Trang 1/4 1234 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 40
    Click:

Cám ơn
    8
    Được cám ơn 33 lần trong 29 bài
    Điểm đánh giá
    0

Thumbs up Chuyên bán lẻ & bán buôn quần chíp trẻ em có thương hiệu của Việt Nam sản xuất

Mình có người nhà có xưởng may trong Sài Gòn chuyên sản xuất đồ lót cho trẻ em nên mình lấy thử một ít quần chíp cho bé gái để bán. Mục đích là muốn thăm dò thị trường miền bắc, giao lưu với các mẹ và kiếm chút tiền mua sữa cho con Lần đầu buôn bán, các mẹ vào ủng hộ nhiệt tình cho mình nhé. Mục đích chính vẫn là giúp người nhà mình tìm hiểu thị trường ngoài này để có những dự định xa hơn, nên ban đầu mình chỉ post quần chíp bé gái, thời gian tới mình sẽ giới thiệu quần chíp cho bé trai và đồ ngủ trẻ em. Về chất lượng thì các mẹ yên tâm, hàng cotton rất dễ thấm mồ hôi, mẫu mã thì đa dạng, hàng được may ở xưởng có thương hiệu đàng hoàng. Đây là thương hiệu mới nên mình rất muốn phát triển thị trường ở miền bắc. Nếu mẹ nào có shop muốn lấy buôn thì PM mình nhé, mình không áp đặt các mẹ phải lấy số lượng nhiều đâu, cái này sẽ thỏa thuận khi các mẹ PM cho mình nhé.

Giá mình bán là 80k / 1 set (3 chiếc)

Mình sẽ free ship trên những tuyến đường mình đi làm hoặc tiện đường. Các mẹ khi mua cứ nói địa chỉ, nếu free ship được mình sẽ mang tới. Nếu các mẹ ở xa thì trả cho mình tiền ship từ 10k-30k tùy khoảng cách nhé, mình chỉ dám lấy tiền xăng thôi. Các mẹ thông cảm giúp mình điều này nhé vì mình cũng không lãi được nhiều đâu ah, đang có con nhỏ và vẫn phải đi làm. Mình có 2 địa điểm để xem hàng và đến tận nơi lấy hàng là Ngọc Hà (gần Lăng Bác) & Vạn Phúc (gần làng lụa Vạn Phúc, Hà Đông).

Điện thoại của mình là:

O1688.729.701
    (nếu các mẹ muốn mua lẻ)

O984.8O7.336 (nếu các mẹ muốn mua buôn)

YM: soc_phe (mình online trong giờ làm việc)

Còn bây giờ là mẫu mã ở bên dưới, mẫu mã thì rất đa dạng nhưng mình chỉ up một số mẫu đại diện thôi.

Còn 1 set khi các mẹ mua sẽ như thế này ah

Đây là các size cho các mẹ lựa chọn khi mua cho con nhé

- size 2: từ 2 - 3 tuổi, 12 - 16 kg
    - size 4: từ 4 - 5 tuổi, 16 - 21 kg
    - size 6: từ 6 - 7 tuổi, 21 - 27 kg
    - size 8: từ 8 - 9 tuổi, 27 - 33 kg
    - size 10+: từ 11 - 12 tuổi, 33 - 40 kg

Ah, còn một việc nữa mình muốn nhờ các mẹ giúp. Nếu các mẹ có tạt qua đây xem hàng của mình, nếu có nhu cầu thì cứ để lời nhắn trên diễn đàn cho mình, mình sẽ vào trả lời tất. Còn nếu không thì up hộ topic mình nhé. Mình cám ơn rất rất nhiều Mình lần đầu mới bán hàng, topic bị trôi xuống cuối, các mẹ khác sẽ không biết được. Mình chân thành cám ơn

thay đổi nội dung bởi: Soc_Phe, 10-04-2013 lúc 11:02 AM

Click:

Cám ơn
    8
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Chuyên bán lẻ & bán buôn quần chíp trẻ em Made in Viet Nam

Chọn đồ lót cho bé là một việc rất quan trọng nhưng đôi khi các mẹ lại không chú ý.

Thường thì các bà mẹ chú ý đến hình thức bắt mắt của chiếc quần sẽ khiến con thích thú nhiều hơn là chú ý đến chất liệu, kích cỡ. Nhiều bà mẹ cũng thường dựa vào cảm tính để quyết định lúc nào cho con mặc quần lót mà không nắm rõ thời điểm nào là thích hợp nhất.

