Hà Nội: Vitamin Pregnacare UK cho bé và bà bầu, đã về thêm His&Her Conception

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Chep & Cookie09, 14/4/2011.

1. Chep & Cookie09

Chep & Cookie09 Bắt đầu nổi tiếng

CHÀO CÁC MẸ!
    THEO YÊU CẦU CỦA MOD, MÌNH GỘP TOPIC VITAMIN BÀ BẦU VÀ VITAMIN CHO BÉ ĐỂ DỄ QUAN SÁT HƠN NHÉ. PHẦN 1 LÀ VITAMIN CHO BÉ, PHẦN 2 LÀ VITAMIN BÀ BẦU. CÁC MẸ CHỊU KHÓ KÉO XUỐNG DƯỚI ĐỂ XEM HÀNG NHÉ. MONG CÁC MẸ TIẾP TỤC ỦNG HỘ NHÀ MÌNH.

PHẦN I: VITAMIN DÀNH CHO BÉ

Si rô Wellkid baby and infant đa vitamin và khoáng chất Chai 150ml: 350k, tăng cường chất dinh dưỡng, bổ sung 14 khoáng chất, vitamin cần thiết cho bé, tăng cường Omega-3 chiết xuất từ Swiss Alpine Malt. Wellkid syrup là sản phẩm của hãng Vitabiotics- nhãn hiệu dược phẩm hàng đầu UK. Wellkid tập trung vào 4 mục tiêu: 1/ Giúp xương bé chắc khỏe 2/Hỗ trợ quá trình sản sinh và nuôi dưỡng các tế bào máu của bé 3/Hỗ trợ phát triển não và mắt 4/Hỗ trợ giải phóng năng lượng(KÍCH THÍCH BÉ ĂN NGON HƠN, HẤP THU TỐT HƠN) Dùng cho bé từ 3 tháng-5 tuổi.
    RIÊNG CHAI WELLKID NÀY THÌ TỚ KHẲNG ĐỊNH, CON UỐNG VÀO SẼ ĂN ĐƯỢC NHIỀU HƠN TRƯỚC NHÉ
    Tớ đã so sánh và nhận thấy lượng vitamine và khoáng chất trong wellkid nhiều hơn hẳn so với Abidec các mẹ nhé. Dưới đây là thông tin trong leaflet đi kèm thuốc, mình tạm dịch nhé:

Wellkid Baby Omega 3 - Vitamin tổng hợp bổ Sung Omega 3 cho trẻ từ sơ sinh dạng siro - Hộp 150ml
    Phù hợp cho trẻ mới sinh và trẻ em từ 3-5 tuổi.

Wellkid Baby & Infant của Vitabiotics là sản phẩm duy nhất giành cho trẻ sơ sinh và trẻ em cung cấp sự kết hợp toàn diện gồm 14 vitamin và khoáng chất cộng thêm chiết xuất của flaxseed oil (dầu hạt lanh) và malt (mạch nha).

Wellkid Baby & Infant nhằm tằng cường sự phát triển trí não và mắt, tăng cường sự cứng cáp của xương, sự tuần hòan của máu và quá trình giải phóng năng lượng của cơ thể bé, do đó sẽ kích thích vị giác, giúp bé ăn ngon miệng hơn.

Wellkid Baby & Infant gồm có:
    Vitamins A, C và D, như khuyến cáo cho trẻ ngoài 6 tháng tuổi.
    Các vitamin B, bao gồm B6 và B12.
    Vitamin D3 giúp xương phát triển.
    Chất chống oxy hóa vitamin E.
    Các khoáng chất sắt, kẽm và đồng đều có ảnh hưởng lớn đến các hoạt động trong cơ thể.
    Với chiết xuất từ mạch nha có xuất xứ từ dãy Anpơ – Thụy Sĩ, Wellkid Baby & Infant rất giàu dưỡng chất, đây là sản phẩm lý tưởng nhằm bổ sung dưỡng chất cho trẻ em để tăng cường khả năng giải phóng năng lượng của trẻ.
    Wellkid Baby & Infant không có chất tạo ngọt, phẩm màu hay chất tạo hương vị, không có chất cồn, đường sữa, không chứa gluten, casein, không có chất béo, muối hay men.

