Cần giúp: (hà Nội) Chụp Ảnh Cưới Ở Đâu Đẹp Và Rẻ Bi Giờ Các Mẹ, Giúp Em Vớiiiiiiiiii>.<

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi marukoxinh, 17/9/2011.

1. marukoxinh

marukoxinh Thành viên tập sự

Tình hình là em đang lăn tăn kô bít nên chụp ảnh cưới ở hiệu nào bi giờ. Yêu cầu của em thì rất đỗi bình dân :D
    thứ nhất là trọn gói từ chụp ảnh đến cưới hỏi giá từ 10 - 12tr
    thứ hai chụp ngoại cảnh trong nội thành Hà Nội từ 3 đến 4 điểm
    thứ ba chất lượng ảnh và album good
    thứ tư trang điểm tự nhiên, chuyên nghiệp và nhìn vào vẫn nhận ra là mình, váy cưới đẹp, sang trọng :D
    ...
    (kô bít em có đòi hỏi nhìu quá kô)
    các mẹ có mẹ nào đi trước có kinh nghiệm rùi thì truyền đạt lại cho em với, tháng 12 em cưới rùi, lần đầu cưới nhìu bỡ ngỡ quá, hix...

Cảm ơn các mẹ nhìu nhìu!!!!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi marukoxinh
    Đang tải...

2. marukoxinh

Tình hình là em đang lăn tăn kô bít nên chụp ảnh cưới ở hiệu nào bi giờ. Yêu cầu của em thì rất đỗi bình dân
    thứ nhất là trọn gói từ chụp ảnh đến cưới hỏi giá từ 10 - 12tr
    thứ hai chụp ngoại cảnh trong nội thành Hà Nội từ 3 đến 4 điểm
    thứ ba chất lượng ảnh và album good
    thứ tư trang điểm tự nhiên, chuyên nghiệp và nhìn vào vẫn nhận ra là mình, váy cưới đẹp, sang trọng
    ...
    (kô bít em có đòi hỏi nhìu quá kô)
    các mẹ có mẹ nào đi trước có kinh nghiệm rùi thì truyền đạt lại cho em với, tháng 12 em cưới rùi, lần đầu cưới nhìu bỡ ngỡ quá, hix...

Cảm ơn các mẹ nhìu nhìu!!!!!!

3. xuanhung2011

xuanhung2011 Thành viên mới

Ðề: (Hà Nội) Chụp ảnh cưới ở đâu đẹp và rẻ bi giờ các mẹ, giúp em vớiiiiiiiiii>.<

Hic, em thì k bít chụp ở Hà Nội chỗ nào đẹp, nhưng vừa rồi em mới chụp ở quê nhà người quen. Trời ơi, bùn k tả nổi. váy thì cũ, trang điểm thì sơ sài, chú rễ thì k trang điểm, váy và bộ đồ của chú rễ có mỗi 1 kiểu là tạm dc, phong cách chụp thì xưa ơi là xưa. Rút kinh nghiệm không chụp nhà người quen.
    Chị tìm hiểu cho kỹ không là chụp xấu bùn lắm đó, cố gắng bảo họ trang điểm giống mình chút, và kiểu tóc thì đơn giản thôi, càng làm kiểu trông càng già.
    Chúc chị hạnh phúc nhé.
    ah mà chị khi nào cưới vậy, tháng 10 này em cưới rồi đó.
    Em có vào PNJ viết bài mọi người vào ủng hộ em với nhé:
    http://forum.pnj.com.vn/showthread.php?t=258
    ah, chút nữa quên, chij có cái nick maruko giống em thế, vào cái gì em cũng lấy tên maruko, nhân vật đó yêu chị nhỉ?

Sửa lần cuối: 17/9/2011
  4. marukoxinh

Ðề: (Hà Nội) Chụp ảnh cưới ở đâu đẹp và rẻ bi giờ các mẹ, giúp em vớiiiiiiiiii>.<

Ừa nhân vật Maruko đáng iu nhờ, chị tháng 12 cưới e à, chúc e hạnh phúc nhé :p

5. xuanhung2011

em cảm ơn chị nha, em thích Maruko lắm, ngộ nghĩnh và đáng iu.
    thế chị tìm dc chỗ chụp ảnh chưa, tháng 12 là cưới nhưng chuẩn bị càng sớm càng tốt chị ah, k có khi sắp cưới rồi lại rục rịch, thiếu sót đó.

