Toàn quốc: Xả hàng-45k/10 đôi tất chân-Giảm đến 50%-Gian hàng 23D - Giá ko thể rẻ hơn****CRAZY SALE

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi xoaiuongday, 1/12/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI SHOPBRAUN
    GIAN HÀNG 23D
    HỘI CHỢ NOEL LCM 2011
    Link Enbac nhà mình đây ..... Cả nhà ủng hộ nhé....
    http://enbac.com/Ha-Noi/Dien-may/p7...long-Braun-Hang-co-san-chup-anh-that-100.html

RIÊNG TOPIC QUẦN TẤT, CRAZY SALE ÁP DỤNG CHO TẤT CẢ CÁC ORDER QUA TOPIC, KÉO DÀI TỪ NAY ĐẾN HẾT 18/12/2011 Ạ.
    CHƯƠNG TRÌNH SALE NÀY SHOPBRAUN CHỈ DÀNH RIÊNG CHO DIỄN ĐÀN LAMCHAME THÔI NHÉ NÊN ĐỪNG BỎ LỠ CƠ HỘI NÀY NHA

.

Tham gia với hội chợ lần này ShopBraun góp vui những mặt hàng sau đây:
    1. Máy nhổ lông tay, chân, nách,… hay tất tần tật bất kể chỗ nào có “vi-ô-lông “ là ta xử lý các mẹ nhé. thậm chí là ria mép, mặt và cả vùng bikini. Hãy đến để được tư vấn và dùng thử các mẹ nhé!!!!
    2. Quần tất , tất giấy nhập từ Anh: mịn-dai-bền, ấm áp vào mùa đông - thoáng mát vào mùa hè.
    3. Quần áo hình thú bông đáng yêu cho các bé mặc để chụp ảnh hoặc đi chơi trong các dịp noel, lễ tết, sinh nhật hoặc mua làm quà rất là độc đáo và đáng yêu. Tất cả đều nhập từ US,UK, PHÁP, ĐỨC
    4. Quần áo, giày dép, phụ kiện bé iu nhập từ US,UK, PHÁP, ĐỨC. Các mẹ đừng có ham rẻ mua hàng không rõ xuất xứ về cho con mặc, thứ 1 là chất lượng không tốt, giặt vài lần là xù hoặc dão, rách, thứ 2 là làn da con trẻ rất nhạy cảm, có thể làm cho bé ngứa ngáy hay dị ứng với các chất liệu vải, bông kém chất lượng các mẹ nhé.

Còn chần chừ gì nữa, hãy ghé qua www.shopbraun.com để không bỏ qua cơ hội này nhé.

Phần 1: Tất xuất khẩu Châu Âu của Công ty ww.Aime.vn

Ai đã dùng Tất nhà mình rồi thì nghiện lắm vì hàng Châu Âu coi sự dễ chịu của đôi chân là tiêu chí số 1. Sờ chất tất thì mềm chứ không cứng như các loại tất hiện tại mà đặc biệt đi vào rất thoáng và nhẹ.

ĐỢT GIẢM GIÁ LỚN NHẤT 2011 - SỐ LƯỢNG CÓ HẠN

Hotline: 04.3.8514072 – trực 24/24 và online 24/24 nên các mẹ cần thì comnent trực tiếp trên diễn đàn, ai ngại cho số thì PM trên diễn đàn để mình tiện theo dõi ạ.
    Xem hàng trực tiếp 6 Tổ 38 Trung Hòa ( gần BigC Trần Duy Hưng, đối diện 3 tòa nhà VIMECO)

*** Đặc điểm chung của dòng tất Tất xuất khẩu Châu Âu:
    - Được làm từ Polyamide và Elastane (87% Polyamide, 13% Elastane) nên có các tác dụng:
    + Phòng ngừa và điều trị suy tĩnh mạch hiệu quả
    + Giúp làm giảm các triệu chứng: mệt mỏi, đau nhức, sưng chân…
    + Đặc biệt thích hợp cho những người đứng hoặc ngồi nhiều
    + Không có cotton nên không gây ngứa, dị ứng hay kích ứng da như các loại tất khác khác
    - “DEN” là ký hiệu độ dầy mỏng của Tất. Loại mỏng mùa hè là dưới 20DEN, 30DEN trở lên cho thời tiết Thu, Đông.
    - Quần tất có size: 1-3 cho người dưới 55kg và 4-5 cho người trên 55kg