Liều dùng:
    Trẻ từ 3 - 6 tháng tuổi: Một ngày uống 2.5ml
    Trẻ từ 7 tháng - 5 tuổi: Một ngày uống 5ml

FEROGLOBIN 200ml giá 350k-Vitamin tổng hợp dạng si-rô bổ sung sắt, kẽm, khoáng chất và vitamin nhóm B của hãng Vitabiotics UK
    Feroglobin-B12® là sản phẩm bổ sung sắt độc đáo dưới dạng siro để cải thiện khả năng hấp thụ của cơ thể. Sản phẩm cung cấp sắt và các chất dinh dưỡng cần thiết trong quá trình tạo hồng cầu trong máu và huyết cầu tố để duy trì và tăng cường sức đề kháng cho cơ thể. Ngoài ra, sản phẩm còn chứa Vitamin C nhằm tăng khả năng hấp thụ sắt cho cơ thể, các chất chiết xuất từ trái cây tự nhiên, mạch nha và mật ong giúp người sử dụng-nhất là trẻ em dễ uống hơn
    Sản phẩm phù hợp với:
    * Trẻ em đang phát triển - để giúp duy trì cảm giác ngon miệng, tăng cường sự phát triển trí tuệ và cơ thể, tăng sức đề kháng.
    * Phụ nữ trong giai đoạn có kinh nguyệt - để giúp duy trì hình thành máu, thay thế lượng máu mất đi trong chu kỳ hàng tháng.
    * Trong thai kỳ - nhằm tăng cường quá trình tạo hồng cầu để đáp ứng nhu cầu ngày càng cao của thai nhi.
    * Người ăn chay -giúp duy trì hàm lượng chất sắt và vitamin B cần thiết cho cơ thể.
    * Vận động viên - sắt là yếu tố quan trọng cho các vận động viên để giúp duy trì sức chịu đựng và cường độ tập luyện.

PHẦN II: VITAMIN DÀNH CHO BÀ BẦU, MẸ CHO CON BÚ, CHUẨN BỊ MANG THAI

Sở dĩ mình quyết định kinh doanh thêm mặt hàng này là vì mình và mấy bạn gái thân của mình đã từng làm chuột bạch rồi và thấy kết quả rất tốt, tiết kiệm chi phí. Trước kia khi sinh cháu đầu, mình đã thử nhiều loại vitamin theo chỉ định của bác sĩ sản khoa trong nước: Procare kết hợp thêm viên acid folic, viên calci. Tuy nhiên do phải uống nhiều loại thuốc quá nên mình cũng thấy hơi bất tiện và khá tốn kém. Vả lại, sau khi mình uống thường có cảm giác nóng, nổi mụn nhọt cơ thể, đi ngoài bất thường.

Sau khi em gái mình gửi loại vitamin cho bà bầu Pregnacare về,mình chỉ cần uống đúng 1 viên/ngày là đáp ứng đủ lượng chất cần thiết cho cơ thể đang mang thai mà không còn gặp phải cảm giác nóng trong nữa. Đặc biệt, trong Pregnacare có chứa 400 mcg axit folic, đủ hàm lượng cần thiết hàng ngày, giúp hệ thần kinh của bé phát triển tốt hơn, chống dị tật ống thần kinh, bệnh down đồng thời làm tăng cường hệ thống miễn dịch của mẹ trước căn bệnh rubella để lại nhiều biến chứng khôn lường cho bé. Ngoài ra, còn có loại Pregnacare có bổ sung thêm Omega3-DHA, thành phần chủ yếu cho việc cấu thành hệ thần kinh trung ương và cấu trúc thị giác cho bé.

Sau khi bạn sinh con xong, thường thì bác sĩ sẽ yêu cầu bạn uống thêm ít nhất mỗi ngày 1 viên sắt có chứa axit folic và một viên calci để cung cấp thêm dưỡng chất cho sữa mẹ trong vòng 6 tháng đầu sau sinh. Viên lợi sữa Pregnacare after pregnancy chứa đầy đủ dưỡng chất cần thiết cho bé bú sữa mẹ, mẹ không còn lo sữa mình phải uống nhiều loại, đặc biệt còn giúp tuyến sữa của mẹ hoạt động hiệu quả hơn, sản sinh thêm nhiều sữa đủ cho bé dùng.
    Đây là các sản phẩm hữu ích, mời các mẹ tham khảo nhé
    :[/I][/B][/SIZE][/COLOR]

Pregnacare Original For before Conception, Through All of Pregnancy and Breast-feeding 90 tablets: Đây là loại vitamine truyền thống dành cho chị em trong quá trình chuẩn bị mang thai, trong thời gian mang thai và trong thời gian cho con bú. Sản phẩm cung cấp một lượng dưỡng chất cân bằng gồm 19 vitamine và khoáng chất, đặc biệt mỗi viên chứa 400mcg (4mg) acid folic, đáp ứng đủ nhu cầu acid folic cho phụ nữ mang thai và cho con bú, ngăn ngừa nguy cơ dị tật ống thần kinh, phòng bệnh rubella. Sản phẩm gồm 90 viên. Sử dụng 1 viên/ ngày.

