Toàn quốc: Nịt quế tiêu mỡ, thon bụng và....

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi thaomit, 26/1/2010.

1. thaomit

thaomit Thành viên chính thức

THẢO MÍT xin trân trọng giới thiệu với các mẹ sản phẩm nịt quế tiêu mỡ, thon bụng cực kỳ hiệu quả.
    Giá sản phẩm:
    1. Nịt đầu gối quế: 100k/1bộ: dành cho những người hay hoạt động thể thao, đau nhức xương khớp, người già....
    2. Nịt bụng - lưng xuất khẩu cao cấp: 200k/1sp - dành cho những người V2 tích mỡ, phình to - giúp thon bụng, tiêu mỡ, ngăn ngừa bệnh đau lưng....
    3. nịt bụng và lưng xuất khẩu: 150k/1sp - dành cho những người V2 tích mỡ, phình to - giúp thon bụng, tiêu mỡ, ngăn ngừa bệnh đau lưng..
    4. nịt bụng mini: 100k/1sp, nhỏ gọn để mặc đồ.
    5. Các loại lót giầy quế nam nữ: 15k/1đôi: từ size 36- 42: sp chất lượng Châu âu, ko sp nào tốt hơn thế, hút ẩm trong giày, boot, điều hòa các huyệt đạo ở lòng bàn chân, đặc biệt tốt cho người bệnh tiểu đường, phong tê thấp....
    trong mỗi sp đều hướng dẫn đầy đủ cách sử dụng và bảo quản, công dụng.....
    Cách mua hàng:

Các bạn chuyển khoản vào TK của mình ở dưới phần chữ ký và nt họ tên, địa chỉ, số đt cụ thể cho mình, mình sẽ CPN cho các bạn ngay khi có tiền trong TK.

MS01: NỊT BỤNG VÀ LƯNG HƯƠNG QUẾ
    Các sản phẩm Nịt Bụng & Lưng Hương Quế là những sản phẩm chất lượng cao, có tác dụng phòng và chữa các bệnh mùa đông cũng như các bệnh về xương khớp; sản phẩm được sản xuất từ bột quế Trà My kết hợp với một số thảo dược.
    Công Dụng
    Các sản phẩm Nịt Bụng & Lưng Hương Quế có tác dụng giữ ấm cơ thể, tiêu dần mỡ, thon bụng, tạo dáng đẹp. Ngừa rối loạn tiêu hóa, thích hợp cho nguời béo phì, phụ nữ sau khi sinh. Ngừa đau lưng (Món quà cho các bạn lái xe, công việc đứng hoặc phải ngồi nhiều).
    Cách Dùng
    Bạn hãy nịt vào lưng, bụng 4-6 tiếng đồng hồ mỗi ngày vào lúc thích hợp. 10 ngày nên mang ra phơi nắng hoặc sấy nóng. Phù hợp với tất cả các vòng bụng lớn nhỏ.
    Sau khi sinh 15 ngày nịt 1 giờ/ngày
    Sau khi sinh 3 tháng nịt 2 giờ/ngày
    Sau khi sinh 6 tháng nịt 4 giờ/ngày
    Lưu ý:
    Phụ nữ có thai không được dùng (nịt lưng - bụng). Phụ nữ sinh mổ sau 2 tháng mới được dùng, khi dùng cần lót một lớp vải mỏng, tránh tiếp xúc trực tiếp lên da.
    Đọc kỹ hướng dẫn kèm theo bên trong bao bì sản phẩm trước khi dùng. Khi dùng NÊN lót một lớp vải mỏng để tránh tiếp xúc trực tiếp lên da.

