Hà Nội: Là Con Gái thật tuyệt ! Mấy em dơi chuột mới về ai mặc cũng xinh !

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi C_T, 4/5/2012.

1. C_T

C_T Vì em là gió...

MẶC ĐẸP SHOP
    TÔN VINH VẺ ĐẸP CON NGƯỜI

Ms Wild_Grass 0973 506 820
    THÔNG BÁO
    Cmt của các mẹ sau khi mua hàng nhà em nhé :D

I. Quần chip

1.Em này chất mặc cực thích luôn ạ, mẹ nào thích đơn giản thì em này quá ok, chất cotton. ( Mã 0815)
    Giá em nó là 28k/ 1 em ạ

2. Em này thuộc hàng đắt nhất trong đống hàng của em, chất lạnh, màu thật đẹp hơn nhiều ạ. Nó có 2 kiểu hoa văn ạ.
    Em này phải gọi là chất miễn chê mặc là thích, dáng ôm trọn mông các mẹ nhé

Em chụp cùi quá :-k
    ( Mã SA 13053)

Giá em nó là 65k

3.Em này chất cotton, co giãn thoải mái, zen đen, xinh yêu vô cùng ( Mã 059-1)

Giá em nó là 55k

4. Em này phải nói là bán chạy như tôm tươi, dáng sexy, màu da báo, co giãn cực kỳ ạ:">( Mã SA 1401)

Giá : 45k

5. Em này chất như em trên màu ngoài đẹp hơn nhiều ạ :D, đường ren cực xinh luôn :"> ( Mã SA 13092)

Giá : 50k

6.Em này ren đen ạ, dáng thì khỏi bàn, mặc thoáng , cầm lên tay đã thích chứ đừng nói mặc ạ >"<( mã SA 13088)

7.Còn chip xinh yêu, dễ thương vô cùng này thì các mẹ mua cho con gái nhé, cái này em bán chạy lắm lắm luôn đấy ạ :"> ( Mã 209)
    Em naỳ nhiều màu ạ (hồng, xanh, tím, ghi, vàng nhạt, đỏ)
    Giá : 25k

8. Em này cũng thuộc vào hàng cực hot của nhà em đấy ạ. Chất cotton, đơn giản, mặc lên gọn gàng, xinh xắn lắm luôn. Mẹ mặc ok mà con mặc cũng yêu luôn ạ! ( Mã 140)
    Em naỳ cũng nhiều màu ạ
    Giá 30k

9.Đây là 2 em mẫu khác, các mẹ mua cho các con ạ. Cực xinh, cực yêu luôn ạ (u)
    ( Mã 5012. 5103)

2 em này đều 25k và nhiều màu ạ

10. Em này lại thuộc hàng chất lạnh cực đẹp rồi ạ. Mặc cứ gọi là thích mê ạ ^^
    ( Mã SA 14036)

II. Bây giờ đến Áo chip xinh ạ !!!

1. Em này quả tròn mặc lên tôn ngực cực kỳ , lại còn thêm hạt mátxa êm ái vô cùng các mẹ nhé :p

Mã 5531
    Giá :155k

2. Em này dáng dễ mặc, xinh, yêu, chất thì khỏi bàn nhé, có nhiều màu : tím khoai môn, tím nhạt, lòng tôm.
    Mã 5551
    Giá 170k

3. Em này chỉ có 1 màu nâu thôi, em chụp xấu chứ em này phải mặc lên mới thấy hết cái đẹp các mẹ ạ :*
    Mã 5533
    Giá 160k.

