Không thể tin nổi các mẹ ợ, cứ gọi là tròn mắt thui, hic!(Mới up thêm đồ đông)

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi mebehant, 28/5/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. mebehant

mebehant

[stripslice=14225207.pbw]http://s1110.photobucket.com/albums/h444/kimhongsct/[/stripslice]

Mod yêu cầu không để hàng bán trong phần Thanh lý nên e đành phải quay về top cũ bên mục Thời trang và để slice ở đây, các mẹ quan tâm thì click vào link ở dưới đây để xem chi tiết từng mẫu, giá e thanh lý rất rất là rẻ, hàng thì lại đẹp, toàn váy Trali, Quảng Châu và Hàn Quốc các mẹ ạ, chỉ từ 250K là cao nhất ùi (hàng Trali mà giá 250K thì không thể tin nổi nhưng e phải thanh lý với giá đó thui vì e hết sức bán hàng thời trang rùi ạ, các mẹ ủng hộ e với, link đây ạ:

http://www.lamchame.com/forum/showt...ếc-lắm-click-nhanh-nào!?p=9525309#post9525309

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebehant
    Đang tải...

2. Ðề: E thanh lý rất nhiều váy vóc, sơ mi, áo thun, vest, vừa thanh lý vừa tặng,mới mà rất r

Có 2 món thôi ạ???????????????????????????

mebehant thích bài này.
  3. mebehant

mebehant

Ðề: E thanh lý rất nhiều váy vóc, sơ mi, áo thun, vest, vừa thanh lý vừa tặng,mới mà rất r

chưa mẹ bé ơi, e đang up đây, nhiều lắm ạ, chắc phải mấy ngày mới hết, hic.

4. Bau&Bi

Bau&Bi Thành viên kỳ cựu

Ðề: E thanh lý rất nhiều váy vóc, sơ mi, áo thun, vest, vừa thanh lý vừa tặng,mới mà rất r

Đánh dấu đã.....................

mebehant thích bài này.
  5. everkissed

everkissed Mẹ Tẹt và Voi

Thích váy tím mà em giờ chỉ cần đồ đi làm thôi, váy này hở khoảng lưng hả chị?

mebehant thích bài này.
  6. saunon

saunon Thành viên nổi tiếng

mình đợi mẹ nó up thêm hình xem có bon chen dc gì ko mặc dù tủ nhà mình cũng chật, hic hic

mebehant thích bài này.
  7. mebehant

mebehant

tớ đang up hình, nhiều quá, bạn nhớ quay lại ủng hộ tớ nhé, thank bạn.

8. mebehant

mebehant

Váy này hở lưng bạn ạ, đi tiệc thì đẹp lắm, bạn cũng có thể phối với thắt lưng và khoát vest bên ngoài cũng hay lắm đó, đồ đi làm mình cũng có nhiều lắm, bạn xem thêm nha.

9. mebehant

mebehant

hi, mẹ bé thức khuya thế ạ, mai e up tiếp, giờ e buồn ngủ quá rùi, sáng mai còn phải đi làm nữa ạ, mẹ bé ngâm cứu ủng hộ e nhé, thank mẹ bé.

10. mebehant

mebehant

Em tiếp tục up hình đây, các mẹ nhớ oánh dấu để quay lại ủng hộ e thanh lý nhanh nhé.

11. choppy

choppy Thành viên rất tích cực

đổi đồ vs t đi.............................

mebehant thích bài này.
  12. fuchsia166

fuchsia166 Thành viên rất tích cực

thích cái váy zara của mẹ nó cơ mà k bon chen đc, chúc mẹ nó thanh lý nhanh nhé

mebehant thích bài này.
  13. mebehant

mebehant

hi, nàng thích cái nào để tớ qua xem bên nàng có ưng gì không, mừ tớ mới lôi về cả đống nữa rùi, hic, giờ chỉ mong thanh lý nhanh để xã có chỗ để đồ, chứ không thì chít, hic, nàng ủng hộ tớ đi. thank nàng nha.

14. choppy

Mình thích váy zara đỏ và váy F21. Mình có túi xách chanel đấy, mẹ nó có mún đổi k

mebehant thích bài này.
  15. choppy

ủn phụ cái nữa, có j pm inbox mình nha

mebehant thích bài này.
  16. mebehant

mebehant

váy zara đỏ có mẹ đã mua rùi nàng ơi, còn váy F21 thui, túi xách tớ ít dùng lắm, xã mua tặng tớ cứ cất tủ hoài không dùng, hic, nàng còn thanh lý cái gì nữa không?

17. mebehant

mebehant

váy zara í có mẹ mua rùi, tớ xóa hình đây, còn nhiều đồ lắm mà tớ up từ từ, nàng xem có ủng hộ được tớ cái khác không? thank nàng nhé.

