Hà Nội: HÀNG HẢI QUAN & XUẤt XỊn: UNIQLO, GUESS, POLO,NIKE, MK, LAUNDRY, HM..- EM LẬP TOPIC MỚI Ạ

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi shop_be_xinh, 12/6/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. shop_be_xinh

shop_be_xinh Thành viên nổi tiếng

THôNG Báo: Vì diễn đàn thay đổi giao diện chỉ cho phép 50 images/post nên em làm lại topic mới, mọi người vào topic mới của em theo link sau nhé: link
    --------------------------------------------------------

SALE TRANG 5: LINK
    Link trong facebook: https://www.facebook.com/hangxuatxin.hangxuatxin/photos_albums

Link thời trang cho con yêu: Link

Linh bán hàng đồ dùng cho con: Link

Cách thức đặt mua hàng:
    - Đặt hàng trực tiếp trên topic.
    - Đặt hàng qua điện thoại: 09 15 không không hai bốn 94.
    - Chat qua nick Y/M: shop_be_xinh1@yahoo.com.vn; shop_be_xinh@yahoo.com.vn
    - Đến xem và mua hàng trực tiếp: Số nhà năm tư, ngõ hai 3 mươi, Phố Lạc Trung, quận Hai Bà Trung, Hà Nội (gần đài truyền hình VTC). Khuyến khích các mẹ đến nhà xem và chọn đồ cho thoải mái.
    Thường thì lúc nào cũng có người ở nhà để bán hàng , nhưng trước khi qua, các mẹ cứ cẩn thận gọi điện thoại trước nhé, tránh trường hợp shop có việc đột xuất ra ngoài thì các mẹ lại mất công qua, mình thì lại áy náy.

Ship hàng:

Bên mình có nhận ship hàng toàn quốc. Phí ship thỏa thuận theo từng đơn hàng, tùy khoảng cách gần xa, Vì vậy các mẹ ngâm cứu cả các mặt hàng khác của shop mình xem có mua kết hợp được gì không nhé.
    - Mình chỉ nhận ship hàng khi chắc chắn lấy, ko nhận ship hàng để xem đồ, thử đồ. Các mẹ thông cảm giùm mình nhé. Khách hàng yêu cầu ship hàng, ship đến nơi mà ko lấy hàng nữa thì cũng vui lòng thanh toán phí ship hàng 2 chiều cho người giao hàng giúp mình vì mình ko tự ship được mà đều phải thuê shipper.

Chế độ đổi hàng:

Để tránh nhiều mất lòng và giao dịch nhanh chóng, các mẹ khi mua hàng lưu ý giúp em:

- Không nhận trả lại hàng và trả lại tiền với bất kỳ lý do nào.

- Chỉ nhận đổi hàng trong vòng 24h -48h sau khi nhận hàng với tinh thần là giữ nguyên hiện trạng hàng (bao gồm tem mác, hóa đơn, ko giặt ủi ....). Chỉ đổi qua size khác khi còn hàng hoặc đổi sang món khác giá trị tương đương hoặc nhiều hơn nếu hết size của đồ đã mua!! Khách tự thanh toán phí đổi hàng hoặc mang đến shop đổi, cho dù bất cứ lý do gì. Vì vậy khi nhận hàng, các mẹ vui lòng kiểm tra kỹ hàng giúp em rồi mới thanh toán cho shipper.

- Hàng sale thanh lí ko nhận đổi, trả.

-Hàng mỗi shop mỗi kiểu, chất lượng, số lượng và nguồn hàng khác nhau,cũng như thời điểm khác nhau...nên các mẹ cứ xem xét, cân nhắc chứ đừng so sánh này nọ...Em luôn cố gắng bán giá tốt nhất cho các bố, các mẹ và tuyệt đối ko bán hàng với hình web long lanh mà chất lượng dỏm và mượn ảnh web long lanhh để trộn hàng nhái để rồi khách nhận được phải bị thất vọng. Ảnh hoàn toàn là ảnh chụp thật. Tình trạng và chất lượng hàng có sao em nói vậy, các mẹ đã mua hàng nhà em có thể kiểm chứng ạ.

- Giá cả có thể lên xuống theo từng đợt hàng, em nhập đc rẻ là bán rẻ luôn nên các mẹ mua trước và mua sau xin đừng so sánh giá nhé.

Link trong facebook:
    https://www.facebook.com/hangxuatxin.hangxuatxin/photos_albums

THỜI TRANG NAM:
    LINK

HÀNG ĐÃ VỀ

CÁC MẸ KÉO XUÔNG PHÍA DƯỚI NHÉ, EM SAN RA CHO ĐỠ NẶNG:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi shop_be_xinh
    Sửa lần cuối: 13/3/2015
    Lợn bay thích bài này.
  2. spaholicvn

spaholicvn SPAHOLIC

Ðề: Váy nguyên tab của The One 200K

Váy đẹp đó, chúc bạn thanh lý nhanh nhé :D

3. shop_be_xinh

LA128-Áo lông vũ Converse siêu ấm áp cho mùa đông lạnh giá
    Ao có 2 lượt khóa, nếu chật có thế kéo khóa bên ngoài, rộng thì kéo khóa bên trong.Duy nhất size 95 với chi tiết kích thước như sau: Vai áo: 40, dài tay: 52, dài áo: 70cm.
    Giá: 480K

Áo dạ cổ tròn dáng Hàn, hàng công ty may bằng chất dạ ép cực đẹp là vải xuất dư của Old navy. Có cái vẫn còn mác Old Navy, nhưng phần lớn là đã bị cắt mác các mẹ nhé. Áo có cả lớp lót bên trong ạ. Có 3 màu: vàng, ghi, đen

Áo tay lỡ, dáng áo mặc lên rất đẹp và trẻ trung và đặc biệt là giá em ý siêu yêu, siêu sốc ngất: 210K ạ---> có size cho mẹ 35-51 kg nhé.

Mẫu này cũng có size cho con gái từ 2t nữa để mẹ con làm đồng phục nhé ^-^

Em đảm bảo các mẹ ko tìm đâu đc giá áo siêu yêu như thế này ở các shop thời trang người lớn đâu ạ, ít cũng phải tầm 600-700K ạ

Màu ghi ở ngoài sáng hơn chứ ko tối như ảnh chụp của em ở dưới đâu ạ

Đây là lớp lót bên trong ạ:

LQ28-Quần jean Usall xịn đét, chất jean mềm mại cực đẹp, cạp quần có nút điều chỉnh cho phù hợp với bụng lúc béo lên hay lúc mi nhon. Túi quần có đình cườm trẻ trung. Có size cho chị em mi nhon và cả big size cho 60 kg

LA52- Áo khoác Everlast xịn đét, màu đỏ cam trẻ trung, nổi bật. Giá cực tốt: 165K
    Các bác đừng giật mình khi nhận áo mà tag lại là shorts hay shocks,..nhé. hihi. Chính vì em áo này bị công nhân nhà máy gắn nhầm tag như thế mà ko xuất đi được nên mình mới có cơ hội mặc áo đẹp, giá rẻ hơn cả áo sơ mi thế này.

Em post ảnh demo dáng áo mặc lên như thế này mọi người nhé

LA56- Áo khoác Tommy kẻ ngang xịn đét. Ở ngoài màu đẹp hơn ạ, điện thoại của em chụp ảnh dìm hàng quá.

