Sữa tắm, dầu gội Dove, đồ lót Victoria' s Secret hàng xách tay từ Mỹ!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi nanaductan, 22/7/2009.

1. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Chào các mẹ! Em mở thêm topic này để tiện giới thiệu với các mẹ các sản phẩm chăm sóc tóc và da của các hãng nổi tiếng tại Mỹ như Dove, Neutrogena, Victoria's secret, ... Tất cả các mặt hàng em giới thiệu với các mẹ đều được em chồng em lưa chọn kỹ càng và đã được thử nghiệm dùng trong gia đình rồi ạ. Hiện cô em chồng em đang định cư tại Mỹ và gửi hàng về cho gia đình vừa để dùng vừa để bán nên các mẹ có thể yên tâm về chất lượng ạ.
    Hàng em se liên tục up date trang 1 để các mẹ tiện theo dõi ạ.
    Phương châm bán hàng của chúng em là bán hàng với chất lượng tốt nhất và giá tốt nhất.
    Mong các mẹ ủng hộ nhiều nhiều! Cám ơn các mẹ nhiều nhiều!

1/ Sữa tắm Dove- cái này mẹ nào đã dùng rồi thì nghiện luôn đó ạ, thích vô cùng và rất thích hợp với thời tiết thu đông. Giá bán: 480K/ chai 710ml

Sữa tắm Dove đỏ/ Dove body wash pro-age chứa 7% dầu đậu nành, 1% dầu ô lưu và 10% Glycerin & emollients giúp hồi phục tế bào da, dưỡng da và giữ ẩm cho da. Đây chính là điểm khác biệt của sữa tắm Dove đỏ mà bạn có thể thấy hiệu quả ngay sau khi dùng.[​IMG]

Sữa tắm Dove xanh/ Dove body wash refresh có hương thơm dưa chuột và trà xanh mang lại cho bạn cảm giác khoan khoái. Sữa tắm với công thức tẩy nhẹ, giúp làm giảm sự mất nước của da.

Sữa tắm Dove vàng/ Dove body wash go fresh với các hạt mát xa nhỏ và hương bưởi cùng hương cỏ chanh sẽ tiếp thêm sinh lực cho làn da của bạn. Sữa tăm Dove vàng cũng chứa công thức tẩy nhẹ, giúp làm giảm sự mất nước của da.

Sữa tắm Dove xanh biếc/ Dove body wash refresh waterlily and freshmint với hương thơm mới lạ của bạc hà và hương hoa súng mang lại cho bạn cảm giac làn da mát rượi. Sữa tắm Dove xanh biếc cũng chứa công thức tẩy nhẹ, giúp làm giảm sự mất nước của da.

* Xà phòng tắm Dove. Giá cũ: 90K/ bánh 120g- Sale off 55%: 40K/ bánh

Xà phòng tắm Dove hương cam

* Dầu gội Dove. Giá bán: 250K/ chai 355ml

Dầu gội đầu Dove đỏ/Pro-age therapy
    - Dầu gội này dùng cho tóc bị rụng, gẫy
    - Có chứa Serum phục hồi tóc, giúp mái tóc trở nên dày hơn.

Dầu gội đầu vàng cam/ Dove heat defense therapy- Tạm Hết hàng
    - Dầu gội này dùng cho tóc hay phải tiếp xúc với nhiệt độ cao (tóc phải thường xuyên sấy)
    - Có serum với hàng triệu thành phần siêu nhỏ nhằm bảo vệ tóc khỏi những tổn thương do tiếp xúc với nhiệt độ cao
    - Công thức tẩy nhẹ giúp duy trì được chất tóc ban đầu nhưng vẫn giữ được tóc mướt sạch sau mỗi lần gội.

Dầu gội Dove hồng/Dove Shine therapy- Tạm hết hàng
    - Dầu gội này dùng cho tóc bị xỉn màu, chất tóc bị xù xì
    - Sửa chữa và hồi phục lớp biểu bì da đầu, giúp tóc sáng bóng lại một cách tự nhiên
    - Công thức tẩy nhẹ nhưng giúp tẩy hết lớp xỉn bên ngoài sợi tóc, làm tóc mềm, nhẹ, sạch bóng lại

Dầu gội đầu Dove trắng/ Dove Daily Moisture therapy- Tạm hết hàng
    - Dầu gội này dùng cho tóc khô ráp
    - Dầu gội giúp duy trì độ ẩm, bảo vệ tóc khỏi những bào mòn, tổn thương tóc hàng ngày
    - Giúp giảm sự tĩnh điện làm tóc bay dựng ngược. Làm cho tóc khỏe, mềm, suôn.

