Toàn quốc: Tông đơ cắt tóc cho bé - BH 3 tháng - uy tín 6 năm trên LCM

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi ME KEANU, 12/8/2009.

1. ME KEANU

ME KEANU

Nếu ko vướng thứ 7, chủ nhật và mình check tk báo có rồi thì thứ 2 hoặc t3 bạn sẽ nhận được hàng thôi. Mẫu này nhà mình còn mỗi màu hồng thôi mẹ nó nhé!

2. Mẹ Liên

Mẹ Liên 0982515868

Em ui, c quan tâm cái loại 250k , n hỏi thật là cái đấy cắt có ok ko ? c chỉ sử dụng cho thằng cu nhà c thôi vì bố nó kỹ tính lắm , chỉ cắt ở hàng quen :D !

3. ME KEANU

ME KEANU

Nhóc nhà chị được bao lâu rồi hả chị?

Nếu mà mấy tháng thì dùng còn OK chứ nếu hơn 1 tuổi thì nên dùng các mẫu to hơn. Vì đến tầm 1,5-2 tuổi là đầu con to gần = đầu người lớn nên cắt = ms 1 sẽ lâu, ít lựa chọn dài ngắn, mà dùng pin tiểu nên cũng hơi yếu chị ạ!

Bố nó kỹ tính chắc cũng có lý do chắc xót con giai mỗi lần cắt là 1 lần gào khóc chứ j hả chị?

4. Tit's mom

Tit's mom Thành viên tích cực

bác ui, nhà em có cái Ms1 của bác, giờ vác qua bác đổi cho cái to hơn nhá :D. Vì thằng cu nhà em giờ dùng cái ấy cắt lâu quá à :D

5. nganPV

nganPV Thành viên rất tích cực

mình muốn mua 1 cái để cắt cho thằng ku nhà mình.Loại số 2 là ok bạn nhỉ?bạn làm ở Đài THVN à, đồng nghiệp thì có chế độ ưu tiên gì không vậy?0912.225.995

6. Haiman

Haiman Thành viên chính thức

bác ơi ,chế độ bảo hành 1 năm ,nhưng ở TQ thì ai qua đó mà bảo hành được bác

7. ME KEANU

ME KEANU

Hì, đồng nghiệp thì freeship bác ạ;)
    Bác ở ban nào thế? Chiều nay em đi làm, em mang cho bác xem luôn thể rồi tùy bác chọn nhé!

Đồ điện TQ thì cái nào lởm là lởm luôn bác ạ. Thế cho nên em khuyến khích dùng cho bố cho con cho hàng xóm tẹt ga đi, có làm sao 1 đổi 1 cho bác trong tháng đầu luôn mà!

Sửa lần cuối: 21/6/2010
  8. hoahongxanhnhantao

hoahongxanhnhantao Bắt đầu tích cực

Mẹ Keanu ơi, chị ko ship hàng cho em ạ?

9. ME KEANU

ME KEANU

Ôi, thôi chết, hôm nay em bảo đi làm rồi ship cho bác luôn mà ra đường cứ nhớ là quên cái j nhưng ko nghĩ ra. Giờ đang ngồi ở cq nhưng đồ em để ở nhà mất rồi. Chiều mai em ship cho bác vậy, freeship cho bác - cái tội lú lẫn của em. Thông cảm cho em bác nhé!!

10. uyennhu_2311

uyennhu_2311 Thành viên kỳ cựu

Hờ hờ, chị ơi, cái tông đơ con rùa iu nhở! Mờ em chả có vinh hạnh được dùng tông đơ, mua về toàn bị hớt tay trên thui! hông biết tập 2 có được ku nào k nữa?

11. chuotbachnt

chuotbachnt Thành viên rất tích cực

Này bà ơi, chọn cho thằng cháu tôi (4 tháng) một cái loại tốt nhất nhé, tốt nhất cho cu Kel thôi, thằng bố nó kệ xác (cái loại pro của bà ok nhất không) rồi alo và giao cho bé em tôi cái nhé 0902 02 82 92 (nó bằng tuổi tụi mình, tên Bình nhé) nhà nó ở gần cầu Đông Tác - Chợ Kim Liên ấy bà ạ

Sửa lần cuối: 29/6/2010
    ME KEANU thích bài này.
  12. ME KEANU

ME KEANU

Cố lên, tập 2 phải căn ke tý chứ nhỉ......