6. bocon89

bocon89 Banned

chị có thể chụp ảnh ở áo cưới Thu Hương, trọn gói 9,9tr chụp ngoài trời, gói đấy cũng hỗ trợ thêm áo dài ăn hỏi với đỡ tráp. Do cô Thu Hương trực tiếp trang điểm, rất nhẹ nhàng và tự nhiên. Có gì chị gửi mail cho em em gửi cho chị xem một số mẫu ảnh cưới :D. Mail của em là tna26989@gmail.com hoặc sđt 0985694639

7. marukoxinh

Chị vẫn chưa quyết định đc chỗ nào e à, nhìu vấn đề phải lo quá, hix >.<

8. marukoxinh

Thu Hương ở số 2 Cửa Nam hả em, ừa nếu có thời gian thì e mail cho chị nghía ảnh với nhé, hihi... mail của chị là hiennguyen6886@gmail.com, thanks e nha :p

9. Tom&My

Tom&My Thành viên tích cực

Bạn chụp ở juliete ở phố huế đi,hồi mình cưới mình chụp ở đấy ảnh đẹp lắm,mà có nhiều gói giá và địa điểm chụp ảnh cho mình chọn,áo dài ăn hỏi của nó cũng đẹp nữa

10. thanhthuy_2u4ever

thanhthuy_2u4ever Thành viên tích cực

Bạn em bảo chụp ở Moza đẹp, hi. Sắp tới nó cũng chụp ở đấy...

11. girlvuive

girlvuive Thành viên chính thức

Có anh chị nào chụp ở Jenny Phương 244 thụy khuê (giờ là ở ngõ 204d, 5/10 Đội Cấn) chưa ạ? Tình hình là em vừa mua cái voucher giảm giá 56% của gói 10tr tại Jenny Phương, nhưng không biết ở đó chụp thế nào, mà giảm giá thế còn 4tr4 cho gói 10tr thì liệu chất lượng có đảm bảo ko ạ? EM mua bây giờ để sang năm mới đi chụp. Như vậy có an toàn ko ạ?

12. xuanhung2011

hic, 5.10 em cưới rồi mà cẫn chưa mời dc ai này, anh cưới cũng chưa lấy, thời tiết mấy hôm nay thay đổi đột ngột h lại ốm, buồn quá.
    ah chị cty em chụp ảnh ở Julya 121 Xuân Thủy, ở đấy chụp màu sắc rất nét, mà tạo dáng cũng rất đẹp, giá trọn gói là 5,45tr, dc chụp ảnh dã ngoại và studio, cô dâu thay 9 bộ váy cưới, chú rễ dc thay 4 bộ, mà trong khi đó chị í ở Phú Thọ họ về tận PT để trang điểm cho cơ dâu cơ đấy. Em thì chưa có điều kiện nên về quê, h mới thấy tiếc, thôi đành để dịp kỷ niệm ngày cưới vậy, hum cưới thì chịu khó tạo dáng tý.
    chị có thể vào trang của nó là julya.com.vn

13. Dinh Kan

Dinh Kan Thành viên tập sự

Bạn ơi bạn cứ qua STDIO 845 Hồng Hà Q.Hoàn Kiếm đó,mình thấy dịch vụ giá cả hợp lý, củng nhiều gói chụp mình lựa chọn lắm. Web: Sonphoto.vn
    DT anh ấy: 0976.321.869

14. minhanhchau

minhanhchau Thành viên tập sự

Ðề: Re: (Hà Nội) Chụp ảnh cưới ở đâu đẹp và rẻ bi giờ các mẹ, giúp em vớiiiiiiiiii>.<

WWW.PHUONGCAC.COM
    1. ALBUM 20X30 CHỤP TẠI STUDIO GIÁ 4 TR GIẢM 30% CÒN 2,8 TR TẶNG 1 HÌNH 50X70 LAMINATE.

2. ALBUM 30X40 CHỤP TẠI STUDIO 8TR GIẢM 20% CÒN 6,4 TR TẶNG 1 HÌNH 60X90 LAMINATE

3. ALBUM CHỤP TẠI STUDIO - size 25X35 - 30 trang giá 6.700.000 giảm 40% còn 4.020.000 đ
    4. ALBUM CHỤP NGOẠI CẢNH - size 25 x 35 - 30 trang giá 7.800.000 đ giảm 30% còn 5.500.000 đ

CHI TIẾT XIN GHÉ THĂM TRANG WWW.phuongcac.com.vn

15. minhanhchau

minhanhchau Thành viên tập sự

Ðề: Re: (Hà Nội) Chụp ảnh cưới ở đâu đẹp và rẻ bi giờ các mẹ, giúp em vớiiiiiiiiii>.<

