Hà Nội: Thanh lý túi xách, váy Maxi, quần Gen ,đồ thời trang... từ A-Z...

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi nhat minh ha, 13/1/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. nhat minh ha

nhat minh ha 0902142992

Thấy ý kiến mẹ này rất hay nên mượn trích dẫn để mọi người cũng thông cảm cho mình.

Còn hình là còn hàng, cái nào đã bán mình sẽ xóa hình luôn.
    Chỉ trả lời tất cả những thắc mắc về sản phẩm và ko trả lời các tin nhắn mặc cả . Nếu các mẹ nhắn tin mặc cả mà ko nhận được hồi âm hãy thông cảm cho mình nhé vì giá đã fix kịch sàn rồi.
    Trong giờ làm mình ko được phép dùng điện thoại nên các mẹ cứ pm trên diễn đàn dùm mình hoặc mình sẽ nt lại sau - mình tên Hà - 1978 .
    Điạ chỉ : Khương Đình - Thanh xuân (sẽ pm cụ thể cho mẹ nào quan tâm nhé!)

Nếu mạng lỗi ko xem được hình thì các mẹ nhấp vào link picasa giúp mình : https://picasaweb.google.com/103184718841826646958/ThanhLy

Túi xách mua của nhà mẹ thuydung nhưng về lại ko thích nữa (chưa dùng lần nào) kích thước : 25cm x 18cm ,giờ thanh lý lại 120k ->> 110k (của mình là màu be sẫm hơn hình):
    http://www.lamchame.com/forum/showt...-tuyệt-đẹp-đi-làm-và-đi-chơi-chỉ-một-giá-160K

Váy Maxi (chất liệu lanh lụa ko nhàu) mua định mặc đi biển xong về cũng ko thích nữa chưa xỏ lần nào - thanh lý 130k ->> 120k

Mình thanh lý một số đồ thời trang dành cho các mẹ 44kg -> 48kg . Đảm bảo nói đúng tình trạng hàng. Hình chụp bằng điện thoại nên chưa được chuẩn về màu sắc nhưng mình sẽ tả chi tiết để các mẹ dễ tham khảo. Cũ nhất là hàng còn đến 80% nhé!

Mắc áo : kẹp -> 4k ->> Đã hết. , mắc trắng treo đồ lót : ->1k.

Quần Gen (hàng tồn ở cửa hàng còn mấy chiếc mang ra thanh lý nốt) : 1. Cạp chun cotton màu đen free size (còn duy nhất 1 chiếc ) thanh lý : 50k. 2. Hàng có móc chặn ngoài (gen nhiều) , chất lụa mềm màu da chỉ còn duy nhất 1 chiếc size L : 100k

1.1Mình thanh lý em RSVP hàng nhập từ Mỹ vì cao quá nên mới xỏ chân đúng 1 lần.
    Giá cửa hàng : 1700k - mình thanh lý 1000k -> 800k -> fix :650k (cho nhanh đi). Đôi của mình là màu nude , còn màu đen là hình web. cao : 10cm , size : 6,5 = 37

Link gốc nếu các mẹ ko xem được hình : https://picasaweb.google.com/103184718841826646958/RSVP10cm#

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

6. Hàng đồng giá 100k -->> 80k

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

Quần bò dáng hơi vẩy + quần suông màu ghi sẫm:

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

2.1 Áo da thật màu đen chuẩn chứ ko ánh đỏ như hình đâu nhé, size M (vừa cho người nặng khoảng 44 - 48kg , cao 1,6m. Dài áo 55cm. Mặc khoảng 2 lần. Giá thanh lý : 1300k -> fix còn 900k

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

2.4. Áo khoác dạ dài đến bắp chân, 2 lớp , màu đen . Chưa mặc lần nào . Thanh lý : 410k ->> 390k -->> fix còn 300k

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

2.5 . Áo khoác dạ mỏng, 1 lớp dài đến gối, ko có túi màu đen. Thanh lý : 200k -->> fix còn 150k

[​IMG] [​IMG]

2.6.Áo Vest Sensini dáng lửng 1 lớp ,màu xanh tím than pha ghi, size S nhưng vẫn vừa cho người nặng khoảng 44 - 48kg , cao 1,6m. Giá thanh lý : 130k -->> 100k. Chưa mặc lần nào.

