Toàn quốc: VÁY ĐÔI MẸ VÀ BÉ_ĐỒNG PHỤC CẢ GIA ĐÌNH_Mẫu Hàng Thu mới UPDATE các mẹ ơi ^^

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Gấu Mẹ Vĩ Đại, 29/1/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

[​IMG][​IMG]

2. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

set váy đôi của mẹ Ngọc Lò đúc

3. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

set váy đôi của mẹ Hà :
    [​IMG][​IMG]

set váy đôi của mẹ Hằng :
    [​IMG][​IMG]

set váy đôi của mẹ con chị Ngọc Lò đúc

4. Ms.linhlam

Ms.linhlam

Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

chị T ơi váy của bé Bông nhà em bao nhiu $ đấy,pm cho em cái nhé

5. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

480k nhé em, hôm trcs pm rùi mà ^^

Ms.linhlam thích bài này.
  6. Ms.linhlam

Ms.linhlam

Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

sao em ứ nhận đc nhỉ?nhưng em đang băn khoăn 1 cái là nếu may bồng bềnh như tutu thì chị có phải làm thành nhìu lớp ko chị?

7. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

có chứ, nhiều lớp mà........................

8. Ms.linhlam

Ms.linhlam

em bảo nếu nhìu lớp thì mặc mùa thu sẽ okie,nhưng nếu khoét lưng sau như thế thì sợ mùa đông mặc đc ko?

9. Chich Bong iu iu

Chich Bong iu iu Thành viên tích cực

Ðề: Váy design handmade cho con gái yêu,váy đôi cho con và mẹ,mong các mẹ ủng hộ

thich kieu set 3 sp cua nha me Quyen :D, bo 3 sp day bao tien ha me no?

10. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

làm 01 áo thun bó màu đen hoặc màu da là ok mà e ^^

11. Ðề: Váy design handmade cho con gái yêu,váy đôi cho con và mẹ,mong các mẹ ủng hộ

set đấy 820k mẹ nó nhé,chất vải đẹp nhé mẹ nó

12. Ms.linhlam

Ms.linhlam

okie bác thống nhất vậy bác nhé,để em ngó xem cần số đo gì nào,tối về đo luôn,mà bác chọn cho em ren đen nào nhìn xịn xịn í nhé để mặc cho đỡ ngứa,cúp ngực bác cứ làm i như người lớn í cho nó hoành tráng ko cần nhẹ nhàng hơn đâu bác ạ

13. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

hiiiiiiiiiiiiii,....chị Bống sẹc xi thế a............................ok mẹ cháu..............

14. Ms.linhlam

Ms.linhlam

chị ơi có cần thiết phải đo ko chị,vì em đo sợ ko chuẩn í,hay bác kiếm số đo của bọn mặc sz 90 cho em đc ko?vì mọi khi may nhà chị m2m thì chị ấy toàn lấy số đo chuẩn sz 90 may cho bé là okie chị ạ,chứ em ko biết đo,đo thừa thiếu mặc lên mất xinh.

15. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

740k nếu bé :h: tuổi và 760k nếu bé >3 tuổi nhé mẹ nó ơi

16. tinababy

tinababy

dễ thương quá ah..... quýnh dấu lại để theo dõi mới được....chúc chủ top đắt hàng....xx

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.