Toàn quốc: Siro ho nguyên chất Phật thủ - Chanh đào - Uy tín 7 năm

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi ỦnỈn-Tomy, 14/8/2009.

?

Bạn và bé hợp loại siro ho nào sau đây

1. Siro 1: Phật thủ mạch nha

57.1%
  2. Siro 2: Phật thủ chanh đào

19.0%
  3. Siro 3: Quất húng chanh

14.3%
  4. Siro 4: Phật thủ chanh muối

4.8%
  5. Siro 1: Chanh muối mật ong

19.0%
Multiple votes are allowed.
  1. me_bonggau

me_bonggau Bắt đầu nổi tiếng

hehe, comment cho mẹ nó này: bé nhà mình bị ho, dùng cái siro 2 này trôm vía thấy đỡ rùi (bé nhà mình dùng kháng sinh bị tiêu chảy nên mình đã phải hỏi di hoi lại mẹ nó ấy, chắc mẹ nó cũng thấy khó chịu với khách hàng khó tính như mình), mình vote cho mẹ nó lun
    Ps: may mà lấy lọ nhỏ (hihi vì con đỡ ho rùi), tks mẹ nó nhé

ỦnỈn-Tomy thích bài này.
  2. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Kô, khó tính thì chưa chắc đúng phải gọi là cẩn thận mới đúng. Mẹ nó dùng hết thì nhắn tớ nhé, có siro 3 rồi đó, ngon tuyệt. Nhớ cho bé uống thường xuyên, thế hai vợ chồng bạn khỏi ho chưa. Thanks nhiều

3. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Chị ơi, em nhờ ng giao mất rồi, chị nhận dùm em đc kô ạ

4. me_bonggau

me_bonggau Bắt đầu nổi tiếng

người lớn thì lười uống quá nên chỉ uống có mỗi 1 lần rùi tự khỏi, quan trọng nhất là 2 đứa kia thui. hihi

5. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Đúng là người lớn lười hơn trẻ con thật. Khi nào cần thì gọi tớ nhé, thanks nhiều nếu giới thiệu với bạn bè người quen
    Ao nguc goi cam Quan lot khe Yem an cho be Chup anh cosplay Quan lot nu Vay lien cong so gia re Vay lien cong so gia re
    Nhắn mẹ trong SG gọi điện cho tớ, vì lần trc gọi tớ bằng số cố định...........gọi cho tớ nhé

Sửa lần cuối: 15/6/2013
  6. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Nhận được thuốc chưa mẹ nó ơi.................lần sau lại ủng hộ tớ nhé

7. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Hôm nào qua nhà chị đi nhé, đồ KM của chị đâu....:axe:

8. Me Linh xinh

Me Linh xinh Thành viên rất tích cực

Em cũng đang định qua comment bên topic của chị thì thấy chị lượn sang nhà em rùi.
    Siro ho em mua cho bà nội, chứ ko phải cho bé nhà em. Bà bị ho dị ứng, cứ thời tiết thay đổi lại ho, từ hôm dùng siro nhà bác thấy cũng có vẻ đỡ hơn, tối nào cũng thấy bà làm 1 xìa, hehe
    Em thì ko thử ko biết mùi vị thế nào nhưng màu vàng óng trông ngon miệng nhỉ?
    Bé nhà em ko ho, nhưng thấy bà ăn lại tưởng bà ăn chè cứ đòi xin, hehe. Trộm vía con cũng ít khi phải xài mấy đồ đó :D
    Chúc bà chị ngày càng đắt khách nhé!

9. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Cảm ơn em rất nhiều, chị cũng hay lượn nhà em....thèm lắm nhưng phải cầm chừng. Nếu cụ thích ,dùng hết lại alo chị nhé

10. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Trời nắng nóng quá, các bé hay nằm điều hòa, các mẹ nhớ cho con uống liều dự phòng đều nhé, thanks
    Tớ vừa có chục hộp mới đây, vừa chưng hôm qua, mời các mẹ đặt hàng

11. thoanguyen

thoanguyen Thoa 0979949427

Cả hai mẹ con mình ho có đờm từ lâu rồi mà chẳng khỏi
    Mình nên mua loại nào?
    Cho mình cả giá cước CPN vào SG nhé, nếu có lọ 500 - 1000 thì càng tốt. Mình cảm ơn

12. tottochan82

tottochan82 Bắt đầu tích cực

Bạn ơi cho mình hỏi, em mình 3 tuổi bị viêm phổi từ lúc sinh. Bg cứ đổi trời là ho, sốt thì mình phải dùng lại siro gì cho e? Con mình 8 tháng thỉnh thoảng mới ho húng hắng nhưng có đờm thì dùng loại gì?

13. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Cước vận chuyển vào SG 2 hộp lớn là 42-45k bạn chị ạ, chị nhắn di động địa chỉ cho em nhé. Để chiều em chuyển, kô thì để đầu tuần sau chị nhé, thanks chị nhiều

14. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Cảm ơn bạn ghé topic, bạn nên kiên trì cho bé uống siro nhé, bạn chọn loại nào cũng đc, siro3 sẽ có vị chua hơn các siro khác, nhưng thơm và ngọt của húng chanh, đường phèn, bạn thử dùng cho bé hàng ngày nhé.
    Có gì nhắn di động cho mình, cuối tuần mình kô online, thanks again

15. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Chào mừng ngày Quốc tế Thiếu nhi 1-6. Em lại có chương trình tặng quà cho bé nhé....với đơn hàng từ 200k trở lên, bé sẽ được tặng quà là đồ chơi, bút chì ngộ nghĩnh hay sách truyện nhé.
    Em chỉ KM từ ngày 30/05/2010-06/06/2010
    Ao nguc sieu mong http://doxinh.com/danh-muc/do-lot-nu/quan-lot-nu/ Yem an cao cap cho be http://roses.vn/studio/chup-anh-studio/chup-anh-da-ngoai/ Quan chip http://trangbanbuon.com/danh-muc/thoi-trang-cong-so/vay-lien-cong-so/ http://trangbanbuon.vn/danh-muc/thoi-trang-cong-so/vay-lien-cong-so/

Sửa lần cuối: 15/6/2013
  16. meheodinhhoi

meheodinhhoi Thành viên rất tích cực

Chị ơi, em đánh dấu nhé, ở HC sắp tới chị có gian hàng không? Nhắn em số của gian hàng chị nhé, em muốn mua cho bé nhà em uống, đợt này đang ho quá mà mãi chưa khỏi :(. Thanks chị!
    PS: Chị PM giúp em cả địa chỉ đến mua hàng trực tiếp với nhé :)

Sửa lần cuối: 26/5/2010
  17. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Dù chưa được 1 năm ngày em bán hàng online trở lại, nhưng danh sách khách hàng đã lên tới gần 300 rồi, em rất vui và mong các mẹ tiếp tục ủng hộ em ạ

CÁC MẸ TOÀN CALL HOẶC PM NÊN TOPIC EM CỨ TRÔI HOÀI, NÊN EM MỞ CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI VỚI KHÁCH HÀNG ĐẶT HÀNG TRONG TOPIC VÀ KHÁCH HÀNG QUEN THUỘC, GIẢM 5% VỚI TỔNG ĐƠN HÀNG TỪ 200K TRỞ LÊN

Mình làm từ cái tâm của người mẹ dành cho các con, vì chủ yếu trẻ con dùng, con mình cũng uống sản phẩm này, rất thích thú, nên mình đảm bảo 100% khâu chọn nguyên liệu, vệ sinh sạch sẽ, chưng cất và bảo quản dụng cụ cẩn thận. Điều này các mẹ có thể hoàn toàn tin tưởng, điều băn khoăn chỉ là là lựa chọn siro nào cho bé, và bé hợp hoặc thích uống loại nào mà thôi, hầu hết các bé và mẹ đã dùng sản phẩm của mình đều khen ngợi là dễ uống, không dị ứng hay ảnh hưởng tiêu hóa...nhanh khỏi ho là điều quan trọng nhất.