2.7.Áo Vest lửng màu đen 2 lớp hàng may, chất gần như kaki gai , tương đương size M. Mặc duy nhất 1 lần. Giá thanh lý : 200k -->> 170k (chưa bằng công may) , quần đồng bộ : 90k.

[​IMG] [​IMG]

2.8.Áo Vest dạ dài , 2 lớp màu ghi sẫm , hàng may. Mặc lên người form rất đẹp đấy ạ! Tương đương size M. Mặc khoảng 3 lần. Giá thanh lý : 290k -->> fix còn : 200k

2.9 . Áo len ôm dáng dài trùm mông 2 màu đỏ tươi và đen. Hàng mới chưa mặc lần nào. Thanh lý : 190k. ->> 170k -->> 140 (còn màu đỏ)

[​IMG] [​IMG]

3.10 . Bộ thể thao chất hơi bóng , dầy dặn màu đồng . Mặc đúng 2 lần hơi bị lỗi 1 chút phần ngực áo. Thanh lý : 160k. -->> 120k

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

3.1 . Váy dạ (có lót) kéo khóa sau màu xanh và màu nâu đất có trang trí hoa rất xinh xắn. Thanh lý : 170k -->> 140k

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

3.2Váy nâu chất cotton da cá , có lót phù hợp mặc mùa thu. Thanh lý : 150k -->> 100k

[​IMG] [​IMG]

3.3 . Váy yếm chất G-to màu đen và nâu đồng . Thanh lý : 150k. -->> 100k

3.4 . Váy voan 2 lớp Atmosphere . Chưa mặc lần nào . Thanh lý : 210k ->> 190k -->> 150k.

3.5 . váy đen pha voan ở cổ và tay. Chưa mặc lần nào.Thanh lý : 150k. -->> 100k

3.6 . Zuýp dạ màu xanh cốm & màu đồng . Hàng may mới chưa mặc lần nào, nhưng để trong tủ nên hơi nhầu 1 chút.Thanh lý đồng giá : 120k. -->> 100k

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

4.1 . Quần kaki chun hoa đen trắng ( ống 17cm, bụng 72 , mông 86 ). Chưa mặc lần nào. Thanh lý 120k -->> 100k.

[​IMG] [​IMG]

Áo khoác bé trai từ 12 tuổi trở lên. Mẹ nào lấy mình sẽ tặng thêm 1 chiếc áo len ở hình bên cạnh hơi bị dính màu ở tay áo.

Áo khoác dầy , có lông bên trong , hơi nhàu vì cất trong tủ ko mặc đến : 220k -->> 190k

Áo tặng : [​IMG] [​IMG]

Hàng đồng giá 80k -->> 60k

Quần nỉ dầy ấm áp cho những ngày đông lạnh , màu ghi sẫm :

Áo len mỏng cổ tròn sát chân cổ , màu đen :

Quần dài chất G-to mỏng màu tím chết :

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhat minh ha
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 31/5/2013
  2. akay78

akay78 Thành viên rất tích cực

Ðề: Áo da thật , áo lông vũ dáng dài giá siêu rẻ , áo Vest... quần bò cho bé trai...

Có đổi đồ ko c ơi.............................

nhat minh ha thích bài này.
  3. nhat minh ha

nhat minh ha 0902142992

Ðề: Áo da thật , áo lông vũ dáng dài giá siêu rẻ , áo Vest... quần bò cho bé trai...

