thì mặc mát nhất rồi chị ạ. Em sẽ up hêta các kiểu và tông hoa để các chị chọn lựa ạ.

6. mina1011

mina1011 Thành viên kỳ cựu

Hình không rõ mẹ nó à......................

7. KemXinhXinh

Chị ơi tối qua ơ trong phong em chụp bang dt nen k dc nét lam. Em rút kinh nghiệm ạ. Hô m nay em sẽ chup sát hoa để các chị nhìn cho rõ ạ. Hôm nay em chụp các mẫu sẽ rõ hơn ạ. Chị ghé xem các mẫu hoa chị nhé!

8. chiptomboy

chiptomboy Đồ gỗ online Chiptomboy !

váy lanh thì mặc cực mát rùi nhưng mà nàng nên thiết kế đường viền xung quanh cổ & tay chạy = vải phối màu với họa tiết trên váy đừng may ren xung quanh trông nó " hơi không hiện đại" nàng ah

anhkhoianhcuong thích bài này.
  9. KemXinhXinh

Em cảm ơn ý kiến của chị ạ. Vì hàng nhà em các mẫu mã đều do mẹ em chọn lựa theo kinh nghiệm bán hàng cho các tỉnh và các cửa hàng ạ. Em sẽ hỏi thử mẹ em về mẫu viền bằng vải màu ạ. Chị ơi còn nhiều kiểu lắm: hai dây và tay hến chị nhé. Em đang cbi chụp các mẫu và các tông hoa,tông chấmbi, tông con thú ah.

10. phuonganh

phuonganh Thành viên nổi tiếng

Em ơi chụp bộ ở nhà đi để chị ủng hộ cho nhé

conangdethuong thích bài này.
  11. KemXinhXinh

Các chị ơi, mọi người add link FB của em để cập nhật nhanh nhất nhé... -->>> http://www.facebook.com/hong.yen.52831

THU ĐÔNG 2013: CHUYÊN CÁC LOẠI ÁO, VÁY, QUẦN TẤT LEN - HÀNG NHẬP TẠI XƯỞNG - CHẤT LƯỢNG TỐT - GIÁ RẺ NHẤT

Số đt em: Yến 01635719982.
    - Địa chỉ xem hàng và mua trực tiếp số 2 nghách 15/97 đường An Dương Vương - Tây Hồ - hà Nội.

* Ship hàng: vì em mới tập tọe nhập hàng len bán, em muốn tiếp tạo sự tin tưởng cho các mẹ về chất lượng len mà em bán nên em sẽ freeship trong vòng 5km từ Tây Hồ.
    *** Hàng len, cotton nữ 2013 này là em nhập tại xưởng của 1 bác khách hàng nhà em ạ.

Em muốn kiếm thêm thu nhập nên mùa đông năm nay, em quyết định thử nhập bán hàng len và cotton cho các mẹ ạ. Với tiêu chí hàng đẹp nhất và giá rẻ nhất. Các mẹ mua hàng nhà em thời gian qua thì đã biết uy tín của em rồi nhé. Em mong được các mẹ tiếp tục tin tưởng và ủng hộ em ạ.

Tiêu chí bán hàng Áo váy len cotton mùa thu Đông 2013 nhà KemXinh

- Hàng nhập tại xưởng - Giá nhập rẻ nhất ( em đảm bảo ạ) (Có bán buôn số lượng nhiều)
    - Hình ảnh trên topic là hình hàng len thật mà em nhập, hình ảnh và hàng thật như nhau.
    - Chất lượng và mẫu mã như nào, em ghi rõ và chân thật như hình ảnh để các chị mua cho dễ lựa chọn.
    - Không nói sai về chất lượng. Vì các mẹ nào đã tới nhà em mua đồ lanh đều đã biết uy tín của nhà em ạ. Hàng len nữ em nhập tại xưởng cũng vậy. Đảm bảo chất lượng và giá với tất cả các mẹ nhé.

*** Những phản hôì đầu tiên của các mẹ về hàng len 2013 của nhà em ạ ***

1. CARDIGAN CỔ TIM TRƠN DÁNG LỬNG. dài qua rốn ^^ dáng ôm chất len nhung. mặc không hoặc khoác cho thời tiết thu se lạnh thế này tuyệt vời các mẹ nhé. chất len mềm, mịn, co giãn, dáng ôm đẹp lắm nhé.