LA47- Áo khoác Kaki Usall làm mưa làm gió tại các store của Hàn Quốc, mặc stylist và trẻ trung mà giá lại cực cool. Vì nature của em áo này là của kid nhưng các size lớn của kids người lớn tầm 50-65kg vẫn bon chen được ạ. Unisex nên cả nam và nữ đều mặc được. Giá: 180K

LQ29- Quần jean Usall xịn đét, duy nhất 1 size, chất jean mềm mại, co giãn thoải mái. Mặc cực "ngầu" và cá tính

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

LV18- Chân váy F21 xuất chuẩn, 5 mẫu như hình size S,M,L. Giá 95K

Đây là hình onweb của mẫu 1,2,3. Người mẫu cao nên nhìn váy mới ngắn, chứ chị em mình thì mặc ko ngắn thế này đâu ạ nên chị em ko phải lăn tăn về độ ngắn của em ý nhé ^-^

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

LQ10-Quần jean Buckaroo made in Korea, hàng hải quan, nguyên tab mạc nên cũng coi như hàng au các mẹ nhé, chất jean siêu siêu đẹp,khuyu khắc tên hãng,... lên dáng cực trẻ trung và sành điệu. Có 3 mẫu như hình bên dưới. Giá tab của các em ý toàn 169,000 won và 239,000won, tương đương 3,4 triệu-4 triệu chưa kể tax, ship đấy ạ.

Mẫu 1: Giá tab của em ý là 239,000 won ạ

Mẫu 2: Giá tab của em này chỉ có 169,000 won (tầm hơn 3 triệu VND chưa bao gồm tax, ship)

[​IMG] [​IMG]

Mẫu 3:

[​IMG] [​IMG]

LQ13- Quần kaki GGPX New York ( 1 thương hiệu thời trang cao cấp của Hàn), hàng hải quan, còn đủ tem tag.. Đây ko phải là hàng xuất mà là hàng nhập từ Korea các mẹ nhé, nên chẳng khác gì hàng au các mẹ mua ở các store của Hàn. Giá full tab của em ý là 119,000 won, chưa bao gồm tax và ship. Giá các mẹ mua ở shop em xinh yêu vô cùng.
    Màu: nâu ca cao (camel) và màu đen.

Màu đen:

[​IMG][​IMG][​IMG]

Cận cảnh:

[​IMG][​IMG][​IMG]

Màu nâu ca cao

LQ12-Quần jean GGPXNew York (1 thương hiệu thời trang cao cấp của Hàn), hàng hải quan, đây ko phải là hàng xuất mà là hàng nhập từ Korea các mẹ nhé, nên chẳng khác gì hàng au các mẹ mua ở các store của Hàn. Giá tab của em này là 59,000 won đấy ạ .

[​IMG][​IMG]

[​IMG] [​IMG]

LQ26-Quần ngố nữ Usall Junior xịn đét, chất liệu mềm, mát, nhẹ, kèm belt, bên trong có nút điều chỉnh độ rộng chật của bụng mà ko lo mất dáng quần. full tag

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

LQ19-Quần jean ngố Mooich full tag xịn đét, chất liệu mềm mại cực đẹp, co giãn thoải mái, cạp quần mặc cực dễ chịu, ko hề gò bó tẹo nào, bên trong có nút điều chỉnh độ rộng chật cho vừa bụng. Mặc ôm gọn gàng, đứng dáng

số lượng ít, có size cho các mẹ, các chị từ 40-60kg

LA29-Áo sơ mi Elle xuất Nhật chuẩn ko cần chỉnh, vẫn còn tem sườn cùng code áo, kẻ nhỏ tinh tế. Size 38,40. Giá 185K

Trên web của em ý còn hướng dẫn cả kiểu phá cách mặc em ý thế này ạ

http://www.itokin.net/elle_brand_apparel/products/detail.php?product_id=38833

LA28-Áo sơ mi xuất chuẩn, form đẹp, chất đẹp, cực thích hợp với các mẹ yêu thích thời trang công sở. Áo có thể bỏ ngoài quần hoặc sơ vin cùng chân váy/quần âu đều đẹp cả. Giá thì lại hạt dẻ hơn cả tiền công các mẹ đi may áo sơ mi: 185K. Size XS,S,M,L,XL. Có cái vẫn còn tag, mạc, có cái thì đã bị cắt trụi

Mẫu 3: Thương hiệu Dockers chắc các mẹ đã quá quen thuộc, chất liệu mềm, nhẹ, mặc lên tôn dáng. Giá web của em ý 48 USD đấy ạ

Mẫu 5: Ở ngoài nó là kẻ tím nhạt các mẹ nhé, ảnh web nó ko lên đc rõ tông màu. Post ảnh web để các mẹ hình dung được dáng áo và cách phối đô đa dạng của em nó ^-^

Mẫu 1,2,4: Sơ mi xuất Nhật mềm mại, co giãn dễ chịu. Giá tab của em ý hơn 7,000 yên ạ. Thuộc dòng Alicia Co ltd

[​IMG] [​IMG]

Cận cảnh kẻ của mẫu 1 và giá tab của em ý:

LV15-Maxi Papaya xịn đét, made in combo, thích hợp cho ngày hè oi ả, chị em có thể tháo rời dây áo mặc dạng ống như hình mẫu mặc, hoặc để nguyên dây áo tùy sở thích, chất thun mềm mịn lắm ạ (65% cotton, 35% polyester): 5 màu.

Màu vàng ở ngoài sẫm như màu mẫu mặc nhé, em chụp mãi mà ko lên đúng màu

[​IMG][​IMG]

5 màu (đỏ, vàng, hồng, xanh lá, xanh dương):

Cận cảnh lớp bên trong của em màu hồng

LA27-Áo thun H&M, hàng Combo xuất dư xịn, đợt trước ra màu trắng, đợt này áo ra màu nude chất vải và kiểu dáng đẹp cực kì, cam kết với chị em nhà mình, ai mà sờ vào là mê mẩn luôn

LV14-Váy HM xịn đét, made in combo, 2 màu: cam, xám--> hết màu cam.

LV11- Váy usall xịn đét, có cái vẫn còn full tag. Em váy này có quần short đùi bên trong nên rất thích hợp cho các bạn đam mê tennis hay thể dục thẩm mỹ, chạy bộ, vừa thời trang lại rất nữ tính. Có thể mặc khi dạo phố hay chơi thể thao đều phù hợp

Màu: 2 màu: màu xanh và màu hồng.

Size: có size của cả mẹ và con gái để mẹ con làm đồng phục ạ

[​IMG][​IMG]

Đằng sau váy và chi tiết của em màu hồng

[​IMG][​IMG]

Em post ảnh demo kết hợp dáng váy này với áo

LQ22- Quần chạy Justice, 4 màu như hình, hàng xuất xịn. Giá hót hòn họt: 90K

Cận cảnh quần:

LQ17-Quần tập New Balance, xịn đét: size XS, S, M, L,XL.
    Quần thiết kế có dây rút để giảm vòng bụng, mặc cực kỳ thoải mái, đã bị cắt tem nhưng còn phần in nhiệt thể hiện size, xuất xứ. Quần có thể mặc đi chơi, đi tập....

