Cần giúp: Hỏi địa chỉ cắt tóc đẹp ở HN?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Me_Bao, 16/1/2009.

1. kimkokun

kimkokun Thành viên tập sự

Ðề: Hỏi địa chỉ cắt tóc đẹp ở HN?

Từ ngày sinh con bị tự kỷ em chẳng thiết gì đến tóc tai cả. Nhưng mẹ chồng em vừa đi cắt tóc ở chỗ anh Quang ở 106 Thụy khuê, phải công nhận là "tây" lắm, đơn giản, nhưng sang trọng. Nhuộm cái màu gì em cũng ko mô tả được, nhưng trông đẹp lắm. Bà nội bảo em: con sửa lại tóc đi cho thằng chồng mày nó khỏi ngán ngẩm. Hóa ra, chồng em "chán" em rồi hay sao. Nhưng mà nghĩ đến thằng Rô nhà em bị tự kỷ em chẳng thiết gì nữa. Chán và chán, thế thôi. em cung cấp cho mọi người địa chỉ và điện thoại, mọi ng thích thì đến mà làm tóc nhá. Làm xong động viên em vài câu để em còn đi. À, mà phải book lịch hẹnk trước đấy, mỗi ngày chỉ nhận max là 3 người thôi. Anh ấy là giám đốc học viện sáng tạo hãng schwarzkop tại VN nên đi công tác liên tục nên phải hẹn lịch ah. anh Quang: 098 999 39 63.

Đang tải...

2. trangthanhdo

trangthanhdo Bắt đầu tích cực

LẠc trung có quán anh thanh tên là monaco ở 80 lạc trung ý, làm trước 5h chiều, tóc đẹp, nhiều kiểu lạ, không phải uấn sấy nhiều vì nó giữ nếp

3. TuyetLinh

TuyetLinh Thành viên tích cực

các mẹ ơi không biết chỗ làm tóc salon quốc tế 3a thế nào nhỉ, thấy nó bán vourcher nhommua cũng rẻ rẻ em định ép phát, hôm trước định qua cho mẹ Mimam làm nhưng xa quá nên chẳng đi được. thấy chỗ đấy giá cũng được ( mắc bệnh tham mà). Mẹ nào làm rồi cho em tý nhận xét nhé. chứ rẻ một tí đầu lại hỏng thì chán lắm

4. TuyetLinh

TuyetLinh Thành viên tích cực

Các mẹ ơi không biết chỗ làm tóc salon quốc tế 3a thế nào nhỉ, thấy nó bán vourcher nhommua cũng rẻ rẻ em định ép phát, hôm trước định qua cho mẹ Mimam làm nhưng xa quá nên chẳng đi được chỗ chị Mimam nhiều người làm thấy khen lắm. Còn chỗ 3A thì em không biết thế nào thấy chỗ đấy giá cũng được ( mắc bệnh tham mà) lại gần nhà. Mẹ nào làm rồi cho em tý nhận xét nhé. chứ rẻ một tí đầu lại hỏng thì chán lắm

5. mebeKem2009

mebeKem2009 mehaicongai

Mỗi mẹ tư vấn một kiểu, đọc xong hoa cả mắt. Mẹ nào ở mạn Trung Tự, chùa Bộc mà có địa chỉ hay hay thì post lên giúp mình với nhá, mình vừa sinh xong k đi được xa mà đầu tóc chán quá rùi cũng đang muốn sửa sang tý.

6. lephuloc

lephuloc Banned

cắt ở salon 4 teen 316 Văn Chương i các me ơi chủ wan trước quản lí salon thu phương 179b Lê Duân h mở làm riêng ở 316 ngo Văn Chương Salon 4 teen i lên mang mà search nổi tiếng phết cắt gội 100k các mẹ ạ

7. anhkiet99

anhkiet99 Banned

nhưng ban đang ơ khu nào? mình thường làm ơ phố trung kính trung hòa ở dó làm ok lám ban thử qua làm xem,mình nhớ là ở 67 trung kính.

8. dieulinh86

dieulinh86 https://www.facebook.com/ShopReNhat

uhm,mình cũng đang muốn căt tóc ngắn,nhưng nhà ở Tả Thanh Oai cơ,không có mấy quán cắt đẹp..:(

9. anhkiet99

anhkiet99 Banned

các me thử qua salon anh sài gòn ở 67 trung kính xem, anh chủ cắt uốn xoăn ép phồng rất đẹp gia cả hơp lý