1/ Tất da chân dài đến Đùi:
    chọn 2 Hộp (mỗi hộp 3 đôi cùng mầu) trong các mầu Đen, Da chân hồng, Nâu Nhạt
    - Đôi tất cao quá đầu gối khiến cho "bố cục" cơ thể bạn thay đổi, đôi chân trông như dài hơn cùng với độ dầy vừa phải (30DEN) rất phù hợp khi kết hợp váy trong thời tiết se lạnh.
    - Với thiết kế có tấm co dãn bám trên đùi các bạn hoàn toàn yên tâm KHÔNG LO BỊ TỤT nhé.

2/ Tất da chân dài gần đầu gối
    - Tất dài gần đầu gối là giải pháp hoàn hảo để kết hợp giữa quần và giầy hở trong thời tiết se lạnh. Đảm bảo đôi chân luôn được giữ ấm mà vẫn giữ nét duyên dáng với độ mỏng vừa phải của tất.
    - Khắc phục được toàn diện các khó khăn sau khi diện quần dài:
    o Bạn không thể mặc thêm một lần tất quần nữa vì rất khó chịu và sẽ rất lạnh nếu chỉ đi một đôi qua mắt cá chân
    - Tất da chân dài gần đầu gối là giải pháp hoàn hảo giữ “ẤM VÀ TÔN THÊM VẺ ĐẸP CHO GIẦY HỞ”

[ 3/ Tất mắt cá chân:
    Tất mắt cá dai, bền và thoáng nhẹ, thích hợp với mọi thời tiết nhé

[ 4/ QUẦN TẤT MỎNG 20DEN:

- Quần tất xuất khẩu 20DEN phù hợp với thời tiết hè thu hoặc váy dạ hội.
    - Là dòng Quần tất thời trang, nhẹ nhàng tinh tế giúp chị em có đôi chân thon dài, che được các khuyết điểm và đặc biệt là rất thật chân nhé.
    [​IMG] [​IMG]

5/ QUẦN TRẺ EM - Hàng chuẩn như chất hàng quần 40DEN của người lớn -ĐÃ CÓ HÀNG.
    - Mầu đen và da chân (30DEN) - Số 1 cho bé 5,6,7 tuổi (cao 1m-1,3m); Số 3 cho bé 8,9,10 tuổi (cao 1.3-1.5m)

6/ MÙA ĐÔNG 70DEN
    - Không lót nỉ, cực thoáng
    - Không có cotton không gây ngứa, không xù lông
    - Dành cho người lớn, có 2 size cho người dưới 1,58m và trên 1,58m; có cả Bigsize vòng 3 nhé

7/ BÀ BẦU 70DEN
    - Có đáp đũng nên hoàn toàn yên tâm với vòng bụng và mông nhé
    - Thoáng khí, không xù lông
    - Không lót nỉ, không dính và không gây ngứa

8/ Quần 40DEN rất thích hợp cho bạn diện váy mùa này nhé:
    Độ dày vừa phải (40Den), siêu mềm mịn, siêu bền, độ đàn hồi cao, không dão khi giặt, không bị xù lông

9/ Tất Bí mật

Bảng Mầu

Phần 2: Tất nhập khẩu 100% từ ỤK.

QUẦN TẤT NHẬP KHẨU TỪ UK CÁC MẸ ƠI, SHOP CHỈ BÁN HÀNG CHẤT LƯỢNG, SIÊU MỀM MỊN, SIÊU BỀN, ĐỘ ĐÀN HỒI CAO, KHÔNG DÃO KHI GIẶT, KHÔNG BỊ XÙ LÔNG, ẤM ÁP VÀO MÙA ĐÔNG, THOÁNG MÁT VÀO MÙA HÈ CÁC MẸ NHÉ. GIẢM GIÁ 10% TRÊN GIÁ CỦA SẢN PHẨM NHÉ ​

Quần tất marksandspencer được làm từ Polyamide và Elastane (87% Polyamide, 13% Elastane), không có cotton nên không gây ngứa, dị ứng hay kích ứng da như các loại tất khác khác

