Toàn Quốc: Chia Sẻ Ảnh Thời Trang Công Sở Của Mình Và Nhận Ngay Quà Hot Nè .

Thảo luận trong 'Tặng đồ' bởi BEPANDA, 23/6/2011.

1. pokutchun

pokutchun Thành viên chính thức

Ðề: Topic tặng đồ nhà bepanda.

hi chị !
    tính đến hnay e dùng kem cũng đc 10 ngày ròi, tác dụng khá tốt, mặt e lúc nào cũng trắng hồng, kể cả lúc k dùng kem nhé,mấy cái lỗ chân lông ở mũi e cũng biến mất,bạn bè và nguoi than trong nhà ai cũng khen : dạo này da mặt mịn màng và trắng sáng.
    htrc e mua của c bộ nhỏ, tính để mình dùng mà bị mấy cô bạn ở cty năn nỉ cho dùng thu,kem e dùng cũng chỉ dùng đuoc vài hôm nua la hết, lại sắp pải chuyển khoản nhờ c gui cho e nua roi, nhung e dang rủ thêm bạn ở cty để mua chung cho tiết kiệm :D, kem này dùng thay phấn đc,sáng em đi làm chỉ cần bôi 1 lớp kem mỏng và quẹt chút son , thế là xong, k mất thời gian nhu dùng phấn.Ngày e dùng đều đặn 2 lần : sáng và tối , có bôi thêm ở cổ nhưng dạo này phần da ở mặt và ở cổ khác nhau quá,e tính pải mua thêm kem body cho da dẻ trắng đều.May quá có dịp này c tặng kem body, nếu được chị cho e đki dùng thử c nhé.
    Địa chỉ của e là : Nguyễn Thị Hồng -số nhà 12B8- ngõ 167 Dương Quảng Hàm - Quan Hoa - Cầu Giấy Hà Nội
    sdt : 0917 025 404

@@@: htrc e có nhận đc quà tặng của c rồi, e comment báo lại c mà k bít có nhận được k, chiếc áo sơ mi đỏ còn rất mới, e rất thick :)
    sau khi tham gia trên diễn đàn này đc 1 thời gian,học hỏi các mẹ dc khá nhiều, e cũng đc các mẹ tặng quà 2 lần rồi và chính e cũng tập tành mang đồ đi tặng các mẹ , thấy thật là vui khi đc làm 1 điều gì đó có ích c nhỉ.Chồng e dạo này thấy vợ cứ cặm cụi làm gì trên diễn đàn, rồi thi thoảng lại thấy nhận quà CPN, ổng tò mò hoài ah :D

chúc chị và các mẹ trên diễn đàn mãi mãi gắn bó, thân thiết, chia sẻ các kinh nghiệm vật chất và tinh thần nhé,chúc mọi ng luôn thành công - vui vẻ.
    em tặng hoa mọi người nhé (u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

Đang tải...

2. BEPANDA

BEPANDA

Ðề: Kỷ niệm một năm nhà Panda giao lưu ở topic TẶNG ĐỒ - Chương trình hot dành cho các mẹ

Kỷ niêm một năm ngày mẹ Panda tham gia ở topic Tặng Đồ này , mình có một món quà nho nhỏ muốn dành cho các chị em , đặc biệt các chị em đã ủng hộ sản phẩm nhà mình ....Đó là 5 hộp kem body và 10 bộ kem face dành cho các bạn đã từng sử dụng sản phẩm kem trắng da nhà mình ( mua hay tặng đều tham gia được ạ....) .Tất cả quà đều được ship đến tận tay người nhận .

Các bạn sử dụng kem có hợp không ? Thời gian các bạn dùng kem được bao lâu và đã có những chuyển biến tích cực gì , bạn vui lòng cho mình biết nhé...

Những comment cụ thể nhất cả ở đây lẫn topic bán kem đều được xét để mình tặng một phần quà.....Comment có ảnh kèm càng tốt nhé.

Sẽ có 15 phần quà trao cho 15 bạn vào ngày 15/7 .

Có nhiều mẹ pm vì nghĩ đây là chương trình tặng đồ bình thường .Thật ra thể lệ kỳ này có khác chút xíu, vì mình dành cho các mẹ ĐÃ SỬ DỤNG KEM và HỢP với kem của mình .Mình muốn nghe review của các mẹ sau một thời gian sử dụng kem và sẽ dành quà tặng cho những comment tâm huyết, đáng yêu nhất....

