Hà Nội: Gian 47A! Đồ ăn hàng không nhà Dung.Cuong.87! Order > 300n freeship; order > 500n sale 3%

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi Dung.Cuong.87, 7/10/2012.

?

Bạn thích sản phẩm nào nhất?

Bình chọn được kết thúc ngày 20/7/2013.
  1. Sữa chua, phomai tươi

32 phiếu
    57.1%
  2. 18 phiếu
    32.1%
  3. Mứt hoa quả

3 phiếu
    5.4%
  4. r***

3 phiếu
    5.4%
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. huevan

huevan Bắt đầu nổi tiếng

Re: Ðề: Re: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!đơn hàng trên 300n freeship,trên 5

Ok. Hôm nay chưa thấy em ship cho chị. Địa chỉ chị pm rồi nhé. Mai ship cho chị nhé, có gì thì ship cái đó, món nào chư có ghi lại vào oder lần sau nha.

2. hongnhungng

hongnhungng Hoa cưới - 01689965715

Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!đơn hàng trên 300n freeship,trên 500n giả

Đơn hàng của em:
    - 100 vỉ sữa bé để pha sữa ( 30k í ạ)
    - 5 cafe G7
    - 1 nước ép cà chua
    - 5 phô mai tươi
    - 20 lạc rang 9 10k/1 chục)
    - 5 phô mai can xi thanh
    - 1 chục bơ president

Anh giao đến Ngõ 26, Phố Cự Lộc, Nguyễn Trãi cho em nhé!
    Nhung: 01689 965 715

Mà cho em hỏi thêm tiền ship bn ạ?

3. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!đơn hàng trên 300n freeship,trên 500n giả

Tiền ship 20n chị nhé! Đơn hàng của chị sáng thứ 5 em ship chị nhé! Thank chị ^^!

4. Ðề: Re: Ðề: Re: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!đơn hàng trên 300n freeship,trê

Vâng, các mặt hàng trong đơn hàng của chị đã đủ ạ. Mai em ship cho chị nhé! Đơn hàng của chị được giảm 3% tổng giá trị đơn hàng ạ!

5. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!đơn hàng trên 300n freeship,trên 500n giả

em pm rồi đó ạ. Mai em lấy giá khau nhục cho anh rùi em đóng gói hàng ship cho anh. Đảm bảo trưa mai anh có thịt ăn ạ ^^!

6. MẹNghĩa

MẹNghĩa Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!đơn hàng trên 300n freeship,trên 500n giả

khi nào có nước cam và táo nước ngoài thì ship cho chị mỗi loại 5 hộp nhé, cùng 10 hộp sữa chua hoa quả, khi nào đủ thì ship em nhé...

7. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!đơn hàng trên 300n freeship,trên 500n giả

Chiều nay em vừa ship hàng đến phố 8-3 mà quên mất không mang vào cho chị luôn :(. Em đã có 5 hộp cam + 2 hộp táo + sữa chua hoa quả chị nhé!

8. tommy_truong

tommy_truong Thành viên tích cực

Nhà Anh có sữa chua hoa quả chưa nhỉ , Mai Anh ck trả nốt Em sau nhé .

9. Tú Quyên 80

Tú Quyên 80 SÀN GỖ CHẤT LƯỢNG CAO

Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Danh dau de vai hom.nua len don hang

10. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!đơn hàng trên 300n freeship,trên 500n giả

Các chị đặt trước rồi anh ạ, còn có ít thôi anh ạ. Đợt này anh được Bauer là nhất anh rồi đó ^^!

11. haiduong183

haiduong183 thiên thần của mẹ

e ui, hôm qua chị nhận được hàng của e rồi đấy, vote cho e về sự nhiệt tình nhé.
    Nhưng chị có 1 điều chị hơi băn khoăn về date e ạ, e bảo là được 2 tuần, nhưng thực ra : sữa chua hoa quả của chị có 9 hộp date ngày 1.11, còn lại là 5.11 e ạ, còn phomai tươi thì có 2 hộp ngày 3.11 đấy e ạ. Hic, date như vậy là quá ngắn e ạ. Hon nữa, lọ dầu oliu của chị có cặn đen dến tận 1/3 lọ đấy, thế là dầu dùng lại hả e. hic, chị rất muốn làm ăn lần đầu cho nó tốt đẹp, vì chị rất hay mua hàng online mà, chị vết mấy dòng này cũng chỉ mong e rút kinh nghiệm trong việc chọn hàng thui, ko có ý gì đâu.