Loại 15DEN - có 3 màu cho các bạn lựa chọn: NearlyBlack- NaturalTan - Illusion: loại mỏng, màu da đi vào rất thật chân các bạn nhé, 100k -----> Giảm còn 90k---> Mua 1 lốc 5 đôi giảm tiếp còn 85k/đôi
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Với độ dày vừa phải, siêu mềm mịn, siêu bền, độ đàn hồi cao, không dão khi giặt, không bị xù lông. Loại 40DEN Có 2 màu cho bạn lựa chọn:BLACK + CHOCOLATE 110k ------> Giảm còn 99k---> Mua 1 lốc 3 đôi giảm tiếp còn 280k/lốc ( 93k/đôi)
    [​IMG][​IMG]

Loại 60DEN có màu Black: Tất loại dày Tất loại dày 130k ----> Giảm còn 117k---> Mua 1 lốc 3 đôi giảm tiếp còn 110k/đôi

Đây là ảnh thật ạ. Mỗi 1 lốc là 3 - 5 đôi các mẹ nhé nên nếu các mẹ mua lẻ thì sẽ ko có bao bì đâu ạ còn các mẹ mua cả lốc thì sẽ có bao bì và được giảm tiếp, các mẹ yên tâm về chất lượng, mẹ nào mua xong sẽ nhớ mãi nhé

HẸN GẶP CÁC MẸ TẠI HỘI CHỢ NOEL 2011
    NGÀY 28/12 - 47 LÝ THƯỜNG KIỆT - GIAN HÀNG NHÀ EM 23D CÁC MẸ NHÉ
    Tại HC, các mẹ sẽ được mua hàng với giá cực sốc .....
    Shop rất hân hạnh có dịp được giao lưu cùng các mẹ.
    Gian hàng hứa hẹn nhiều mẫu đẹp chỉ xuất hiện tại HC
    WELCOME !!!​

ĐẶC BIỆT VỚI CÁC MẸ KHÔNG CÓ CƠ HỘI ĐỂ ĐẾN TRỰC TIẾP, CHỈ CẦN ĐĂNG KÝ THÔNG TIN NICK, SERIA MÁY MUỐN MUA VỚI BRAUNSHOP TẠI TOPIC MÁY NHỔ LÔNG DƯỚI CHỮ KÝ SẼ NHẬN NGAY VOUCHER TRỊ GIÁ 50K KHI MUA NHÉ ( cái này áp dụng cho máy nhổ lông thôi ạ)

CÁC BẠN Ở KHU VỰC # HÀ NỘI VUI LÒNG CK TRƯỚC

Mẹo dùng tất da chân
    Trước khi sử dụng: Tất lụa vừa mua về, bạn hãy cho vào ngăn đá tủ lạnh để một vài ngày rồi mới lấy ra dùng. Nó sẽ bền hơn một chút. Nên nhớ cách này chỉ dùng cho tất mới thôi, còn tất dùng rồi đã bị dão, sẽ không còn tác dụng.
    Giặt và phơi: Do sự mỏng manh của nó, loại tất này “chống chỉ định” giặt máy. Thậm chí bạn cũng không nên dùng xà phòng mà hãy giặt bằng dầu gội đầu, vò thật nhẹ rồi phơi. Không nên dùng kẹp khi phơi và tránh tối đa việc phơi gần những trang phục có khóa sắt hay những thứ có thể gây xước tất. Bạn có thể cho ít dấm vào nước ấm và ngâm đôi tất đã được giặt sạch, sau khoảng 15 – 20 phút mới đem phơi. Như vậy, các sợi tất sẽ dai hơn. Với những loại tất xịn và dày dặn, một số người cũng giặt máy nhưng tránh rách bằng cách buộc tròn đôi tất lại và cho vào túi giặt nhỏ dành cho đồ lót, nhưng không để “áo chíp” cùng trong túi giặt đó vì các móc khóa có thể “làm tổn thương” đôi tất. Tuy nhiên, an toàn nhất vẫn là giặt tay.
    Khi vết rách nhỏ: Nếu đôi tất giấy bị rách, xước một cách rõ rệt thì dù tiếc, bạn cũng đành bỏ nó đi. Nhưng nếu đang sử dụng và phát hiện vết rách, xước nhỏ, bạn có thể “sửa chữa” bằng cách chấm một chút sơn móng không màu vào, nó sẽ được “vá” và vết rách không lan rộng. Hãy làm việc này ngay khi chân bạn vẫn mang đôi tất đó, nghĩa là khi dùng tất giấy, bạn nên đem theo lọ sơn móng không màu trong túi xách.
    Còn với những đôi tất không rách nhưng xù lên, bề mặt có những túm sợi nhỏ, hãy “làm mới” chúng bằng cách lộn trái để đi. Trông đôi tất lại mượt mà như cũ, nhưng bạn nên đi giày kín mũi để che giấu chuyện bạn đi tất trái.
    Khi sử dụng: Điều cần nhớ trước hết để không phải mua tất mới thường xuyên là giữ móng tay, móng chân không bị xước. Nếu không, ngay cả đôi tất xịn cũng rách ngay khi bạn mang hoặc giặt nó. Làn da xù xì thô ráp cũng có thể làm đôi tất dễ xước hơn. Do đó, bạn nên tẩy da chết cho đôi chân và bôi kem dưỡng ẩm. Một công đôi việc: tất bền mà da bạn cũng đẹp hơn trong mùa lạnh. Và cuối cùng, kinh nghiệm của nhiều người dùng cho thấy, một đôi tất xịn tuy sẽ làm bạn xót ruột khi mua nhưng nếu tính trung bình số lần sử dụng thì lại đỡ tốn hơn tất rẻ tiền, mà trông lại đẹp và sang nữa.
    v