Dầu gội Dove xanh/ Dove Go Fresh therapy Cool Moisture Shampoo, Cucumper& Green Tea Scent-
    - Dầu gội này dùng cho tóc bình thường
    - Có Serum bảo vệ tóc khỏi quá trình bào mòn và tổn thương hàng ngày
    - Công thức tẩy nhẹ với chất triết hương thơm dưa chuột và chè xanh giúp giữ tóc sạch và thơm lâu hơn.[/B
    ]

* Dầu xả Dove. Giá bán:250K/ chai 355ml
    Bộ dầu xả tóc Dove dưới đây đồng bộ với các loại dầu gội Dove ở trên, giúp hỗ trợ, tăng cường chức năng sửa chữa, duy trì và bảo vệ tóc phù hợp với từng loại tóc.
    Dầu xả tóc Dove đỏ Pro-age Therapy

Dầu xả tóc Dove vàng cam Heat Defense therapy - Tạm hết hàng

Dầu xả tóc Dove hồng Shine therapy - Tạm hết hàng

Dầu xả tóc Dove trắng daily Moisture therapy - Tạm hết hàng

Dầu xả tóc Dove xanh Go Fresh

*Sữa tắm Neutrogena

Hãng Neutrogena là hãng dược mỹ phẩm, do vậy sữa tắm Neutrogena mang đầy đủ các đặc tính dưỡng da. Với hương thơm triết suất từ thảo dược, hoa cỏ sẽ làm làn da của bạn không những sạch, mịn, mà còn cho bạn cảm giác thơm dịu và thơm sâu.

Dùng sữa tắm trong mỗi kỳ đi biển hay sau khi ngâm trong nước bể bơi vào dịp hè là cách bạn giúp da hồi phục sau các tổn thương da do nhiệt độ và ánh nắng.

[​IMG]. Hết hàng

* Sữa tắm và Lotion Victoria's Secret

[​IMG].

[​IMG].
    [​IMG]. - Hết hàng

[​IMG]. Hết hàng

* Đồ lót Victoria's Secret
    Em về khá nhiều mẫu áo lót, nhưng em mới tìm được hình ảnh của một số mẫu. Nên mẹ nào rảnh mời các mẹ qua nhà em xem cho cụ thể ạ. Vì cái đồ lót này mà không thử thì cũng hơi khó.

[​IMG] Size 34B. Giá bán: 450K/chiếc

[​IMG] Size 32B. Giá bán: 450K/ chiếc.

Áo lót Victoria's secret mới!

[​IMG]. GIá bán:Size 34A, 450K/ chiếc.

[​IMG]. Size 32C, Giá bán: 450K/ chiếc.

[​IMG]. Size 32B, giá bán: 450K/ chiếc.

[​IMG] Size 34A, giá bán: 450K/ chiếc

Quần lót Victoria's Secret vô cùng sexy. Mỗi mẫu em có duy nhất 1 chiếc:

[​IMG] Mặt trước. Size M. Giá bán: 100K chiếc

[​IMG] Mặt sau.

[​IMG] Mặt trước. Size M. Giá bán: 100K/ chiếc

[​IMG] Mặt sau

[​IMG] Mặt trước. Size M. Giá bán:100K/ chiếc

[​IMG] Mặt sau

[​IMG] Mặt trước. Size M. Giá bán: 100/ chiếc

[​IMG] Mặt sau

Áo lót Victoria's secret mới!

[​IMG]. Giá bán: 550K/ chiếc. Hàng Push up, size 34B, size 36C.

[​IMG]. Giá bán: 550K/ chiếc. Hàng push up, duy nhất 1 cái size 36C

[​IMG]. Giá bán: 550K/chiếc.Hàng push up, duy nhất 1 cái size 36C

[​IMG] Giá bán: 550K/ chiếc. Hàng push up, không có gọng, duy nhất 1 cái size 34B, cái này chỉ hơi độn 1 chút phía dưới, thích hợp với người ngực đầy

[​IMG] Giá bán: 140K/ chiếc. Thuộc bộ sưu tập VS Pink. Very sexy, very teen, hàng cạp chễ,dành cho người cỡ 50 kg, cao 1,5m,mặc vô cùng thoải mái, 94% cotton, 6% spandex

[​IMG] Giá bán: 140K/ chiếc. Thuộc bộ sưu tập VS Pink. Very sexy, very teen, hàng cạp chễ,dành cho người cỡ 50 kg, cao 1,5m,mặc vô cùng thoải mái, 94% cotton, 6% spandex

* Áo lót VS mới

[​IMG] Màu hồng xinh tươi, duy nhất 1 em size 36C
    [​IMG] Màu trắng Sexy, duy nhất 1 em size 36B

Ngoài hàng các mẹ order trực tiếp từ trang web, hàng bon em lấy tại các mall sẽ có mẫu mã khác nhau tùy vào từng đợt đi mua hàng. Nên rất có thể đợt này có mẫu này mà đợt sau lại không có ạ.