4. Em này mẹ nào thích bản dây to, không bị lằn lưng thì chọn em này ạ
    Cực dễ mặc luôn
    Có màu hồng và màu da như thế này ạ

Mã 5576
    Giá : 135k

5. Em này mặc lên thì quá trẻ trung dễ thương rồi ạ
    Em nó có màu vàng, phấn hồng

Mã 8012

Giá 135k

6. Em này dáng quả gọn , dễ mặc ạ. Em này giá dễ chịu thôi ạ
    Màu : Đen, tím, hồng, xanh đen

Mã : 607
    Giá : 85k

7. Em này các mẹ mua cho các con nhé.
    Cực trẻ trung, nhiều màu cực kỳ ạ : Đem, hồng, tím, trắng

Mã 1068

Giá : 70k

8.Em này có dáng quây các mẹ nhé, các mẹ mặc trong áo sơ mi vải voan mỏng thì vừa mát, vừa kín đáo vừa lịch sự mà cũng vừa gợi cảm nữa ạ :D

Mã 555

Giá em nó cực dễ chịu : 75k ạ

9. Đặc biệt em này dành cho các mẹ nào có khổ ngực lớn, thích mặc đệm mỏng thì em này là nhất luôn, mặc đẹp ôm trọn quả luôn, mút thì mỏng các mẹ nhé
    Mã A88

Giá em nó 110k ạ

10. Em này tầm trung dễ mặc các mẹ nhé , có màu da, đen , hồng

Mã 108

Giá em nó là 75k ạ

III. Bây giờ tới bộ ạ :D
    Bộ đồng giá là 105k các mẹ nhé. Các mẹ thích bộ nào thì cứ pm em. Mặc cả bộ chị em mình được tôn chân kính lên bao nhiêu đấy ạ ;))

IV. Bây giờ tới mẫu phông nhà em :">
    Mỗi mẫu chỉ có 1 cái thôi ạ :D . Giá em cứ để đồng giá phông 105k, sơ mi 110k ak

[​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Các em phông các mẹ có thể phối như thế này ạ. Ảnh dưới là em mango màu trắng đấy ạ ^^. Trông cực kỳ khoẻ khoắn luôn ạ. Đi chơi mà mặc mấy em phông này với em tregging thì hết í ạ

Em cánh rơi các mẹ kết hợp như thế này ạ, lên dáng cứ gọi là hết í ạ ^^. Áo của em màu xanh nõn lại càng nổi da ạ :rolleyes::rolleyes:

http://www.*********/upload/3-2011/images/2011-08-23/1314087295-taylor-swift7.jpg

Xem thêm các chủ đề tạo bởi C_T
    Sửa lần cuối: 12/6/2012
  2. C_T

C_T Vì em là gió...

Ðề: Mặc Đẹp Shop_Tôn vinh vẻ đẹp con người!

Em xí chỗ để cập nhật thông tin nhé :D

3. C_T

C_T Vì em là gió...

Nhân dịp khai trương em sẽ freeship cho 20 đơn hàng đầu tiên ạ!

4. megaunho

megaunho Vân: 01644042446

Hi nàng. Chúc mừng nàng khai trương nhà mới nhé :D. Cho chị mở hàng hai em chip số 1 và 1 em số 10 nhé. Cũng thích em số 2 nhưng ngại vụ ren dài nên để suy nghĩ thêm :D. Tuần sau nàng mang cùng bánh nếp cho chị luôn thể nhé. Cảm ơn nàng :D

C_T thích bài này.
  5. C_T

C_T Vì em là gió...

Eo ơi được chị mở hàng em đang sướng đây., được rồi tuần sau mang nếp cho chị rồi mang cả chip luôn. Yêu chị quá thể ý :*:*:*:*
    Em số 2 thì em sẽ mang kèm chị mà thích thì duyệt thử coi ^^. hihi. Em í hơi bị đẹp luôn.
    Tại em chụp cùi quá í @.@.
    Tặng hoa chị này(u)

6. C_T

C_T Vì em là gió...

Cách chọn áo lót vừa vặn

Một nghiên cứu đã cho thấy 70% phụ nữ thường xuyên mặc áo ngực sai kích cỡ. Vậy phải làm thế nào để chọn ra một cái vừa vặn trong hàng loạt kiểu dáng đang được tung ra hàng ngày?
    Ảnh: amazon.