Xem thêm các chủ đề tạo bởi xoaiuongday
    Sửa lần cuối: 15/12/2011
  2. metieucoi

metieucoi Thành viên chính thức

Ðề: Quần tất UK - Gian hàng 23D - Đã giảm 10% - Giảm tiếp 5%- Giá ko thể rẻ hơn****CRAZY S

Mẹ nó ơi, màu nào giống màu da hơn giữa 2 màu NaturalTan - Illusion thế?
    [​IMG][​IMG]

Sửa lần cuối: 2/12/2011
  3. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Ðề: Quần tất UK - Gian hàng 23D - Đã giảm 10% - Giảm tiếp 5%- Giá ko thể rẻ hơn****CRAZY S

Mẹo dùng tất da chân
    Trước khi sử dụng: Tất lụa vừa mua về, bạn hãy cho vào ngăn đá tủ lạnh để một vài ngày rồi mới lấy ra dùng. Nó sẽ bền hơn một chút. Nên nhớ cách này chỉ dùng cho tất mới thôi, còn tất dùng rồi đã bị dão, sẽ không còn tác dụng.
    Giặt và phơi: Do sự mỏng manh của nó, loại tất này “chống chỉ định” giặt máy. Thậm chí bạn cũng không nên dùng xà phòng mà hãy giặt bằng dầu gội đầu, vò thật nhẹ rồi phơi. Không nên dùng kẹp khi phơi và tránh tối đa việc phơi gần những trang phục có khóa sắt hay những thứ có thể gây xước tất. Bạn có thể cho ít dấm vào nước ấm và ngâm đôi tất đã được giặt sạch, sau khoảng 15 – 20 phút mới đem phơi. Như vậy, các sợi tất sẽ dai hơn. Với những loại tất xịn và dày dặn, một số người cũng giặt máy nhưng tránh rách bằng cách buộc tròn đôi tất lại và cho vào túi giặt nhỏ dành cho đồ lót, nhưng không để “áo chíp” cùng trong túi giặt đó vì các móc khóa có thể “làm tổn thương” đôi tất. Tuy nhiên, an toàn nhất vẫn là giặt tay.
    Khi vết rách nhỏ: Nếu đôi tất giấy bị rách, xước một cách rõ rệt thì dù tiếc, bạn cũng đành bỏ nó đi. Nhưng nếu đang sử dụng và phát hiện vết rách, xước nhỏ, bạn có thể “sửa chữa” bằng cách chấm một chút sơn móng không màu vào, nó sẽ được “vá” và vết rách không lan rộng. Hãy làm việc này ngay khi chân bạn vẫn mang đôi tất đó, nghĩa là khi dùng tất giấy, bạn nên đem theo lọ sơn móng không màu trong túi xách.
    Còn với những đôi tất không rách nhưng xù lên, bề mặt có những túm sợi nhỏ, hãy “làm mới” chúng bằng cách lộn trái để đi. Trông đôi tất lại mượt mà như cũ, nhưng bạn nên đi giày kín mũi để che giấu chuyện bạn đi tất trái.
    Khi sử dụng: Điều cần nhớ trước hết để không phải mua tất mới thường xuyên là giữ móng tay, móng chân không bị xước. Nếu không, ngay cả đôi tất xịn cũng rách ngay khi bạn mang hoặc giặt nó. Làn da xù xì thô ráp cũng có thể làm đôi tất dễ xước hơn. Do đó, bạn nên tẩy da chết cho đôi chân và bôi kem dưỡng ẩm. Một công đôi việc: tất bền mà da bạn cũng đẹp hơn trong mùa lạnh. Và cuối cùng, kinh nghiệm của nhiều người dùng cho thấy, một đôi tất xịn tuy sẽ làm bạn xót ruột khi mua nhưng nếu tính trung bình số lần sử dụng thì lại đỡ tốn hơn tất rẻ tiền, mà trông lại đẹp và sang nữa.

