Toàn quốc: VÁY ĐÔI MẸ VÀ BÉ_ĐỒNG PHỤC CẢ GIA ĐÌNH_Mẫu Hàng Thu mới UPDATE các mẹ ơi ^^

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Gấu Mẹ Vĩ Đại, 29/1/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
    Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

hiiiii...................thanks mẹ nó nhé...................................................

1. haitaclenbo

haitaclenbo Thành viên chính thức

Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

Em ơi đồng phục nhà chị xong chưa? Chụp cái ảnh up lên chị xem với. Nôn nong quá à. Chờ gửi vào mấy ngày nữa chịu ko nổi, hehe.

2. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

Xong roi c a,e gui chi roi day ,c cho nhe,e chup hinh roi,ty nua neu con sức thi e up anh,ko thì c doi e den mai nhe,dạo này yêu. Sắc yếu quá...hic....

haitaclenbo thích bài này.
  3. cil_2

cil_2 Thành viên chính thức

Ừ chị cũng đang ưng kiểu đấy! Chắc chị phải mặc có tẹo tay cho nó đỡ béo! Chị thích kiểu đấy nhưng lăn tăn là nếu màu sắc trầm mẹ mặc đỡ béo nhưng con thì trông ứ xinh! Vì bé nhà chị da cũng ko phải là trắng lắm! Chị thì thik hoa hoét tươi sáng tẹo nhưng lại sợ mẹ béo! Hehe vừa đi ctac về đấy chứ! Hay chiều mai chị qua em tư vấn cho c nhé?

4. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

vâng đựoc chị ạ,trứoc khi qua chị call em cái nhé, nhỡ e chạy loanh quanh

5. a_pretty_pear

a_pretty_pear Yêu Chie và Teppi!

Nhà cháu vừa đi biển về, tặng cô Trang này

Ms.linhlam thích bài này.
  6. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

ôi mẹ con CHIE xinh quá hiiiiii ^^ , e cũn đang làm set này nhưng dưới là ren để chuẩn bị sinh nhật đầu đoeì của con gái đây chị ....Lê ạ, chụp ảnh xong e cung thik show................hiiiiiii

Ms.linhlam thích bài này.
  7. cil_2

Hồi hộp đợi thứ 5 tới! Hí hí em ơi quên mất set của chị có kèm băng đô cho con gái ko? Hôm trước quên béng ko hỏi vụ này ;;)

8. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

Có c a,c hỏi mới có,nh bé ko chịu đeo nên e lam theo yêu cầu của từng mẹ c a

9. cil_2

Em ơi tình hình là bố nó đang tị! Có set nào cho bố nữa để chị qua đặt thêm với!;;)

10. haitaclenbo

Em ơi chị nhận đc hàng rồi. Nhưng buồn ghê, cả nhà đều bị rộng, nhất là áo của bố, rộng kinh luôn. Chị đang ngcuu cách sửa. Mà chất vải áo chị cũng ko ưng lắm, hix. À, thứ 2 chị ck nốt cho em số tiền còn lại nhé. Định may set nữa mà lăn tăn quá vì set này ko như ý. Hix

11. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

hix chị ơi,vì cái màu vải kẻ ở chân ý ạ....đợt này ko có vải đẹp cùng tông màu nên bị lấy chất vải đấy.E cũng ko ưng lắm nhưng các chất khác toàn lệch màu nên đành ạ.CHị đo cho em xem cả nhà cần sửa lại như nào ( chị ghi giúp em vào giấy và ghim vào từng cái một chị nhé.Gửi cho em đển địa chỉ cửa hàng : NGuyễn Thu Trang 99 ngõ 166 KIM Mã _Ba Đình _ HN ,em sẽ sửa cho chị ạ), cảm ơn chị nhiều,sau khi sửa xong chị quyết đinh tiếp cũng chưa muộn....hiiii........nếu cần thì để em gửi cho chị 1 số chất vải nhà e hay làm,nhiều khi khách hàng chọn đúng màu vải khó tìm thì sẽ phát sinh chuyện chất ko ổn lắm như em tự chọn để làm hàng sẵn thì ok hơn ạ , mong chị thông cảm vì sự cố tí xíu ^^

12. Hanoi.vn

Hanoi.vn Bắt đầu nổi tiếng

Mê quá, ngắm mãi k chán, đang tăm tia sn con gái..mai quay lại tiếp

13. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

Ặp
    H
    Hihhiiiii,thanks c a,hẹn sớm gh•ị nha ^^

14. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

mình mới update thêm các mẫu đã may cho gia đình và cặp mẹ con, các mẹ vào ngắm nghía và ủng hộ nhé

15. haitaclenbo

Vậy chị gửi ra lại cho em nhé. Chị ghi giấy cụ thể em sửa giúp chị nhé. Mấy hôm nay có việc chị bận quá cũng chưa ck cho em đc. Thôi sửa lại giùm chị rồi chị ck 1 thể nhé. Thanks em! Chắc vài hôm nữa chị mới gửi ra cho em đc. Cũng may chị chưa cần gấp.

16. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

vâng chị ạ ^^..........................................

17. Ðề: VÁY ĐÔI cho mẹ và bé_ĐỒNG PHỤC cho cả GIA ĐÌNH_topic MỚI_NGẬP TRÀN YÊU THƯƠNG

váy mẹ con chị Ngọc MISS AUDITION năm đầu tiên nè ^^

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.