"Cho dù bạn đi mua hàng trong một siêu thị lớn hay tại một cửa hàng nhỏ, bạn cũng nên dành thời gian để thử đồ", Lauren Blankenship, chủ cửa hàng đồ lót Bodyhints ở New York, Mỹ, nói. "Mỗi nhà sản xuất lại có các kiểu may khác nhau, nên thường sẽ có một nhân viên cửa hàng vào phòng thay đồ giúp bạn. Hầu hết các áo lót phải vừa vặn ít nhất ở 2 chỗ - lưng và vai. Ban đầu chiếc áo lót trông có vẻ không khít, nhưng với sự giúp đỡ nó sẽ trở nên vừa vặn hơn".

Ngoài việc tạo cảm giác thoải mái, điều quan trọng nhất là chiếc áo nịt ngực cần phải nâng đôi gò bồng đảo lên độ cao vừa phải. Gấp một cánh tay lại để tạo thành góc vuông, đặt ngang người. Bộ ngực của bạn cần phải nằm chính giữa vai và khửu tay.

Sau đây là một số lời khuyên chọn áo lót do Blankenship cung cấp:

- Đo kích cỡ cơ thể. Mặc áo lót vào, đo chính xác vòng ngực nằm ở ngay dưới bầu ngực. Nếu đó là số lẻ, cộng thêm 12 cm để ra kích cỡ áo lót; nếu là số chẵn, cộng thêm 10 cm. Để đo kích cỡ bầu ngực, đặt dây đo nằm lỏng quanh phần to nhất của bộ ngực. Lấy số đo thứ 2 trừ số đo thứ nhất. Nếu sự chênh lệch là 1 inch (2,5 cm) thì kích cỡ là A, chênh lệch 2 inch (5 cm) kích cỡ là B, tương tự 3 inch = C, 4 = D, 5 = DD, 6 = DDD hay E.

- Áo lót cần phải nằm phẳng trên người. Nếu bầu ngực của bạn bị nhúm 2 bên, bạn cần hạ kích cỡ áo lót, không phải cỡ bầu ngực. Phần vải nằm giữa bầu ngực cũng phẳng trên da. Để mặc áo đúng, đeo quai dây vào trước, rồi cúi người về phía trước để bầu ngực nằm lọt trong quả áo rồi mới cài khóa lại.

- Quả ngực cần phải ôm lấy bầu ngực. Quả ngực của bạn cần phải đầy, ôm gọn rìa 2 bên ngực. Nếu ngực bạn vẫn bị phì sang 2 bên hoặc trồi lên trên, bạn cần phải tìm kích cỡ quả ngực to hơn với phần che lớn hơn. Nếu bạn thích quả mềm, cần đảm bảo vải không bị nhúm ở đầu vú. Với áo lót có gọng, cần chắc chắn rằng ngực bạn nằm khít trong quả ngực và không có khoảng trống.
    Ảnh: ebay.

- Dây đeo cần thoải mái nhưng không dễ rơi xuống. Nó cũng không nên để lại dấu hằn trên da. Nếu dây đeo vẫn rơi xuống sau khi đã điều chỉnh, thì có thể ngực bạn đã không nằm khít trong quả ngực và bạn cần phải hạ kích cỡ quả ngực. Nếu dây đeo để lại dấu hằn, nó không hẳn có nghĩa là quá chật. Bạn có thể cần tìm một áo lót có sự nâng đỡ tốt hơn. Nếu áo lót bị kéo cao lên phía sau lưng, tìm một khóa chặt hơn hoặc kéo dài dây đeo. Nếu vẫn không được thì nên thu nhỏ kích cỡ áo lót. Phần dây phía sau lưng nên nằm ở dưới phần thấp nhất của xương bả vai.

- Chú ý áo lót có gọng. Gọng có trong 90% áo lót được tạo ra ngày nay. Một vài năm trước, có nghiên cứu cho rằng gọng có thể tạo u nang trong vú và gây ung thư. Nhưng đó là do phụ nữ mặc áo lót có gọng ôm quá chặt lên người nên qua thời gian, cơ thể phản ứng. Vì vậy, điều thiết yếu là với mọi loại áo lót, nó cần phải ôm vừa vặn.