1, Tại sao phải sử dụng bộ chữa trị?
    Ở thời điểm này mà bảo kiếm bạn nào có mái tóc hoàn toàn khỏe mạnh thì hơi bị hiếm đấy, kể cả khi bạn không hề uốn nhuộm nhưng tác động từ sinh hoạt và môi trường cũng đủ khiến tóc bạn hư tổn ít nhiều, nhất là phần biểu bì tóc.
    Và khi các dịch vụ làm đẹp tăng mạnh thì nhu cầu các bạn gái làm điệu cũng gia tăng theo, thế là cứ vài tháng đi uốn nhuộm một lần. Dù có chăm dưỡng hàng ngày thì nhiều bạn vẫn rơi vào tình trạng tóc khô xơ như rơm, mất độ bóng, đi ra gió về là tóc rối xù lên, gội đầu khó chải…Vì thế mà cho dù các hãng đang cố hoàn thiện các sản phẩm làm đẹp với tóc nhưng việc các bạn sử dụng chúng thường xuyên như thế thì mái tóc nào chịu được. Đấy là còn chưa kể mức độ hư tổn khác nhau, từ chân tóc tới thân tóc, ngọn tóc, hư tổn biểu bì bên ngoài đến hư tổn cấu trúc bên trong…
    2, Vậy nó khác chỗ nào?
    Việc chăm sóc bằng các sản phẩm hàng ngày thông thường như gội xả, hấp dường như không còn hiệu quả đối với một số bạn nữa. Vì thế mà nhu cầu chữa trị chuyên sâu ngày càng gia tăng, đó là điều mà Cure Pod có thể làm cho bạn.
    Với những bạn bị hư tổn cấu trúc tóc thì những thành phần trong tóc bị mất và thiếu hụt khiến cho tóc yếu, xốp và dễ tổn thương hơn trong những lần làm các dịch vụ hóa chất. Khi sử dụng bộ sản phẩm chăm sóc thì chỉ có tác dụng bên ngoài trong khi bạn lại bị mất các thành phần có trong tóc cơ mà, các sản phẩm chăm sóc tóc đó không hề có chứa các thành phần của tóc bị mất. Đó là lý do tại sao các bạn dùng không hề mấy có hiệu quả. Sự ra đời của hệ thống chữa trị này đã cung cấp những thành phần mà tóc bị mất, rồi sau đó phủ một lớp bảo vệ bề mặt bên ngoài sợi tóc giúp tóc vừa khỏe (Do bổ sung thành phần tóc bị mất – chủ yếu là Keratine PPT, các Axit amin) vừa bóng mượt (Có lớp dinh dưỡng và bảo vệ bao bọc bên ngoài – Hợp chất Ceramide).
    3, Sử dụng nó như thế nào?
    Sử dụng Cure Pod rất đơn giản, mình còn bộ CurePod đang dùng nên chụp để tiện theo dõi, bạn theo các bước sau nhé - cực đơn giản vì đều có thể làm tại nhà, mình đã đánh số thứ tự các bước:
    Bước 1:
    Gội sạch, lấy khăn bông thấm để tóc còn độ ẩm.
    Bước đầu tiên này ta sử dụng Inner Milk, đây là bước bổ sung những thành phần bị mất trong sợi tóc.
    Tùy vào độ dày của tóc mà bạn chia tóc ra thành 10 phần hoặc nhiều hơn. Sau đó xịt 4 lần lên mỗi phần tóc đã được chia đó. Lưu ý là nên xịt ở phần ngọn nhiều hơn vì phần đó hư tổn hơn. Không cần xả mà nếu tóc hư tổn thường có thể lưu tầm 2’ trong lúc ta lấy sản phẩm tiếp theo, còn tóc hư tổn nặng hơn thì lưu tầm 10’.
    Bước 2:
    Sử dụng Bind oil
    Tiếp tục với những phần tóc đã chia ở bước 1, ta lắc kỹ sản phẩm này vì nó là dạng dung dịch 2 lớp. Sau đó bôi trực tiếp lên tóc theo hình chữ S (Hoặc bôi zích zắc và cũng nên tập trung phần ngọn tóc). Không cần bôi quá nhiều mà chỉ cần 1 ít rồi ta xoa nhẹ cho sản phẩm thẩm thấu. Với sản phẩm này cũng không cần phải căn thời gian mà ta chuyển qua bước 3.
    Bước 3:
    Thoa kem Outer Cream
    Với mỗi phần tóc, tùy vào mình dùng bao nhiêu mà lấy lượng vừa đủ bằng đồng xu rồi thoa trực tiếp lên tóc, dùng lược chải đều theo chiều sợi tóc.
    Sau đó xả sạch bằng nước ấm, không cần dùng dầu gội và xả. Sấy hoặc tạo kiểu như ý muốn.
    Chú ý:
    Tùy vào độ dài và dày của tóc mà ta căn lượng sản phẩm vừa đủ.
    Bước 4 :
    Chai Home màu đỏ sử dụng như 1 loại kem dưỡng mà không cần xả để kéo dài hiệu quả của bộ sản phẩm.

