Miền Bắc: Cherry Mỹ Size 9(to Nhất) 22/6 Về Hàng Air,chỉ 340k/kg!!!táo Amb 5 Quả/kg Hàng Air Chỉ 110k/kg

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi habbivn, 24/5/2013.

1. habbivn

habbivn Thành viên Hội Cún

Trưa nay nhà mình lại túc tiệp về lô cherry Mỹ mới size 9 cả nhà ợ! Giá tuần này còn hot hơn tuần trước- 340k/kg!!!!! Mai (22/6) mình trả hàng luôn cho nóng nhé!
    - Táo Amb size 5 quả/kg: Giá 110k/kg (Quả nhỏ vừa, giòn ngọt đảm bảo lun)
    - Kiwi vàng: 145k/kg (1 khay chỉ 3,3kg)
    Call/Viber/Zalo: 0977386878

Để thuận tiện, em gộp chung topic Hoa quả nhập khẩu giá gốc và Thịt bò Lào gác bếp nhà em vào 1 nhé!
    Topic Thịt bò lào gác bếp cũ ah http://bit.ly/1MoPDdA
    Fanpage Thịt bò: www.facebook.com/Thitbolaogacbep
    Fanpage Hoa quả: www.facebook.com/MCfruit86

Mong cả nhà tiếp tục ủng hộ em nhé!

Hình ảnh các lẵng quả nhà mẹ Gấu như này ah

https://www.facebook.com/media/set/?set=a.255197317968872.1073741837.208037929351478&type=1

Ảnh chụp thật, Hàng thật nhé cả nhà!

Giỏ quà 20/11: Chỉ 1000k , bao gồm: 2 túi nho đỏ + 1 túi nho đen = 3,4kg nho + 2kg cam + 1,5kg táo Envy size 70 - hic...thực sự đúng là lấy công làm lãi hjhj

Hàng về sáng nay tươi mới đây ahhhhhhhhhhhhhhh

Cam Mỹ Ruột vàng cực mới - vỏ mỏng, ngọt sắc - giá chỉ 92k/kg ah

Táo Envy vẫn tươi ngon, nguyên cuống như mọi khi nhé!

Nho đen Mỹ ah

Vẫn là nho đen Mỹ

Cập nhật ảnh nho về sáng nay 25/9
    Nguyên tem khi bóc vỏ nhé!

Mở ra gói nguyên đai nguyên kiện zư này

Bóc ra là như này đây ah

Còn đây là nho đen nhé!

Bóc ra như này nhé! Toàn nho bắp, 1 chùm từ 0,6kg- 1,2kg. Đang mùa nho Mỹ có khác - chuẩn luôn đấy ah

Thể theo yêu cầu của nhiều các chị em, mình nhận đặt hộ mọi người lấy nửa thùng hoặc cả thùng nhé! Vì có nhiều người muốn mua luôn 1 thùng về phòng cùng chia nhau ý ah. Riêng đối với trường hợp lấy nguyên thùng thì chỉ cần báo, e sẽ lấy giúp - NGÀY NÀO CŨNG CÓ HÀNG NHÉ! GIÁ CẢ THÙNG SẼ ÍT HƠN 1 TẸO NHƯ KHI ĐẶT RIÊNG TỪNG KG - THƯỜNG LÀ ÍT HƠN 5K-10K/KG TÙY LOẠI AH- cái phần 5k-10k/kg này là phần em cộng thêm để chi tiền xăng xe đi lấy hàng + tiền túi và hộp cho mọi người đấy ah hjhj...

NEW! Em mới đổi tên Fanpage thành như thế này để nếu chị em nào mua đi biếu thì không phải ngại khi có chữ " mua chung hoa quả" - sợ người được biếu họ đánh giá nhé! hihi...
    https:/https://www.facebook.com/MCfruit86

Tác dụng của táo:http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/948995-Mua-chung-HOA-QUẢ-NK-GIÁ-GỐC-kiwi-96k-Cherry-350k-lê-Chilê-98k-cam-77k-nho-175k-đợt-9?p=21454896#post21454896
    Tốc độ phân hủy & sự thay đổi chất lượng của các loại táo nhập khẩu Mỹ, New Zealand: http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/948995-Mua-chung-HOA-QUẢ-NK-GIÁ-GỐC-kiwi-96k-Cherry-350k-lê-Chilê-98k-cam-77k-nho-175k-đợt-9?p=21458361#post21458361[/COLOR]

Nho Mỹ Pretty Lady xịn đét luôn nhớ ;)

[/COLOR]
    Hàng em đã trả hết và thật sự qua đợt order ******** này thì em vẫn phải công nhận các chị em trên diễn đàn thật sự đều rất uy tín, em ko cần nhận đặt tiền trước nhưng ai đã đặt thì đều đến lấy và đa số là lấy nhiều hơn đã order hihi...thích lắm ý! Vui nên quên cả mệt ah :p ...