MS02. NỊT GỐI QUẾ (món quà tuyệt vời cho anh xã chơi thể thao, cho các cụ già đi bộ...):
    chỉ với 100k/1cặp

Công Dụng
    Có tác dụng tốt đối với người bị bệnh khớp gối; giảm đau, nhức mỏi đầu gối, phòng ngừa bệnh phong tê thấp và khớp gối.
    Cách Dùng
    Khi đau hoặc mỏi gối, hãy nịt ngay vào đầu gối. Có thể sử dụng liên tục 24h/ngày. (Rất thích hợp cho tuổi già).
    Phù hợp với tất cả các khuỷu gối.
    MS03. Lót Giày Hương Quế, CHỈ CÓ 15K/1ĐÔI(CHO ĐÔI CHÂN THƠM LỪNG)
    Sản phẩm Lót Giày là dòng sản phẩm có chất lượng vượt trội và cũng là dòng sản phẩm chủ lực của công ty Hương Quế.
    Lót Giày Hương Quế, sự kết hợp hiệu quả giữa bột quế Trà My và một số loại thảo dược nhiên nhiên quý khác, đã được kiểm nghiệm tại Việt Nam và CHLB Đức về chất lượng và các tiêu chuẩn đảm bảo sức khỏe con người.
    Kết Cấu Sản Phẩm:
    Lót giày quế là tấm lót dưới chân, được tạo ra từ nguyên liệu chính là bột quế Trà my - Quảng Nam. Loại quế có độ tinh dầu cao và mùi hương thơm ngát. Bề mặt của miếng lót giày được làm từ các loại vải mềm và hút ẩm, đồng thời cũng phát huy được tác dụng của các thành phần bên trong.
    Công Dụng
    Hút ẩm, khử mùi hôi chân; giữ chân khô, ấm và thơm; phòng ngừa tê thấp; điều hoà các huyệt đạo lòng bàn chân;
    Đặc biệt có tác dụng tốt cho người bệnh tiểu đường, bệnh phong tê thấp
    Cáh Dùng
    Để hẳn trong giày. Khoảng 10 ngày nên mang ra phơi nắng hoặc sấy nóng. Sản phẩm có đủ các size từ 30 đến 48.

CALL ME: 01276064723
    THANKS

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thaomit
    Sửa lần cuối: 25/2/2010
    meplinhMoon_Peo thích.
  2. me bive

me bive mẹ của bé Bive

sau sinh 1 năm thì như nào mẹ nó nhỉ????????????????????

3. thaomit

sau sinh 1 năm là nịt tốt rồi.
    phù hợp với sau sinh, với nhân viên văn phòng, ngồi nhiều bụng tích mỡ..sợ lắm, phù hợp với cả các quý ông bụng sếp nữa nhé...và đặc biệt hơn là còn ngăn ngừa bệnh đau lưng.
    mình hôm nào cũng nịt đi làm, mùi thơm lừng luôn.

4. Thỏ_Ngọc_2009

Thỏ_Ngọc_2009 Thành viên chính thức

Nghe hấp dẫn quá, các mẹ dùng thử hiệu quả thì mình cũng dùng.

5. me bive

me bive mẹ của bé Bive

mở hàng giá cả như nào??????????????????????

6. pipi82

pipi82 Thành viên chính thức

Bạn ơi, bạn ở đâu thê? Mình muốn mua 1 nịt bụng quế!

7. hathu222

hathu222 Thành viên rất tích cực

ơ cho e hỏi!1 cái chỉ dùng đc 1 lần thui ah???thế thì cũng tốn nhỉ???hix!bac ở đâu e rủ a xã ra xem thía nào rùi ủng hộ luôn ah!!!