Pregnacare Plus For before Conception, Through All of Pregnancy and Breast-feeding 56 tablets: Đây là loại vitamine bổ sung thêm Omega 3-DHA dành cho chị em trong quá trình chuẩn bị mang thai, trong thời gian mang thai và trong thời gian cho con bú. Sản phẩm cung cấp một lượng dưỡng chất cân bằng gồm 19 vitamin và khoáng chất, đặc biệt mỗi viên chứa 400mcg (4mg) acid folic và 300mg DHA, đáp ứng đủ nhu cầu acid folic cho phụ nữ mang thai và cho con bú, ngăn ngừa nguy cơ dị tật ống thần kinh, phòng bệnh rubella, giúp cho hệ thần kinh trung ương và cấu trúc thị giác của thai nhi phát triển tốt hơn. Sản phẩm gồm 56 viên, trong đó chứa 28 viên Pregnacare Original và 28 viên Omega 3 và DHA 300mg. Sử dụng mỗi loại 1 viên/ ngày.

Pregnacare Breast-Feeding : Đây là loại vitamine lợi sữa và nuôi dưỡng nguồn sữa mẹ dành cho phụ nữ sau sinh, chứa các vitamin và khoáng chất giúp sản phụ hồi phục sức khỏe nhanh chóng, có các khoáng chất kích thích hoạt động của tuyến sữa và duy trì sự bổ dưỡng của nguồn sữa mẹ, giúp cho trẻ sơ sinh bú mẹ hoàn toàn được cung cấp đủ chất. Mỗi viên thuốc chứa 300mg DHA và 700mg Calci đáp ứng đủ nhu cầu calci đối với cơ thể đang phát triển của bé, chống bệnh còi xương, tăng cường phát triển toàn diện trí não và thị giác của trẻ. Nên sử dụng suốt thời kì cho con bú. Sử dụng 2 viên vitamin + 1 viên DHA/ngày.

Pregnacare Osteocare Orignal
    Osteocare ® Original là nhãn hiệu thuốc bổ sung canxi thông dụng nhất ở UK, với lượng canxi đúng với tiêu chuẩn liều lượng cung cấp hàng ngày là 800mg và 300mg magiê kèm vitamin D và kẽm để bảo vệ xương, giúp cho xương chắc khỏe, bổ sung nhu cầu canxi trong thời kì mang thai và trẻ em thời kỳ đang phát triển
    Osteocare ® xây dựng dựa trên những phát hiện quốc tế mới nhất về vai trò của chất dinh dưỡng trong sức khỏe của xương, cũng như nhiều nghiên cứu khoa học quy mô lớn trong 20 năm qua.
    Cách dùng: Ngày 1 viên từ tuần 12-29 thai kỳ
    Ngày 2 viên từ tuần 30 trở đi và tiếp tục duy trì trong 6 tháng sau khi sinh

Pregnacare Conception for Her

Viên thuốc dinh dưỡng Pregnacare ® Conception được chế tạo đặc biệt nhằm hỗ trợ các yêu cầu dinh dưỡng của phụ nữ đang cố gắng để thụ thai, giúp cho chị em chủ động được thời gian thụ thai của mình. Công thức gồm các chất inositol, l-arginine, n-acetyl cysteine và selen cộng, 400mcg axit folic, đặc biệt L-Arginine – Là tiền chất của nitric oxide (NO), L-arginine gây ảnh hưởng đến quá trình phóng noãn từ buồng trứng (quá trình rụng trứng) cũng như duy trì lưu lượng máu của nang trứng giúp nang trứng khỏe mạnh và thúc đẩy quá trình thụ tinh...
    Loại thuốc này có tác dụng tăng cường khả năng thụ thai, hỗ trợ rất tốt cho các cặp vợ chồng đang phải sử dụng các biện pháp hỗ trợ sinh sản IUI và IUF

