Chúc mừng ngày thầy thuốc vn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi thanhdat0312, 27/2/2014.

1. thanhdat0312

thanhdat0312 Thành viên tích cực

TẶNG CÁC CHỊ EM :))))))))))))))))))
    Ở một bệnh viện lớn của HN, bác sỹ trực bận điện thoại nên sinh viên Y thực tập nhận khám thay. Lát sau bác sỹ quay lại, cô/cậu sinh viên báo cáo: em đã khám và chữa cho 3 bệnh nhân. Bệnh nhân thứ nhất bị tiêu chảy, em cho thuốc xổ, lúc đầu ông ta chạy dọc hành lang nhưng rồi phẩy tay và đi thong thả lại, chắc là đỡ. Bệnh nhân thứ hai bị gãy chân, em cũng cho thuốc xổ, tay này lúc đầu chống nạng đi rất nhanh, sau thì vứt nạng chạy, chắc là cũng đỡ nhiều. Bệnh nhân thứ ba bị ho rất nặng, thấy 2 lần trước hiệu nghiệm nên em lại cho uống thuốc xổ. Giờ ông ấy ngồi cúi gằm trong góc kia, không dám ho ạ
    1 ngừoi đàn ông khoảng 40 tuổi đến tư vấn bác sĩ dinh dưỡng
    -thưa bác sĩ,vợ chồng tôi sống với nhau gần 20 năm nay,tôi cũng hết sức yêu thương và chiều chuộng cô ấy và cô ấy cũng đối xử với tôi rất tốt.nhưng thời gian gần đây cô ấy hay đi ra ngoài k rõ việc gì, tỏ vẻ hết sức bí ẩn.tôi theo dõi thì biết đc 1 sự thật phũ phàng là cô ấy cặp bồ với lão hàng xóm.tôi rất buồn và bế tắc bác sĩ ạ....
    -thưa ông, tôi e rằng ông đang nhầm lẫn.ông có thể đến tư vấn bác sĩ tâm lý của bệnh viên Z,còn tôi là bác sĩ dinh dưỡng nên k thể giúp ông đc.mong ông thông cảm.
    -dạ không, tôi tìm đúng người mà.ý tôi muốn hỏi,tại sao vợ tôi đi cặp bồ mà tôi lại chưa bị mọc sừng,hay là do chế độ ăn của tôi thiếu canxi ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thanhdat0312
    Đang tải...

2. Huong126

Huong126 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Chúc mừng ngày thầy thuốc vn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ha ha aaaaaa...! Đọc ko nhịn đc cười! Cảm ơn mn!

3. thanhdat0312

Nên ai có 3 bệnh này tự mua thuốc xổ,khỏi ra viện nha :)

4. thanhdat0312

K ai đọc truyện đêm khuya ạ ???????????????????

5. traidoncoi

traidoncoi Thành viên chính thức

Phải khơi dậy tâm hồn y đức chứ

6. thanhdat0312

yên tâm, giờ này các bác sĩ chắc đi ngủ hết r,k ai còn đọc truyên nữa đâu,cứ tha hồ nói xấu :))))))))))))))

7. thanhdat0312

1 ngừoi đàn ông khoảng 40 tuổi đến tư vấn bác sĩ dinh dưỡng
    -thưa bác sĩ,vợ chồng tôi sống với nhau gần 20 năm nay,tôi cũng hết sức yêu thương và chiều chuộng cô ấy và cô ấy cũng đối xử với tôi rất tốt.nhưng thời gian gần đây cô ấy hay đi ra ngoài k rõ việc gì, tỏ vẻ hết sức bí ẩn.tôi theo dõi thì biết đc 1 sự thật phũ phàng là cô ấy cặp bồ với lão hàng xóm.tôi rất buồn và bế tắc bác sĩ ạ....
    -thưa ông, tôi e rằng ông đang nhầm lẫn.ông có thể đến tư vấn bác sĩ tâm lý của bệnh viên Z,còn tôi là bác sĩ dinh dưỡng nên k thể giúp ông đc.mong ông thông cảm.
    -dạ không, tôi tìm đúng người mà.ý tôi muốn hỏi,tại sao vợ tôi đi cặp bồ mà tôi lại chưa bị mọc sừng,hay là do chế độ ăn của tôi thiếu canxi