Dù sao những mẹ đã vào đây theo chương trình này, dù không được tặng kem thì mình cũng sẽ có một ưu đãi bất ngờ, bật mí vào 15/7 nha...

3. BEPANDA

BEPANDA

Ðề: Kỷ niệm một năm nhà Panda giao lưu ở topic TẶNG ĐỒ - Chương trình hot dành cho các mẹ

Chị muốn nghe review của em theo đúng thể lệ chương trình ....:)

4. BEPANDA

BEPANDA

15/7 vào topic sớm nhé..............

5. BEPANDA

BEPANDA

Cám ơn comment của em nhé...:) Một năm trôi thật nhanh ...

6. trangntn90

trangntn90 Thành viên tích cực

Bây giờ em mới đọc kỹ thể lệ là review sau khi sử dụng kem. Em thì văn kém, chẳng biết nói thế nào cho hay nên chắc là ko đc rồi hjhj. Nhưng dù sao em cũng cứ viết cảm nhận của em sau khi sử dụng kem (có ko hay các mẹ cũng đừng cười em hehe)
    Em được chị H tặng kem hồi cuối tháng 5, em dùng cũng được hơn 3 tuần ý :D. Da em thì phải cái đen từ bé luôn (nói thì tủi thân chứ hồi cấp 2 bọn bạn em toàn gọi em là Bao công >"<) bây giờ thì đỡ hơn tẹo thôi nhưng nói chung là đen, mà trắng hơn đc tí tẹo thì có vết nám :-<. Em cũng thử dùng mấy sản phẩm trắng da rồi, dùng xong cũng trắng da thật nhưng mà ngừng 1 thời gian thì bắt nắng nhanh còn đen hơn ý, và cái em ghét nhất là dùng xong bị bắt nắng do da bị mỏng đi mà. Em cũng mới tham gia diễn đàn thôi, thấy topic nhà mẹ Panda hot quá cơ, nên lúc đầu em chẳng dám bon chen vì biết mình chẳng đến lượt. Nhưng mà nghe các mẹ dùng kem xong phản hồi tốt quá nên em cũng suốt ngày canh me để đến đợt tặng quà bon chen 1 chân :D và may mắn là tháng 5 em được tặng quà. Đợt đó em đc nghỉ về quê, dùng 1 tuần thì dì em cứ hỏi là làm thế nào mà da trắng thế, mà đợt đấy nắng nóng đi nắng mà ko bị bắt nắng nữa. Em đưa dì em xem lọ kem dì em còn ko tin cơ hjhj. Dì em bảo nhìn như kem trộn thế, dùng kem trộn thì bắt nắng lắm chứ em ko bị bắt nắng chứ. Lúc em lên Hà Nội, gặp tụi bạn chúng nó cũng hỏi thế luôn, về quê có mấy ngày mà trắng hẳn ra thế, mấy vết nam cũng mờ hắn đi.
    Về bản thân em, em thấy khi em bôi kem thì ko cần phải trang điểm, bôi 1 lớp kem vs ít son là ok luôn. Lúc bôi dù trời nắng nhưng ko dầu như lúc dùng các sản phẩm dưỡng da khác. Sử dụng một thời gian em thấy da em ko nhứng trắng da mà còn ít mụn đi chứ, mà cái em thích nhất là mấy vết nám mờ hẳn đi (trc đó em đã thử rất nhiều cách nhưng ko làm sao mờ đc mấy vết nám đấy chứ >"<) . Vậy nên khi dùng hết lọ chị tặng em cũng mua chung vs bạn Libi rồi (đê đc giảm giá mà hjhj) Em cố gắng dùng lâu dài để da cải thiên tẹo hjhj.
    Em muốn dùng thử kem body của chị vì em mua kem face rồi mà hjhj. Với cả ko hiểu sao da tay em cứ như bị nám ý, nhưng nhìn nhiều nên ghê lắm, mẹ em toàn bảo như tay bà già nên muốn dùng thử kem body xem tác dụng có như kem face, mờ đc đi ko chứ bình thường em toàn mặc áo dài tay ra đường :(.
    Dù sao em cũng cám ơn mẹ Panda vì lòng tốt và sự nhiệt tình, có lẽ điều này thì ai trên diễn đàn mình cũng biết rồi hjhj.
    Em chúc chị và gia đình luôn vui vẻ và hạnh phúc. Việc kinh doanh của vợ chồng chị cũng thuận lợi, bé Panda mau ăn chóng lớn và học giỏi hjhj

