Kinh nghiệm: Kinh nghiệm du lịch Ba Vì

Thảo luận trong 'Du lịch' bởi davidtran1992, 2/7/2013.

1. kem_peo

kem_peo Thành viên mới

Ðề: Kinh nghiệm du lịch Ba Vì

em thấy bảo ở vườn quốc gia ba vì nhiều vắt, các khu du lịch ở Bavi em đi hết rồi, còn mỗi vườn quốc gia Ba vì thì định cuối tuần này quyết tâm đi, ngại mỗi khoản vắt. Các bác cho em hỏi, mùa này có nhiều vắt không? và soffel có chống được vắt k các bác hay dùng loại nào. Tks cả nhà nhiều

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. hai.lien1210

hai.lien1210 Thành viên chính thức

Vườn quốc gia Ba vì nó là đường nhựa rồi, đường to mà rộng lắm nên cứ yên tâm, không lo vắt đâu nhé. Quyết đi chơi rồi thì xõa luôn, không phải lăn tăn đâu :D nếu vẫn lo ngại thì phòng tránh cho an tâm. Phòng và chữa khi bị vắt cắn đây nhé, bác tham khảo, chuẩn bị tốt cho chuyến đi tới.

http://hoangtuden.com/showthread.php?t=3976

Good trip. :D(u)

kem_peo thích bài này.
  3. kem_peo

kem_peo Thành viên mới

Tks bác nhé, em lăn tăn mất con vắt này suốt mấy hôm nay, đang định đi chỗ khác, nhg lại thấy thay đổi nhiều, mãi k đi đc. Bác nói thế này e cũng tạm yên tâm rồi. Mong là cuối tuần này k mưa, để chuyến đi thuận lợi :D

4. Hạt-Tiêu

Hạt-Tiêu Guest

Mùng 1/6 vừa rồi em cũng cùng mấy anh chị em cũng lên Thiên sơn suối ngà chơi . Thep em thấy khu đấy là được nhất trên Ba Vì . Nước suối mát lạnh mà dịch vụ trên đấy cũng ok , còn có cả khu bể bơi vui chơi cho trẻ em nữa . Dọc Láng-Hòa Lạc còn có món gà nướng , các mẹ đi chơi về mệt nên tạt vào ăn chống đói :3