Nhưng chất lượng sữa thì tốt mặc dù sữa sắp hết date nhưng chất lượng vẫn ngon e ạ, hôm qua con gái măm rất ngon, vote cho e về chất lượng nhé.
    chúc e buôn bán tốt nhé, và chú ý hơn về chất lượng sản phẩm nhé

12. bimbim82_minhmun

bimbim82_minhmun 0934510808

tớ trả lời mẹ nó nhé,dầu oliu có 2 loại màu vàng và màu đen,cái cặn đen mẹ nó thắc mắc đấy mới là cái ngon đấy,làm gì có cái dầu gì mà nó dùng rồi lại đóng chai bé xíu cho mình,mẹ nó có thể search google là ra ngay,thời buổi thông tin mà.Chai dầu nó vẫn nguyên nắp thiếc là hàng mới tinh chưa dùng bạn nhé.
    Sữa chua của ngoại chỉ có loại sữa trắng của Nga là hàng date dài nhất và loại phomai tươi có date tầm hơn 1 tháng là dài nhất,chưa có cái sữa chua hoa quả nào date quá 1 tháng đâu,vì hàng của nước ngoài date sử dụng của nó ngắn lắm bạn ạ,hàng trên máy bay họ dùng chuyến nào là các em nó lấy luôn hôm ấy,ko có hàng tồn đọng quá 2 ngày đâu(cái này do gom order cho đủ đơn của các mẹ thôi).Bạn cứ thử để qua date xem vẫn chén vô tư nhé,vì nhà tớ vẫn để hàng cận date còn vài hôm lại,ko hết để qua cũng ko sao vì hàng này nó ko như hàng VN có khi date còn tận cả năm mà hàng đã hỏng.
    Mong bạn hiểu và ủng hộ chị em mình lâu dài,ăn nhiều nghiện đấy,giờ 1 ngày mình chén 4 hộp ko đường trộn ngũ cốc ^_^

haiduong183 thích bài này.
  13. haiduong183

haiduong183 thiên thần của mẹ

cảm ơn bạn về sự chia sẻ nhé, vì mua về cho con gái măm măm nên phải thật cẩn thận, ko nên để cái gì quá date được, hihi, nhưng mà date được 3 hôm thì ngắn quá, mình cũng sẽ để quá ngày măm thử xem thế nào, có gì sẽ phản hồi bạn sau.

bimbim82_minhmun thích bài này.
  14. tommy_truong

Nói chung nhà Mẹ bán hàng nhiệt tình nhưng Em nên tư vấn hoặc hay lên trả lời các Mẹ hộ Em nó , Anh nhận được hàng rồi . Bao giờ có sữa chua Bauer & Hoa quả và hoa quả nghiền với ô tô báo cho Anh biết nhé , Anh còn gửi bên Em 10 hộp mứt táo nữa .

15. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!đơn hàng trên 300n freeship,trên 500n giả

Các danh mục anh vừa nói đều nằm trong những mặt hàng tạm dừng cung cấp vì hiện đang hết hàng ạ. Vẫn còn nhiều chị đang đợi mặt hàng đó nên order của các chị ấy vẫn đang bị om đấy anh ạ

16. tommy_truong

Anh biết chứ , Kể cả hàng đợt trước của nhà Em về . Anh vẫn chưa dùng đến , Anh đợi có hàng về mua luôn 1 thể Em à

17. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!đơn hàng trên 300n freeship,trên 500n giả

Các order đủ hàng em sẽ ship vào sáng mai các mẹ nhé ^^! Em sẽ pm vào ngày hôm nay ạ!Em có thêm một số mặt hàng mới như dép đi trong nhà, tương ớt Mỹ, rượu Remy Martin, nước sốt dành cho người ăn kiêng,...^^!

Last edited by a moderator: 31/10/2012
  18. ocbuu

ocbuu Thành viên nổi tiếng

order mấy hôm thì có hàng hả mẹ nó để em đánh dấu

19. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!đơn hàng trên 300n freeship,trên 500n giả

Nếu chị không order vào những danh mục tạm thời ngừng cung cấp thì sau 1-2 ngày là em ship hàng cho chị ạ! Thank chị! Mặt hàng ví clarins chưa về chị nhé!

20. Lioness

Lioness Bắt đầu nổi tiếng

Mình vừa nhận đồ, phải nói thật là mình không hài lòng lắm về việc các bạn chọn đồ cho minh. Theo như đơn hàng của mình

[/QUOTE]

Rõ ràng mình đặt 20 hộp sữa chua không đường, bạn lại mang qua cho mình 20 hộp phomai tươi, khi mình nói thì bạn bảo tại mình không nói rõ của nước nào nên bạn chọn mình loại này. Có thể mình không nói rõ của Nga, nhưng mình đặt SỮA CHUA, mình không đặt PHO MAI thì bạn không thể lấy lý do trước kia bạn để cái đấy là sữa chua nên bây giờ bạn cứ mang nó cho mình được. Chí ít bạn cũng nên hỏi lại mình 1 câu xem mình lấy loại nào thay vì tự quyết định như thế.

Ngoài ra mấy hộp hoa quả nghiền, mình biết đó là hàng hiếm, nhưng khi mình bỏ ra thì mác đã nát hết, có cái còn hơi rách không nhìn được 1 chữ gì hết và bắt đầu có mùi lên men chua.

Vì mình dễ tính không kiểm tra hàng khi nhận nên coi như là lỗi của mình, mình không yêu cầu các bạn đổi hàng, nhưng chắc chỗ hàng này mình cũng chả dùng được mấy nữa.

bimbim82_minhmun thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.