Toàn Quốc: Chia Sẻ Ảnh Thời Trang Công Sở Của Mình Và Nhận Ngay Quà Hot Nè .

Thảo luận trong 'Tặng đồ' bởi BEPANDA, 23/6/2011.

1. sunflower90

sunflower90 Thành viên rất tích cực

Ðề: Kỷ niệm một năm nhà Panda giao lưu ở topic TẶNG ĐỒ - Chương trình hot dành cho các mẹ

mai là cuối tuần r n_n chúc c & gd cuối tuần vui vẻ ! e ngưỡng mộ gd c quá hp chỉ đơn giản vậy thôi điều j` xuất phát từ trái tim sẽ đi đến trái tim c nhỉ :X top gd c thật tuyệt đã kết nối nhug trái tim lại gần nhau hơn.(u)

Đang tải...

2. memit1012

memit1012 Bắt đầu tích cực

Ðề: Kỷ niệm một năm nhà Panda giao lưu ở topic TẶNG ĐỒ - Chương trình hot dành cho các mẹ

Chị ơi, cái váy màu hồng (hoặc màu xanh) đã có ai oder chưa ạ? Nếu chưa chị tặng em nhé. Em cao 1,60m có vừa ko ạ? Lần trước em đc chị tặng chiếc túi xách có hình con hổ giờ em vẫn dùng đấy. Hi vọng lần này lại may mắn. Địa chỉ của em là Cao Hà Giang - Số 4 lô 1 E khu đô thị Trung Yên, Yên Hòa, Cầu Giấy, HN (đối diện 95 Trung Kính), đt: 0984469986. Em cảm ơn chị nhiều! Chúc chị gặp nhiều may mắn

3. mechichi2011

mechichi2011 Bắt đầu tích cực

Ôi, mẹ này không đọc trang 1 của chị H ah, mấy đồ đấy chị ấy tặng hết lâu rùi. Em trả lời giúp chị, hi, cho chị đỡ bận, hihi

4. sanchi

sanchi Bắt đầu tích cực

chị hằng ơi. chúc chị và gd cuối tuần vui vẻ. em vào diễn đàn thanks! chị nhiều nhiều . em dùng kem của chị tính cả kèm được tặng em dùng gần 2 tháng rồi. đợt đặt mua 1 bộ của chị từ hôm đấy đến bây giờ tính ra là hơn 1 tháng rồi mà em chưa dùng hết 1 hộp chị ah. ngày em bôi 2 lần em bôi ít .nhưng em thấy rất hợp với kem của chị, từ hôm dùng kem của chị em thích soi gương để ngắm chị ah. thấy mặt em trắng mịn rõ dệt nhất là lỗ chân lông nhỏ đi nhiều, nhờ có kèm của chị mà em đi ra ngoài không trang điểm em thấy tự tin hơn. vì đọt trước cứ đi đâu mà không trang điểm em thấy mất tự tin. nhất là đi đâu cùng ox em. vì ox em thấy em đi đâu mà lục đục trang điểm thì rục cuống lên nhưng nếu không trang điểm thì em đi thấy mất tự tin từ đọt dùng kem của chị đền giờ nếu đi đâu cũng thấy tự tin nhất là đi với ox em hiiiiiiiiiii.
    chị ah. hôm nay em mới biết thêm về kem body. kem này dùng như thế nào ah? có gì chị cho em biết thềm thông tin với em rất thích làm đẹp
    lần nữa chúc chị cuối tuần vui vẻ.