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Chep & Cookie09
    Sửa lần cuối: 24/9/2013
  2. bacmailinh

bacmailinh Thành viên hội Cún

Ðề: Vitamine PREGNACARE từ UK cho chị em chuẩn bị mang thai, bà bầu và bà mẹ đang cho con

Tớ đọc qua thì thấy Pregnacare Plus hơn Pregnacare Original ở 300mg DHA thôi đúng ko hay còn gì nữa? Bạn báo giá cho tớ 2 lọai trên nhé, nếu có thể thì tư vấn cụ thể hơn giúp tớ. Ấy pm riêng hộ tớ nhé, vì tớ hay quên ko quay lại topic xem

Chep & Cookie09 thích bài này.
  3. Chep & Cookie09

Ðề: Vitamine PREGNACARE từ UK cho chị em chuẩn bị mang thai, bà bầu và bà mẹ đang cho con

Bạn ơi bạn check pm giúp mình nhé, mình đã trả lời bạn cụ thể và tư vấn cách dùng rồi đó. Tks bạn đã ghé thăm shop. Hi vọng được phục vụ bạn.

4. Chep & Cookie09

Các mẹ order vitamine cho mình khất đến thứ 4 tuần tới (4/5) sẽ giao hàng nhé. Nhà mình đi nghỉ lễ. Chúc cả nhà có kì nghỉ vui vẻ.

5. KemThoi

KemThoi Thành viên mới

pm cho mình xin giá của pregnacare breast-feeding. Theo như mình dùng thì dùng 2 viên vitamin và 1 viên omega/ngày chứ. 1 hộp dùng trong 1 tháng mà.

6. Chep & Cookie09

Bạn ơi mình đã gửi pm cho bạn rồi nhé. Bạn check giúp mình nha.

7. Chep & Cookie09

Sắp có đợt hàng mới về. Giá rất tốt. Các mẹ có nhu cầu pm để mình báo giá tốt nhé.

8. tinhyeucuatoi

tinhyeucuatoi Thành viên rất tích cực

Pm mình giá của mấy loại cho bà bầu và thuốc lợi sữa nữa nhé

9. hakitty

hakitty Thành viên tích cực

pm cho mình giá cả 2 loại này nhé.

10. Chep & Cookie09

Bạn check pm giúp mình nhé. Mình đã trả lời rùi đó. Tks bạn đã ghé thăm.

11. Chep & Cookie09

Vitamine bà bầu và kem chống rạn da đã có hàng mới về nhé.

12. ngoctubk

ngoctubk Thành viên sắp chính thức

Em đang quan tâm các sp Pregnacare, nhưng nó là dược phẩm, có phải dùng theo chỉ định của bác sỹ không ạ?

13. snake77

snake77 Bắt đầu tích cực

Cho mình xin giá 2 loại Vitami oringinal và plus với, mình đã nghe đứa bạn ở UK giới thiệu về loại này nhưng chưa có điều kiện mua được.

14. Chep & Cookie09

Bạn ơi đây là dạng vitamine nhé. Mình dùng theo đơn thuốc bác sĩ kê toa cho em mình ở UK đấy. Rất hiệu quả đấy. Mình đang dùng nè.

Sửa lần cuối: 21/6/2011
  15. Chep & Cookie09

Bạn check pm giúp mình nha. Tks bạn nhiều.

16. Mẹ Hải Nguyên_hp

Mẹ Hải Nguyên_hp Thành viên tích cực

PM cho tớ giá loại Pregnacare plus nha.... tớ lấy nhiều có được giảm giá không nàng? hàng có sẵn ko?

17. MeBo08

MeBo08 Thành viên tập sự

Bạn Pm cho mình giá sản phẩm 3 loại này với nhé. Thanks.

18. Chep & Cookie09

Hàng có sẵn mẹ nó nhé. Tớ đã để giá cực kì hợp lí rùi. Nếu mẹ nó lấy số lượng như lấy buôn thì mới giảm hơn tí xíu. Mẹ nó check pm nhé

19. Chep & Cookie09

Bạn check pm giúp mình nhé. Tks bạn nhiều.

20. exotic_shop

exotic_shop Bắt đầu tích cực

Chị ơi, chị pm giá sản phẩm cho em nhé! Thuốc này mình cứ uống theo hướng dẫn thôi hả chị?