Ăn kiêng low carb

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi ha_misi, 27/12/2009.

1. ha_misi

ha_misi Bắt đầu tích cực

- Chào các mẹ. Mình là ha_misi phụ trách chuyên mục giảm cân low carb bên webthehinh.com. Hôm nay, mình muốn giới thiệu với các mẹ một pp giảm cân hoàn toàn mới với những ưu điểm sau :

- Ko bao giờ phải nhịn đói, ko bao giờ phải móc họng. Không những thế lại ăn xả láng các loại thịt vịt, ngan, gà, dê, bò, chó lợn gà v..v , thậm chí còn ăn được cả caramen, cheese cake low carb, uống cocalight thoải mái v..v . Nói chung là ăn còn ngon hơn cả ăn thật. Amazing ? But it's true
    - Ko phải tốn tiền mua thuốc giảm cân
    - Hạ cholestrol trong máu, giảm mỡ máu, mỡ trong nội tạng, chữa các bệnh gout, tiểu đường, cao huýet áp mà ko cần dùng thuốc
    - Tốc độ giảm cân rất nhanh 3kg/tuần là hoàn toàn có thể

+ Đây là hình ảnh của member mẹ vĩ đại http://www.lamchame.com/forum/member.php?u=37292 - hiện là thành viên của trang web mình.

Trứoc khi giảm cân 68kg

sau khi giảm cân 61kg

Còn đây là testimonial

- Low carb diet hiện nay là biện pháp giảm và giữ cân nặng tiên tiến hàng đâu trên thế giới. Mẹ nào có nhu cầu giảm cân, cứ lên tiếng, mình sẽ tư vấn hoàn toàn free cho tất cả mọi người.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ha_misi
    Đang tải...

2. thanhthu822000

thanhthu822000 Thành viên chính thức

chị ơi chị nói cụ thể hơn đi, em đang muốn tống thêm 5kg nữa mà khó quá.

3. ha_misi

ha_misi Bắt đầu tích cực

- Mình giờ đang bận tí việc, nếu bạn muốn giảm cân thì vào đây đọc nhé : chỉ cần đọc 2 bài đầu tiên của trang 1 thôi là đủ rồi, sau đó ra ngoài box tham khảo 1 số thực đơn mẫu của các chị em và áp dụng thôi

http://webthehinh.com/forums/t1395/

4. giang_coi_sun_rang

giang_coi_sun_rang Thành viên tích cực

ungr hooj . e đang 57kg ,.... muốn jiam còn 50kg.HELP ME:heart:

5. on-ga

on-ga Thành viên sắp chính thức

Em thử nhiều món rồi nhưng nguyễn y vân :sad:

6. nguyễn mai liên

nguyễn mai liên Bắt đầu tích cực

hihi, có món nào cho béo ra không hả mẹ nó?

7. tityeu2007

tityeu2007 Thành viên đạt chuẩn

Em nghe nói pp này chỉ giảm được một lần đầu thôi, vậy nếu mình sinh bé thứ 2 mà lại lên cân thì muốn giảm cũng khó đúng không ạ.

8. me_bau05

me_bau05 Tân Dậu 1981

Hihi bác Ha misi này là zai hổng phải mẹ nó đâu ợ ...............

9. nghé_ọ

nghé_ọ Guest

Bác Hà ơi, đọc bài của bác bên W T T rồi nhưng kẹt nỗi là em k thể ăn nhiều bữa được. Mà chồng thì đi vắng, ở cùng mẹ chồng nên có ăn nhiều thịt tí cũng ngại. Em không ăn tinh bột, nhưng ăn ít fat thì có giảm được không? Hôm trước em thử 1 tuần k carb nhưng ít fat, hình như lại tăng cân bác ạ

10. cafe kem

cafe kem Thành viên tập sự

Bạn tư vấn giúp mình với, mình bị đau dạ dày nên ăn nhiều đạm quá rất khó tiêu . Bạn có thể cho mình một thực đơn phù hợp hơn không. Rất cảm ơn bạn.
    Mình đang rất muốn quyết tâm theo pp này đây.

11. dinga

dinga Thành viên mới

oách dấu một cái, em đang rất hy vọng vào pp bác ha_misi giới thiệu, nhưng em chờ cai sữa cho bé đã. Tks bác

12. kellynguyen

kellynguyen Thành viên chính thức

hiện e đang bị thừa 6kg,e muốn giảm nhưng k nhịn ăn quá mức,buổi chiều e vẫn tham gia lớp thể dục aerobic,tuy k đêu những mỗi tháng cũng đc 15 buổi.mong chị tư vấn cho e kĩ hơn