* Dầu gội tri gàu Head & shoulder 420ml. Giá bán: 320K/ chai( $15/ chai)
    [/COLOR]Cái này trị gầu vô cùng hiệu quả. Nếu bố / mẹ nào mà bị gầu và ngứa da đầu thi dùng cái này thấy ngay hiệu quả.
    Cách dùng: Làm ưởt tóc và lấy một lượng dầu vừa phải xoa lên đầu. Gội bình thường như các loại dầu gội đầu khác. Nhưng có một lưu ý quan trọng: Dầu gội H & S cua Mỹ là loại dầu gội đặc trị gầu nên để có tác dụng lâu dài các bạn không nên gội thường xuyên mà nên gội xen kẽ với các loại dầu gội khac. Nếu bạn không bi quá nhiều gầu thì bạn nên dùng dầu gội H & S cach nhau khoang 7 đến 10 ngày. Điều này vừa giúp kéo dài tác dụng của dầu gội, vừa đỡ hại da đầu. Nếu bố/ mẹ nào mà không bị gầu thì không nên dùng.

* Kem bôi giúp giảm rạn bụng khi mang thai. Giá bán: 275K/ lọ 120ml
    Kem bôi giảm rạn bụng khi mang thai " Palmer's cocoa butter formula massage cream for stretch marks" giúp ngăn ngừa và giảm các vết rạn bụng trong/sau quá trình mang thai với công thức đặc biệt kết hợp từ chất Cocoa butter, vitamin E, collagen và elastin. Kem này giúp duy trì độ ẩm cho da, tránh sự khô ráp gây mẩn ngứa khi mang thai và duy trì độ đàn hồi tự nhiên của da.

Kem này đã qua các thử nghiệm da liễu và các thử nghiệm lâm sàng đã chứng minh khả năng duy trì độ ẩm cũng như duy trì sự đàn hồi của da làm giảm tối đa sự xuất hiện các vết rạn da trong và sau khi mang thai.
    Nguồn:

http://www.etbrowne.com/products/Category.aspx?CategoryID=2

" Palmer's Cocoa Butter Formula Massage Cream for Stretch Marks helps prevent marks with a special combination of Cocoa Butter, Vitamin E, Collagen and Elastin. It lubricates the skin to help it retain its natural elasticity and moisture. This non-greasy cream relieves the dryness associated with stretched skin due to pregnancy and smoothes stretch marks due to weight loss. Clinically and dermatologically tested. Clinically proven to moisturize, soften and increase skin's elasticity, which helps prevent and reduce stretch marks."

Made in USA

* Sữa tắm Aveeno. Giá bán: 370K/ chai 473ml( $20/ chai)

Nếu bạn đã dùng sản phẩm sữa tắm trẻ em Aveeno thì bạn đã có kinh nghiệm và lòng tin vào chất lượng các sản phẩm Aveeno. Dưới đây là một vài thông tin cụ thể được trích dịch từ website của hãng về sữa tắm Aveeno hydrating body wash 473ml cửa hàng mới nhập về.

"Aveeno là sản phẩm đã được các nhà da liễu học cũng như các bác sĩ nhi khoa khuyên dùng trên 60 năm nay. Aveeno là sản phẩm kết hợp những nguyên liệu có nguồn gốc thiên nhiên tốt nhất dựa trên những nghiên cứu khoa học nhằm phát huy được tố chất da của bạn. Sản phẩm Aveeno sử dụng những nguyên liệu thiên nhiên được chọn lọc kỹ lưỡng nhằm tăng cương hiệu quả tạo nên những thay đổi hữu hiệu mà mắt thường có thể thấy được.

Aveeno hydrating body wash không chỉ tốt cho da mà còn đem lại cho bạn cảm giác sảng khoái. Sữa tắm có hương thơm nhẹ nhàng, chứa chất triết shea butter là chất được biết như yếu tố giữ ẩm cho da giúp da bạn khỏe hơn, mềm mại hơn và hương thơm tuyệt vời sau mỗi khi tắm.