5. sanchi

sanchi Bắt đầu tích cực

chị H ơi, gủi xong đọc kỹ lại trang đầu thấy đọt sn Panda thăm gia diễn đàn tặng đồ tròn một năm của chị . lần này chị tặng kem body ah. không biết em có được may mắn lần nữa được nhận quà của chị đọt này không? nếu được chị cho em quà là kem body nhe. hiiiiiiiiiii thanks chị nhiều. một năm chi tặng đồ đã mang rất nhiều niềm vui cho các mẹ nói chung và em mới vào diễn đàn nói riêng. em rất vui và hồi hộp khi biết mình được nhận quà( qua các lần nhận quà của chị và 1,2 mẹ khác)

6. GIA HÂN

GIA HÂN Guest

mẹ của bé PANDA ơi.từ ngày sinh bé thứ hai song da mặt em sạm đen lại.nhìn mình trong gương mà thấy buồn vô cùng.em ước gì mình được ở gần chị để được dùng thử kem dưỡng da của nhà chị xem có hợp ko để mua một bộ.chị ơi em ở ngoài hà nội thì mua như thế nào được hả chị? chị bảo em cách thức mua với ạ.em monh hồi âm của chị

7. BEPANDA

BEPANDA

Hi em .

Cách thức mua kem đơn giản thôi em ạ.

Em chuyển tiền kem em muốn mua vào tài khoản : Vietcombank - 0071001932290 . Chủ tài khoản Nguyễn Thanh Hằng .

Vietcombank chi nhánh Tân Định em nhé.

Sau khi chuyển em nhớ pm cho chị tên, địa chỉ, điện thoại để chị chuyển hàng cho em nha .Mong tin em .

8. BEPANDA

BEPANDA

Cám ơn comment của em .Chị đã lưu comment của em vào danh sách comment của các mẹ tham gia chương trình kỳ này rồi .Ngày 15/7 sẽ công bố ai có phần quà nha ....
    .
    Về kem body, kem dùng ngày hai lần, nhất là sau khi tắm xong, da còn ẩm .Hoặc em có vết thâm ở đâu thì bôi kem ở đó .Kem rất đặc, thấm cực nhanh, không hề gây nhờn rít khó chịu .Chị mong là kem body cũng sẽ có hiệu ứng tốt như kem face .Tiếc là chi phí để làm kem body cao hơn kem face đến 3 lần, chị không làm chương trình dùng thử được.

9. me_tom_be

me_tom_be Bắt đầu tích cực

Chúc mepanda tốt bụng mạnh khoẻ, luôn luôn tươi cười nhé. E vẫn tích cực tàu ngầm thôi, khi nào mẹ nó tặng kem body nữa e sẽ tham gia xin cật lực ạ. Hihi, e dang order kem face, dùng xong e sẽ review sau ạ. Hiện tại là vẫn sốt ruột đợi kem quá. Hihi

BEPANDA thích bài này.
  10. BEPANDA

BEPANDA

Tiếc là kem body không thể làm được chương trình tặng em à :).

11. mecuabinpm02

mecuabinpm02 Bắt đầu tích cực

Chúc gia đình PANDA luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt. Chúc bé PANDA hay ăn chóng lớn
    Chị cũng may mắn được nhận 01 hộp kem của em và bắt đầu dùng từ giữa tháng 6, chị cũng được ông xã khen là dạo này da mặt có sáng ra vì chị sinh xong bé thứ 2 thì bị nám.( Thằng cu bé nhà chị thấy mẹ bôi kem cũng bon chen thò tay vào chấm chấm bôi bôi, trông buồn cười lắm, hehe). Tuy nhiên có thể do chị đã bước vào tuổi trung niên nên tác dụng của kem cũng chậm hơn các mẹ khác, chị dùng tiết kiệm lắm nên cũng chưa thấy vơi đi là mấy. Rất cám ơn mẹ PANDA đã mang lại niềm vui và sự tự tin cho nhiều chị em trên diễn đàn. Chúc cho các mẹ trên diễn đàn đều xinh đẹp như mẹ PANDA nhé.hihi

BEPANDA thích bài này.
  12. Bill.ngoan

Bill.ngoan Bắt đầu tích cực

BEPANDA thích bài này.
  13. ngocluong_157

ngocluong_157 Bắt đầu tích cực

Ðề: Topic tặng đồ nhà bepanda.

