Hoa Trà đỏ: Cùng dưỡng da mềm mại với cocoa butter!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Gaudo09, 18/11/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

TIN VUI ĐẦU NĂM
    Hoa Trà đỏ mới tìm được nguồn nguyên liệu rẻ nên sẽ giảm giá các sản phẩm tử cocoa butter
    Đợt này mình hơi bận nên bạn nào muốn order nhanh thì alo mình nhé! Cám ơn các bạn!

Sau thành công của dầu chanh dừa, sáp ong dừa, Hoa trà đỏ tiếp tục cho ra mắt loạt sản phẩm với thành phần chính tử cocoa butter ( bơ cacao)
    Nguyên liệu vẫn là hàng xuất khẩu chất lượng tốt nhất, sản phẩm vẫn giữ tiêu chí an toàn tới mức ăn được.
    Ưu điểm khi các bạn mua hàng Handmade: sản xuất số lượng nhỏ nên sản phẩm của bạn luôn là mới, sản phẩm có thể thay đổi linh hoạt theo yêu cầu của bạn:
    Mình có thể thay đổi: độ mềm dẻo của sản phẩm, mùi hương của sản phẩm, đóng gói sản phẩm đẹp hơn để làm quà tặng.......
    Mùi thơm nhận đặt vẫn theo tiêu chí 5K/mùi với các mùi hoa hồng, táo đỏ, bạc hà, quế

Giá mình đưa ra rẻ hơn nhiều so với sản phẩm từ cocoa butter và hàm lượng cocoa butter cao và nguyên chất 100%. Các bạn cũng có thể đặt riêng nếu thích mùi thơm nhẹ nhàng: hoa hồng, táo đỏ, quế, bạc hà với lượng tinh dầu vừa đủ thơm, thư giãn mà ko kích ứng gì cho da
    Mai 20/11 mình bắt đầu ship hàng cocoabutter
    DƯỠNG ẨM từ COCOA BUTTER : CBM: Tác dụng chung: dưỡng ẩm, phòng và giảm nhăn
    Cách dùng tốt nhất: xoa đều và massage mỗi ngày 1 lần trước khi đi ngủ
    CBM1: Da thường: cocoa butter, dầu oliu, gấc, phấn hoa, vitamin E...
    CBM2: Da khô: cocoa butter, dầu dừa, dầu oliu, phấn hoa, vitamin E...
    CBM3: Da dầu, da hỗn hợp: cocoa butter, mật ong, dầu oliu, phấn hoa, vitamin E....
    CBM4: Da nhăn ( chống lão hóa): cocoa butter, cacao 100%, dầu oliu, phấn hoa, vitamin E....
    Giá:
    THÔNG BÁO MỚI: TẤT CẢ SẢN PHẨM COCOA ĐỔI SANG DẠNG LỎNG DỄ DÙNG HƠN NHÉ
    ĐỒNG GIÁ: 100ML 80k
    250ML 180k

Sản phẩm với mùi thơm dịu dàng, ngọt ngào, mình kết mùi cacao vô cùng nhiều khi làm xong đói quá mình ăn vài thìa, nếu các bạn cũng giống mình thì cũng nhanh hết lắm

Tại sao lại là bơ ca cao
    [​IMG][​IMG]
    Các lợi ích của Bơ cacao ( cocoa butter)
    Bơ cacao rất có lợi cho làm đẹp da, chống lão hóa rất tốt.

Bạn có thể sử dụng các sản phẩm từ bơ ca cao để làm đẹp da của mình. Các thành phần chủ chốt trong Bơ cacao giúp nuôi dưỡng da, giảm viêm và tăng độ mềm mại cho da.

Bơ cacao được sử dùng cùng các sản phẩm chăm sóc cơ thể như cọ tẩy da chết, thanh dưỡng ẩm, bộ đánh bóng cơ thể. Bơ cao giàu chất chống oxy hóa, giúp làn da có độ đàn hồi, mịn màng. Bơ cacao có thể làm mềm da khô, dưỡng ẩm sâu, chống oxy hóa, giảm nhăn, mịn da, giải độc các tế bào, kích thích quá trình sản sinh tế bào mới, tăng lượng lưu thông máu.

Thêm nữa về tính chất hóa học, bơ ca cao là 1 trong những chất có tính thẩm thấu tốt nhất vào da, rất bám da nên tính dưỡng ẩm rất tuyệt vời, hiện nay bơ ca cao cũng có mặt trong thành phần của nhiều mỹ phẩm.
    Bơ ca cao là một trong những chất béo ổn định nhất được biết đến, tự nhiên có chứa chất chống oxy hóa có ngăn chặn oxy hóa và cho nó có thể bảo quản trong 2-5 năm, vì thế nó một sự lựa chọn tốt cho các sản phẩm làm đẹp. Các kết cấu mịn, hương thơm ngọt ngào và chất làm mềm của bơ ca cao làm cho nó một thành phần phổ biến trong mỹ phẩm và các sản phẩm chăm sóc da

Các khả năng giữ ẩm của bơ ca cao thường được khuyến cáo để phòng ngừa vết rạn da ở phụ nữ mang thai, điều trị da nứt nẻ và môi, và như là một loại kem dưỡng ẩm hàng ngày để ngăn ngừa khô da, ngứa.