Sữa tắm chứa chất triết từ hoa oải hương, cúc trắng và ngọc lan tây là những chất tự nhiên được biết đến không chỉ bởi hương thơm quyến rũ mà còn bởi tác dụng giảm stress giúp cơ thể thư giãn."
    Nếu bạn đã dùng sản phẩm sữa tắm trẻ em Aveeno thì bạn đã có kinh nghiệm và lòng tin vào chất lượng các sản phẩm Aveeno. Dưới đây là một vài thông tin cụ thể được trích dịch từ website của hãng về sữa tắm Aveeno hydrating body wash 473ml cửa hàng mới nhập về.

"Aveeno là sản phẩm đã được các nhà da liễu học cũng như các bác sĩ nhi khoa khuyên dùng trên 60 năm nay. Aveeno là sản phẩm kết hợp những nguyên liệu có nguồn gốc thiên nhiên tốt nhất dựa trên những nghiên cứu khoa học nhằm phát huy được tố chất da của bạn. Sản phẩm Aveeno sử dụng những nguyên liệu thiên nhiên được chọn lọc kỹ lưỡng nhằm tăng cương hiệu quả tạo nên những thay đổi hữu hiệu mà mắt thường có thể thấy được.

Aveeno hydrating body wash không chỉ tốt cho da mà còn đem lại cho bạn cảm giác sảng khoái. Sữa tắm có hương thơm nhẹ nhàng, chứa chất triết shea butter là chất được biết như yếu tố giữ ẩm cho da giúp da bạn khỏe hơn, mềm mại hơn và hương thơm tuyệt vời sau mỗi khi tắm.

Sữa tắm chứa chất triết từ hoa oải hương, cúc trắng và ngọc lan tây là những chất tự nhiên được biết đến không chỉ bởi hương thơm quyến rũ mà còn bởi tác dụng giảm stress giúp cơ thể thư giãn."

Thông tin về sữa tắm Aveeno trẻ em xin xem tại web site: http://dototchobevame.blogspot.com/2009/05/18-sua-tam-cho-be.html

* Dầu gội, dầu xả Herbal. Giá bán: 250/ chai

Cửa hàng mới nhập dầu gội đầu hiệu Herbal essences với nhiều chủng loại cùng các keo xịt chăm sóc tóc như : Totally twisted dành cho tóc uốn sóng cuộn, none of your frizzness dành cho tóc xoăn, long term relationship nhằm dưỡng tóc dài, hello hydration giữ độ ẩm... Dầu gội đầu, dầu xả hay keo xịt tóc hiệu Herbal essences được sản xuất theo công thức sản phẩm chăm sóc tóc chuyên nghiệp trong beauty salon với hương thơm triết xuất từ cam, quít, đào, quả mâm xôi, hoa oải hương...

* Sữa tắm gội 2 in 1 Aveeno cho bé. Giá bán: 285K

Sữa tắm cũng dùng được như dầu gội cho bé hiệu Aveeno Baby được làm từ hỗn hợp chất triết yến mạch (oat) và chất bọt giúp vệ sinh da bé nhẹ nhàng mà không làm khô da. Sữa tắm Aveeno không làm cay mắt bé, không gây dị ứng, giúp da bé mềm mại, sạch sẽ với công thức tẩy nhẹ nên rất thích hợp cho bé sơ sinh và bé có da nhạy cảm.

* Lotion Aveeno cho bé yêu - Giá bán: 285K/ tuýp 225g[/COLOR Hàng mới về!

Thu Đông tiết trời hanh khô là lúc bạn cần nghĩ đến kem dưỡng da giúp tránh khô da, nứt nẻ da.
    Cũng như các bài giơí thiệu đã đăng trước kia, sản phẩm Aveeno là dòng sản phẩm chất lượng cao, được các bác sĩ da liễu và bác sĩ nhi khoa khuyên dùng trên 60 năm nay, được sản xuất từ những nguyên kiệu tốt nhất kết hợp với các chất triết từ thảo dược... sản phẩm kem dưỡng da " Aveeno baby daily moisture lotion" có những đặc điểm sau:

* Chứa chất keo yến mạch và chất dimethicone giúp bảo vệ da, giúp làm lành da tổn thương.

* Có khả năng giữ ẩm trong vòng 24 giờ, không chứa chất cồn gây khô da, không làm bít lỗ chân lông.

* Không chứa hương liệu và chất gây dị ứng nên không gây kích ứng cả những làn da nhậy cảm do vậy có thể dùng cho cả trẻ sơ sinh.