8. thaomit

trời ơi, dùng cả năm luôn nhé, chun đẹp ko bị nhão đâu
    Mình ở Thái Nguyên, bạn vào trang web của Hương quế mà xem, toàn xuất khẩu đi nước ngoài thôi, hàng tốt giá đẹp vậy mà tội gì người Việt mình không dùng hàng Việt nhỉ?
    hihi. yên tâm là bạn thử dùng đi sẽ thích ngay thôi, nhiều người mua làm quà tặng nữa.
    :razz::razz:

9. thaomit

mình ở Thái Nguyên, các bạn mua lẻ, vui lòng cộng thêm 20k ship CPN cho mình, nếu mua từ 10 sp (gồm nịt bụng, nịt gối, lót giầy, hài đi trong nhà....)trở lên , mình sẽ miễn ship. Các bạn ở Hà Nội nên chung nhau lấy hàng ở 1 đầu mối cho đỡ tiền ship.
    sản phẩm uy tín, chuyên xuất khẩu rồi, các bạn yên tâm nhé.
    thanks

10. thaomit

NỊT QUẾ TIÊU MỠ, THON BỤNG VÀ....chỉ với 150k

THẢO MÍT xin trân trọng giới thiệu với các mẹ sản phẩm nịt quế tiêu mỡ, thon bụng cực kỳ hiệu quả chỉ với 150.000/1sản phẩm
    bụng mình từ 95cm sau sinh giờ giảm còn 70cm, và đang tiếp tục đi xuống nữa.
    MS01: NỊT BỤNG VÀ LƯNG HƯƠNG QUẾ
    Các sản phẩm Nịt Bụng & Lưng Hương Quế là những sản phẩm chất lượng cao, có tác dụng phòng và chữa các bệnh mùa đông cũng như các bệnh về xương khớp; sản phẩm được sản xuất từ bột quế Trà My kết hợp với một số thảo dược.
    Công Dụng
    Các sản phẩm Nịt Bụng & Lưng Hương Quế có tác dụng giữ ấm cơ thể, tiêu dần mỡ, thon bụng, tạo dáng đẹp. Ngừa rối loạn tiêu hóa, thích hợp cho nguời béo phì, phụ nữ sau khi sinh. Ngừa đau lưng (Món quà cho các bạn lái xe, công việc đứng hoặc phải ngồi nhiều).
    Cách Dùng
    Bạn hãy nịt vào lưng, bụng 4-6 tiếng đồng hồ mỗi ngày vào lúc thích hợp. 10 ngày nên mang ra phơi nắng hoặc sấy nóng. Phù hợp với tất cả các vòng bụng lớn nhỏ.
    Sau khi sinh 15 ngày nịt 1 giờ/ngày
    Sau khi sinh 3 tháng nịt 2 giờ/ngày
    Sau khi sinh 6 tháng nịt 4 giờ/ngày
    Lưu ý:
    Phụ nữ có thai không được dùng (nịt lưng - bụng). Phụ nữ sinh mổ sau 2 tháng mới được dùng, khi dùng cần lót một lớp vải mỏng, tránh tiếp xúc trực tiếp lên da.
    Đọc kỹ hướng dẫn kèm theo bên trong bao bì sản phẩm trước khi dùng. Khi dùng NÊN lót một lớp vải mỏng để tránh tiếp xúc trực tiếp lên da.

MS02. NỊT GỐI QUẾ (món quà tuyệt vời cho anh xã chơi thể thao):
    chỉ với 100k/1cặp