Từ khi có sản phẩm CHANH ĐÀO PHẬT THỦ, được đông đảo cả nhà ủng hộ, dùng thấy tác dụng rõ rệt nên mình rất vui.

Trong Tháng 5-2010, mình sẽ có nhiều sản phẩm dân gian rất tốt và hiệu quả trong việc phòng và chữa ho cùng các bệnh liên quan đến họng và đường hô hấp của cả bé và bạn

Mình sẽ làm để mọi người dùng thử.
    Thành phần của siro3 như sau: Húng chanh, quất, đường phèn, mật ong, muối
    Mình sẽ đóng lọ nhỏ, dạng cô đặc, nguyên chất.

Mời cả nhà oder dùng thử, nếu ok, mình sẽ làm lâu dài phục vụ các mẹ và bé.
    Giá thành thì mình chưa tính ra đc, nên có gì các mẹ cứ oder nhé, lọ nhỏ là lọ mình đong Phật thủ mạch nha dạng 250gr

ALO MÌNH 0985 09 68 98

------------------------------------------
    GIÁ THÀNH

-SIRO 1:
    Siro Phật thủ mạch nha: tác dụng long đờm, loãng đờm, giảm ho, uống dự phòng ho hen phế quản hàng ngày
    120k cho hộp 500gr, 60k cho hộp 250gr

- SIRO 2:
    Siro Phật thủ mạch nha + chanh đào mật ong (ngâm ít nhất 6 tháng): tác dụng long đờm hữu hiệu, vị chua, cay đắng, dùng khi ho nhiều đờm, hết ho nhiều đờm, chuyển sang dùng siro Phật thủ mạch nha hàng ngày:
    140k cho hộp 500gr, 70k cho hộp 250gr

- SIRO 3:
    Siro nguyên chất gồm Quất ngâm mật ong chưng cất cùng húng chanh, đường phèn, muối: có thể ngậm, uống, vị chua, mặn, ngọt thơm đặt trưng của húng chanh và quất. Chỉ đóng hộp 250gr với giá là 80k (do nguyên liệu dung môi chủ yếu là mật ong và đường phèn)-----------> KM hết tháng 5 là 2 hộp giá 150k (có thể đong thành hộp lớn) hoặc giảm 5k/1hop

- SIRO 4:
    là sự kết hợp của siro 1 và siro 5, sánh đặc và dễ uống, giá kô đổi, hộp 250gr là 70k.

- SIRO 5: Chanh muối ngâm mật ong: Sản phẩm này dành chủ yếu cho người lớn, khi có triệu chứng đau, rát họng, ho khô, ho lâu ngày, khan tiếng. Vị hơi khó uống, tốt nhất nên ngậm đều trong ngày. Nếu nằm điều hòa dễ đau họng, bạn ngậm 1 ngày sẽ đỡ và dứt triệu chứng đó ngay. Chỉ đóng hộp nhỏ 250g giá 70k, siro này sẽ loãng và kô sánh như loại 1 và 2 do tinh chất trong chanh tiết ra hòa cũng mật ong.

18. tuankin

tuankin Thành viên rất tích cực

Mình muốn mua cho bé thử loại mới của mẹ nó, bé ho có vẻ nhiều đờm đấy, nhưng rất khó uống thuốc, hay khóc và nôn hết ra lắm nên mẹ nó bán cho mình loại trị ho long đờm nào dễ uống nha,laọi mới còn trong vòng bí mật của mẹ nó có dễ uống ko?tùy mẹ nó tư vấn nhé, nếu tiện chuyển cho mình qua 29 lê quý đôn hoặc cửa hàng haprofood 75 trần xuân soạn nhé,tahnks bạn nhiều

19. Binbin_viet

Binbin_viet Thành viên tập sự

em có chị dâu sinh được 3 tháng, bây h ốm ho suốt, dùng phật thủ có sợ bị mất sữa k chị ?

20. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Mình trả lời pm của mẹ nó rồi nhé, thanks bạn