- Giá thị trường 250k. Giá trên web mình của 1 số mẹ khác 190k. Giá của nhà em - KemXinh là: 130k/1 chiếc. Giá 1 cặp là: 250k/2 chiếc. Em vừa lấy về mặc thử nên mẹ nào 60kg vẫn vừa nhé. free size. Loại áo này có nhiều chất len lắm các mẹ nhé. Hàng nhà em là chất len dày dăn và đẹp nhất nhé.

- Có màu:
    + trắng
    + đen
    + Ghi
    + tím than
    + vàng tươi
    + hồng cánh sen
    + hồng nhạt ( màu hồng phấn đáng yêu lắm)
    + đỏ tươi
    + da cam tươi
    + cam hồng
    + xanh lá cây đậm
    + xanh da trời nhạt
    + xanh dương đậm (xanh cô ban)

http://m1274.photobucket.com/albumv...906215493610_526511371_n_zpsb1acf92c.jpg.html -> ảnh thất hàng nhà em nhé. em chụp bằng đt cà là mèn nên hơi dìm hàng ạ. Ở ngoài trông đẹp và rõ hơn các mẹ nhé.

2. Áo Cardigan dáng dài, len dày dặn, mềm mịn, co giãn tốt lắm các mẹ nhé. Mặc khoác ngoài cùng với váy trông rất nhẹ nhàng và thanh lịch. Hoặc các mẹ mặc quần bó sát khoác áo ngoài rất năng động và tây lắm nhé. Vừa mặc đi làm và đi chơi. Một chiếc áo kết hợp được rất nhiều ạ.

- Giá thị trường: 280k ( ở các shop thời trang các mẹ nhé). Giá nhà KemXinh: 180k/1c. Mua chung 1cặp: 350k/2c. Dáng Free size.

- Màu:
    + xanh tím than
    + đen
    + xanh rêu
    + mận

[​IMG] -> mẫu nhà em cao 1m67 nhé. Hĩ ở ngoài trông đẹp hơn nhiều các mẹ nhé. Em dỡ nguyên chiếc trong túi ra chụp luôn nên chưa được phẳng phiu nhé. Em bán hàng với tiêu chí hàng thật, chất lượng đúng, không nói sai, không dùng hình ảnh lung tung trên mạng ạ. Mong các mẹ phân biệt giúp em nhé.

3. Áo Cardigan len đục lỗ đắng sau lưng dáng dài, sau lưng có len đục họa tiết rất tây các mẹ nhé. Chất len dày dặn, mềm mịn, co giãn tốt lắm các mẹ nhé. Mặc khoác ngoài cùng với váy trông rất nhẹ nhàng và thanh lịch. Hoặc các mẹ mặc quần bó sát khoác áo ngoài rất năng động và tây lắm nhé. Vừa mặc đi làm và đi chơi. Một chiếc áo kết hợp được rất nhiều ạ.

- Giá thị trường: 280k ( ở các shop thời trang các mẹ nhé). Giá nhà KemXinh: 180k/1c. Mua chung 1cặp: 350k/2c. Dáng Free size.

- Màu:
    + xanh tím than
    + đen
    + xanh rêu
    + mận

[​IMG] 2.2

4. Quần tất, có lớp bông bên trong, rất ấm áp khi các chị em mình kết hợp với váy mà không hề sợ lạnh nhé. Mặc co giãn tốt, không hề xù. Có rất nhiều màu cho các chị em tha hồ lựa chọn nhé.

- Giá thị trường 90k. Giá nhà KemXinh: 40k/1c. free size

- Màu:
    + đen
    + trắng
    + ghi
    + nâu
    + mận
    + đỏ\
    + xanh coban
    + hồng vàng
    + tím....

5. Áo len đục lỗ chất len dày dặn đẹp lắm ạ. Cổ tròn, tay dài, dáng lửng bo ạ. Mặc với quần cạp cao, hoặc chân váy trong mùa đông nay vừa ấm áp lại rất hợp thời trang ạ. Áo này hiện đang bán chạy lắm ạ. Các mẹ ngắm nghía để chọn cho mình để diện thật thời trang nhé.