Các bà mẹ cần lưu ý khi mặc đồ lót cho bé:

- Lứa tuổi thích hợp để tập cho bé mặc đồ lót là từ 2 - 3 tuổi và muộn nhất là 10 tuổi phải mặc đồ lót cho bé.

- Không nên cho bé mặc quần lót quá chật bởi sẽ hạn chế sự phát triển của cơ quan sinh dục.

- Nên chọn chất liệu vải 100% cotton, không dùng chất liệu nilon, vì chất liệu bí, dễ gây viêm nhiễm, dị ứng.

- Khi đi chơi, mẹ nên mặc cho bé quần lót mềm mại.

- Khi bé ở nhà hoặc bé ngủ, không cần dùng đồ lót để cơ quan sinh dục của bé được thông thoáng.

(st)

thay đổi nội dung bởi: Soc_Phe, 05-28-2013 lúc 02:18 PM

Click:

Cám ơn
    8
    Điểm đánh giá
    0

Quần lót cho bé không những có tác dụng đơn thuần giúp giữ vệ sinh mà còn ảnh hưởng đến sức khoẻ sinh sản của bé sau này.

Nên tập thói quen mặc đồ nhỏ cho trẻ từ sớm để hình thành cho bé ý thức chăm sóc cơ thể. Nhiều bà mẹ dựa vào cảm tính chăm sóc con và theo dõi sự phát triển của bé để xác định thời điểm đã nên mặc quần “nhỏ” cho con hay chưa? Thực ra, không có khuyến cáo hạn chế lứa tuổi nào mới bắt đầu được mặc quần sịp đối với bé nam và quần lót đối với bé nữ nhưng các bà mẹ cũng chú ý không nên cho con mặc quá sớm và cũng không nên quá muộn.

Bé còn nhỏ tuổi sẽ tỏ ra khó chịu khi phải mặc thêm loại quần này, và cơ thể bé cũng chưa chịu được sự bó sát.

Bé lớn quá mới cho mặc thì không đảm bảo được vệ sinh cho bé. Lứa tuổi thích hợp các bà mẹ có thể tham khảo để mặc đồ lót cho con là trẻ từ 2 - 3 tuổi.

Những chiếc quần lót không những có tác dụng đơn thuần giúp giữ vệ sinh cho bé mà còn ảnh đến sức khoẻ sinh sản của bé sau này.
    Khi bắt đầu cho con mặc đồ “nhỏ" cũng là lúc mẹ đã có thể bắt đầu dạy cho con biết cách tự vệ sinh cơ thể mình hàng ngày, giúp bé hiểu về cơ thể mình và biết chăm sóc thân thể.

Chọn đồ lót cho bé là một việc rất quan trọng mà các bà mẹ đôi khi lại không chú ý. Thường thì các bà mẹ chú ý đến hình thức bắt mắt của chiếc quần sẽ khiến con thích thú nhiều hơn là chú ý đến chất liệu, kích cỡ. Trong khi đây lại là hai yếu tố được đặt lên hàng đầu khi lựa chọn đồ "nhỏ" cho con mình.
    Chọn quần lót cho con cần cẩn thận và kĩ càng để chọn lựa những chiếc quần vừa size với bé và có chất liệu tốt. Quần lót vừa vặn, khi mặc sẽ không làm hằn da bé, tạo cảm giác thoải mái, dễ chịu. Những chiếc quần chật, bó sát có thể gây hại cho cơ quan sinh sản của bé.

Chất liệu vải bí cũng ảnh hưởng không nhỏ đến điều này. Thậm chí có thể gây viêm da, dị ứng nếu bé mặc một chiếc quần không đảm bảo chất lượng. Chất liệu quần tốt nhất là 100% cotton sẽ có tác dụng thấm hút mồ hôi, hút ẩm, tạo sự thoáng mát cho bé.
    Các bé rất thích đùa nghịch và hay chạy nhảy lại mặc các loại quần dầy khi đi ra ngoài. Bởi vậy, mặc quần lót sẽ giúp bảo vệ cơ quan sinh dục của bé khỏi bị nhiễm trùng do cọ xát với vải dày.

Các bà mẹ có thể chọn lựa những chiếc quần "nhỏ" vừa có màu sắc bắt mắt, kiểu dáng dễ thương nhưng phải đảm bảo được về chất liệu và kích cỡ cho trẻ.