* Sản xuất tại Canada

* Dưỡng môi Chapstick - Health Pride. Thời tiết hanh khô mà có cái này môi bạn vẫn mềm, ngọt như thường.:D
    Giá bán: 85K/ thỏi

* Nước hoa Celine Dion

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nanaductan
    Sửa lần cuối: 24/3/2010
    trangntt711 thích bài này.
  2. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Em mới post thêm dầu gội Dove, mời các mẹ xem hàng. Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác có tại website: http://dototchobevame.blogspot.com. Mời các mẹ ghé qua tham khảo ạ.

3. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Hôm nay hoăc ngày mai là em có 1 chuyến hàng dầu gội, sữa tắm Dove về ạ. Mời các mẹ order, em xin phục vụ các mẹ tận tình ạ. Free ship cho các mẹ trong bán kính 10km kể từ Ngã Tư Sở ạ.

4. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Mẹ cháu mới post thêm dầu xả Dove. Mời các bác xem hàng và ủng hộ mẹ cháu ạ.

5. me&you

me&you Linh Juice -0936009969

chị ơi giá của từng loại thế nào ạ ? nhà e cũng chỉ toàn dùng dove cho cả tắm,gội và xả thôi .Chị cho e cái giá nhé ,thanx chị

6. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Mình đã PM giá cho bạn rồi nhé. Thanks bạn đã quan tâm và mong bạn ủng hộ mình.
    Hiện tại ở nhà, mình chỉ còn có: xa phòng Dove hương trà xanh và dưa leo; Sữa tắm Dove hương trà xanh và dưa leo, sữa tắm Dove phục hồi da, dầu gội và dầu xả chống rụng tóc.
    Các sp khac của Dove mình sẽ về tiếp trong mấy tuần tới.
    Thanks

7. Me Bu.p

Me Bu.p Thành viên tích cực

Chị cho em giá sữa tắm Dove. PM chị nhé

8. bizu

bizu Bắt đầu tích cực

Pm cho em giá các loại sản phẩm luôn chị nhé.

9. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Mình đã PM cho bạn rồi nhé. Thanks bạn rất nhiều! Rất mong bạn ủng hộ!

10. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Mình PM cho bạn rồi nhé! Thanks bạn rất nhiều! Rất mong bạn ủng hộ mình!

11. kisskid_shop

kisskid_shop Bắt đầu tích cực

cho em xin 500 rổ giá các sản phảm chị ơi

12. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Mình PM cho bạn rồi nhé. Cám ơn bạn rất nhiều! Ủng hộ mình nha!

13. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Mẹ cháu mới post thêm sữa tắm Neutrogena. Mời các bác tham khảo và ủng hộ mẹ cháu. Hiện dòng sữa tắm này mẹ cháu đã có hàng.

14. besusu263

besusu263 Bắt đầu nổi tiếng

cái cây after bite em cũng đang dùng, chỉ có điều cái mùi nó hơi ngai ngái

15. hiennguyen1108

hiennguyen1108 Thành viên mới

chị ơi, sao k post luôn giá lên xem cho tiện, chả nhẽ khách hàng nào cũng phải hỏi hả chị.
    chị cho em xin giá của dầu gội + xả Dove. chai bao nhiêu ml chị nhỉ

16. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Cám ơn bạn đã góp ý. Vì mình bán theo giá USD, mà tỷ giá đồng USD với đồng VN thì thay đổi thường xuyên, nên mình không muốn để giá lắm. Mình sẽ PM giá cho bạn nhé. Thanks bạn rất nhiều.

17. lukmalive

lukmalive Thành viên rất tích cực

ơ mẹ nó ơi ko có victoria secret à?

18. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Thanks mẹ nó đã quan tâm. Mình bận quá nên chưa kịp post đồ của Victoria's Secret. Mẹ nó xem giúp mình ở đây nhé: http://dototchobevame.blogspot.com
    Hiện tại mình đã có sp của Vic tại HN. Bao gồm: áo lót, sữa tắm, lotion.
    Sang tuần mình về rất nhiều đồ lót, áo tắm của Vic. Mẹ nó có thể tới xem tại cửa hàng thời trang Lady Shop - 118A4 Nguyên Hồng.
    Cám ơn mẹ nó nhiều nhiều!

19. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Mẹ nó ơi, mình đã post thêm sp của Vic rồi nhé. Trong tuần này mình sẽ về thêm quần lót và áo lót của Vic.

20. nanaductan

nanaductan 0988.000.199

Mời các mẹ xem hàng! Em mới post thêm xà phòng Dove và dầu gội H&S lên đó ạ.