Lô này của em có lẫn 1 quần tập New balance dài size XL các mẹ nhé

Đây là giá bán của em ý tại 1 trang web vietnam cho các mẹ tham khảo ^-^

L-GA03-Áo voan IZ Byer xuất Mỹ (xuất xịn), có cái vẫn còn nguyên tab, mác, có cái thì đã bị cắt trụi thùi lụi: size XS và S, màu ghi và màu hồng baby xinh yêu ạ.

Giá web là 42 $, giá các mẹ mua ở đây chỉ có 250K ạ, hức hức.

http://www.shopstyle.com/p/iz-byer-california-contrast-flutter-top-juniors/438449607

Ảnh web ko lên được ánh kim tuyết xinh yêu của áo, nên em chụp cận cảnh ánh kim tuyến của áo để các mẹ chiêm ngưỡng ^-^

Mác áo:

L-GA04-Áo ren lưới BCBG xuất Mỹ (xuất xịn) cực sexy gợi cảm, có màu đen huyền bí (cộc tay) và màu hồng quyến rũ (dài tay): 180 K

Ảnh em áo màu đen đây ạ:

Ảnh em màu hồng đây ạ, các mẹ xem màu chụp cận cảnh bên dưới đúng màu hơn ạ, chụp cả áo ko lên được màu hồng xinh yêu của áo ^-^:

Cận cảnh ren và tem mác:

Em post demo dáng của em áo dài tay này mặc lên thế này các mẹ nhé;

LV13- Váy HM Made in Combodia, xuất xịn, hoa xanh nền nã, dịu dàng. Chất liệu lạ ít gặp. cực cực mềm nhẹ. mát mịn. Size XS,S,M,L

Em này các mẹ có thể mặc thành váy hoặc có thể biến tấu thành áo dáng dài mix với quần legging hoặc tregging cũng đều OK

LV10-Đầm Maypole hàng Hải Quan, hàng Hàn các mẹ nhé, Giá tab của em ý là 89,800 won đấy ạ ^-^

[​IMG] [​IMG]

Cận cảnh:

LA25- Áo thể thao Zebra xuất xịn, Chất liệu kiểu dry fit, mặc cực đẹp, trẻ trung và sport các mẹ nhé ^-^, size 90,95 tương đương S,M. Em mới nhập đc thêm lô sót của nhà máy giá tốt hơn nhiều. Giá: 140K.

Em áo này có thể kết hợp với quần tập Justice bên trên thành bộ, vì có cùng tông xanh. cuối tuần em sẽ up ảnh phối bộ cho các mẹ dễ hình dung

L-Q06-Quần Sooc AE xuất xịn, tẻ tung và sành điệu các mẹ nhé ^-^. Size S,M. Giá 220K

Cận cảnh khuyu của em ý đây ạ

Mặc lên dáng giống giống thế này ạ:

LQ23-Quần short Bullhead denim xịn đét nỏng hổi, hàng vừa mới xuất, chưa onweb, size 00,0,1,3,5,7. Chất 98% coton, 2% spandex nên co giãn dễ chịu các mẹ nha: 195K

L-Q03- Quần short nữ Cisono dư xịn, số lượng ít. Chất liệu thun 4 chiều dày dặn, co giãn cực thích, mềm mại, nhẹ nhàng. Cạp cao nên giấu bụng cho các mẹ cực tốt nhé ^-^, có size cho các bạn, các mẹ từ 40-60kg nhé. Giá: 210K

Khuyu lóng lánh của em ý:

L-Q05-Quần jeans mỏng gần giống kaki, hiệu Uquilo, hàng xuất Nhật của Combodia, dư xịn, chất cực đẹp các mẹ nhé: 300K

Hàng vừa mới xuất, còn nóng hổi hổi, chỉ dư màu xanh dương, size 26,27,28 các mẹ nhé.

LQ-01-Quần skinny jean Uniqlo xuất Nhật (xuất xịn): Quần này thì các mẹ, các chị đã quá quen thuôc em ko phải giới thiệu nhiều nữa ạ

Dáng skinny ôm vừa vặn, dáng dài giúp đôi chân thêm dài miên man thon gọn. Chất liệu mềm mại và co giãn tuyệt vời cho các mẹ, các chị vận động thoải mái. Hàng dư xịn nguyên bao bì, tag nilon dính trên quần ghi size và thông số . Giá cực yêu 270K.

Có size 24,25,26,27,28 ạ.

Cận cảnh tem mác đây ạ:

Khuyu nguyên giấy boc đây ạ

Quần tregging Bongo (hàng dư xịn). Chất vải co giãn, mịn, mướt, mặc ôm nhẹ nhàng đem lại cảm giác năng động, thoải mái cho các mẹ, mặc nhẹ cảm giá như ko mặc gì ^-^. Hàng dư xịn, có cái còn nguyên tag giá $30. Gọi là tregging nhưng đầy đủ khuy khóa, có túi sau, cạp như quần skinny thường các mẹ nhé. Giá 180K

Size: S M L.

5 màu: xanh rêu, cafe sữa, màu ghi xám, màu bắc đô sẫm, vàng mutaf-mầu 2 (ở ngoài đẹp hơn hình em chụp bên dưới, màu sẫm hơn, chứ ko nhờ nhờ như ảnh đâu ạ)

---> chỉ còn màu xanh rêu

Dáng quần mẫu mặc màu cafe sữa đây ạ:

Cận cảnh mác và màu cafe sữa:

L-GA01- Áo sơ mi 2 túi của Cremieux- 1 thương hiệu nổi tiếng của Mỹ, hàng xuất Hàn (xuất xịn), . Màu hồng baby, nguyên tem tag, chất vải mềm mại, mịn và đanh. Thiết kế điệu đà, tinh tế. Các mẹ có thể mặc sơ vin hoặc để buông suông cũng cực đẹp nhé vì vải xuông chảy mềm mại. Size: 90, 100.

Giá 250K.

Dáng áo mặc lên gần giống mẫu này ạ

G-QH14-Quần legging Mooich xịn đét nhập từ Korea, quần điểm xuyến hình tim và hình sao ánh nhũ rất đẹp. Chất liệu mềm mại, mịn màng, co giãn dễ chịu. Mọi người xem ở ảnh cận cảnh nhé. Có size để mẹ con làm đồng phục. Giá hat dẻ vì nature là đồ của girl nhưng size lớn người lớn bon chen thoải mái: 95K

Cận cảnh:

G-QH16- Quần legging Mooich xịn đét nhập từ Korea, chất liệu mềm mại, dày dặn đầm tay nhưng co giãn thoải mái, 1 item thích hợp mặc vào tiết trời thu se lạnh.
    Nền hồng kẻ ngang ghi có ánh kim tuyến cực xinh, chun nhẹ 2 bên gấu quần, phối ren điệu đà. Ở ngoài còn đẹp hơn cả ảnh web mọi người nha. Giá hat dẻ vì nature là đồ của girl nhưng size lớn người lớn bon chen thoải mái: 100K

Cận cảnh:

LQ15- Quần short Faded Glory, xuất xịn, có cái còn nguyên mác, nhưng phần lớn đã bị cắt mác. Giá: 100K, 2 màu đậm nhạt như hình:

LQ16-Quần USALL Junior xịn đét, full tag, có cái còn đủ nilon bao bọc từng em. Chất liệu mềm, mát nhẹ, cực cực đẹp các mẹ nhé. Mặc mùa hè vô tư mà ko hề sợ nóng. Giá thì siêu siêu hót: 160K

Màu: 3 màu: nâu, ghi sáng, vỏ đỗ

Quần này là dạng Unisex tức là cả nam và nữ đều mặc được ạ. Quần thiết kế có 2 dây rút kiểu nút bên trong để điều chỉnh vòng bụng to nhỏ cho phù hợp. Ống quần có phần ống thun để xăng lên khi cần, nên có thể biến tấu thành quần ngố nhá ^-^.