4. linhchum

linhchum Thành viên sắp chính thức

MẸ này vừa bán cả máy nhổ lông, vừa bán cả tất à, bán cho mình ít nghề với hihi, đang ngắm đôi đen 60, loại này có dày quá không vậy?

5. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Cả 2 đều đẹp nàng ạ, nhưng nàng có thể dùng Illusion chắc nàng sẽ thích đó

6. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Hi hi uh, bán để kiếm tiền mua sữa cho con mẹ nó ạ. Bạn ngắm gì thì ngắm đi hihi, 60Den dày, co giãn tốt, mặc mua đông thích lắm đó,

7. nghiamoc

nghiamoc Thành viên chính thức

Cho mình 3 đôi black 60 đi, mua đi xem thế nào, nếu tốt mình bảo mấy bà ở công ty mua thêm. Hôm trươc lấy bộ con bò cho bé nhà mình mặc iu lắm, có ảnh sẽ up lên cho mẹ xem neh

8. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

OK mẹ nó, cám ơn mẹ nó ủng hộ shop nhiệt tình, nhớ up hoặc gửi ảnh cho mình để mình up nhé. Chuyển tất cho mẹ nó đến nhà hay công ty thế

9. Mẹ Mốc và Bi

Mẹ Mốc và Bi Bắt đầu nổi tiếng

Quần tất của hãng gì vậy bạn? Cho mình xin cụ thể tên hiệu được k? Thanks

10. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Cám ơn mẹ nó nhắc, mình đã sửa lại trong topic rùi. Quần tất của Marks&spencer nhập từ UK mẹ nó nhé

11. chanhda

chanhda Thành viên chính thức

OH, hãng M&S này lần trước được tặng 3 đôi mà mới dùng có 1 đôi, mới đi 1 mùa và chưa phải dùng thêm đôi nữa, dã chiến phết. Nhà vẫn còn nhưng tớ đánh dấu để đợt tới noel mua tặng vậy

12. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Cám ơn bạn đã Review nhé, mong rằng sớm được ship hàng cho bạn. Cám ơn bạn

13. Mẹ Mốc và Bi

Mẹ Mốc và Bi Bắt đầu nổi tiếng

Tớ đang nghiên cứu để ủng hộ.................

14. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Cám ơn mẹ nó, giá này đã giảm hết mức rồi đó, mong mẹ nó ủng hộ nhiều nghen

15. nghiamoc

Hôm nay mình đã diện đôi 60D rồi đó, đi vừa lắm, tớ thích nhất là nó dài chứ trước tớ mua cái đũng toàn bị tụt ghét lắm

xoaiuongday thích bài này.
  16. nghiamoc

À mà sao thấy mẹ nó đã giảm giá rùi à, thế tớ mua sớm bị đắt mất à huhu

17. metieucoi

metieucoi Thành viên chính thức

Em thấy mọi người đăng ký Voucher nên em cũng bon chen bên topic kia. GIờ sang bên này gửi típ cho chắc hêh
    Ôi đăng ký gì thế, cho em đăng ký với
    1. Em cũng bắt chước vote thanks
    2. Nick: metieucoi
    3.Tất UK; 15D, Ilusion (1 lốc 5 đôi). 60d Black ( 1 đôi)
    4. Hết ạ

18. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Đi thêm 1 thời gian nữa vào đây cho Review nữa nhé mẹ nó

19. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

ĐỢt tới mua tiép mình freeship + giảm giá hơn cho bạn đã ủng hộ nhé

20. xoaiuongday

xoaiuongday 0904.024.512

Hihihi, thấy nàng tung tăng quá hihi, Đã trả lời ở topic kia rùi nhé

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.