13. hoahongxanhnhantao

hoahongxanhnhantao Bắt đầu tích cực

Đã dùng thử rồi, vào còm men cho mẹ nó đây.

Hướng dẫn chỉ có tiếng Trung nên chả hiểu gì, chả biết phải sạc, thay, cắt thế nào. Cứ thế đem con ra làm chuột bạch. Con mình mới 10 tháng cứ lọ mọ quay bên này rồi quay bên kia, làm mình nhỡ tay hớt một mảng trắng hếu sau gáy to hơn đồng xu 5k. Cậu nó ngồi đấy chê tay nghề mình kém, nhảy vào giật tông đơ tự tác nghiệp. Kết quả là gáy con mình lại có thêm một đồng 2k nữa!!:eek::eek:

Cảm nhận của mình là máy tốt, chạy êm, cắt ngọt. Dưng mà hơi phiền vì ko có chổi quét, tóc cứ bám hết vào người. Mẹ nó dịch cho mình cái HDSD thì tốt quá nhỉ. Với lại cắm sạc cứ thấy đèn đỏ mãi, chẳng biết lúc nào đầy cả mẹ nó ạ.

ME KEANU thích bài này.
  14. ME KEANU

ME KEANU

Thằng ku nhà em cũng có 2 cái đồng xu bên thái dương...ko phải do mẹ cắt mà do nó tự xén lấy bác ạ,:p:p...

HDSD ko có j đặc biệt, em toàn đuổi hình bắt chữ, cứ ngược chiều mọc tóc của con mà cắt, còn việc vệ sinh máy sau khi dùng em hướng dẫn cho bác rồi đấy. Mà em nhớ là với ai em cũng hướng dẫn cụ thể việc tháo lắp máy và cả cách cắt cho ổn rồi mà...

Ngay bên hông hộp đựng có ghi rõ loại đó xạc 3 tiếng đùng được trong 90' nên bác cứ cữ đó mà rút xạc ra thôi.

Dòng Codos này cái nào cũng thế, ko có chổi phủi đi kèm nhưng theo em ko có cũng ko sao vì có áo nilon che được kha khá rồi, mà cắt xong tắm cho con luôn, chả có j ngứa ngáy hết. Nhà em dùng mãi nên thấy thực sự mà nói thì ko cần cái chổi đâu bác ạ, cấn nhất là cái chổi nhỏ để vệ sinh máy thôi!

Cảm ơn bác đã cm lại, nếu có thể, bác up cái ảnh lên để em xem cái đồng xu của con to cỡ nào nào :eek:l:eek:l:eek:l

15. chuotbachnt

chuotbachnt Thành viên rất tích cực

Này, ko giả nhời giả vốn gì người ta à.
    theo tôi bà nên làm mỗi loại một tờ hướng dẫn bằng tiếng việt theo cách hiểu và sử dụng của bà, rồi photo kèm thêm vào lúc giao hàng cho các mẹ lúc nào dùng mà quên thì lôi ra đọc lại cho nó dễ

ME KEANU thích bài này.
  16. Nhocty

Nhocty Bắt đầu nổi tiếng

Lần 2 tay tớ vẫn run, đến lần 3 là ổn...hihihi.

17. ME KEANU

ME KEANU

Cậu cắt cho "thằng" nào mà run thế cậu:cool:;):rock:

18. gicungduoc

gicungduoc Thành viên rất tích cực

Loại này còn ko hả mẹ nó, có gì pm tớ nhé, tớ sẽ qua NCThanh lấy
    3. Loại này có 7 mức cắt từ 0-3-4,5-6-7,5-9-10,5-12mm (dùng xạc) 430k

19. ME KEANU

ME KEANU

Loại này này em đang hết hàng chị ạ. Chừng chục ngày nữa mới về mà cũng ko biết chắc chắn có hay ko?

Nhà em giờ còn ms 4 thôi, cùng hãng với ms 3, bền và êm lắm. Nếu mẹ nó OK thì chiều em mang đi làm ở 43 NCT. Khi nào đến, mẹ nó ới em mang ra cho nhé!

Tks mẹ nó đã ủng hộ!

20. monkeysfamily

monkeysfamily Thành viên chính thức

Bạn ơi, cho mình order tông đơ số 3 loại 430K nhé, mình vừa gọi điện cho bạn.Mình là LanAnh, số đthoai 0912145953.Mình PM cho bạn rồi nhé.Khi nào có hàng nhớ PM cho mình nhé.Hihi

ME KEANU thích bài này.