Bản chất của em quần này là của kid, nhưng size to nên các bố mẹ cũng bon chen thoải mái. Và đặc biệt là rất phù hợp làm đồng phục gia đình, mà giá lại cực hạt dẻ, hihi. Em 1m55, 52 kg mặc được size 11-12 của quần này nhé, em quần này có size đến tận 17-18 lận đó ^-^. size 17-18 tầm 75-80K bon chen vô tư nhé.
    Size của con 7-8,9-10 tuổi thì giá hạt dẻ hơn nữa nhé: 120K

Bên topic trẻ em của em cũng có mẫu quần kaki USALL Junior nhưng là quần ngố nên nếu các bố mẹ mà ko thích kiểu này thì cũng có thể mua quần đó cho con để làm đông phục với mẫu quần này nhé ^-^.

[​IMG] [​IMG]

LV-01-Váy xuất Hàn, nhưng đã bị cắt mác thay bằng mác F21, có cái thì vẫn còn tem cạnh tiếng Hàn, có cái thì tem cạnh cũng bị cắt :-(.

Cái màu vàng thì chất liệu mềm mại, nhẹ như kiểu lụa cát, co giãn thoải mái. Cái màu đỏ zic zac thì chất như kiểu đũi nhưng vẫn co giãn ạ. Em chụp hơi bị dìm hàng, nhìn hình thế nhưng mặc lên tôn dáng cực đẹp các mẹ nhé, và giá cũng cực OK: 320K .

Có 2 size S,M.

[​IMG] [​IMG]

L-V03-Váy cộc tay London times xuất Anh nền trắng, hoa xanh nền nã: 310K

Chất liệu 97% cotton, 3% spandex nên mặc rất mát mà lại co giãn thoải mái các mẹ nhé.

Chỉ có size M nhưng Hàng xuất Anh nên form to, size M này em 1m55, 51kg mặc vẫn hơi rộng.

Đây là đằng sau váy ạ;

Đây là tem mác của em ý ạ:

LV 17- Áo Váy Usall chuẩn, 2 màu xanh, hồng, lên dáng trẻ trung. Màu hồng bên ngoài còn xinh yêu hơn cả ảnh web. Giá: 155K

Em váy này nature là của girl nhưng size lớn của girl, chị em chúng mình 53-55kg vưỡn bon chen thoải mái mà giá lại hạt dẻ. Nếu lấy nhỏ hơn 1 size thì thành áo ôm dáng dài rất khỏe khoắn, trẻ trung, lấy đúng size thì thành váy (các mẹ xem ảnh demo mẫu mặc thành váy ở phía dưới nhé, có thể kết hợp thêm belt như mẫu mặc hoặc ko belt vẫn cool.

[​IMG][​IMG]

[​IMG] [​IMG]

Mặc thành váy thì như thế này các mẹ nhé, có thể kết hợp thêm belt như mẫu mặc hoặc ko belt vẫn cool:

LQ27-Quần legging H&m xuất chuẩn, chất rất đẹp, mềm mại, ôm dáng, co giãn cực tốt: Size S,M,L,XL

LQ21- Short jeans Zara mềm mại, sành điệu, trẻ trung:

LQ20-Bộ sưu tập quần short Kaki Zara basic, chất kaki đẹp, co giãn: size S,M,L,XL. Size màu ko đều, các mẹ pm em check size nhé

Mầu 1,5,6 đã hết rồi các mẹ nhé.

L-Q07-Quần trouser Mango thắt lưng là satan, có ba màu xanh navy, kem, đen, sz 34-36-38. Giá : 290K

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

LA09- TOP Van Huesen, xịn đét, ôm gọn gàng, co giãn thoải mái, mát mẻ dễ chịu trong những ngày hè. Giá hot: 55K

Em chụp dìm hàng, màu đỏ bên ngoài đẹp hơn ảnh chụp nhiều

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

Quần colored jean Bobson, 1 nhãn hiệu thời trang quen thuộc với các mẹ hay xài hàng Nhật. Hàng dư xịn đét từ chất liệu, khuy khóa,... Kiểu dáng suông, cạp cao basic
    Màu: nâu, 2 màu tím, bã trầu, cam đất, đen, đỏ đun
    Size: 27,28,29,30,31,32.

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

LA18- Áo 2 dây F21, xịn đét, có cái vẫn còn mác, có cái thì đã bị cắt mác: 55K

L-Q09- Quần HM, hàng cambo, có cái còn tem, nhưng đa phần đã bị cắt tem, size XS,S: 95K

LA08- Tank top Sware, xuất xịn, còn nguyên túi nilon, tem sườn, tag,..Size 0,I,II tương đương S,M,L. Giá 55K

[​IMG] [​IMG]

LA17- Áo voan lưới trixx, xịn đét, có cái vẫn còn mác, có cái thì đã bị cắt mác: 150K

Cận cảnh màu và lót bên trong đây ạ

LB01-Bộ sưu tập mặc nhà cho các mẹ các chị, may bằng vải xuất dư, chất liệu tol cực nhẹ và mát rười rượi trong những ngày hè, Đảm bảo đúng tiêu chí chất lượng thì cao vời vợi, giá cả thì thấp lè tè ạ: 150K

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    LQ14-Quần Jean 209 Denim, 2 màu đậm, nhạt như hình, giá xinh:230K
    Size 26,27,28,29.30.

[​IMG] [​IMG]

Đây là cận cảnh quần và mặc lên như thế này các mẹ nhé:

[​IMG] [​IMG]

LA21- Áo OLD NAVY, 2 màu trắng và đỏ. Giá siêu hạt dẻ: 90K.
    Sở dĩ áo em ý hạt dẻ như thế là vì nature của em ý là áo của kid, nhưng mà áo kid size 12-16, bố mẹ bon chen thoải mái ^-^, và đặc biệt là có thể tậu làm đồng phục cho cả gia đình, vì dãy size của em ý từ 5-16 tuổi.

LA33-Áo thun nữ xuất khẩu Maurices: 120K

LA32- Áo thun nữ xuất khẩu (100% polyester): 95K

L-GA06: Áo ba lỗ hàng xuất, mềm mại mà giá hạt dẻ: 80K. Số lượng ít, size màu ko đủ. Các mẹ pm em check size, màu nhé

5 màu: trắng, tím than, hồng mười giờ, vàng, cà rốt.

Cận cảnh em ý đây ạ:

L-GA05- Áo sơ mi dài tay Forever 21 màu be xuất xịn, duy nhất 1 em size L

Ảnh em chụp dìm hàng quá, ko lên được đúng màu áo, Các mẹ xem ảnh cận cảnh màu và tag bên dưới đúng màu hơn.

