Kinh nghiệm: thuốc giảm cân lishou

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi người mẹ trẻ, 4/5/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. hce_0808

hce_0808 Thành viên tập sự

Ðề: thuốc giảm cân lishou

mà phục linh lishou là thuốc giảm cân hay thực phẩm chức năng vậy hè? nếu là thuốc thì sợ lắm.

Đang tải...

2. hoahuongduong_69

hoahuongduong_69 Thành viên tập sự

Theo em là các chị không nên dùng thuốc giảm cân, thuốc giảm cân không tốt cho những người chưa có con sẽ khó có con, không tốt cho xương của mình, uống thuốc giảm cân cũng có thể giảm được nhưng khi bạn ngừng uông thuốc thì thân hình bạn lại trở nên như cũ, như vậy muốn giảm cân thì cứ phải uống thuốc cả đời à, theo em là các chị hãy thực hiện phương pháp giảm cân bằng cách: Tham gia các lớp học Yoga hoặc tập Eropic, các chị vừa có thể giảm stress, vừa có một sức khỏe tốt, vừa giảm được cân, nhiều chị làm như vậy mà giảm cân hiệu quả lắm nha các chị ai có nhu cầu hãy thử tham gia nha

3. hce_0808

hi. có ai ở vinh k. bày mh chỗ tập aerobic vs.

4. Tunsxih

Tunsxih Vân

Tìh hìh là e có dùg loại này r nhé! Chắc là do cơ thể của mỗi ng. Có ng dùg hiệu qả tốt có ng k dùg đc. Nhưg đối vs e, e xin đưa ra 1 số kih ngiệm!
    Đầu tiên là phải nói về mặt ưu điểm: cảm giác thèm ăn bị mất đi, giảm kg thì cũg có, lợi tiểu, vì mất nước nên cứ uốg liên tục, lợi là phải.
    Nhưg về mặt khác thì trog 3 ngày đầu, ng mệt mỏi, đầu óc đơ đơ =.= theo cảm giác của e khi uốg thuốc vào k thấy thèm ăn nữa là do trog ng mệt mỏi, đầu óc cứ trốg rỗg =.= nh khi còn lạh buốt cơ ( đây là e nói dựa trên sự thật hẳn hoi, k bịa đặt hay gì hết nhé ) da dẻ thì xah đét =.= vì khi uốg vào e chả muốn ăn gì cả, ăn thì có đc 1 tí, uốg nước liên tục nên da xah xao trắg bệck ( đây là nhận xét của bạn bè sau 4 hôm e uốg thuốc ) ăn ít nên tụt huyết áp tim cứ đập bùm bụp sợ kih ng! Hồi e uốg là nằm ngoái. Mua ở hiệu thuốc tem chốg hàg giả đàg hòag. Mua 1 lọ về uốg đc 6 ngày sợ qá vứt đi hết =.= Từ đấy ăn hoa quả và rau nhiều, mỗi ngày dàh ra 1 tiếg chạy ở bờ hồ thế là ng ngợm da dẻ lại hồg hào. Sợ k dám uốg thuốc giảm cân nữa! E uốg nó ntn có sao nói vậy. Chứ k phải là ném đá ném sỏi vào nhữg ng buôn hàg nhé ! Có lẽ do k hợp thuốc nó thế ! Thấy nh ng uốg có ng giảm cân vù vù, có ng thì tìh trạg giốg như e ạ!

5. mebaby@

mebaby@ Thành viên rất tích cực

các mẹ ơi em cũng đang dùng sp phục linh có mẹ nào dung rùi cho e kn với em không sợ nổi mụn hay chóng mặt.có mẹ nào dùng lâu không ạ.em muốn hỏi thuốc có ảnh hưởng j tới vấn đề sinh con sau này không ạ.mẹ nào có kinh nghiệm thì chia sẻ cho em với em dùng mà vẫn thấy lo.:(

6. hce_0808

hic. mh cũng sợ dùng ảnh hưởng việc sinh con sau này lém. nghe mấy bà bán thuốc bảo có ảnh hưởng nhưng mà không biết ảnh hưởgn thế nào. hi

7. tranglenhu

tranglenhu Thành viên tập sự

các mẹ qua tham khảo mấy sản phẩm bên em đi. có gì thắc mắc, em sẽ giải đáp cho ạ.
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

8. hoa_nguyen_88

hoa_nguyen_88 Thành viên sắp chính thức

Mình có dùng thuốc này rồi , khi dừng thì cân về lại như trước , sau đó mình dùng lại thì không còn thấy xuống cân nữa có (lẽ do nhờn thuốc ) thực sự uống thuốc này rất mệt và mất ngủ , mình không bị lên mụn , nhưng người mệt mỏi , có cảm giác gai lạnh , mới dùng không có cảm giác đói nên tuần đâu có giảm cân , nhưng sau đó mấy hôm là mất cảm giác này nên vẫn ăn mặc dù có ít đi . có lẽ không hợp thuốc nên không giảm nhiều .

9. nhunhu

nhunhu Thành viên tích cực

tớ cũng bị lên mụn 2 bên má.hic...lúc đầu dùng thấy xg cũng nhanh.nhưng sau này thấy cũng chẳng xg nhanh như lúc đầu nữa
    Mình nghĩ nên dùng redutil hay obirax.

