Vien dinh duong day nau bot cho be

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi chitcoi, 9/3/2009.

1. chitcoi

chitcoi Thành viên mới

Minh duoc biet o VDD co lop day nau bot an dam cho be. Co ban nao da tung hoc o VDD ko? cho minh xin kinh nghiem voi?o VDD day vao thu may vay?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chitcoi
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. nhepbeo

nhepbeo Thành viên rất tích cực

viện DD dạy vào thứ 7 hàng tuần ấy nhé, buổi sáng, 9h thì phải
    học cả lý thuyết và thực hàng, giá là 30k/buổi, học buổi nào đóng tiền buổi đấy. 5 buổi trong một tháng học về 5 bài khác nhau, ví dụ: điều trị khi bé bị tiêu chảy, biếng ăn, táo bón, còi xương và một bài nữa mà bất chợt tớ quên mất rùi. Còn thực hành hôm nào cũng học giống nhau, dạy cách nấu bột cho bé từ khởi đầu ăn dặm cho đến 2 tuổi.
    Nếu các mẹ có thời gian nên tham gia, nói chung cũng thu thập được nhiều kinh nghiệm.
    Bài giảng là do các bác sỹ ở Viện DD dạy, nên tiện thể trong lớp học các mẹ có thể hỏi luôn bác sỹ những vấn đề con mình gặp phải. Có cái hay là xin luôn đc số điện thoại bác sỹ, phòng trường hợp con có cần đi khám ở viện dinh dưỡng thì cứ bác sỹ mà gọi thẳng, đỡ phải xếp hàng :p

3. Hamickey

Hamickey Thành viên tập sự

Viện Dinh Dưỡng dạy vào chiều thứ năm hàng tuần từ 2h-4h30. Mỗi tuần trong tháng là bốn chủ để: biếng ăn, tiêu chảy - táo bón, dinh dưỡng... từ 2h-3h30. Sau đó là dạy nấu bột và cháo cho em bé (buổi nào cũng dạy). Hoc phí là 30k. Bạn đến đó vào phòng để bắt đầu học thì mới phải đóng học phí. Nói chung là rất bổ ích và nên thu xếp thời gian để theo học cả 4 buổi nhé.

4. nhepbeo

nhepbeo Thành viên rất tích cực

hóa ra đã chuyển giờ học sang buổi chiều rồi ah
    đợt tớ học là buổi sáng :D

5. chitcoi

chitcoi Thành viên mới

Me no oi VDD chi day thu 5 thoi ha? Khong day vao ngay nghi ah? Vi ngay thuong minh con phai di lam khong di hoc duoc.