Cận cảnh màu và tem mác đây ạ:

LA26- Áo xuất khẩu nhiều hình khác nhau, chất liệu thun cotton mềm nhẹ, size XS,S,M,L,XL. Giá 155K

Dáng áo mặc lên như thế này ạ

Còn đây là các mẫu ạ:

[​IMG] [​IMG]

LA15- Áo phông xuất xịn, giá hót:

Size, màu ko đều, các mẹ pm em check size mẫu nhé:

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

LA40- Áo phông công nhân nhà máy xuất khẩu may bằng vải xuất dư, chất liệu mềm mại, co giãn dễ chịu . Size của kid lớn và audults mi nhon: tầm 30 ~ 50 kg tùy mẫu. Giá 80K

THỜI TRANG NAM: CÁC MẸ KÉO LUI XUỐNG DƯỚI, EM SAN RA CHO ĐỠ NẶNG

Sửa lần cuối: 11/2/2015
    Lợn bay8X va Anh thích.
  4. CHẢ BÒ NEM TRÉ

CHẢ BÒ NEM TRÉ Banned

chuc ban ban dat khach......................

5. má mì ^_^

má mì ^_^ Thành viên kỳ cựu

Ðề: Váy nguyên tab size M của The One 180K/cái- 350K/2cái...............................

ôi, sao mình ko nhìn thấy hình của mẹ nó thế nhỉ ~!~

6. shop_be_xinh

Ðề: Váy nguyên tab size M của The One 180K/cái- 350K/2cái...............................

Thời trang nam:

Ảnh trên lamchame hay bị lỗi, nếu ko xem được ảnh, mọi người vào link fb nhé: https://www.facebook.com/hangxuatxi...21048959968.1073741828.100007862588931&type=3

LA109- Áo Michael Kors dư xịn, cực đẹp, cực sang trọng cho các gentlement. Bên trong có trần bông mỏng cho mùa đông giá rét, ấm áp mà vẫn thoải mái vận động

[​IMG] [​IMG]

LA151- MEN Washed Henley Neck Long Sleeve T-Shirt xuất chuẩn, xịn của Uniqlo, còn đầy đủ tem sườn, code áo, chất lượng chuẩn y sì như mua hàng trong store nước ngoài. Màu: đen, trắng, rêu --> hết trắng
    P.S: Áo uniqlo này của shop em là hàng chuẩn xịn đét, bằng cách nào đó mà nhân viên nhà máy đưa được ra ngoài nên vẫn còn đầy đủ tem sườn, code áo, chất lượng chuẩn y sì như hàng mọi người mua xách tay từ store nước ngoài nhé

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

LQ39- Quần Nike dri-fit hịn đét, cạp chun thoải mái, dễ chịu, 2 túi cạnh và 1 túi đằng sau. Túi đằng sau có kéo khóa chắc chắn để anh em yên tâm để ví nhiều ""bác hồ"" mà không lo bị rơi mất trong lúc vận động.
    2 bên sườn và đáy quần phối mesh thông thoáng. Cạp quần phía sau phối chun màu tạo điểm nhấn trẻ trung, khỏe khoắn
    Size: S,M,L. Dài quần: 50 (size S), 53 (size M), 56 (size L)
    Màu: 3 màu Màu số 2 là màu navy rất đẹp mọi người nhé, em chụp dìm hàng quá ạ.

[​IMG] [​IMG]

Cận cảnh quần số 1:

[​IMG] [​IMG] [​IMG]g

LA60-Áo khoác uniqlo lót lông cừu xịn đét, còn đầy đủ tem sườn code áo, hàng mới xuất nằm trong bộ sưu tập 2014 của hãng, onweb ngày 22/8/2014, bên ngoài áo gân gân phẩy phẩy, mọi người xem cận cảnh áo nhé, chứ hình cả áo ko lên được gân gân phẩy phẩy của áo

Mọi người lưu ý giúp em: Áo uniqlo của shop em là hàng chuẩn xịn đét, bằng cách nào đó mà nhân viên nhà máy đưa được ra ngoài nên vẫn còn đầy đủ tem sườn, code áo, chất lượng chuẩn y sì như hàng mọi người mua xách tay từ nước ngoài nhé

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

LA41- Áo khoác Uniqlo lót lông cừu có mũ xịn đét, còn đầy đủ tem sườn, code áo. Bên ngoài là lớp nỉ mềm mại, lớp lông cừu bên trong mềm, nhẹ, ấm áp

Mọi người lưu ý giúp em: Áo uniqlo của shop em là hàng chuẩn xịn đét, bằng cách nào đó mà nhân viên nhà máy đưa được ra ngoài nên vẫn còn đầy đủ tem sườn, code áo, chất lượng chuẩn y sì như hàng mọi người mua xách tay từ nước ngoài về nhé

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

LA59-Áo khoác Uniqlo có mũ, hàng xuất xịn, còn đầy đủ tem sườn, code áo. Bên ngoài là lớp nỉ mềm mại, lớp lông cừu bên trong mềm, nhẹ, ấm áp bên trong lót lông mềm mại, ấm áp

Mọi người lưu ý giúp em: Áo uniqlo của shop em là hàng chuẩn xịn đét, bằng cách nào đó mà nhân viên nhà máy đưa được ra ngoài nên vẫn còn đầy đủ tem sườn, code áo, chất lượng chuẩn y sì như hàng mọi người mua xách tay từ nước ngoài nhé

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

LA125- Áo len Zaraknitware made in combodia hịn đét, có cái vẫn còn đầy đủ tem tag mác, có cái thì bị cắt trụi thùi lụi, chất len rất đẹp, kiểu dáng basic dễ mặc, dễ phối đồ. Giá cực hót: 190K.
    Sở dĩ giá hót như thế "lày" là vì áo này là áo hàng xuất của teen nhưng hàng xuất của teen form lớn thì người nhớn Việt bon chen thoải mái thế nên cực phù hợp làm đồng phục chị em, anh em, vợ chồng hay các cặp tình nhân mà giá lại hạt dẻ vì vẫn tính theo giá của áo kids.
    Màu: 7 màu. Màu ko đủ size, mọi người báo em chiều cao, cân nặng, em check size nhé.

LA129- Áo len Zaraknitware cổ tròn, made in combodia hịn đét, có cái vẫn còn đầy đủ tem tag mác, có cái thì bị cắt trụi thùi lụi, chất len rất đẹp, kiểu dáng basic dễ mặc, dễ phối đồ. Giá cực hót: 190K. Sở dĩ giá hót như thế là vì áo này là áo hàng xuất của teen nhưng hàng xuất của teen form lớn thì người nhớn Việt bon chen thoải mái mà giá lại hạt dẻ vì vẫn tính theo giá của áo kids.

LA116- Áo khoác Michael Kors xịn đét. Cổ áo, túi áo đều được phối da tạo nên điểm nhấn đắt giá cho áo. Hàng thương hiệu cao cấp cũng khác, mới chỉ cầm ở tay đã thích mê tơi rồi. Số lượng cực cực ít, anh em nào thích thì nhích luôn nhé

Cận cảnh phối da nhấn nhá ở cổ áo và túi áo

Em post ảnh web để mọi người hình dung dáng áo mặc:

[​IMG] [​IMG]

HÀNG HÓT CHO CÁC THANH NIÊN & CÁC BẬC TRUNG NIÊN MÀ VẪN HAM HỐ SÀNH ĐIỆU ĐÂY Ạ ^-^
    LA111- Áo Michael Kors dư xịn, bên ngoài là gió dày, bên trong có trần bông nhẹ, ấm áp cho mùa đông lạnh giá --> chỉ còn màu lính số 1
    Em post ảnh web để mọi người hình dung dáng áo mặc. Giá web hãng chưa bao gồm tax và ship là 350 USD ạ.