10. Chị yêu Cún lắm

Chị yêu Cún lắm Bánh Gai Ninh Giang

Hic, vậy là có bị mụn k ạ? Bị mụn em sợ lắm, huhu

11. emtuti_return

emtuti_return Bắt đầu nổi tiếng

Đợt này tớ đang uống sữa giảm cân ko biết có xuống đc kg nào ko nữa hết đợt này thử dùng Phục Linh 10 ngày xem thế nào cỉ cần giảm 5kg thôi mà sao khó thế

12. kHATVONG

kHATVONG Thành viên chính thức

Thuốc giảm cân uống hết được mụn ư ?nói chung là quá trình di trì là quan trọng nhất .

13. mrsmith1983

mrsmith1983 Thành viên tập sự

hi chào các bạn! thấy mọi người bàn tán chủ đề giảm cân này sôi nổi quá cho mình vô với nha!
    Mình chưa dùng Lishou nhưng mà có mấy người bạn dùng rồi. kết quả cũng khả quan. chỉ có lúc đầu chưa dùng wen nên thấy khó chịu trong người chút.

14. tranglenhu

tranglenhu Thành viên tập sự

đúng rồi các bác ạ. mấy ngày đầu sẽ có cảm giác mệt mỏi và hơi khó chụi. Sau đó thì sẽ quen thôi. nhưng khi sử dụng sản phẩm này, các bác phải uống nhiều nước vào đố mới tốt. Bác nào mà không thấy hợp có thể tham khảo trà giảm cân green coffee hay 2 day diet coi, cũng giảm cân tốt lắm. Tùy cơ địa mỗi người, có thể hợp sản phẩm khác nhau, Nhưng kinh nghiệm của em thì em kết green coffee nhất các bác ạ.

15. Tuthoi

Tuthoi

Hôm nay e cũng bắt đầu sử dụng thuốc, sáng dậy đánh răng xong e làm 1 viên :). Giờ chưa thấy hiện tường gì, nhg từ sáng đến giờ uống phải đến cả lít nc rồi ấy :d. Mong muốn giảm xuống 5kg thôi mà khó quá :((. Hè này quyết tâm đưa mình về đầu 5. Các c cổ vũ e nhé :))

16. Moon.Euro

Moon.Euro Thành viên tập sự

em hôm nay uống thử viên đầu tiên cảm giác khó chịu quá.chắc bị tác dụng phụ.em còn con nhỏ nên có lẽ ko phù hợp lắm.có mẹ nào quận cầu giấy ko?em còn 9v...em để rẻ cho.em mua ở 169MHD nên chất lượng đảm bảo a.sdt của em la 0977628868.9v=121k...em để rẻ la 100k .

17. baongoc311

baongoc311 Thành viên tích cực

Mình 1m57 nặng 50-51kg, nói chung là chỉ béo phần đùi, đã từng kinh qua Green coffee rồi đủ thứ nữa, nhưng k ăn thua! Mà sinh con rồi đâm thịt nó cứ nhão nhoẹt ra, thấy kinh hoàng lắm.. Nhưng xét cho cùng chỉ còn nhờ đến quần áo ăn mặc gọn gàng thôi! Chứ chờ vào thuốc chắc k ổn, vì thuốc làm giảm toàn bộ, mà mấy mẹ ở đây đều sợ giảm phần ngực đúng k? Mình cũng thế=> béo tí cho xinh, đừng cố làm gì. Ngày xưa mình từng 39kg - gày như que củi, ước béo từng ngày đấy!! Kinh hoàng lắm!!!

18. chomeo8286

chomeo8286 MuN_0976760426

Trước em cũng uống :D Em uống chắc chỉ 3 đến 5 viên thui :D Em đầu tiên là 58kg, em điên quá làm 2 viên lấy tinh thần, em uống xong chả có cảm giác gì, nói chung vẫn ăn bt, nhg người mệt lắm, đêm ngủ k ngon, nhưng nghĩ mất công uống thuốc nên cố gắng ko ăn.Sáng em đi làm bát phở, rùi cả ngày chả ăn uống gì hết :D Sau đó e k uống thuốc nữa, duy trì chế độ chẳng ăn uống gì xuống đc 53kg, em lại ăn lại bt, sau đó thì em xuống đc 52.51kg gì đó, em lại vẫn ăn uống bt :D sau đó lại ăn như thụi ..Về sau em uống thêm 1 viên nữa,và bắt đầu chế độ tập thể dục dã man.Ngày nhày 1000 cái dây, ăn thì chỉ ăn miến, ăn miến đến khi nào no thì thui, ăn thoải mái :D Mặc áo mưa nhảy dây, tập thể dục mỗi tối trước khi đi ngủ :D Đợt đó có ngày em vẫn ăn như thụi, ăn lẩu bét nhè, nhg về tập cho nó ra hết đi :D Kết hợp luyện tập này nọ thì đến hum cưới em còn 48kg :D( hum cưới ai cũng kêu em gầy đi nhanh thế hihi )

Nhưng mà đến ngày hum nay là gần 7 tháng sau khi cưới thì em lại trở về con số 58kg hihi :D

Mà các mẹ cho em hỏi là có mẹ nào uống Phục Linh mà 1,2 tháng sau vẫn có em bé đc bình thường k ạh?Em là em chỉ sợ nó ảnh hưởng đến chuyện con cái thôi :(

19. đĩa thể dục

đĩa thể dục Giảm Béo Nhanh 0932066389

Mẹ nó uống lừa lưa như thế cẩn thận nhé, giảm 5kg cũng ko quá khó đâu mẹ nó ah, fải từ từ tuân thủ từng bước 1

20. gau_truc_pinpin

gau_truc_pinpin Thành viên tập sự

nguoi ta co ban tung vi ma. khong nhat thjet mua het hop dau. tai moi vi trong hop do deu duoc chua vao mot cai tuj rieng het a.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.