10. me_nghechutchit

me_nghechutchit Thành viên chính thức

Chia buồn với mẹ này. Con em họ mình cũng thấy mẹ nào đó chia sẻ trên này là làm tóc ở D&Y Giảng Võ đẹp, nó ra đấy làm xoăn.
    Nói thật là thất vọng tràn trề. Họ tư vấn cho nó là muốn dưỡng nhiều, đỡ hỏng tóc thì chọn gói làm xoăn nhiều dưỡng chất giá 2tr500k. Nó nghe theo. Làm xoăn xong nhìn đã thấy chán vì người ta tỉa tóc cho nó cái kiểu mà mình nghĩ chỉ các bà già là hợp. Chưa hết, các chân tóc đều bị gẫy nếp vào do chun quấn lô đè lên. Nhìn phần mái nó gẫy nếp vào trông không thể mê nổi. Nó ức phát khóc. Ở lì trong nhà 3 ngày ko dám đi đâu. Đến ngày thứ 4 mình qua nhìn tóc nó cũng ức chế thay, bèn đèo nó ra tiệm đó bắt đền. Bọn thợ thì lơ ngơ. Thằng thợ Trung Quốc nó hỏi muốn sửa thế nào nó sẽ sửa thế đấy. Mình bảo: tôi chưa thấy ở đâu làm tóc xoăn xấu & ẩu thế, cắt tóc thì xấu, bằng chằn chặn. Chân tóc gẫy hết nếp, anh muón sửa thế nào cho hết gẫy nếp thì sửa. Nó bảo nhân viên làm xoăn lại cho con em mình, kết quả là hỏng & xấu tệ hơn. Thế mà bọn nhân viên cứ luôn mồm "ĐÂy là thầy dạy ở đây rồi chị ạ, chị yên tâm".
    Con bé khóc luôn tại chỗ. Ra khỏi cửa hàng nó đòi mình phải tìm chỗ nào đấy cho nó sửa lại luôn quả đầu kinh khủng ấy. Minh gọi cho mấy đứa bạn rồi quyết định đưa nó ra salon Đức ở Nguỹen Hữu Huân sửa. Tóc nó phải cắt đi 20cm (công nó nuôi 2 năm trời) mới hết chỗ cháy hỏng.

Kết luận: đừng bao giờ nên ra D&Y Giảng Võ làm đầu hay cắt tóc. Mà nếu có lỡ làm ở đâu mà bị hỏng rồi thì tốt nhất đừng quay lại đó mong nó sửa cho đẹp vì tay nghề nó mà ok thì ok ngay từ đầu rồi.

11. anhkiet99

anhkiet99 Banned

bạn có thể đi cố lên cầu trung hòa ở đó cắt đẹp lắm mình không nhớ dịa chỉ nhưng có số điện thoại 0985 224 199.anh ý cắt đau ngắn va làm xoăn rất đẹp.

12. Ngoc Diep Dang

Ngoc Diep Dang www.myphambebenguyen.vn

EM toàn cắt uốn nhuộm...ở Hà Thu số 1 Lê Duẩn ah. Gần đầu Điện Biên Phủ rẽ vào đối diện với ngã 3 Cao Bá Quát ah.

13. anhkiet99

anhkiet99 Banned

bạn muốn cắt tóc ngắn đẹp mình có môt địa chỉ cắt rất đẹp salon anh sài gòn ở số 67 phố trung kính

14. anhkiet99

anhkiet99 Banned

khuôn mặt bạn nói như vậy la hình trái tim tóc xoăn có thể làm mềm mại khuôn mặt của bạn.nếu tóc ngắn bạn cần để tóc gáy nhiều.nếu có quá nhiều tóc phần đỉnh đầu se làm măt ban hình tam giác se khó coi.mình có một địa chỉ rất tin cậy ở số 67 phố trung kính bạn thử qua xem.chúc bạn sớm có kiẻu tóc đẹp.

15. Nhimcao

Nhimcao Bắt đầu nổi tiếng

EM CẮT tóc tém ở hàng LAN ANH, 61 quán sứ rất ưng ý các chị ạ, do anh Dũng (em trai chị Lan Anh cắt), NHƯNG em chỉ mới thử nghiệm tóc tém thôi, nên k có coment gì với các dáng tóc khác.

giờ thì thik tóc dài, hic hic, k biết nuôi bao giờ cho xong.

16. anhkiet99

anhkiet99 Banned

tóc tai đừng có thử bạn ơi tim địa chỉ tin cậy mà làm.mình có một địa chỉ rât ok.bạn wa salon anh sài gòn ở phố trung kính anh ý căt đẹp lắm

17. vibeyeu

vibeyeu Thành viên kim cương

Hì. ng ta bỉu 'you don't try you don't know" mà. Néu các mẹ thấy địa chỉ nào giới thiệu,qua đó làm những dịch vụ nhỏ như gội đầu trước,rùi xem khách đến làm thế nào là có thẻ đoán đc. Các mẹ chia sẻ ng thì trải nghiệm thật,người thì quảng cáo...nhưng em nghĩ phải thử mới biết,vì có những cửa hàng uy tín thì nhiều khi vẫn làm hỏng như thường hoặc ko hợp gu....nên phải thử để tìm đc chỗ ưng ý nhất đúng ko ạ?

18. anhkiet99

anhkiet99 Banned

nếu ở cầu giấy bạn đi lên phố trung kính có 1,5km thôi qua salon anh sài gòn bạn rất yên tâm về chất lượng cung như cách phục vụ.cơ quan mình toàn làm ở đó thui.

19. hopshopgo

hopshopgo Bắt đầu nổi tiếng

Nói thật là mình cũng đang muốn tìm chỗ để làm kiểu tóc mới, nhưng mình cứ thấy ai PR một cách dồn dập, lộ liễu thì mình cũng không muốn thử đâu :D

20. anhkiet99

anhkiet99 Banned

quan trọng là mẹ nó đang ở khu vực nào?mình có dịa chi này căt rất đẹp ở số 67 phố trung kính gân cầu trung hòa ý.a ý đoat rât nhiều giai, mình và mẹ mình căt của a ý mấy năm nay rôi.bạn thử qua xem