[​IMG] [​IMG]

LA108- Hydro Tech Reversible Fleece Jacket của thương hiệu thời trang Weatherproof. Hàng dư xịn cực đẹp,
    1 áo mà thành 2, vì mặc được cả 2 mặt áo: 1 mặt áo là Áó gió dày dặn sử dụng công nghệ Hydro Tech, 1 mặt áo là fleece nỉ dạ ấm áp. Giá web hãng (chưa bao gồm tax,ship): 150 USD. Giá về đến Việt nam cả tax,ship là tầm 4 triệu ạ.

Màu: có 3 màu khác nhau của áo fleece bên trong: xanh dương (1), boocđô (3), đen (2).

Đây là áo với cách mặc cả 2 mặt áo với fleece màu xanh dương:

[​IMG] [​IMG]

Đây là áo fleece màu đen:

Màu fleece màu boocdo như màu áo bên dưới nhé. Em chụp mãi màu boocdo mà ko lên được đúng màu đẹp của áo nên em post demo màu boocdo bên dưới để các mẹ hình dung màu boocdo của lớp áo fleece của em Weatherproof này nhé

LA107- Hipster jacket của thương hiệu thời trang London Fog, hàng dư xịn cực đẹp, số lượng cực ít. Giá web hãng chưa bao gồm tax,ship là 153 $. Cả tax, ship về đến Việt nam tầm 4 triệu. Áo có thiết kế mũ giấu trong cổ áo

Màu: 4 màu: vàng (1), đen (2), ghi sáng (3), ghi sẫm (4)

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

Mầu 3: Ghi sáng. Em chụp có tính chất siêu dìm hàng, ở ngoài rất đẹp ạ

LA100- Áo cutter & Buck xịn đét ( Cutter & Buck Alpine Half Zip Fleece). Giá web: 125 USD chưa bao gồm tax, ship.

LQ34- Underware Dim xuất xịn, chất cực thích, co giãn dễ chịu

LQ35- Underware CK: Chả hiểu nguyên cớ gì, CK lại design em underware màu hồng đậm và màu xanh cho các đấng mày râu. Cơ mà kệ, miễn là mặc thoải mái dễ chịu bên trong là được mọi người nhỉ Bù đắp lại về phần màu sắc, giá cả em ý rất mềm mại ạ

LA94- Áo Polo Nike dòng dri-fit xịn đét (Nikegolf tour performance dri-fit) cực đẹp, còn đầy đủ tem sườn.Số lượng cực ít ạ.
    Em chụp ảnh bị dìm hàng quá, ở ngoài đẹp hơn nhiều nhiều ạ. Đây là áo do nhân viên công ty đưa ra ngoài nên chuẩn xịn như mua ở store
    .

Mẫu 1:

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

Mẫu 2:

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

Mẫu 3:

Cận cảnh màu:

[​IMG] [​IMG]

Mẫu 4:

[​IMG] [​IMG]

Mẫu 5:

Mẫu 6:

Mẫu 8:

LQ33-Quần thể thao Domyos xịn đét, 2 màu: đen và navy.
    Cạp quần có rải rút để điều chỉnh độ rộng chật cho phù hợp với eo ót của người mặc

LQ32- Quần thể thao Duarig xịn đét, đã bị cắt tem sườn nhưng còn phần in nhiệt ghi tên hãng,…. Duarig là thương hiệu Pháp chuyên sportware.
    Bên trong cạp có dây rút điều chỉnh độ rộng chật của bụng

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

LA95- Áo cutter & Buck ( Drytec Long Sleeve Topspin Halfzip) xịn đét, có cái vẫn còn tem sườn nhưng phần lớn đã bị cắt tem, cổ áo vẫn còn in nhiệt tên hãng cũng như các function của áo (UV protection, Moisture wicking, Comfortable, Breathable). Giá web giản dị : 85 USD. Như vậy, giá bao gồm cả tax, ship về đến Việt nam tầm 2T ạ.

[​IMG] [​IMG]

LA83- Áo Cutter & Buck xịn đét (Cutter & Buck Men's CB Drytec Montlake Half Zip Fleece), Em áo Cutter & Buck này là thương hiệu thời trang của Mỹ với giá web giản dị hơn trăm đô thôi ạ. Có cái vẫn còn tem sườn nhưng phần lớn đã bị cắt trụi thùi lụi nhưng vẫn còn phần in nhiệt ghi tên hãng ở cổ áo

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

LA99- Áo Cutter& Buck hịn đét, đã bị cắt tem sườn trước khi ra khỏi nhà máy, nhưng vẫn còn phần in nhiệt trên cổ áo thể hiện gốc gác cũng như mô tả tính năng của áo (Moisture wicking, UV protection, Comfortable, breathable). Giá niêm yết trên website của hãng là 85 USD (chưa bao gồm thuế và phụ phí).
    Giá em bán: 180K.

LA98- Áo Cutter& Buck xịn đét (cb-drytec-l-s-sail-half-zip-mock), có cái vẫn còn tem sườn nhưng phần lớn đã bị cắt tem, nhưng cổ áo vẫn còn phần in nhiệt in tên hãng . Màu: Đen, tím sim, tím đỏ, boocdo, xanh cổ vịt

[​IMG] [​IMG]

LA85- Áo cutter& Buck xịn đét (Cutter & Buck Men's CB Drytec Edge Half Zip), giá web của thương hiệu thời trang Mỹ này là chỉ hơn 80 USD chưa bao gồm tax, ship thôi ạ. Có cái vẫn còn tem sườn, có cái thì bị cắt trụi thùi lụi tem sườn, nhưng vẫn còn phần in nhiệt tên hãng trên cổ áo.
    Màu: Đen và navy

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

Ảnh giá web và cận cảnh:

[​IMG] [​IMG]

LA82-Áo thu đông Cutter and Buck xịn đét (Cutter & Buck Men's Kingsgate Embossed Half Zip ), có cái vẫn còn đầy đủ tem sườn, nhưng phần lớn đã bị cắt trụi thùi lụi. Cổ áo có phần in nhiệt in tên hãng. Cutter & Buck là thương hiệu thời trang của Mỹ , với công nghệ CB Dry Tech chống tia Uv, thoát mồ hôi, tạo cảm giác thoải mái cho người mặc. Giá của em sau thuế, ship về đến Việt Nam là hơn hai triệu VNĐ đấy ạ, Giá shop em chỉ là muỗi đốt i nox thôi ạ

[​IMG] [​IMG]

LA84-Áo thu đông Cutter and Buck xịn đét (Cutter & Buck Drytech Mesh Half-Zip Pullover)
    Cutter & Buck là thương hiệu thời trang của Mỹ , Giá web trước thuế, ship của em áo này là 99.50 USD ạ. Chi tiết giới thiệu về em áo này, mọi người đọc thêm trên trang web oversee đang bán online em ý nhé
    Màu: Em có 8 màu của hãng nhưng ko đủ size mọi người nhé ---> chỉ còn màu boocdo và màu ghi sáng.

[​IMG] [​IMG]

LA74-Áo khoác Zara man xuất xịn, giá hot chưa bằng tiền áo sơ mi đâu ạ

[​IMG] [​IMG]

LA75-Áo khoác Staff xuất Hàn xịn đét, siêu ấm. Áo dáng dài của người lớn mọi người nha. 3 màu: đen, xanh rêu, màu mận.
    Ở eo có dây rút để mọi người điều chỉnh rút eo theo ý nhé

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

LA72- Áo khoác nỉ Giordano xuất Hàn xịn đét, giá tab của em ý chỉ giản dị 59,800won tương đương tầm 1.2T chưa bao gồm tax, ship thôi ạ, màu siro grey mặc lên cực manly mọi người nhé. Bên ngoài là chất cotton mịn, bên trong là nỉ bông mềm rất ấm áp.