- Giá thị trường: 240k ( ở shop thời trang các mẹ nhé, mẹ nào không tin em pm đường link của mấy shop bán áo len này nhé). Giá nhà KemXinh: 150k/1c. mua chung 1cặp 300/2c. Giá rẻ nhất web mình nhé. free size .

- Màu:
    + đen
    + trắng
    + đỏ tươi
    + đỏ mận[COLOR]

6. Áo kẻ chất len cực kì dày dặn, đanh mặt đẹp lắm ạ. Cổ tròn, tay dài, dáng bo lửng ôm sát ạ. Màu kẻ vẫn đang rất thịnh hành và vẫn xuất hiện trong các bộ sưu tập mới của các hãngth ời trang cao cấp các mẹ nhé. Mặc với quần cạp cao, hoặc chân váy trong mùa đông nay vừa ấm áp lại rất hợp thời trang ạ. Áo này hiện đang bán chạy lắm ạ. Các mẹ ngắm nghía để chọn cho mình để diện thật thời trang nhé.

- Giá thị trường: 240k ( ở các shop thời trang các mẹ nhé). Giá nhà KemXinh: 150k/1c. mua chung 1cặp 300/2c. Giá rẻ nhất web mình nhé. free size.

- Màu:
    + kẻ đen trắng
    + kẻ đen đỏ
    + kẻ đen xanh coban
    + kẻ đen cam

7. Áo cổ ba phân, tay hến hoặc tay dài. Chất cotton cực kì đanh, co giãn cực kì tốt. Mặc không bao giờ sợ bì xù mặt vải. Em xin cam đoan ạ. Mặc tôn dáng, ôm lắm ạ. Rất phù hợp cho các mẹ mặc bên trong áo vest đi làm hoặc kết hợp với quần bò, chân váy đi chơi rất đẹp ạ. Áo cotton còn đang rất thời trang với phong cách vintage khi kết hợp với chân váy ạ.

- Giá thị trường 180k/1c. Giá nhà KemXinh: Free size
    + Áo cổ ba phân, tay hến: 80k/1c
    + Áo cổ ba phân, tay dài: k/1c

- Màu:
    + đen
    + trắng
    + ghi
    + xanh tìm than
    + đỏ tươi
    + đỏ mận
    + hồng cánh sen
    + vàng tươi
    + xanh lá
    + xanh coban
    +vàng cam
    + tím

8. Áo len ba lỗ cổ ba phân. Chất len mềm mại, co giãn tốt, không xù. Thích hợp mặc trong tiết trời thu này. Hoặc các mẹ đi làm công sở có thể mặc bên trong với vest bên ngoài rất xinh nhé.

- Giá thị trường: 140k/1c.( ở các shop thời trang các mẹ nhé) Giá nhà KemXinh: 70k/1c. free size

- Màu:
    + đen
    + trắng
    + nâu
    + ghi
    + vàng tươi
    + đỏ tươi
    + hồng sen
    + mận chín
    + tím...

9. Váy ôm kẻ classic sang trọng. Chất len đanh mặt, không xù, co giãn cực kì thích ạ. mặc rất tôn dáng ạ. mẫu nhà em cao 1m67 mặc vẫn rất thoải mái ạ. Rất hợp mặc trong trời se lạnh như này ạ. Hoặc các mẹ có thể mặc thêm legging hoặc tất chân đều rất đẹp ạ. Kiểu classic này mặc rất tây ạ.

- Giá thị trường 200k/1c. Giá nhà KemXinh: 150k/1c. Free size. Đảm bảo rẻ nhất ạ.

- Màu:
    + kẻ đen trắng
    + kẻ xanh tím than trắng
    + kẻ đỏ trắng
    + kẻ xanh rêu đen

10. Váy ôm trơn classic, dáng cách điệu. Chất len đanh mặt, dày dặn, co giãn thoải mái, ôm sát. Các chị em công sở mặc sẽ rất thích nhé. mẫu nhà em cao 1m67 mặc vẫn rất thoải mái ạ. Rất hợp mặc trong trời se lạnh như này ạ. Hoặc các mẹ có thể mặc thêm legging hoặc tất chân đều rất đẹp ạ. Kiểu classic này mặc rất tây ạ.

- Giá thị trường 300k/1c. Giá nhà KemXinh: 200k/1c. Free size. Đảm bảo rẻ nhất ạ.