Với những công dụng tuyệt vời đó của bơ ca cao ( chiết xuất trực tiếp từ hạt ca cao) 100% nguyên chất, mình muốn mang tới cho các bạn 1 sản phẩm dưỡng da tốt và không có hóa chất, 100% thiên nhiên nên các bạn sẽ ko lo lắng gì về vấn đề dị ứng hoặc mẫn cảm của sản phẩm, bên cạnh đó, bơ ca cao được đánh giá là phù hợp với mọi loại da, mình chia thành nhiều loại là để bổ sung thêm các chất khác nhau cho các loại da và để các bạn có thêm lựa chọn!
    Rất mong các bạn cho ý kiến, xin cảm ơn!
    Phí vận chuyển
    1-5km: 10K
    5-7km: 15K
    7-10km: 20K, xa hơn chuyển khoản rồi mình sẽ gửi chuyển phát nhanh nhé!
    Mời cả nhà cho ý kiến và đặt mua

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Gaudo09
    Sửa lần cuối: 30/7/2012
    nhatc thích bài này.
  2. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

Ðề: Thăm dò: Làm đẹp tử cocoa butter!

Các lợi ích của Bơ cacao ( cocoa butter)
    Bơ cacao rất có lợi cho làm đẹp da, chống lão hóa rất tốt.

Bạn có thể sử dụng các sản phẩm từ bơ ca cao để làm đẹp da của mình. Các thành phần chủ chốt trong Bơ cacao giúp nuôi dưỡng da, giảm viêm và tăng độ mềm mại cho da.

Bơ cacao được sử dùng cùng các sản phẩm chăm sóc cơ thể như cọ tẩy da chết, thanh dưỡng ẩm, bộ đánh bóng cơ thể. Bơ cao giàu chất chống oxy hóa, giúp làn da có độ đàn hồi, mịn màng. Bơ cacao có thể làm mềm da khô, dưỡng ẩm sâu, chống oxy hóa, giảm nhăn, mịn da, giải độc các tế bào, kích thích quá trình sản sinh tế bào mới, tăng lượng lưu thông máu.

3. Uniform Shop

Uniform Shop Thịt bò khô nhà tự làm

he he, chuc mừng sản phẩm mới của bà, chúc bà đắt hàng nhé

Gaudo09 thích bài này.
  4. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

Cám ơn bà nhiều, sáp ong dừa gấc bà tặng chưa, các cô giáo phản hồi thế nào thì nói cho tôi biết nhé, thankiu bà lần nữa
    @ mọi người: về tính chất hóa học, bơ ca cao là 1 trong những chất có tính thẩm thấu tốt nhất vào da, rất bám da nên tính dưỡng ẩm rất tuyệt vời, hiện nay bơ ca cao cũng có mặt trong thành phần của nhiều mỹ phẩm.
    Với những công dụng tuyệt vời đó của bơ ca cao ( chiết xuất trực tiếp từ hạt ca cao) 100% nguyên chất, mình muốn mang tới cho các bạn 1 sản phẩm dưỡng da tốt và không có hóa chất, 100% thiên nhiên nên các bạn sẽ ko lo lắng gì về vấn đề dị ứng hoặc mẫn cảm của sản phẩm, bên cạnh đó, bơ ca cao được đánh giá là phù hợp với mọi loại da, mình chia thành nhiều loại là để bổ sung thêm các chất khác nhau cho các loại da và để các bạn có thêm lựa chọn!
    Rất mong các bạn cho ý kiến, xin cảm ơn!

5. titi_shop

titi_shop Thành viên tích cực

Bạn ơi, sản phẩm này bạn làm hay như thế nào...

Gaudo09 thích bài này.
  6. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

Vẫn là sản phẩm Handmade bạn nhé! Thăm dò nên mỗi loại mình mới làm vài lọ thôi, chất lượng và vệ sinh thì mình lấy uy tín của mình đảm bảo nhé! Lọ xinh xắn, có thể mang tặng

7. bo cua tho

bo cua tho Các loại sữa bột em bé

BÀ có đăng ký bán hàng tại HC ko ? hôm này tôi cũng bán hàng ở đó nên đến gian hàng bà mua luôn .

Gaudo09 thích bài này.
  8. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

có bà nhé, thế bà ở gian bao nhiêu, tôi gian 51A nhé

9. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

Thêm 1 số tác dụng của bơ ca cao
    Bơ ca cao là một trong những chất béo ổn định nhất được biết đến, tự nhiên có chứa chất chống oxy hóa có ngăn chặn oxy hóa và cho nó có thể bảo quản trong 2-5 năm, vì thế nó một sự lựa chọn tốt cho các sản phẩm làm đẹp. Các kết cấu mịn, hương thơm ngọt ngào và chất làm mềm của bơ ca cao làm cho nó một thành phần phổ biến trong mỹ phẩm và các sản phẩm chăm sóc da

Các khả năng giữ ẩm của bơ ca cao thường được khuyến cáo để phòng ngừa vết rạn da ở phụ nữ mang thai, điều trị da nứt nẻ và môi, và như là một loại kem dưỡng ẩm hàng ngày để ngăn ngừa khô da, ngứa.