Lâu quá ko vào toppic chị Hằng, dạo này em mới chuyển công tác nên bận quá, ko có nhiều thời gian rảnh lang thang lamchame như trc nữa, nhớ mọi người quá, chúc chị Hằng cùng mọi người ngày càng xinh đẹp trẻ khỏe, may mắn trong cuộc sống nhé

14. BEPANDA

BEPANDA

Hi chị. Rất cám ơn chị đã dành thời gian comment cho sàn phẩm nhà em .

Em không nghĩ là kem này dành cho tuổi trung niên là chậm kết quả đâu chị .Chị dùng từ giữa tháng 6 thì đến nay chưa được một tháng, nếu chị bị nám thì kiên trì dùng kem vài ba tháng kết quả sẽ càng khả quan hơn đấy ạ. Cá nhân em thì không nghĩ kem nhà em là thuốc tiên giúp các mẹ trắng nhanh , trắng cấp tốc được đâu ...Em thấy nhiều mẹ mua về dùng cho mẹ như bạn titi -bikini hay cho bà ngoại luôn như bạn đĩa thể dục vẫn có comment là kết quả tốt. Chị cứ phải kiên trì chị nhé.

Trừ một vài trường hợp không hợp kem, còn lại các mẹ nếu dùng thấy tiến triển thì càng dùng sẽ càng đẹp hơn chị à.

Cái câu cuối cùng chị làm em ngượng quá chị ạ ,hihi.

15. me-nghe

me-nghe Guest

Mẹ bepanda ơi em nhận được kem rồi ạ.tối nay em sẽ dùng thử ngay.em cám ơn chị nhiều ạ.

BEPANDA thích bài này.
  16. methuongconlam

methuongconlam Thành viên rất tích cực

Ôi,sao bây giờ mình mới biết đến topic này nhỉ?! Lạ, hấp dẫn và dễ thương!
    Methuongconlam đã ở tuổi trung niên không biết sản phẩm của mẹ BEPANDA có hợp không nhỉ? Nhưng có một điều thấy rằng là nhiều comment tốt và trung thực.
    Chúc mẹ luôn vui tươi trẻ lâu và nhiều chị em cũng như vậy nhé!

17. meomjt_2011

meomjt_2011 Bắt đầu nổi tiếng

hihi. up cho mọi người cùng bít tin hot vào đăng kí nào. e đc chị tặng 1 hộp kem face mà dùng mãi mới hết đc mấy hôm đấy ạ. thấy có mẹ rủ mua chung nên e cũng đk luôn . mẹ đó thông báo hn hàng về rùi.lát e về vào lấy. e dùng kem cũng thấy da sáng hơn trc, đặc biệt là rất mịn màng. hì hục chăm chỉ bôi nhưng mấy hôm đi biển nắng to quá làm da e lại bị cháy nắng.hichic, lần này e phải chăm chỉ bôi đều đặn để lấy lại công sức của hộp trc mới đc.hihi

BEPANDA thích bài này.
  18. sanchi

sanchi Bắt đầu tích cực

chi H ơi kem body giá bán như thế nào?.thời gian dùng khoảng bao nâu thì biết được kết quả thay đổi ah.

BEPANDA thích bài này.
  19. BEPANDA

BEPANDA

Kem body : 600 / hộp . 5 HỘP trở lên : 450k/ hộp.

Nếu em mua combo kem face nhỏ + kem body sẽ chỉ là 650k thôi :) .

Dùng hai tuần là thấy chuyển biến rồi, còn muốn trắng hồng trắng đẹp thì cứ dùng từ 2-3 tháng trở lên thì sẽ có kết quả tốt , tùy độ hợp da của mỗi người nữa em .Sau đó dùng hoài thì đẹp hoài thôi :)

Sửa lần cuối: 22/6/2012
  20. BEPANDA

BEPANDA

Lần sau đi nắng nhớ che chắn nhe...avatar xinh quá em ạ....