- Màu:
    + đen
    + đỏ mận
    + xanh tím than
    + xanh rêu

11. Váy len ba lỗ ôm. Chất len mềm, ôm dáng nhẹ nhàng, thích hợp cho thời tiết se lạnh. Mặc đi chơi cũng thời trang hoặc mặc ở nhà cũng rất tiện ạ. Màu sắc trẻ trung và đáng yêu lắm ạ.

- Giá nhà KemXinh: 120 k/1c. free size.

- Màu:
    + Kẻ xanh tím than trắng
    + Kẻ đen trắng
    + Kẻ đỏ trắng
    + Kẻ hồng trắng

12. Chân váy zuýp len. Chất len dày dặn, đanh mặt, không xù không bai không nhão. Dáng ôm bó sát. Chiếc zuýp này rất quen thuộc với mọi người ạ. Đơn giản vì nó dễ mặc, dễ phối hợp với nhiều đồ ạ. Trời hơi lạnh thì các mẹ có thể mặc không rất thời trang ạ. Nếu trời vào đông lạnh thì mặc thêm tất chân cũng rất đáng yêu ạ.

- Giá thị trường 200k/1c (ở trong các shop thời trang ạ). Giá nhà KemXinh: 120k/1c. Free size.

- Màu: Có 3 loại ạ: Zuýp màu trơn / Zuýp đính hạt màu óng ánh / Zuýp kẻ zic zac đen trắng ( đều đồng giá ạ)
    + Đen
    + Xanh coban
    + đỏ tươi
    + Mận
    + xanh rêu
    + vàng tươi
    + hồng cánh sen
    + tím

13. Áo len vặn thừng. Áo len này đang rất được ưa chuộng trong mùa đông năm nay ạ. Chất len dày dặn, dáng ôm hơi xuông 1 chút. Thích hợp cho các chị mặc trong thời thời tiết se lạnh như này ạ. Hoặc các mẹ công sở có thể két hợp với áo sơ mi ben trong rất lịch sự ạ.

- Giá thị trường: 220k. Giá nhà KemXinh:....k/1c

- Màu:
    + đen
    + trắng
    + ghi
    + đỏ tươi
    + hồng phấn nhẹ đáng yêu lắm ạ
    + hồng cánh sen
    + vàng tươi
    + xanh cô ban...

---->>Vẫn còn nhiều mẫu, em se tiếp tục up tiếp ạ...

Sửa lần cuối: 5/8/2014
  12. BIMEOMEO

BIMEOMEO Thành viên nổi tiếng

UP ảnh bộ mặc nhà cho mẹ 50t đi e .

13. Homey

Homey Bắt đầu tích cực

Oánh dấu tia mấy bộ lanh quần ngố nhé :D

14. susu84

susu84 Thành viên kỳ cựu

thích mẫu số 1 và 2, ngay gần chỗ mình nữa, bộ mặc nhà của bà trên 60t thì nhiêu tiền em ơi?

15. chickenbi

chickenbi Mơ Màng

Up ảnh bộ đồ mặc nhà đi chị ơi
    EM mua cho bà với mẹ e ^^

16. KemXinhXinh

chi ơi e đang up mẫu mới nhé .

17. mebong160311

mebong160311 Bắt đầu nổi tiếng

up thêm mẫu đi để chọn vài cái váy. Bầu mặc đc nhỉ.

18. thichlamme91

thichlamme91 thích lấy chồng =))

quan tâm,nhưng mà 58 kg mặc vừa thì em 43kg mặc bơi trong váy mất T.T

19. meomuopdaivuong

meomuopdaivuong Thành viên rất tích cực

Váy dài bao nhiêu hả mẹ nó ơi?

20. KemXinhXinh

---> BỘ ĐỒ LANH NỮ: em Yến 01635719982 . -->>> http://www.facebook.com/hong.yen.52831

*** Thời gian đặt hàng:
    - Buổi sáng: Vì em phải ở xưởng nhập hàng cho các mẹ nên không kip chek tin nhắn trên web nên các mẹ cứ dt trực tiếp cho em nhé: buổi sáng đến 12h trưa em chốt oder và giao vào buổi chiều cùng ngày.

- Buổi chiều: từ 12h em đi ship hàng ạ, thường 7h tối em mới về tới nhà ạ. nên em không trả lời các mẹ trên web được ạ. các mẹ muốn đặt hàng cứ nt vào đt cho em để tối em về nhà, em gọi lại cho các mẹ nhé.