7. dungnhinlaisaulung0609

dungnhinlaisaulung0609 Bắt đầu nổi tiếng

tiếc quá, em chưa dc nhận quà chỉ chị lần nào,ghen tỵ với những chị đưouc tặng quà lắm đấy nhé hihi.
    em canh đến 15/7 chương trình tiếp theo của chi nha.
    chúc gia đình chị luôn luôn hạnh phúc như hiện tại nha.....

8. sunflower90

sunflower90 Thành viên rất tích cực

hihi Chúc mừng ngày kỷ niệm một năm gd mẹ bePanda giao lưu ở topic TẶNG ĐỒ của Gia đình bé Panda ạ!
    Cảm ơn mẹ Panda vì hộp kem của chị,mặc dù e chỉ dùng tối thôi nhưng da mịn màng hẳn gần đây e thử dùng cả ban ngày nữa phát hiện ra kem k bắt nắng mấy hì vì e hay phải đi ship hàng lắm nên cảm nhận dc điều này thật tuyệt n_n. Da mặt sáng ra, cổ không thoa kem thì ... tối ,hì mẹ e cũng đang xài thử thấy chuyển biến lắm c ơi vì ban đầu ý định e xin kem của c để mẹ dùng cải thiện nám da mà nên mẹ dùng đỡ nám e thấy vui quá là vui !
    hiii,vui lắm chị ơi ,bé Panda thật may mắn vì có 1 ng mẹ như chị c thật tốt quá ạ những món quà của chị đến tay các mẹ thực sự cần nên đều rất đáng quý 1 nắm khi đói = 1 gói khi no mà hì e dốt văn nên các mẹ đọc đừng cười e nhé !!!!!!! hì e đang rất háo hức dc thử dùng kem body e rất mặc cảm vs da của mình buồn lắm ạ T_T
    hix nếu dc may mắn dc c cho dk hộp kem body thì c gửi cho e theo địa chỉ : Thanh Hương ;
    Phòng 203-B10 phường nghĩa tân- quận cầu giấy- TP.HN
    sdt;01685.304.043 c nhé. e cảm ơn c rất nhiều .
    CHúc gia đình Panda mãi mãi hạnh phúc e thật sự ngường mộ gd c quá vì ch tc của e bjo thật buồn lắm ạ

9. hangha1411

hangha1411 Bắt đầu tích cực

Chào mẹ Panda ạ! hiii em cũng tên Hằng giống chị nhưng em ước gì em có tấm lòng cao cả và tốt bụng như chị ạ! Em được chị tặng kem đợt đầu tháng 5 ạ. Em về thích lắm chị ak, nhưng khi bạn em nhận đc kem lại phải về quê nên phải mấy hôm sau em mới được dùng ạ. Ngay khi nhận được em về bôi ngay và cảm tưởng đầu tiên rất ngạc nhiên chị ak, em chưa từng bôi 1 loại kem nào mà chỉ cần 1 lớp nhẹ mà đã thấy sự khác biệt nhưng lại rất tự nhiên ạ. Từ đó em dùng đều đặn ngày 2 lần như chị hướng dẫn và càng ngạc nhiên hơn khi da em càng sáng, mịn hơn, thêm vào đó nữa là lỗ chân lông của em k bị lộ như trước nữa chị ạ. Em đi khoe với bạn bè về loại kem của chị và bạn em cũng rất thích thú, cảm động trước tấm lòng của chị. Mà chị ơi em dùng RẤT RẤT tiết kiệm hộp kem chị tặng nên được những 2 tuần liền chị ak hiiii sau khi sử dụng kem của chị thì sự khác biệt ngày càng trông thấy ạ. May mắn hơn nữa là không biết có phải là do làn da của em được cải thiện hay không mà ngay sau đó em đi phỏng vấn xin việc lại thuận lợi lắm chị ak. Đó là một công việc thường xuyên phải gặp gỡ khách hàng chị ak. EM RẤT BIẾT ƠN + CẢM ƠN CHỊ VÀ TẤT NHIÊN LÀ CẢ GIA ĐÌNH CHỊ ĐÃ HẢO TÂM VỚI CUỘC ĐỜI NHƯ VẬY Ạ.
    Và bây giờ em xin đăng ký quà tặng của chị ạ (Em biết là có rất nhiều mẹ, chị khác cũng đăng ký nên cơ hội cuả em cũng thấp) nhưng em vẫn muốn bày tỏ sự cảm ơn chân thành này tới chị và gia đình ạ.
    (Em xin thêm mấy chữ nữa ạ hiii đợt vừa rồi em bị cắt mạng nên k thường xuyên vào topic của chị để theo dõi và không biết là chị cũng tặng quần áo nữa ạ :) Em hiện đang mới đi làm thử việc mà công việc lại cần phải chuyên nghiệp về trang phục nên nếu chị còn đồ công sở, váy vóc nào k dùng nữa thì chị cho em đăng ký với chị nhé! Em cảm ơn chị rất nhiều ạ) Chúc chị và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và thành công ạ!