Công Dụng
    Có tác dụng tốt đối với người bị bệnh khớp gối; giảm đau, nhức mỏi đầu gối, phòng ngừa bệnh phong tê thấp và khớp gối.
    Cách Dùng
    Khi đau hoặc mỏi gối, hãy nịt ngay vào đầu gối. Có thể sử dụng liên tục 24h/ngày. (Rất thích hợp cho tuổi già).
    Phù hợp với tất cả các khuỷu gối.
    MS03. Lót Giày Hương Quế, CHỈ CÓ 15K/1ĐÔI(CHO ĐÔI CHÂN THƠM LỪNG)
    Sản phẩm Lót Giày là dòng sản phẩm có chất lượng vượt trội và cũng là dòng sản phẩm chủ lực của công ty Hương Quế.
    Lót Giày Hương Quế, sự kết hợp hiệu quả giữa bột quế Trà My và một số loại thảo dược nhiên nhiên quý khác, đã được kiểm nghiệm tại Việt Nam và CHLB Đức về chất lượng và các tiêu chuẩn đảm bảo sức khỏe con người.
    Kết Cấu Sản Phẩm:
    Lót giày quế là tấm lót dưới chân, được tạo ra từ nguyên liệu chính là bột quế Trà my - Quảng Nam. Loại quế có độ tinh dầu cao và mùi hương thơm ngát. Bề mặt của miếng lót giày được làm từ các loại vải mềm và hút ẩm, đồng thời cũng phát huy được tác dụng của các thành phần bên trong.
    Công Dụng
    Hút ẩm, khử mùi hôi chân; giữ chân khô, ấm và thơm; phòng ngừa tê thấp; điều hoà các huyệt đạo lòng bàn chân;
    Đặc biệt có tác dụng tốt cho người bệnh tiểu đường, bệnh phong tê thấp
    Cáh Dùng
    Để hẳn trong giày. Khoảng 10 ngày nên mang ra phơi nắng hoặc sấy nóng. Sản phẩm có đủ các size từ 30 đến 48.
    CALL ME: 01276064723
    THANKS

Sửa lần cuối: 25/2/2010
  11. MeXeko

MeXeko Mẹ yêu con và bố nhất đấy

Nịt bụng có tác dụng gì hok hả bạn? Có gì đảm bảo là dùng thì sẽ giảm được mỡ bụng hok? Có được dùng thử hok? Mình quan tâm móm này. Bụng mình dạo này to quá.

12. mekunhim

mekunhim Thành viên rất tích cực

Bụng đang to quá, con 2 tuổi mà k làm thế nào cho mi nhon đc. Mẹ nào cùng ước mơ thì đặt hàng chung đi...Dùng thử xem ntn.

13. hoadauxuan

hoadauxuan Bắt đầu tích cực

Ui bụng mình cũng tích mỡ kinh, cho mình hỏi đeo cái này ngồi làm việc có khó không, nịt mềm hay cứng hả bạn

14. thaomit

nịt mềm bạn ạ, ôm thít vào bụng mà ko tạo cảm giác khó chịu, nịt chia làm 2 phần, 1 phần lót quế, phần còn lại là chun dày giãn, phù hợp với tất cả các vòng bụng lớn nhỏ vì có size to, size bé.
    nịt bụng rồi bạn vẫn mặc đồ công sở bình thường, ko lộ bụng.
    bạn cứ dùng thử đi rồi lại thích mê ngay
    thanks

15. PhuongLe1985

PhuongLe1985 Thành viên nổi tiếng

bác nào order thì chung vào để order cùng em nhé, bùng em 75 mỡ lỏng, nhão nhoét, lưng thì ú ụ, toàn mỡ là mỡ. Cho mình hỏi, dùng bao lâu thì giảm được như bạn?

16. thaomit

sp này vừa tiêu mỡ, thon bụng, vừa ngừa rối loạn tiêu hoá, ngừa đau lưng. nếu bạn chưa tin, vào trang hương quế xem chi tiết các sản phẩm, bạn sẽ thấy đây là sản phẩm hàng VNCLC toàn xuất khẩu đi nước ngoài, vừa làm đẹp vừa có tác dụng phòng bệnh nữa nhé.
    thanks

17. bố mẹ yêu Mít

bố mẹ yêu Mít Thành viên chính thức

Nịt này nịt bao lâu thì giảm như bạn nói nhỉ????

18. thanhthu822000

thanhthu822000 Thành viên chính thức

em muốn order 1 nịt bụng và 1 đôi miếng lót dày ạ

19. thaomit

bạn ơi, nịt liên tục trong 1 tháng là thấy hiệu nghiệm rồi
    thanks

20. thaomit

pm cho bạn rồi nhé.
    nịt dùng liên tục 1 tháng là đã thấy hiệu quả rồi,
    yên tâm nhé, hàng này người nước ngoài dùng nhiều lắm vì bụng họ mỡ hơn bụng VN mình nhiều.
    thanks