- Hiểu bộ ngực của mình. Nếu bạn tìm mua áo lớn hơn cỡ B, hãy tìm loại có gọng mềm, nó sẽ nâng đỡ và mang lại hình dáng tự nhiên không gò bó. Áo lót có gọng cứng ôm kín có thể tạo vẻ đẹp ấn tượng nhưng sẽ gây khó chịu. Áo có quả nằm ngang, làm hở ra phần trên của ngực, sẽ giúp bộ ngực được nhô cao. Nguyên tắc chung là: tạo hình dáng bộ ngực bằng áo lót có gọng, nâng ngực bằng quả nằm ngang, và tạo bộ ngực lớn hơn bằng áo lót có độn.

Cuối cùng, hãy nhớ rằng:

- Áo lót bằng lụa mềm mại trông vẫn đẹp nhất.

- Chọn màu áo lót phù hợp với màu da, chứ không phải màu vải trang phục bạn đang mặc.

- Nếu bạn có ngực lớn hoặc nhỏ, nên mua ở những cửa hàng chuyên về đồ lót. Bạn không chỉ có nhiều lựa chọn hơn mà còn được trợ giúp. Những cửa hàng khác thường chỉ lấy kích cỡ trung bình.

- Hãy đo lại kích cỡ bộ ngực hằng năm, cho dù cân nặng không thay đổi.

M.T. (theo iVillage)
    Ảnh: Amazon

7. C_T

C_T Vì em là gió...

Chọn đồ lót khắc phục nhược điểm cơ thể

Không phải ai cũng may mắn sở hữu một thân hình tròn trịa, đẫy đà, nhưng để khắc phục nó là điều không khó.
    Ảnh minh họa
    Ảnh minh họa

Đồ lót giúp bạn tăng thêm nét quyến rũ cho cơ thể, nhưng không phải ai cũng may mắn có được một cơ thể đẹp. Vì vậy, việc chọn đồ lót sao cho phù hợp, sao cho đẹp là nỗi băn khoăn của rất nhiều bạn gái.

Bụng to

Nếu bạn đang lo lắng về vấn đề này thì đã đến lúc bạn quẳng gánh lo đi rồi đấy. Bạn có thể dễ dàng che đi chiếc bụng không phẳng của mình bằng một bộ đồ lót “chuẩn”.

Một bộ đồ lót baby-doll cami sẽ mang lại tác dụng kép cho cơ thể của bạn. Nó vừa giúp bạn che đi phần bụng to một cách tinh tế lại vừa mang lại nét gợi cảm và quyến rũ cho cơ thể.
    Bạn cũng có thể giấu phần bụng xấu xí của mình bằng một chiếc quần lót ren cạp cao. Phần cạp cao này sẽ có tác dụng nén lại phần mỡ thừa làm vòng eo sẽ trở thên thon gọn và mang lại nét gợi cảm cho phần eo của bạn.

Ngực to

Bạn luôn cảm thấy không thoải mái khi vòng 1 của bạn quá to và việc nó luôn “rung rinh” mỗi khi bạn bước đi khiến bạn cảm thấy mình phản cảm. Giải pháp cho bạn chính là kiểu áo ngực underwire. Phần gọng sắt ôm, nâng vòng ngực của kiểu áo underwire sẽ giúp khuôn ngực quá khổ của bạn gọn hơn và được giữ cố định.
    Ngực nhỏ
    Để cải thiện vòng 1 khiêm tốn thì kiểu áo ngực có hình dạng độc đáo như hình tam giác sẽ khiến khuôn ngực của bạn trở nên đầy đặn hơn. Áo ngực ren hay áo ngực có họa tiết cũng đều là kiểu áo ngực giúp bạn tôn tạo lại vòng 1. Một chiếc áo nâng ngực cũng sẽ giúp bạn rất nhiều trong việc mang lại sự tròn đầy cho vòng 1.

Mông xệ
    Nếu bạn muốn giảm thiểu vòng 3 quá khổ và khắc phục tình trạng bị “xệ” thì một chiếc quần lót boy-short sẽ giúp bạn giải quyết nó. Thiết kế ôm sát kết hợp với việc sử dụng chất liệu hỗn hợp bông đã khiến kiểu quần này có tác dụng rất lớn trong việc khiến tạo lại vòng 3 không săn chắc.