18. mebehant

mebehant

D. Thanh lý đồ đông trái mùa ạ

46. Áo len cổ lọ này là e đặt đan đấy ạ, chất dày dặn đan 4 sợi cơ mà, hoa văn đẹp, em trải ra thấy to thật đó nhưng mặc lên lại rất ôm dáng nhé, S, M, L gì cũng mặc được tuốt, dáng rất gọn ạ, để chiếm diện tích quá, 50K cho nhanh, hic
    [​IMG][​IMG]

47. Em áo khoát này (hình như ngoài í gọi là áo phao hả, e cũng không rành) là mua vào cái năm lần đầu tiên ra ngoài í ăn tết đấy, dày dặn, màu đỏ bạc đô chứ không phải màu đỏ chói đâu ạ, ở trong lót lụa mềm mại đẹp lắm, các mẹ mặc S, M, M lớn đều bon chen được, mới toanh ạ vì chỉ mặc đúng lần ấy, hic, mua mắc, để lại 150K

đèn flash chói quá, hic.

[​IMG] [​IMG]

48. hai bộ này e mới mua để tết vừa rồi ra đó mặc đấy, mặc trong nhà ấm phết, hi, một bộ tím than và một bộ xanh hải quân, M, L đều mặc được nhé, chất thun cotton co giãn thoải mái vận động, bộ tím thì thun dày hơn bộ xanh hải quân một tí xíu nhé, đồng giá 120K/bộ

bộ tím than

bộ xanh hải quân

49. Len dệt kim ạ, mặc lên gọn dáng lắm, freesize S, M, L đều ukie, 50K

[LEFT][B][B][LEFT][SIZE=4][COLOR=#006400][SIZE=3]50. Thêm một e len dệt kim rất đẹp và mới, đợt đi Đà Lạt bon chen mua mà ứ mặc lần nào, hic, dành cho các mẹ minhon size S nhé vì lúc e mua rất là mi nhon ạ, hi, 50K

[/SIZE][/COLOR][/SIZE][IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/7/l/ES0aW49PiLllNfA3BIzcdw.jpg[/IMG]

[TABLE="width: 500"]
    [TR]
    [TD][IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/6/l/prIvgelL_1UyUNP9tCPwwA.jpg[/IMG][/TD]
    [TD][IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/5/l/cxclBvLVmQrtj4BDZU6Rvg.jpg[/IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

[/LEFT]
    [/B][/B][/LEFT]

[SIZE=4][COLOR=#006400][SIZE=3]51. Em này là e cũng mua cùng đợt với cái e đỏ số 47 ở trên đấy ạ, chất nhung dày dặn, màu da bò cực đẹp, mà giờ e khoát thử vào thì bị rộng, các mẹ mặc size L hoặc L nhỏ vớt giúp e ạ, phần chân áo có thể cho thắt lưng vào để phối rất thời trang đấy ạ, mới toanh, mua mắc lắm, hic, đành để 200K đi cho nhanh ạ
    [/SIZE][/COLOR][/SIZE][IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/4/l/StAZrlT3VD_FhTNknPF4vA.jpg[/IMG]

[TR]
    [TD][IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/3/l/rJiVBFYE3K4p0l.N5qhi0g.jpg[/IMG][/TD]
    [TD][IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/99/l/egFMsKOxp0JzDBtbTd_Cyw.jpg[/IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

[B][LEFT][SIZE=4][COLOR=#006400][SIZE=3]52. Em khoát này cũng mới mua đợt tết vừa rồi mà giờ e cũng bị rộng rùi ạ, 2 lớp dày dặn lắm, mùa hè các mẹ cũng có thể dùng e này mặc thành áo chống nắng đó ạ, dành cho các mẹ mặc size L, hoặc các mẹ size M mà thích mặc thoải mái thì cũng ukie ạ, khoát lên xinh lắm, mới toanh, 150K
    [/SIZE][/COLOR][/SIZE][IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/93/l/IKhFvJZG8JmH2xJuiv5Vvg.jpg[/IMG]

[B][LEFT][B][B][B][B][B][B][B][B][B][LEFT][B][LEFT][B][LEFT][B][B][B][B][LEFT][SIZE=4][COLOR=#006400][SIZE=3]53. Có e quần nỉ này, các mẹ mặc size L hoặc XL vớt giúp e, e bon chen mua mừ rộng quá chả mặc được, hic, 50K thui ạ, chất nỉ trong lót bông ấm áp.
    [/SIZE][/COLOR][/SIZE][IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/88/l/QLXpJxeEwFgkPGPHSe8jCw.jpg[/IMG]