- Buổi tối từ 7h các mẹ pm trên web hoặc dt trực tiếp em nhé và em sẽ giao trong buổi chiều ngày hôm sau nhé! ******

Em xin giới thiệu qua về hàng lanh :
    - Hàng may chất vải lanh có đặc điểm:
    + Chất vải lanh nhung loại đẹp
    + Không bị phai, bạc màu khi mặc lâu.( theo kinh nghiệm của em chuyên đời mặc lanh vào mùa hè (vì lanh mặc là mát nhất) thì em mặc lăn lộn ít nhất cũng được 3 mùa hè nóng bỏng cháy ạ.chán thì đổi màu hoa mới thôi ạ)
    + Sờ mịn tay,rát mát tay
    + Khi mặc không bị xù, không bị co giúm như vải thô hay vải lanh thô thông thường.
    + Khi giặt chỉ cần giũ 1 cái thật mạnh là sau khi khô sẽ không bị nhàu hoặc dùng bàn là nhẹ sẽ phẳng ngay ạ. Mặc thoải mái, không lo nhăn nhúm.( Vì chất vải lanh mặc rất mát không pha ni lông )

Sau hơn 1 năm và đến năm nay là năm thứ 2 em bán đồ lanh trên web, em đã nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của các mẹ ạ.

Xưởng sản xuất liên tục hàng ngày nên các mẫu rất nhiều màu mới mà có thể em chưa up kip lên.khi ship cho các chị em sẽ mang hết các mẫu với các màu mới trong ngày mà em xuất xưởng đi cho các chị chọn thoải mái nhé. Các chị yên tâm là rất nhiều màu đẹp nhé !

(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

1. Bộ quai tròn, quần ngố ( freesize) : 140k Update...

[​IMG] 1.1

[​IMG] 1.2

[​IMG] 1.3

[​IMG] 1.4

[​IMG] 1.5

[​IMG] 1.6

[​IMG] 1.7

[​IMG] 1.8

2. Bộ hai dây, quần đùi ( freesize) : 80k Update....

[​IMG] 2.1

[​IMG] 2.2

[​IMG] 2.3

[​IMG] 2.4

[​IMG] 2.5

[​IMG] 2.6

[​IMG] 2.7

[​IMG] 2.8

[​IMG] 2.9

[​IMG] 2.10

3. Bộ ba lỗ, quần ngố ( freesize) : 120k Update....

[​IMG] 3.1

[​IMG] 3.2

[​IMG] 3.3

[​IMG] 3.4

[​IMG] 3.5

4. Váy xuông ( freesize) : 110k Update....

[​IMG] 4.1

[​IMG] 4.2

[​IMG] 4.3

[​IMG] 4.4

5. Bộ sát nách ( freesize) : 110k Update....

[​IMG] 5.1

[​IMG] 5.2

[​IMG] 5.3

[​IMG] 5.4

[​IMG] 5.5

6. Bộ sát nách, quần dài ( freesize) : 140k Update....

[​IMG] 6.1

[​IMG] 6.2

7. Váy ba lỗ ( freesize) : 100k Update....

[​IMG]7.1

[​IMG]7.2

[​IMG]7.3

[​IMG]7.4

[​IMG]7.5

[​IMG]7.6

[​IMG]7.7

[​IMG]7.8

[​IMG]7.9

[​IMG]7.10

[​IMG]7.11

[​IMG]7.12

[​IMG]7.13

[​IMG]7.14

8. Váy tay cánh tiên (Freesize) : 100k

[​IMG]8.1

[​IMG]8.2

[​IMG]8.3

[​IMG]8.4

[​IMG]8.5

[​IMG]8.6

[​IMG]8.7

9. Váy bầu ( hai dây, ba lỗ) : 100k

[​IMG]9.1

[​IMG]9.2

[​IMG]9.3

[​IMG]9.4

[​IMG]9.5

Mẫu 10: thêu hoa hồng đỏ ( quần lửng): cốm, tím tươi, tím than, đen, đỏ bã trầu

[​IMG] 10.1

[​IMG] 10.2

[​IMG] 10.3

Hàng về liên tục nên em sẽ up liên tục ạ
    up dating........

Sửa lần cuối: 5/8/2014