Những chiếc quần lót kiểu boy-short có tác dụng nâng
    và mang lại cảm giác săn chắc cho vòng 3.
    Nguồn đọc thêm: http://www.xaluan.com/modules.php?name=News&file=article&sid=277796#ixzz1tsZQgJ1P
    http://www.xaluan.com/

8. megaunho

He không có chi. Tại nàng có đúng món chị đang cần. Chị thì lười shopping nên thấy nàng có nhà mới là vào ngó nghiêng luôn. Thấy đúng em mình cần nên lanh chanh mở hàng. Nói thật nhé chị không biết chị mở hàng của nàng thì thế nào nhưng mọi người vẫn nói là thấy chị đến đâu mua hàng thì ở đó đang vắng cũng có khách luôn mà chị vào trước thành ra lại phải xếp hàng chờ thanh toán híc híc. Chị mong nàng đắt hàng chạy ship kín tuần nhé :D

C_T thích bài này.
  9. taodo2011

taodo2011 Thành viên nổi tiếng

Chúc mừng khai trương nhé! Chúc shop luôn đắt hàng (u)
    Đã có mẹ nào mở hàng chưa? Chị đặt 4 chiếc Mã 0815, size to một tí ha, sáng màu em gái ạ!

C_T thích bài này.
  10. dzinzind

dzinzind

mới mở top mà được các mẹ mở hàng rồi chúc mừng em nhé

C_T thích bài này.
  11. Mẹ Long

Mẹ Long Guest

Chúc gái đắt hàng e nhá
    tối hôm nọ c mới lên Gia Ngư nhặt đc kha khá đồ rồi mới tiếc chứ
    giá của e hợp nhí tóa cơ

C_T thích bài này.
  12. chamthao

chamthao 0919 669 456

Hàng nhà mẹ nó đẹp mà chụp ảnh dìm hàng quá, căng cả mắt mới nhìn rõ được nhất là dãy áo chíp ấy. Đề nghị chụp lại đê :p.
    Chúc đắt hàng nhé.

C_T thích bài này.
  13. Em Ba

Em Ba Dược phẩm Hà Nội

Ẹc, đau mắt quá. Ko phải thứ mình dùng đc, thui chúc mẹ nó đắt hàng.

C_T thích bài này.
  14. C_T

C_T Vì em là gió...

Hí hí, chị mở hàng cũng son thật đấy chứ k đùa đâu ạ ^^. Em có thêm 3 đơn roài nhá :*. Hôm nào ế lại gọi chị sang lượn lờ top của em nhá . hihi.

megaunho thích bài này.
  15. C_T

C_T Vì em là gió...

Hí hí, có 1 mẹ mở hàng rồi ^^. Hỏi mấy chị phòng chị xem có thích cái nào thì quảng bá cho em cái nhá ^^
    Hôm nào em mang qua cho được nhở :D :D

16. C_T

C_T Vì em là gió...

Hí hí ^^. Thế hôm nào rách thì gọi nhá =))
    Giá hợp nhí thật hả ^^, Ăn lãi ít ít thôi bán cho nó bay bay :D

17. megaunho

He he vui quá vì em gái có thêm mấy đơn hàng :D. Nếu nàng cần gì cứ ới chị nhé. Chị mà hợp với mấy món nhà nàng sẽ lượn vào thường xuyên đấy nhé :D

C_T thích bài này.
  18. memeowbeo

memeowbeo Thành viên tích cực

Mẹ nó còn áo phông vàng cổ thuyền hình chiếc lá to tướng ko? Tớ thích áo đấy.

C_T thích bài này.
  19. C_T

C_T Vì em là gió...

hihi, em còn mỗi chiếc màu phía trên, có túi bên phải chị ạ, phối với váy hoặc quần short thì cực đẹp luôn í ^^
    Chất cũng mát nữa ạ :D

20. C_T

C_T Vì em là gió...

Dạ vâng , em cũng thấy xấu ^^. Có khi phải mượn máy khác chụp cho đỡ cùi =))
    Cảm ơn chị đã vào nhà em dự khai trương :D(u)