[B][LEFT][B][B][B][B][B][LEFT][B][B][B][B][B][B][B][LEFT][B][B][B][B][B][B][B][B][B][LEFT][B][LEFT][B][LEFT][B][B][B][B][LEFT][SIZE=4][COLOR=#006400][SIZE=3]54. Em quần tất mua của nhà e Mèo mập, chưa dùng lần nào, 30K thui ạ, hic.[/SIZE][/COLOR][/SIZE][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]

[/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/87/l/FEsHNACRkvSIzKLVCCFS0w.jpg[/IMG]

[B][LEFT][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][LEFT][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][LEFT][B][LEFT][B][LEFT][B][B][B][B][LEFT][SIZE=4][COLOR=#006400][SIZE=3]55. Em áo len này là mua ở nhà e Um, mua một bộ với e váy dạ số 15 đó ạ, màu kem, cổ đổ chứ không phải cổ lọ ôm sát đâu ạ nên thoải mái lắm, M, L đều mặc được, 130K, các mẹ mua cả bộ áo này và em váy dạ số 15 thì 250K cả bộ (e tặng kèm cái nịt mẫu mặc luôn ạ)[/SIZE][/COLOR][/SIZE][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]

[/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/73/l/BHdp.J7DHoSmdWRI.NYNxw.jpg[/IMG]

[B][LEFT][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][LEFT][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][LEFT][B][LEFT][B][LEFT][B][B][B][B][LEFT][SIZE=4][COLOR=#006400][SIZE=3]56. Tiếp e khoát này, e này có thể đi mưa được đới các mẹ nhé, hi, M, L bon chen được tuốt, 2 lớp, mới toanh, 100K
    [/SIZE][/COLOR][/SIZE][IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/77/l/I0bjQI_2t_bsR3esYi3yPg.jpg[/IMG]

[TR]
    [TD][IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/75/l/SNvHkdeZpCqa9gMqPTRU2Q.jpg[/IMG][/TD]
    [TD][IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/81/l/esJiFfIncG02g7WB8HFdQg.jpg[/IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

[/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]

[/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][SIZE=4][COLOR=#006400][SIZE=3]57. Em áo len cổ lọ này là hàng của GAP xuất Mỹ ạ, mua của chị Hạnh ở Quán Thánh tết vừa rồi í, e chưa kịp mặc đâu, form đẹp lắm, chất len dày dặn, bo to ở chân áo nhé, màu rêu rất tây, 100K[/SIZE][/COLOR][/SIZE]
    [/B][/B][/B][/B]
    [/B]
    [/B]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B]
    [/B][/B][/B][/B]
    [/B][/B][/B]
    [/B]
    [/B][/B][/B][/B]
    [/B]
    [/B]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B]
    [/B][/B][/B]
    [/B][/B][/B][/B]
    [/B]
    [/B]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B]
    [/B]
    [/B][/B][/B][/B]
    [/B]
    [/B]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B]
    [/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B]
    [B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][LEFT][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][LEFT][B][LEFT][B][LEFT][B][B][B][B][LEFT][IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/63/l/Uzogl7x8RZeLUHNJyCUNEw.jpg[/IMG]

[B][LEFT][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][LEFT][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][LEFT][B][LEFT][B][LEFT][B][B][B][B][LEFT][SIZE=4][COLOR=#006400][SIZE=3]58. Em áo khoát dài này là hàng xuất Anh, size S mà form to lắm, phải L hoặc XL là ukie mặc đẹp lắm đó, trong lót lớp lụa ạ, e mê cái cổ áo í, cái này cũng mua nhà e Um gần 500K, hic, mà chưa được diện lần nào vì em mặc giống bơi trong áo, huhu, 350K
    [/SIZE][/COLOR][/SIZE][IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/14/l/KErZqwm_xmmyYqWDJYwNVg.jpg[/IMG]
    [IMG]http://blog.yimg.com/1/tWOtJe57s59IdM.7292yQmAptklCs4qXPyNrYRewstB2BRgE6lqPBw--/58/l/NcW1obhLif193fMHHNKCpQ.jpg[/IMG]

[B][LEFT][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][LEFT][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][LEFT][B][LEFT][B][LEFT][B][B][B][B][LEFT][SIZE=4][COLOR=#006400][SIZE=3]Tốn diện tích nhất là đống đồ đông này, các mẹ khuân giúp e nhé, các mẹ ngoài í cần dùng nhiều chứ e trong này thì chả khi nào dùng, hic.[/SIZE][/COLOR][/SIZE][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/LEFT]
    [/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B]

Sửa lần cuối: 9/6/2012
  19. mebehant

mebehant

đã pm cho nàng rùi nhé, có dịp lại ủng hộ nhau nha, thank nàng.

20. mebehant

mebehant

đã ship váy đỏ zara cho một mẹ rùi ạ, các mẹ vào ngó nghiêng ủng hộ e đi ạ.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.