Mí cả, thực sự em mong các chị em qua lấy trực tiếp hơn vì nhiều khi nhờ người vận chuyển, có thể bị dập, va chạm v.v...nhỡ các chị lại bảo em lấy hàng ko tươi cho các chị thì chít :( ..Đặc biệt đến càng sớm thì tất nhiên hàng càng đẹp ah, nhất là những loại quả mềm như nho, cherry, KIWI các chị em nhé!

LƯU Ý! EM KHÔNG ĐẶT MỤC TIÊU KINH DOANH, HÀNG CHỈ ĐẢM BẢO CHUẨN, TƯƠI, NGON - các cửa hàng có thể bán với giá như này khi hàng để đã lâu nên các nàng đừng so sánh 1kg cherry sao có chỗ giá này, chỗ giá khác- em xin lỗi - ngoài hàng hoặc các shop bán giá đấy ko có cherry xanh nguyên cuống hoặc hàng tươi rói đâu ah. Thường thì 1 cửa hàng có thể có 3-4 loại giá của 1 loại hoa quả tùy hàng mới, cũ nhé! Các chị em nào đã lấy hàng nhà em hoặc thường xuyên ăn hoa quả nhập khẩu thì bit ah hihi...

Comment của chị em lấy hàng các đợt nhé!

Các nội dung giới thiệu em ghép luôn trong link này cho gọn mặt tiền hihi - chị em nào mới thì vào xem giúp em nhé!

http://www.lamchame.com/forum/showt...%E1%BA%A3-nh%E1%BA%ADp-kh%E1%BA%A9u-t%E1%BA%Â 1i-ngu%E1%BB%93n-b%C3%A1n-bu%C3%B4n-g%E1%BB%91c?p=20034085#post20034085

HOA QUẢ NK CŨNG TĂNG HOẶC GIẢM GIÁ BÌNH THƯỜNG NHƯ CÁC LOẠI HÀNG HÓA # TÙY MÙA, TÙY LOẠI QUẢ NÊN CÓ THAY ĐỔI EM SẼ BÁO TRƯỚC AH

Em cứ để order mở thế thôi, mọi người cứ thoải mái đặt - không căn cứ ngày nào, giờ nào vì không kịp đợt này thì lấy đợt sau hihi....Chỉ có điều khi nào hàng về em sẽ thông báo luôn - Nhìn thế thôi chứ trả hàng cho các chị em cũng mệt phết ah hjhj...Có thể về hàng 1 tuần 2 lần nhưng mẹ cháu cũng bận làm những việc # và hơn nữa, cũng chưa ăn hết hoa quả đợt trước nên thôi, túm lại là cứ 1 TUẦN VỀ HÀNG 1 LẦN vào thứ 4 hoặc thứ 5. Cả nhà cứ căn cứ vào đó để đặt hàng nhé!

Lưu ý: Đề nghị mọi người ghi rõ contact, loại quả & yêu cầu có ship hay không ship - Nếu ship thì ghi rõ luôn giúp mình địa chỉ để hàng về em còn thông báo, sắp xếp, bố trí nhờ mấy em nhân viên công ty đi giao luôn theo 1 tuyến đường cho tiện. Những ai có thể freeship vì tiện đường em sẽ báo, còn không thì phí ship sẽ từ 20k - 40k tùy vị trí nhé! Nếu ai đặt hàng mà ko rõ ràng thì em sẽ cancel luôn nhé! Chứ ko đau đầu lắm, thiếu thiếu thừa thừa hic...mịt lắm lắm ý ah.

ADD nhận hàng: Số 1 ngách 4 ngõ 47 Nguyên Hồng
    CONTACT của em: 0977386878
    [/B]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi habbivn
    Sửa lần cuối: 21/6/2016
  2. duonghoan

duonghoan Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Thăm dò ý kiến: Gộp đơn hàng mua chung hoa quả nhập khẩu tại nguồn bán buôn gốc

đánh dấu đợi xem có nhưng loại hoa quả gì thì đặt .

