Mình muốn mở cửa hàng bán quần áo trẻ em-Tư vấn giúp mình với

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi e_learning, 18/4/2009.

1. hoaithuong2179

hoaithuong2179 Thành viên sắp chính thức

Ðề: Mình muốn mở cửa hàng bán quần áo trẻ em-Tư vấn giúp mình với

bạn ơi mình cũng đang quan tâm bạn gửi vào mail này cho mình với nhé hoaithuong2179@gmail.com

Đang tải...

2. lanb

lanb Thành viên mới

Mình chuyên cung cấp bán buôn quần áo thời trang người lớn và trẻ em hàng quảng châu,nhà mình có xe khách giường nằm chạy từ của khẩu móng cái về hà nội vì vậy đảm bảo với tất cả mọi người giá cả giao hàng của nhà mình tốt nhất và luôn cập nhật dược mẫu
    Ma nhanh nhat,minh da co hang vua moi ve rat dep moi nguoi quan tam vui long goi so 0902038585 dia chi so 7 ngo 371 kim ma ha noi. (minh con nhan mua ho manocanh va mac ao tu trung quoc ve chi lay phi van chuyen tien xe nha minh voi me nao dang chuan bi mo cua hang, nhan dan nguoi tu viet nam sang tan quang chau lay hang.)

3. Zinmom

Zinmom Thành viên tích cực

Chị Hanhi80 ơi, đồng ý là các loại đó bán khá chạy nhưng chỗ bôi đậm thì chắc phải xem lại :D, các xưởng VN mình nhanh nhạy lắm, cứ thương hiệu nào bán đc là các bác ấy chế ra hàng loạt (hàng lên đó ạ), chưa nói đến các bác Tung của, thấy thị trường VN ngốn nhiều thứ gì là chạy sang tung hàng ra ngay, muốn nhãn gì có hết :D thế nên giờ hàng dán mác VNXK, TQXK mới đầy ra đấy.

Tuy vậy chủ top đừng nản nhé, original hay ko ko hề quan trọng, cứ bán 1 thời gian thấy item nào bán chạy thì nhập loại đó, quan trọng là thị hiếu và giá cả, mình đã từng mở shop mình biết, ko cầu toàn về cái original được đâu, nhiều thứ hàng xuất xịn lại xấu mù ko nhắm mắt mà nhập về đc ấy chứ.

4. vio2814

vio2814 Thành viên mới

Mình chuyên cung cấp bán buôn quần áo thời trang người lớn và trẻ em hàng quảng châu,nhà mình có xe khách giường nằm chạy từ của khẩu móng cái về hà nội vì vậy đảm bảo với tất cả mọi người giá cả giao hàng của nhà mình tốt nhất và luôn cập nhật dược mẫu
    Ma nhanh nhat,minh da co hang thu dong vua moi ve rat dep moi nguoi quan tam vui long goi so 0902038585 dia chi so 7 ngo 371 kim ma ha noi. (minh con nhan mua manocanh va mac ao tu trung quoc ve chi lay phi van chuyen tien xe nha minh voi me nao dang chuan bi mo cua hang, nhan dan nguoi tu viet nam sang tan quang chau lay hang.)

5. vio2814

vio2814 Thành viên mới

Ma nhanh nhat,minh da co hang thu dong vua moi ve rat dep moi nguoi quan tam vui long goi so 0902038585 dia chi so 7 ngo 371 kim ma ha noi. (minh con nhan mua manocanh va mac ao tu trung quoc ve chi lay phi van chuyen tien xe nha minh voi me nao dang chuan bi mo cua hang, nhan dan nguoi tu viet nam sang tan quang chau lay hang.)

6. trangtrung

trangtrung Bắt đầu tích cực

Chào bạn
    Hiện tại minh đang bán buôn bán lẻ quần áo trẻ em hàng VNXK, tối thiểu 1 dây b nhé, nhà mình ôm theo lô nên đảm bảo giá tốt, nếu b có nhu cầu thì để lại số đt hoặc email mình sẽ trao đổi và gửi mẫu cụ thể cho b nhé. Rất mong đc hợp tác với b :D