Cần giúp: Ép phồng, ép cụp.......

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi emxinh_xinh2000, 28/12/2010.

1. emxinh_xinh2000

emxinh_xinh2000 mẹ bé Bo

Ðề: Ép phồng, ép cụp.......

Chị ơi, em nghĩ chị làm xoăn lọn to thì đẹp hơn đấy, làm uốn xoăn hơi nước cho đỡ hại tóc chị ah.

Đang tải...

2. t0t0_9x

t0t0_9x Thành viên tập sự

mình bán máy ép phồng ( có thể dùng là cụp, làm xoăn... ) bạn nào có nhu cầu mua LH mình: 0977733790 nhé! mình ở hà nội! máy hàng của ELLA BELLA giá 300k , yên tâm về chất lượng

3. emxinh_xinh2000

emxinh_xinh2000 mẹ bé Bo

Bạn up hình lên cho mọi người dễ quan sát nhé!

4. cu_ti_cu_tit

cu_ti_cu_tit Bắt đầu tích cực

mình cũng thấy vậy.ko có công nghệ ép phồng nào cả.lúc ở cửa hàng ra thì rất rất đẹp, về gội đầu xong là xẹp hết xuống, muốn nó phồng thì chỉ có là cụp vào thôi.các mẹ đừng có tin vào mấy công nghệ đó,chỉ phí tiền thôi.hic

5. phuc1986

phuc1986 Thành viên nổi tiếng

Mình chỉ thích uốn vểnh ra ngoài thôi ấy, hehee

6. saohoamatlanh

saohoamatlanh Thành viên tập sự

ep cup ep phong

Chào các bạn ! trong thời gian qua mình đã nhiệt tình giúp nhiều các bạn về ép cụp ép phồng, và nhiều người cũng gọi điện nhờ mình tư vấn nhưng mình không có thời gian vì quá bận, công việc thì nhiều khách hàng luôn phải chời đợi.
    Hôm nay là nhân dịp ngày lễ nghỉ mình tranh thủ vào chả lời về hình thức ép cụp ép phồng của mình cho các bạn biết thêm.
    - khi mình ép cụp ép phồng cho các bạn chỉ cần gội đầu xong không cần xấy tóc đã tự cụp và sẽ vào nếp tự nhiên không cần tạo kiểu, tóc bạn bị khô, cháy, sẻ đôi, mình sẽ làm cho tóc bạn mềm mượt, bóng nảy sóng hơn bạn sẽ tiết kiệm được thời gian và chi phí không phải đi hấp thường xuyên nữa, có những bạn cứ nghĩ khi đến trỗ mình giống như nơi khác đi làm xoăn máy sẽ bị khô nhưng đến với mình sẽ hết khô và ngược lại là mềm mượt và bóng.

- còn kỹ thuật cắt: sau khi cắt xong mái tóc các bạn sẽ ôm tự nhiên được 60%.nếu không đúng sự thực thì mình sẽ không lấy tiền các bạn.
    Nếu tóc bạn nào bị già, sơ, khô, gẫy dụng … thì mình sẽ làm cho tóc bạn trở lại như cũ trong vòng 3 phút giống như thường xuyên mình vẫn làm.
    Và xin các bạn cố gắn đến sớm cho mình một chút nhé, có những bạn đến muộn quá thì mình đã nghỉ rồi.
    Thời gian làm việc của cửa hàng mình ,sáng:8h đến 20h tối , Địa chỉ: CẨM LY SỐ 42 NGÕ 290 KIM MÃ – BA ĐÌNH -HN.
    Tel:0962368186-01694403994.

7. thuyvan123

thuyvan123 Thành viên mới

em qua gần làng sinh viên ý ở đó có chuyên gia người sài gòn và anh chủ làm đẹp mà nhiệt tinh tư vấn lắm,,mình và các chị văn phòng thường xuyên đến đây nên mình hay chia sẻ với các mẹ trên diễn đàn ,,,các mẹ gọi điện rồi đến xem thế nào 0904492394

8. saohoamatlanh

saohoamatlanh Thành viên tập sự

ep cup ep phong

Chào các bạn ! trong thời gian qua mình đã nhiệt tình giúp nhiều các bạn về ép cụp ép phồng, và nhiều người cũng gọi điện nhờ mình tư vấn nhưng mình không có thời gian vì quá bận, công việc thì nhiều khách hàng luôn phải chời đợi.
    Hôm nay là nhân dịp ngày lễ nghỉ mình tranh thủ vào chả lời về hình thức ép cụp ép phồng của mình cho các bạn biết thêm.
    - khi mình ép cụp ép phồng cho các bạn chỉ cần gội đầu xong không cần xấy tóc đã tự cụp và sẽ vào nếp tự nhiên không cần tạo kiểu, tóc bạn bị khô, cháy, sẻ đôi, mình sẽ làm cho tóc bạn mềm mượt, bóng nảy sóng hơn bạn sẽ tiết kiệm được thời gian và chi phí không phải đi hấp thường xuyên nữa, có những bạn cứ nghĩ khi đến trỗ mình giống như nơi khác đi làm xoăn máy sẽ bị khô nhưng đến với mình sẽ hết khô và ngược lại là mềm mượt và bóng.

- còn kỹ thuật cắt: sau khi cắt xong mái tóc các bạn sẽ ôm tự nhiên được 60%.nếu không đúng sự thực thì mình sẽ không lấy tiền các bạn.
    Nếu tóc bạn nào bị già, sơ, khô, gẫy dụng … thì mình sẽ làm cho tóc bạn trở lại như cũ trong vòng 3 phút giống như thường xuyên mình vẫn làm.
    Và xin các bạn cố gắn đến sớm cho mình một chút nhé, có những bạn đến muộn quá thì mình đã nghỉ rồi.
    Thời gian làm việc của cửa hàng mình ,sáng:8h đến 20h tối , Địa chỉ: CẨM LY SỐ 42 NGÕ 290 KIM MÃ – BA ĐÌNH -HN.
    Tel:0962368186-01694403994.

9. nana196

nana196

e k thấy hình nên k tư vấn được,híc

10. me_cun06

me_cun06 Thành viên mới

hồi trước mình ra salon ở Trương Định (không nhớ tên gì) làm ép phồng mất toi 3 tiếng ngồi chờ mà chỉ cụp ở dưới,ở trên thì xẹp lép :( sau này mình hay ra chỗ a Sỹ thì a ấy bảo làm gì có ép phồng,muốn phồng thì chỉ có làm phồng chân tóc xong ở dưới làm ôm nhẹ thôi

11. Tuthoi

Tuthoi

NGhe mẹ này nói ham hố quá, m cũng đang muốn ép phồng phần trên, pần dưới nó cụp vào mặt đây :)