Cận cảnh giá tab đây ạ:

LA38-Áo Uniqlo Supima cotton dài tay xuất xịn (SUPIMA COTTON CREW NECK LONG SLEEVE T-SHIRT), vẫn còn đầy đủ tem sườn, code áo

LA65- Áo uniqlo SUPIMA COTTON v-neck xuất xịn, chất liệu mềm mại, mướt tay cực đẹp, còn đầy đủ, tem sườn code áo.

Màu: trắng, ghi, đen, navy, xanh cửu long và màu mận chín

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

LA31-Áo phông nam Uniqlo (xuất xịn), mềm, mịn, mát cho các chàng trong những ngày hè oi ả. Màu vàng chanh lạ lẫm

[​IMG][​IMG][​IMG]

LA36- Áo Polo Uniqlo xuất xịn, chất cực đẹp, còn đầy đủ tem sườn, code áo:

[​IMG] [​IMG]

LA08-Áo sơ mi 8ight Seconds, hàng hải quan, vẫn còn nguyên tab mạc và chip ạ, size S,M,L:

Chất sơ mi cotton phối với chất sơ mi jean lạ lẫm, phong cách (được phối ở cổ và tay áo,1 dạng jean rất mỏng như sơ mi thôi, thành phần của áo tất cả đều 100% cotton), rất mềm, nhẹ, mặc cực thích ạ. Mặc sơ vin như mẫu web hoặc bỏ ra ngoài jean đều OK

[​IMG] [​IMG]

Cận cảnh tem mác :

LA54- Áo khoác Nike xịn đét, màu sắc đỏ cam trẻ trung, nổi bật hót hòn họt trong ngày đônng.
    Màu sắc ở ngoài tươi tắn đẹp hơn ảnh chụp nhiều mọi người nhé, chụp mãi mà nó ko lên được màu đẹp của áo. Các mẹ xem màu ở ảnh cận cảnh tem ý, lên đúng màu hơn..

LA55- Áo khoác Tommy xịn đét, duy nhất 1 màu xanh rêu.

[​IMG] [​IMG]

LA51-Áo lông vũ xuất Hàn xịn đét, 2 mẫu như hình. Mũ có thể tháo rời được và viền lông ở mũ cũng có thể tháo rời được mọi người nhé. Tuy ở tem sườn của áo ghi là Female nhưng em thấy áo này nam nữ đều mặc được nên rất thích hợp làm áo đôi :)

[​IMG] [​IMG]

Cận cảnh tem sườn:

[​IMG] [​IMG]

LA50-Áo Easy Est 1973 xuất xịn, duy nhất 1 màu đen, cổ phối cá tính, sờ đầm tay cực thích.

LA45: Áo Aeropostale Hoodie xuất xịn, 3 màu. size XS,S,M Áo ở ngoài còn đẹp hơn hình web
    Giá tab của em ý là 42.50 $ đấy ạ. Nhưng giá ở Việt nam chúng ta thì hạt dẻ hơn rất rất nhiề

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

LA42-Áo Aeropostale Thermal Henley Shirts xuất xịn, chất liệu như kiểu thun pha len, sờ mềm mại, xốp, rất đẹp.

Giá: siêu hót cho 1 em xuất xịn 150K/c. Giá web của em ý là 39.50 USD, sau khi sales cũng vẫn là 27.65 $ chưa kể tax, ship đấy ạ..
    Màu: 4 màu như dưới.
    Size: XS,S,M,L,XL,XXL.

Đây là kích thước áo các size để các mẹ check và chọn size nhé:

Chiều dài x chiều ngang áo (khoảng cách giữa 2 nách áo nhé)

Size XS: D 63 x R 45cm
    Size S: 65 x 49cm
    Size M: 67 x 51 cm
    Size L: 74 x 58 cm.
    Size XL; 76 x 61 cm;
    Size XXL: 78 x 62 cm

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Giá web của em ý đây ạ:

LA128-Áo lông vũ Converse siêu ấm áp cho mùa đông lạnh giá
    Ao có 2 lượt khóa, nếu chật có thế kéo khóa bên ngoài, rộng thì kéo khóa bên trong.Duy nhất size 95 với chi tiết kích thước như sau: Vai áo: 40, dài tay: 52, dài áo: 70cm.
    Giá: 480K

LA23-Bộ sưu tập áo nhiều sắc màu Nautica cho các chàng trong những ngày hè, size S,M,L,XL, nhưng các màu ko đủ size, các mẹ pm check size nhé, hàng nối chuyền:

Màu 1:

Màu 3:

Màu 5:

Màu 6:

Màu 7:

Mau 8:

Mau 10:

Mẫu 12:

Mẫu 13:

LA24- Áo Nike xịn đét, size S,M,L số lượng ít:

[​IMG] [​IMG]

LA22- Áo Tom story xuất Hàn xịn đét, chất liệu mềm mại cực đẹp. Hàng xuất Hàn chắc em ko phải giới thiệu nhiều về chất lượng nữa ạ ^-^. size 95,100,105 tương đương S,M,L. Có 2 màu như hình. Có cái vẫn còn full tag, nhưng đa số đã bị cắt tag, nhưng vẫn còn tên hãng ở cổ áo và tem lụa ở sườn áo, khuyu khăc tên hãng,...

Màu 1: Kẻ xanh trẻ trung:

Cận cảnh màu và tag

Mẫu 2: Kẻ đen cá tính

Cận cảnh áo

LA20- Áo sơ mi Arrow: Thương hiệu Arrow chắc mọi người đã quá quen thuộc, em ko phải giới thiệu nhiều nữa ạ. Chất cực đẹp. Form body slimfit chuẩn đến từng cm mang đến sự trẻ trung và tôn dáng cho những ai sở hữu em nó.

Màu: xanh và tím. 2 màu thể hiện 2 cá tính khác biệt: trẻ trung và phóng khoáng, sang trọng và lịch lãm.
    Size: 37,38,39 tương đương S,M,L

[​IMG] [​IMG]

Biên cổ may phối màu trẻ trung với nẹp cổ giúp đứng cổ áo khi mặc

LQ18-Quần ngố USALL cho các xã, chất liệu mềm mại, đẹp, có 3 màu như hình:

LQ16-Quần USALL Junior, hàng nhập từ Hàn Quốc, full tag. Chất kaki mềm như vải, mát nhẹ, cực cực đẹp các mẹ nhé. Mặc mùa hè vô tư mà ko hề sợ nóng. Giá thì siêu siêu hót: 160K

Quần này là dạng Unisex tức là cả nam và nữ đều mặc được ạ. Quần thiết kế có 2 dây rút kiểu nút bên trong để điều chỉnh vòng bụng to nhỏ cho phù hợp. Ống quần có phần ống thun để xăng lên khi cần, nên có thể biến tấu thành quần ngố nhá ^-^.