10. 2bara

2bara Thành viên mới

mới biết đến kem của nhà chị chỉ mới 2 ngày gần đây, vậy mà ngày nào đi làm về em cũng cặm cụi vào đọc fb :))
    cố gắng phấn đấu để được 30 post để được dùng thử kem nhà chị ạ :D

11. tihonnd

tihonnd Banned. Cẩn thận, người này không trung thực!

Thật ra em là dân kỹ thuật nên từ ngữ bay bổng chắc là em khéo rùi, tuy nhiên em cũng mới xài một hộp kem nhỏ chị tặng nên thật ra cũng chưa có biến chuyển nhiều, nhưng sau khi dùng hết hộp kem thì em có cảm nhận như này: Về chất kem rất mịn, độ nhờn vừa phải có thể nói phù hợp cho cả da dầu lẫn da khô, sau khi khui kem lên 5 điểm trên mặt và bắt đầu tán nhỏ đều trên mặt thì tay không bị cảm nhận nhớt như các loại kem khác ( bình thường khi đánh các kem khác thường em phải rửa tay bằng xà bông mới cảm giác tay hết nhớt) nhưng dùng kem của chị thì em còn tận dụng xoa lại tay luôn và không cần phải rửa lại, thật ra có một điều em cảm thấy sự tiện lợi nhất của kem mang lại cho các mẹ bận rộn là chỉ cần mất tầm 1 phút xoa nhẹ lớp kem lên mặt và tô son trông khuôn mặt đã rạng rỡ hơn hản mà không cần trang điểm, còn về hình thì em không có bởi vì là chương trình chị đưa ra sau khi em dùng hết kem nên không nghĩ đến đoạn chụp ảnh ah. Một lần nữa chúc cho kem cuả chị hỗ trợ nhiều cho chị em phụ nữ ít có thời gian chăm sóc sức đẹp biết đến và sử dụng bời vì với em chỉ cần mất 1 phút thôi đã giúp cho em rạng rỡ hơn khi gặp gỡ mọi người. Một sản phẩm phải nói là cực kỳ tiếc kiệm và cực kỳ tiện lợi cho chị em phụ nữ

12. tm84

tm84 Thành viên mới

các mẹ nhanh chân vao nhận quà nào. em ko bon chen xin kem đâu ạ, em cứ lu bu với 2 nhóc có khi ko soi gương luôn hic, em chờ chị tặng đồ vào xin về mặc thôi hì hì.
    vừa rồi chị tặng váy đẹp quá đi mà các mẹ rinh hết rồi. Hôm nào chị tặng nữa phải vào xin 1 cái mới đc, dể đi chơi có cái mà diện, em chẳng có lấy 1 cái váy nào cả để mặc đi đâu ngoài 1 chiếc váy ngủ .
    chúc gđ chị luon hạnh phúc, bé Panda hay ăn chóng lớn nhé

