Đồ dùng hàng không nhà Dung.Cuong.87. Freeship cho đơn >300k, giảm 3% cho đơn > 500k!!!

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi Dung.Cuong.87, 10/10/2012.

?

Bạn thích sản phẩm nào nhất?

Bình chọn được kết thúc ngày 20/7/2013.
  1. Chăn hàng không

6 phiếu
    27.3%
  2. Bộ thìa dĩa inox

5 phiếu
    22.7%
  3. Túi đựng đồ cá nhân

3 phiếu
    13.6%
  4. Giấy ăn hàng không

5 phiếu
    22.7%
  5. Ô tô đồ chơi

3 phiếu
    13.6%
  6. Nước rửa tay, bình xịt phòng

0 phiếu
    0.0%
    Ðề: Đồ dùng hàng không!Em mới làm mong các chị ủng hộ!Freeship cho đơn hàng trên 300n,than

Nhà nàng có đấu giá món gì đấy? Khi nào vậy nàng? Rảnh nhất định sẽ sang đấu giá giật giải về tặng u hihi

1. Ðề: Đồ dùng hàng không!Em mới làm mong các chị ủng hộ!Freeship cho đơn hàng trên 300n,than

Mấy mặt hàng nhà tui tết và thường như nhau bà ợ. Vì tuy là đồ ăn nhưng hem phải đồ ăn tết bà ợ!

2. suri_dimo37

suri_dimo37 Cứ gọi e là ... Sumo

Ðề: Đồ dùng hàng không!Em mới làm mong các chị ủng hộ!Freeship cho đơn hàng trên 300n,than

Đang ngồi măm bánh mì với mứt trái cây nhà a nè. Ngon thía !!! :D
    Bánh xốp thanh cũng ngon a ah. Cơ mà cái bánh thì hem đúng loại e ăn.hix E nhớ k nhầm thì cái mà e ăn là của Malai or Indo j đó. Còn bánh of a là of Thái. Loại bánh xốp thanh thì bánh Thái k ngon bằng of 2 nc kia

3. nganrika

nganrika Thành viên rất tích cực

Thế này là kiểu treo đầu dê bán thịt chó à :-s
    Chị cũng chẳng bắt em đổi lại đâu, vì nói thật là có mấy trăm k mà bắt em đi lại chị cũng k đành, nhưng nghe em nói vậy thì việc em đăng ảnh 1 kiểu, bán 1 kiểu, mà khi order em cũng k nói rõ là tình trạng như thế nào thì ko đc.
    Nếu nói rõ ràng mọi thứ thì chị sẽ chọn những thứ cần thiết hơn là những cái mình k thích!!!!
    Coi như ủng hộ em 1 lần vậy!!

4. Ðề: Đồ dùng hàng không!Em mới làm mong các chị ủng hộ!Freeship cho đơn hàng trên 300n,than

Nàng ăn sáng bánh mì hử. Em hay ăn bánh của Indo và Mailai à. Anh không sành món bánh xốp lắm!

5. Ðề: Đồ dùng hàng không!Em mới làm mong các chị ủng hộ!Freeship cho đơn hàng trên 300n,than

Vâng, em sẽ update ảnh thường xuyên ạ! Thank chị!

6. Ðề: Đồ dùng hàng không!Em mới làm mong các chị ủng hộ!Freeship cho đơn hàng trên 300n,than

sắp tết rồi! nàng nghiên cứu được món nào thì ủng hộ em sớm nhóe!

7. cuonghuong86

cuonghuong86 Trâu, lợn lạp xưởng tây Bắc 0374670007

ông ơi hay ông ko thich hàng của tui nũa thì cứ nói với tôi nhé,để tui biết đg nhé

8. Ðề: Đồ dùng hàng không!Em mới làm mong các chị ủng hộ!Freeship cho đơn hàng trên 300n,than

ôi trời, bà nói gì thế! Tui ngóng hàng của bà từ lâu roài đới! Tui trên Nội Bài xa không có việc gì thì ngại xuống Hà Nội thôi! Thế hàng có để đến sáng mai được hem bà! tui bảo anh tui sáng mai qua bà rồi! Nếu được thì sáng mai anh tui qua Thái Thịnh lấy!

9. cuonghuong86

cuonghuong86 Trâu, lợn lạp xưởng tây Bắc 0374670007

đẻ thi vô tư cà tháng ở ngoài cũng ko sao,cơ bản tụi ngại vỳ bắt ông lấy hàng thui,rồi còn tự qua lấy nữa đâm ra nghĩ ngợi nói thế cho rõ 1 lời,tui tính thẳng lém,lại ko phải buôn bán gì nhiều nên vô tư luôn

10. suri_dimo37

E thì ăn đủ các thể loại bánh kẹo nên nhìn là bit cái nào ngon, cái nào bt. Nhưng riêng cái bánh xốp thì Indo với Malai là ngon. Thái cũng có nhiều loại bánh kẹo ngon lắm.

11. Ðề: Đồ dùng hàng không!Em mới làm mong các chị ủng hộ!Freeship cho đơn hàng trên 300n,than

Em sành ăn nhỉ. Hum nào phải theo gót chỉ giáo mí vụ bánh kẹo mí được ^^

12. hongnhungMN

hongnhungMN .................

hi, ngày mới chúc bác đắt hàng nhé
    cám ơn bác lần nữa vì ship hàng cho em hôm qua nhé :)

13. suri_dimo37

Nhà e buôn mấy cái nè mà. Có cái j mới là e thử hết. Với cả e cũng ham ăn nữa :)))

14. Ðề: Đồ dùng hàng không!Em mới làm mong các chị ủng hộ!Freeship cho đơn hàng trên 300n,than

vậy tui để nhờ nhà bà hum nay nữa nghen! kiu kiu bà nhiều!

15. Ðề: Đồ dùng hàng không!Em mới làm mong các chị ủng hộ!Freeship cho đơn hàng trên 300n,than

hihi nàng cảm ơn nhiều quá tớ lại ngại ra đới ^^! Teng kiu nàng nhóe!

16. Ðề: Đồ dùng hàng không!Em mới làm mong các chị ủng hộ!Freeship cho đơn hàng trên 300n,than

đới, quan trọng là ở đóa đới em ^^! anh thích ăn kẹo socola hơn là bánh xốp socola, thỉnh thoảng chỉ lấy kẹo về ăn thui, ít khi lấy bánh xốp lém

17. Annhi2010

Annhi2010

Hum nọ ko thấy cái chăn nỉ đầu tiên nhỉ?

18. Ðề: Đồ dùng hàng không!Em mới làm mong các chị ủng hộ!Freeship cho đơn hàng trên 300n,than

chị nhắm cái đấy à. Hum í em không mang chị ạ! Cái chăn í cồng kềnh lắm í

19. loanvnxk

loanvnxk Thành viên tích cực

Ngày mới chúc anh đắt hàng và nhiều oder nhé ^_<