Bản chất của em quần này là của kid, nhưng size to nên các bố mẹ cũng bon chen thoải mái. Và đặc biệt là rất phù hợp làm đồng phục gia đình, mà giá lại cực hạt dẻ, hihi. Em 1m55, 52 kg mặc được size 11-12 của quần này nhé, em quần này có size đến tận 17-18 lận đó ^-^. Size của con 7-8,9-10 tuổi thì giá hạt dẻ hơn nữa nhé: 120K

Bên topic trẻ em của em cũng có mẫu quần kaki USALL Junior nhưng là quần ngố nên nếu các bố mẹ mà ko thích kiểu này thì cũng có thể mua quần đó cho con để làm đông phục với mẫu quần này nhé ^-^.

[​IMG] [​IMG]

LA19- ÁO GAP, xuất xịn, 3 màu như hình, size XS,S,M. Em chỉ có mấy cái nên để SALE 150K--> Hết M, chỉ còn XS và S.

[​IMG] [​IMG]

LA13- Áo sơ mi Zaraman xịn đét, 100% linen, chỉ có vài cái thôi ạ, giá cực yêu: 270K. Size 38.

[​IMG] [​IMG]

Tem mác đây ạ:

LA11- Áo sơ mi Buckaroo, made in Korea, hàng hải quan xịn đét, duy nhất 1 size XL: 300K

[​IMG] [​IMG]

LA12- Áo sơ mi Express xuất xịn, chỉ có 4 chiếc, 3 màu ( trắng size XL, nâu sẫm size M, màu hạt dẻ size XS): 270K. Giá tab của em ý là 59.9 USD chưa kể công ship về VN đấy ạ ^-^

[​IMG] [​IMG]

Cận cảnh tem mác:

LA10-Áo thể thao Hummel, xịn đét, nam hay nữ đều bon chen được ạ: 150K/ cái, 250K/2 cái để các đôi uyên ương mua làm áo đôi nhé ^-^- --> Chỉ còn size L,XL,XXL

[​IMG] [​IMG]

Dáng áo mặc lên thế này ạ:

[​IMG] [​IMG]

Quần ngố kẻ xanh trẻ trung Cherokee xịn đét, made in combodia, kaki mềm như vải, duy nhất 1 size cho các anh 60kg, giá hạt dẻ: 110K

L-Q04- Quần cast xuất xịn cho các bố. 3 màu: tím than, đen, ghi. Giá hạt dẻ 110K. (giá tab của em ý 15.9$ chưa kể thuế má đấy ạ)

Chất liệu: 82 polyeste,13% rayon và 5 % spandex nên rất nhẹ, mát và k nhăn. Bên trong có lớp lót lưới underware và dải dút để điều chỉnh độ rộng chật nên rất thoải mái các mẹ nhé.

Túi sau quần đây ạ:

Chỉ có màu ghi thì đã bị cắt mác, còn màu đen và màu ghi thì có cái vẫn còn nguyên tem mác, thẻ bài,...các mẹ nhé.

L-TA-02-Sơ mi cộc tay Express, hàng xuất xịn, màu xanh navy trẻ trung, hiện đại cực ổn dù công sở hay đi chơi . Giá 270K. Giá tab của em ý gần 40 $ chưa kể công ship về việt nam.

Màu ở ngoài sẫm hơn, nam tính hơn ảnh chụp các mẹ nhé, em chụp ko hiểu sao, nó bị xanh hơn sản phẩm thật. Các mẹ xem hình chụp cận cạnh tem mác bên dưới nhé, màu chụp cận cảnh bên dưới đúng màu hơn

Đây là cận cảnh tem mác của em áo này ạ:

=============================================================

Sửa lần cuối: 6/2/2015
  7. shop_be_xinh

xí chỗ để up hình sau.....................................

Sửa lần cuối: 20/10/2014
    Janny Janny thích bài này.
  8. shop_be_xinh

Nhiều mẹ pm em hỏi đây là hàng new hay used. Cả 2 váy này là hàng mới nguyên tab các mẹ nhé. Em chụp ảnh nhìn rõ cá cái tab ở phía trên các mẹ nhé :)

9. heocon_bn

heocon_bn Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: THANH LÝ ÁO PHAO LÓT NỈ, HÀNG XUẤT MỸ, GIÁ SỐC NGẤT, KHÓ TIN NHƯNG CÓ THẬT: 170k

2 cái áo đầu tiên đẹp quá, chúc mẹ nó đắt hàng!

10. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

Ðề: THANH LÝ ÁO PHAO LÓT NỈ, HÀNG XUẤT MỸ, GIÁ SỐC NGẤT, KHÓ TIN NHƯNG CÓ THẬT: 170k

Áo phao màu đó có sai cho bé 1 tuổi không hả bác? sai bố mẹ 47kg mặc có vừa ko? hi mua 2 áo mẹ con giống nhau.:)

shop_be_xinh thích bài này.
  11. kem_dau

kem_dau Thành viên rất tích cực

áo phao đầu tiên có cho bé thì tốt ạ nhìn yêu quá cơ chúc chị đắt hàng nhé

12. huong shaker

huong shaker Thành viên tích cực

chị ơi cho em 1 chiếc áo đầu tiên cho ng 50kg sang hv ngoại giao bên nguyễn chí thanh đc fs ko chị ^^

13. shop_be_xinh

size bố mẹ 47kg mặc OK mn ạ, còn con gái thì màu đấy có size tầm 5-6 tuổi cơ. Vì là hàng xuất nên màu ko đủ size.
    Size nhỏ nhất là 2t lại là màu hồng đậm cơ.Hức hức.

Sửa lần cuối: 1/12/2013
  14. mebeduy

mebeduy Bắt đầu tích cực

ðề: Thanh lý áo khoác lót nỉ dày dặn, hàng xuất mỹ, giá sốc ngất, khó tin nhưng có thật: 1

Nn ở đâu ạ fs cho mình áo size 53kg tới đội cấn dc kg

15. xuu142

xuu142 Thành viên rất tích cực

ðề: Thanh lý áo khoác lót nỉ dày dặn, hàng xuất mỹ, giá sốc ngất, khó tin nhưng có thật: 1

Ao pha zara boy mau xanh con size cho nua nang 50kg ko? .t mua ao khoac toan mua size l .neu con fixx gia cho t teo.t qua lay

16. shop_be_xinh

Ðề: ðề: Thanh lý áo khoác lót nỉ dày dặn, hàng xuất mỹ, giá sốc ngất, khó tin nhưng có thậ

Đã pm, bạn check giúp mình nhé

17. shop_be_xinh

Áo phao đầu tiên có size cho bé đấy em ạ.

18. be heo xinh

be heo xinh Guest

ðề: Thanh lý áo phao lót nỉ dày dặn, hàng xuất mỹ, giá sốc ngất, khó tin nhưng có thật: 17

Danh dau ao 179k cua me ncuu xe ntn da

19. shop_be_xinh

Ðề: ðề: Thanh lý áo phao lót nỉ dày dặn, hàng xuất mỹ, giá sốc ngất, khó tin nhưng có thật

Mẹ nó ngâm cứu xem có ưng ko nhé, đảm bảo giá siêu siêu hot nhé

20. happychocolate

happychocolate Thành viên chính thức

ðề: Thanh lý áo phao lót nỉ dày dặn, hàng xuất mỹ, giá sốc ngất, khó tin nhưng có thật: 17

mẹ nó ở đâu thế, t muốn xem cái áo phao đầu tiên 170k. Pm cho tớ nhé vì tớ ko follow thớt đc đâu!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.