13. MẹThỏ

MẹThỏ Guest

Up ủng hộ chị ,mong cho các mẹ nhận được những món quà ý nghĩa và nhiều niềm vui

BEPANDA thích bài này.
  14. Morin133

Morin133 GLOBAL ENTREPRENEUR

Em mới sinh bé được 5 tháng, nhiều vùng da bị nám đen lắm, có bôi nghệ sau khi sinh mà k khỏi. Em cũng muốn đăng kí nhận quà để dùng thử xem có cải thiện được tình hình không hihi. Em sẽ theo dõi topic của chị thường xuyên để có cơ hội nhận được quà

BEPANDA thích bài này.
  15. kinkin2410

kinkin2410 Bắt đầu nổi tiếng

Ui chúc mừng topic giao lưu tặng đồ nhà chị tròn 1 năm tuổi. Em ko đủ tiêu chuẩn để nhận quà của chị đợt này nên up ủng hộ chị nhiệt liệt hihi

BEPANDA thích bài này.
  16. amy_nt

amy_nt Thành viên đạt chuẩn

chưa từng sử dụng kem của mẹ nó thì ko được nhận quà phải ko ạ? thế thì mình ko được nhận rồi, đang bầu bì da bắt đầu nám đen rồi. up phụ thôi

BEPANDA thích bài này.
  17. Tom090908

Tom090908 Bắt đầu tích cực

Chúc mừng sinh nhật 1 năm trên Tặng đồ của chị nhé ! Trời ơi cứ nhìn thấy topic của chị có chữ HOT là biết ngay lại có nhiêu mẹ nhận được niềm vui rồi. E cũng đang mong được nhận kem tan mỡ nên nhìn thấy chữ HOT thì không thể bỏ qua. E cũng được tặng kem trắng da, xài hoài mà gần chục ngày rồi mới thấy vơi đi phân nửa. Hàng ngày tự mình soi gương đều thấy yêu mình hơn chị ạ ;) Tuy không trắng da được nhiều vì bản chất da em sẫm màu chứ không phải bị sạm nắng nhưng độ mịn thì ....he he....khỏi phải lăn tăn nhé. Trước da em 2 bên má thì khô lắm nhưng vùng da dưới mí mắt lại nhờn, lỗ chân lông to dễ sợ, nhìn như có mụn vậy. giờ chục ngày trôi qua thấy tất cả da mặt đều như nhau rồi. Dù có tối nhớ tối quên, sáng có hôm đi làm vội không kịp thoa kem nhưng vẫn có chuyển biến tích cực lắm chị ạ. Xài đều chắc còn ngon hơn nữa nhỉ ;) Cảm ơn chị nhiều vì đã mang lại niềm vui và giúp các mẹ trên dđ luôn sống tốt hơn, tin và yêu thương nhau hơn.
    ps: tặng chị em cái ảnh em 32 mùa xuân ạ :D
    hu hu...mãi mà b post lên đc

Attached Files:

Kích thước file:
      6.2 KB
      Lượt xem:
      43
    Sửa lần cuối: 22/6/2012
    BEPANDA thích bài này.
  18. Bong260910

Bong260910 Thành viên đạt chuẩn

Chúc mừng topic giao lưu nhà chị Panda tròn 1 tuổi nhé! Up ủng hộ chị! Em vừa nhận được kem chị tặng và dùng được 2 ngày, khi nào dùng hết 1 tuần em sẽ vào fb lại kết quả! Hy vọng em dùng kem nhà chị hợp để còn đăng ký sử dụng dài dài.

BEPANDA thích bài này.
  19. BeCuaquay

BeCuaquay Thành viên tích cực

HOT quá chị iu ơi. E chúc mừng chị nhé. E đang dài cổ mong kem face của chị gửi tặng đây ạ. Chúc công ty nhà chị ngày càng phát triển để mẹ PANDA có điều kiện mang niềm vui đến cho các chị em trên dđ. He he...được tặng kem face rồi thì lại mong được tặng cả kem body nữa, có tham quá không chị ơi?????;)

BEPANDA thích bài này.
  20. nguyễn phan anh

nguyễn phan anh ĐLy Hà Nội Kem **PANDA

em cũg đang mong kem face được tặng để dùng thử ah hihi chị ơi cho em hỏi chị xíu ah, kem body ý ah có làm mờ vết thâm ko ah vì em sau đợt dị ứng hự chân toàn hoa thôi hic nếu mà làm mờ dc cả vết thâm thì tốt quá ah

BEPANDA thích bài này.