habbivn thích bài này.
  3. cumamtom

cumamtom Thành viên tích cực

Ðề: Thăm dò ý kiến: Gộp đơn hàng mua chung hoa quả nhập khẩu tại nguồn bán buôn gốc

nếu hàng nhập khẩu xịn mình cũng đặt gạch để mua, mình cũng hay ăn nhưng cũng chả biết thực sự nguồn gốc thế nào. mà xem mẹ nó ở đâu đã , chứ xa quá cũng k đến lấy được

habbivn thích bài này.
  4. thuydb189

thuydb189 Bắt đầu nổi tiếng

đánh dấu xem nhu cầu các mẹ để cùng mua

habbivn thích bài này.
  5. mebeluan

mebeluan leonbaby.com

Re: Thăm dò ý kiến: Gộp đơn hàng mua chung hoa quả nhập khẩu tại nguồn bán buôn gốc

hay đấy, khi nào có kiwi vàng thì cho tớ mua chung 1kg

habbivn thích bài này.
  6. mi_gao_que

mi_gao_que Quà quê- Thực Phẩm Sạch - Handmade

Cho mình đăng kí mới nhé! Hồi trước cứ đến tết mình cũng mua và rủ một vài bạn mua theo kiểu này! Nhưng kể ra, mẹ nó kì công một tí, làm kiểu chứng minh hoa quả nhập bằng cách thử xem các loại quả để được mấy ngày thì hỏng, post lên thì chắc các mẹ tin ngay.

Cty tớ để thử nghiệm 1 quả táo tầu 2 tháng trong điều hòa + ko điều hòa mà quả vẫn tưoi nguyên đẹp đẽ, sợ thật!

habbivn thích bài này.
  7. habbivn

Em ở Hào Nam mẹ nó ah. Chỗ này chắc cũng trung tâm đi lại hihi...Hàng chuẩn zin. Bật mí tý: Anh bạn chuyên giao buôn của chồng em bảo hàng vào siêu thị là hàng gần hỏng rồi, chỉ để đc 1 vài ngày là ko ăn đc. Hàng chỗ a ý bán cho nhà em nếu để 1 tuần rồi là ko bán nữa hí hí...anh ý bảo hàng đấy chỉ để giao siêu thị.

8. habbivn

Vầng, em sẽ lưu ý ý kiến của mẹ nó. Em thì thấy nhà em để tủ lạnh hẳn hoi mà nho sang ngày thứ 6- thứ 7 ăn đã ko tươi, cuống đã héo rũ chứ ko xanh như khi vừa đập hộp hj...Phải mua 10kg 1 lần ăn khổ lắm ý

9. khánh thư

khánh thư Bắt đầu nổi tiếng

Hay đấy, Hào Nam thì gần nhà mình rồi. Nếu có thì cho mình 1kg táo và 1 kg nho nhé.

10. nhimxu1987

nhimxu1987 Thành viên tích cực

E danh dau ................................

11. plump

plump Thành viên rất tích cực

Hào Nam cũng gần chỗ mình. Giá tốt thật. Mẹ nó up các loại hoa quả định mua chung đi.

habbivn thích bài này.
  12. bichbao

bichbao Super Farmer

nhà e đánh dấu nhá, khi cần sẽ od :D hihi

habbivn thích bài này.
  13. true_clever

true_clever Thành viên rất tích cực

Nho và táo hôm nay giá bao nhieu em???

14. hauccbm

hauccbm Thành viên rất tích cực

Cũng gần nhà em, để ngâm cứu ạ

15. denlongdotreocao

denlongdotreocao Đủ quyền lập Họ

Đánh dấu để mua chung nho, kiwi

16. otxanh84

otxanh84 otxanh84

mình cũng đánh dấu, lâu quá rồi ko dám ăn một quả táo nào, phải 3-4 năm rồi. Hãi táo tàu trung quốc lắm. có bạn trên này bảo để hai tháng táo tàu vẫn tươi, nhưng đó chưa ăn thua. Chị bạn mình để 5 tháng vẫn tươi nhé, trời nắng nóng đấy. Đến khi vứt đi bổ ra bên trong thì thối nhưng xung quanh vẫn tươi. Tớ tởn từ đó đến giờ ko bao giờ động miếng táo nào.

17. suri_dimo37

suri_dimo37 Cứ gọi e là ... Sumo

Giá trái cây tốt quá ah. E hôm trc mua nho đen đi biếu, tận 300k/kg.hix

18. MeVanChi

MeVanChi Thành viên rất tích cực

Cho mình đăng ký với, có loại quả gì ới mình 1 câu

19. dacsansonla

dacsansonla Thành viên tích cực

Mình đăng ký nho đen ko hạt........

20. nguyenngocbich1991

nguyenngocbich1991 Thành viên nổi tiếng

có hàng mẹ nó cho tí ảnh lên cho các mẹ biết