10. ThuAn-TQ

ThuAn-TQ Bắt đầu nổi tiếng

Bà lại có sp mới à, chúc mừng sp mới nhé. Cái này nhiều công dụng tốt lắm, đánh dấu nghiên cứu

Gaudo09 thích bài này.
  11. bo cua tho

bo cua tho Các loại sữa bột em bé

Tôi ở gian 7B bà nhé tăm tia thì thấy rất là gần gian của bà Bimbim

12. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

Tôi 51A nhưng lại ngay gần chỗ các bà, hehe, chỉ có mụ bưu điện là xa ở tít cuối sân thôi, hôm đấy chắc chắn tôi sẽ lượn qua buôn với các bà nhá

13. noibuonlangle

noibuonlangle Thành viên chính thức

Bán theo kg hay theo lọ hả bạn ? bao xiền ?

14. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

trời, bán theo lọ mà bạn, ngoài bơ cacao còn rất nhiều thành phần khác nữa mà, lọ 20ml hoặc 30ml nhé, giá ở trang 1 mình ghi rõ cho các loại rồi bạn xem nhé

15. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

Ðề: Sp độc đáo: dưỡng da thiên nhiên với cocoa butter phục hồi, mềm mại làn da của bạn!

Hưởng ứng giảm giá theo số lượng của diễn đàn, Hoa trà đỏ đưa ra mức ưu đãi vô cùng hấp dẫn cho mọi người, áp dụng cho tất cả sản phẩm handmade của shop
    - 2-10 sản phẩm: Giảm 5% giá trị đơn hàng
    - 11-20 sản phẩm: giảm 7% giá trị đơn hàng
    - 20-30 sản phẩm: giảm 15% giá trị đơn hàng
    - 30-50 sản phẩm: giảm 20% giá trị đơn hàng

Sửa lần cuối: 19/11/2010
  16. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

Ðề: Sp độc đáo: dưỡng da thiên nhiên với cocoa butter phục hồi, mềm mại làn da của bạn!

Mình đã hoàn thành 1 số sản phẩm mẫu, mai bắt đầu ship hàng
    DƯỠNG ẨM từ COCOA BUTTER : CBM
    Cách dùng tốt nhất: xoa đều và massage mỗi ngày 1 lần trước khi đi ngủ
    CBM1: Da thường: cocoa butter, dầu oliu, gấc, phấn hoa, vitamin E...
    CBM2: Da khô: cocoa butter, dầu dừa, dầu oliu, phấn hoa, vitamin E...
    CBM3: Da dầu: cocoa butter, mật ong, dầu oliu, phấn hoa, vitamin E....
    CBM4: Da nhăn ( chống lão hóa): cocoa butter, cacao 100%, dầu oliu, phấn hoa, vitamin E....
    Giá cho tuần đầu tới hết 31/11:
    80K/20ml ----> 65K
    108/30ml----->88K
    loại thường CBM1: 105K --->80K ( dung tích 30ml nhưng dùng được khá lâu vì mỗi lần chỉ dùng 1 lượng nhỏ 1-2ml)

17. thanhngoc7981

thanhngoc7981 Thành viên tích cực

Cho mình 1 lọ CBM4 30ml đến Đội Cấn nhé! Còn nhớ địa chỉ ko bạn? Nếu quên thì pm mình hỏi cái này luôn nhé! Thanks!

18. Gaudo09

Gaudo09 0902160934

OK chị, lát em mang cho chị nhé, dùng thấy thế nào thì nhận xét giúp em nhé. Cám ơn chị nhiều!

19. thanhngoc7981

thanhngoc7981 Thành viên tích cực

Ðề: Sp mới: tăng độ đàn hồi cho làn da với bơ cacao và Sôcôla ngọt ngào

Đang say với mùi chocolate của CBM đây. Chính ra để nguyên mùi chocolate là OK, tại nó át hết mùi khác mà. Mới bôi thử vào tay thôi, ngấm nhanh, bôi lên mặt chắc hơi bóng. Mềm mịn. À gaudo ơi cái này bôi môi cũng được à? Tối cho chồng bôi lên mặt thử, da chồng khô lắm. Bôi cả tay chân cho con nữa, da còn khô hơn da mẹ. Có gì báo cáo sau.

Gaudo09 thích bài này.
  20. vành khuyên

vành khuyên Banned. Cẩn thận, người này không trung thực!

Ðề: Sp mới: tăng độ đàn hồi cho làn da với bơ cacao và Sôcôla ngọt ngào

CBM dạng như kem dưỡng da phải không chị?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.