Sửa lần cuối: 16/3/2013
  4. chichchich123

chichchich123 Giữ chữ tín hơn giữ vàng

Quan tâm cái áo dạ mừ chưa kết cái cổ lắm! Đợi nàng up!

5. Mẹ Yêu Duy

Mẹ Yêu Duy Thuốc Lá Nam Giảm Cân 250k/liệu trình 30 ngày

Đợi chủ top fix giá cái áo dáng dài hihi :D

6. nhat minh ha

nhat minh ha 0902142992

Đắn đo mãi fix được giá chuẩn là 300k thôi mẹ nó ạ. Áo này mặc lên dáng đẹp lắm ko như mình treo mắc đâu.

Sửa lần cuối: 16/1/2013
  7. haume

haume Thành viên rất tích cực

sao em không thấy gì nhỉ................

8. nhat minh ha

nhat minh ha 0902142992

Chắc tại mạng đấy nàng ạ, có khi mai vào xem lại thấy hình, ko thì mình dẫn link gốc cho bạn nhé!

https://picasaweb.google.com/103184718841826646958/ThanhLy#

9. mebenabenin

mebenabenin

mẹ nó nhiều đồ đẹp nhưng nhỏ quá so với mình.

10. nhat minh ha

nhat minh ha 0902142992

Biết ai có nhu cầu thì giới thiệu dùm mình nhé! Tks mẹ nó.

11. nhat minh ha

nhat minh ha 0902142992

Ðề: Áo da thật , lông vũ dáng dài , Vest , len... quần bò, áo len cho bé trai 12 t & v...v

2.3 . Áo bông siêu nhẹ màu cỏ úa . Giá 170k.

[​IMG] [​IMG]

Sửa lần cuối: 14/1/2013
  12. meoluoi1107

meoluoi1107

Ðề: Áo da thật , lông vũ dáng dài , Vest , len... quần bò, áo len cho bé trai 12 t & v...v

2.9 . Áo len ôm dáng dài trùm mông 2 màu đỏ tươi và đen. Hàng mới chưa mặc lần nào. Thanh lý : 190k.
    đây là áo len cao cổ hả mẹ nó ơi, cho em giá fix với ạ

13. nhat minh ha

nhat minh ha 0902142992

Nhà tớ nếu đi từ cầu Khương Hạ sang rẽ tay trái 1 đoạn là đến ngõ bạn nhé!Trước khi qua 30p thì mẹ nó alo tớ chạy về vì chiều tớ ở cửa hàng trên đường Giải phóng. 48kg là bằng người tớ rùi đó. Mình pm tn cho bạn mà hộp thư của bạn đầy quá nên ko gửi được.

14. nhat minh ha

nhat minh ha 0902142992

Áo len cao cổ bạn ạ. Giá mình đưa ra là chuẩn rồi chỉ bớt chút xíu xăng xe cho các mẹ đi lại thôi nhé! Tks bạn.

15. nhat minh ha

nhat minh ha 0902142992

1.2Túi xách Sophie Martin Paris. Có quai đeo dài , chưa dùng lần nào vì hơi to. Kích cỡ : 35 x 25 x 10 . Giá : 320k

[​IMG] [​IMG]

3.1 . Váy dạ (có lót) kéo khóa sau màu xanh và màu nâu đất có trang trí hoa rất xinh xắn. Thanh lý : 170k

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

16. chess2007

chess2007 Thành viên đạt chuẩn

cái váy xanh em thich nhưng sợ ng em béo k vừa c nhỉ?

17. sorai

sorai Thành viên tích cực

Mấy cái áo dáng dài đẹp nhưng em chắc ko bon chen nổi rồi. Chị để cho em cái quạt sưởi nhóe :)

18. Bill yêy

Bill yêy Bắt đầu nổi tiếng

chị ơi fix giá cho em cái quạt sưởi nhé. pm ib ạ. thanks

19. hightecher

hightecher Bắt đầu nổi tiếng

Thúch áo khoa s siêu nhẹ màu cỏ úa mà xa quá nên e lười qua xem

20. sorai

sorai Thành viên tích cực

Chị ui cái quạt sưởi nhá................................................................

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.