Trẻ cần được mặc quần lót khi vận động nhiều. Còn khi con ở nhà hay lúc đi ngủ, bạn có thể không cần cho trẻ mặc để cơ quan sinh dục của trẻ được thông thoáng.

(st)

Nơi Cư Ngụ
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    2,639
    Được cám ơn 3,300 lần trong 2,556 bài
    Điểm đánh giá
    0

oánh dấu....................................

5. Người dưới đây đã cám ơn vongdautam về bài viết hữu ích:

Soc_Phe (05-29-2013)

Click:

Cám ơn
    19
    Được cám ơn 1,208 lần trong 1,179 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trong Sài Gòn thì liên lạc với ai Mẹ nó ?

7. Người dưới đây đã cám ơn YÊU CON LẮM về bài viết hữu ích:

Soc_Phe (05-29-2013)

Click:

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 34 lần trong 33 bài
    Điểm đánh giá
    0

hix, mình muốn mua 2 set cho con gái 3,5 tuổi nặng 14 kg nhưng mà ngại tiền ship quá, mà địa chỉ xem hàng và lấy hàng lại xa. Mình làm ở 14-16 Hàm Long, nhà mình ở Văn Điển. Mẹ nó xem có tiện đường để FR ship ko thì PM mình. Chúc mẹ nó đắt hàng.

http://tinyurl.com/cqzvcum
    Thu Hằng: 0915.654.964 - Chuyên bỏ buôn hàng VNXK

9. Người dưới đây đã cám ơn thu_hang1611 về bài viết hữu ích:

Soc_Phe (05-29-2013)

Click:

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 70 lần trong 70 bài
    Điểm đánh giá
    0

mình chẳng xem d. hình bạn à, có loại chip cotton dành cho bé 1 đến 3 tuổi ko, báo giá giùm m nhé

11. Người dưới đây đã cám ơn hasie về bài viết hữu ích:

Soc_Phe (05-29-2013)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    337
    Được cám ơn 730 lần trong 689 bài
    Điểm đánh giá
    0

tớ cũng muốn lấy 2 set cho con gái 25 tháng nặng 13kg, nhg muốn lấy to hơn vì vòng 3 của bé hơi to,hihi. Tính ship nữa vào thì thành hơi cao. Mẹ nó tổng hợp đon hàng tiện đg fs cho mình ở Ngã tư sở đc thì pm m nhé.

Click:

Cám ơn
    8
    Điểm đánh giá
    0

bạn ơi, bên mình là chuyên quần chip cho các bé từ 2 đến trên 10 tuổi mà. Gia' 80k/set 3 chiếc, cotton 100%, hàng của công ty tự thiết kế và sản xuất nhé. Chất lượng yên tâm tuyệt đối. Địa chỉ xem hàng : Hà Đông, Đội Cấn hoặc Trung Hòa Nhân Chính nhé. Vào top để liên lạc với tụi mình nhé! Thanks

Trích Nguyên văn bởi hasie View Post
    mình chẳng xem d. hình bạn à, có loại chip cotton dành cho bé 1 đến 3 tuổi ko, báo giá giùm m nhé

Click:

Cám ơn
    8
    Điểm đánh giá
    0

2 set mình lấy 10k tiền ship mẹ nó nhé. Vì thường các cơ quan các mẹ tụ họp lại lấy 5 đến 10 sét 1 lúc nên bên mình freeship. Hàng bên mình yên tâm tuyệt đối bạn nhé. Mua rồi chắc bạn sẽ quay lại ủng hộ mình đấy! Thanks bạn

Trích Nguyên văn bởi mebong160311 View Post
    tớ cũng muốn lấy 2 set cho con gái 25 tháng nặng 13kg, nhg muốn lấy to hơn vì vòng 3 của bé hơi to,hihi. Tính ship nữa vào thì thành hơi cao. Mẹ nó tổng hợp đon hàng tiện đg fs cho mình ở Ngã tư sở đc thì pm m nhé.

Trang 1/4 1234 cuốicuối

Các đề tài tương tự

1. Trả lời: 14
    Bài mới gởi: 08-13-2012, 05:26 PM
  2. Toàn quốc: Chuyên túi, ví -bán lẻ rẻ như bán buôn. Đấu giá thứ 5 hàng tuần!
    By shrimp in forum GIẦY DÉP VÀ PHỤ KIỆN
    Trả lời: 6520
    Bài mới gởi: 04-08-2012, 02:51 PM
  3. Trả lời: 555
    Bài mới gởi: 03-05-2012, 11:52 PM

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