1. ALBUM 20X30 CHỤP TẠI STUDIO GIÁ 4 TR GIẢM 30% CÒN 2,8 TR TẶNG 1 HÌNH 50X70 LAMINATE.

2. ALBUM 30X40 CHỤP TẠI STUDIO 8TR GIẢM 20% CÒN 6,4 TR TẶNG 1 HÌNH 60X90 LAMINATE

3. ALBUM CHỤP TẠI STUDIO - size 25X35 - 30 trang giá 6.700.000 giảm 40% còn 4.020.000 đ
    4. ALBUM CHỤP NGOẠI CẢNH - size 25 x 35 - 30 trang giá 7.800.000 đ giảm 30% còn 5.500.000 đ
    5. Trang điểm cô dâu: giá còn 500.000đ/ lần sử dụng mỹ phẩm cao cấp của Pháp, Mỹ như Lancôme, Mac . . . Nếu quý khách yêu cầu phục vụ tại nhà xin vui lòng gọi:
    0918 101 996 để biết phí phục vụ cụ thể.
    6. DẠY TRANG ĐIỂM CHUYÊN NGHIỆP khóa 3 tháng giảm 50% còn 12 triệu đồng - tài trợ mỹ phẩm suốt khóa học + Tặng 1 bộ cọ trang điểm chuyên nghiệp.

* Khi chụp album tại Phượng Các bạn có thêm những mục sau:

+ Tặng 01 bó hoa tươi + hoa cài áo, cài tóc lúc chụp hình.(Chụp ngoại cảnh 2 bó hoa tươi)

+ Miễn phí trang điểm và thay đổi kiểu tóc phù hợp theo từng kiểu áo lúc chụp.

+ Miễn phí trang phục (8 bộ).

+ Được chụp khoảng 60 – 70 files, quý khách tự chọn 35 files yêu thích nhất để Phượng Các Studio design 30 trang Album và 01 hình lớn Laminate đặt ở nhà hàng, Album được ghép nhiều style cảnh đẹp thiên nhiên của Việt Nam theo yêu cầu của quý khách.

(Nếu quý khách muốn chụp ngoại cảnh sẽ +1,5 Tr chi phí, số lượng chụp ngoại cảnh sẽ nhiều hơn chụp tại Studio)

Chi tiết xin click để xem chi tiết khuyến mãi chụp ảnh nhé! www.phuongcac.com/cms/dichvu.html

16. aocuoiphucthinh

aocuoiphucthinh Thành viên tập sự

[Mời các bạn ghé thăm wepside của mình nhé www.cuoihoiviet.vn .Album cưới vừ rẻ lại vừa đẹp.
    Mình mới mở thêm showroom ở 137 Trưong Định nhé.Album chỉ từ 2450k -đến 8000k .

Attached Files:

Kích thước file:
      91.8 KB
      Lượt xem:
      56
  17. hin_shop

hin_shop Bắt đầu tích cực

Bây giờ các studio ảnh cưới mở ra nhiều lắm, chị tham khảo album ảnh mẫu của họ xem sao.

Nếu chưa ưng chỗ nào thì em giới thiệu cho chị 1 chỗ, style chụp rất tự nhiên mà album ảnh lại vừa lãng mạn vừa độc đáo. Em ko biết studio của bạn ấy ở đâu, bạn ấy chụp ngoài trời trong nội thành HN và cả đi xa biển/núi rồi Trung/Nam gì đấy nữa, em chỉ hay xem ảnh qua facebook thôi
    FB của bạn ấy là http://www.facebook.com/pagtrung Trong fb này up nhiều album ảnh cưới đã từng chụp lắm, em có một thời mê mẩn hehe
    Fan page là http://www.facebook.com/pagphoto

phuonghue0206 thích bài này.
  18. mecubi14

mecubi14 v**r,zalo 0903290063

ngày trước em chụp ở Kim Liện mới cửa hàng Thanh nga thấy cũng dc

19. Beocyeu

Beocyeu Thành viên rất tích cực

July ở Đội Cấn cũng đẹp lắm, bạn mình chụp 6tr mà đẹp chả kém cái 12tr mình chụp năm ngoái .

20. huonghoang84

huonghoang84 Thành viên tập sự

Gần đây em gái mình chụp ở Mju Studio, mình rất khá ưng, được bạn bè khen nhiều lắm. Phục vụ nhiệt tình, trang điểm nhẹ nhàng. Mình thấy ở đó có khá nhiều mẫu váy kiểu dáng mới và sang trọng. B thử tham khảo nhá. Mju Studio 575,Kim Mã