13. Mẹ vĩ đại

Mẹ vĩ đại Bắt đầu nổi tiếng

Ôi giời......ngất,sao anh lại mang em ra làm ví dụ.Mà cái ảnh luc 68kg em mới chỉ dám chụp mặt thôi đấy,em thuộc dạng béo ng ko béo mặt đấy,chứ chụp cả ng thì............Mọi ng cú tưởng tượng 1m6 nặng 68kg thì ntn nhé.
    Có cái ảnh em chụp toàn thân đấy sao anh ko lấy ra nốt để mọi ng cười em 1 thể.....hic hic.
    Giờ em còn có 56kg thôi anh nha.....mặc vừa size XS rồi đó.....nói chung quần áo lúc con gái mặc vừa hết rồi,tuy hơi bó 1 tí vì vẫn thừa 4kg.....hihi.Thế là em giảm tất cả 12kg......
    Ôi sao mà yêu Low Carb........ăn no mà ko sợ béo.....thậm chí là gầy.
    Giờ em ăn 1 nửa LC,tức là kiêng tuyệt đối tinh bột,đường thì thỉnh thoảng vì ra ngoài ăn vẫn dính tí,nhưng trong túi em lúc nào cũng có lọ Stevia...hihi.
    Thèm thì em ăn bánh cuốn,phở.....nhưng nói chung là giờ em ăn như mèo ý mà.

14. jaden

jaden Sống ở đời, hơn nhau cái đàng hoàng các bác ạ!

bác này muốn quảng cáo trang web chứ có phải muốn lên tiếng tư vấn miễn phí cho các mẹ nhà mình như lời bác ý nói đâu :rolleyes:

15. Mẹ vĩ đại

Mẹ vĩ đại Bắt đầu nổi tiếng

Mình ko hiểu vì sao anh ý lại phải quảng cáo trang web,anh ý đâu có hưởng lương đâu.Bạn cứ vào đó sẽ thấy anh ý tư vấn thế nào.Vì tất cả chỉ có chừng đó nên chỉ cần 1 cái click chuột là bạn có thể xem hết,còn hơn là bắt anh ý phải type lại từ đầu.
    Còn việc quảng cáo mình nghĩ chắc anh ý cũng chả phải tự làm đâu mà chính các mem trong WTH sẽ làm vì họ là ng hiểu rõ hiệu quả của pp này.

16. ha_misi

ha_misi Bắt đầu tích cực

- Chúc mừng em, có gì vào webthehinh báo cáo kết quả với mọi ngừoi cho vui vì dù sao em cũng là một trong những member kì cựu của box low carb bên webthehinh.

- À mà anh mới viết bài về cách duy trì cân nặng bằng cách kết hợp giữ LC và những ngày relax rất chi tiết. Em có thể vào đây để tham khảo thêm rồi tự tìm ra cách để duy trì cân nặng của mình 1 cách hợp lí. Giữ cân theo cách này sẽ giúp em vừa duy trì cân nặng mà vẫn chiến hết tất cả mọi thứ đồ ngọt, bánh kẹo.

http://webthehinh.com/forums/t9445/

Sửa lần cuối: 14/4/2010
  17. ha_misi

ha_misi Bắt đầu tích cực

- Chào bạn, bạn hiểu nhầm mình rồi. Thực sự để ăn kiêng low carb thành công thì cần rất nhiều thứ như : menu, nguyên lí, tập thể dục, cách nấu nứong v..v . Và dĩ nhiên với 1 topic bé nhỏ như thế này thì mình ko thể giải đáp hết ngọn ngành tất cả mọi thứ được. Do đó, nếu như bạn nào muốn tìm hiểu 1 cách nghiêm túc để giảm cân thì cần phải vào box low carb bên webthehinh vì ở đó có đầy đủ tài liệu, hứong dẫn giúp các bạn giảm cân.

- Ngoài ra trang webthehinh giống như trang lamchame bên này. Hoàn toàn là trang web với mục đích phi lợi nhuận. Do đó việc quảng cáo hay ko quảng cáo đều ko đem lại lợi ích gì cho webthehinh cả

mebi79me_kieuanh thích.
  18. ThoiTrang36k

ThoiTrang36k Thoitrang36k.tk

hihi, xem ra lúc béo còn xinh hơn lúc gầy ấy, đừng có giảm cân nữa nhé :D :D
    Lọ stevia để làm gì vậy ạ, có phải đường ko, mua ở đâu vậy bạn, mình toàn dùng gói đường Equal, loại hay thấy dùng trong các khách sạn 5 sao & trên máy bay, ko biết có đuoc ko?

19. La_nguyen_bach_linh

La_nguyen_bach_linh Bông " đẹp zai "

Anh có thể tư vấn cho em về chế độ ăn được ko ? Em đọc qua rồi nhưng vẫn chưa hiểu lắm, em cũng có dùng thuốc giảm cân và một số loại giảm cân nhưng em bị huyết áp thấp, nên nếu ko ăn no thì sẽ bị ngất. Nhưng lại chẳng biết ăn gì cho phù hợp.
    Giờ em 53kg và em muốn giảm xuống còn 48kg, để cho đi lại đỡ nặng nhọc. Em mới tăng cân nhanh trong vòng có mấy tháng thôi ạ, nên em thấy mệt.
    Cảm ơn anh.

20. ThoiTrang36k

ThoiTrang36k Thoitrang36k.tk

Bác ha misi ơi, Carb là cái chất gì mà làm cho ng ta fat vậy ?