DERMALOGICA giá tốt nhất, tư vấn và giải đáp mọi vấn đề liên quan đến sản phẩm

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi muahangusa, 10/8/2009.

1. mevuhien

mevuhien Thành viên nổi tiếng

em oi, em da chuyen hang cho chi o 130 Le duan - HN chua, neu chua thi em chuyen cho chi lo MEDIBAC CLEARING SKIN WASH loai 500 ml va lo OIL CONTROL LOTION full size nhe
    Dia chi cua chi da nhan vao so cua em roi day, co gi goi lai cho chi so 0942966929

2. muahangusa

muahangusa Specialize in Dermalogica

chị ơi em đã gửi chai bé 50ml cho chị hôm qua rồi đấy ạ. Chị muốn lấy tiếp 2 cái trên nữa hả chị ?

3. muahangusa

ko có gì ạ, bên nào cũng được, quan trọng đúng hàng tốt là ok mà chị ;). Thanks chị hen :D

4. meyeucon2000

meyeucon2000 Thành viên chính thức

Mình nhận được hàng sáng nay rồi, cám ơn bạn vì có mấy mẩu kem chống nắng nhé!. Chúc đắt hàng!

5. Mẹ Cún không còi

Mẹ Cún không còi Thành viên chính thức

Bạn báo giá cho mình chai toner dùng cho da lão hóa.

6. muahangusa

Duy cám ơn chị nhiều, chúc chị luôn vui vẻ ạ :D !!

@ chi Mẹ cún: dạ 650K chị ah, em hết hàng này mất rồi, chị order đến khoảng ngày 24 lấy hàng được ko ạ? ;)

7. saobang

saobang Thành viên tích cực

Bạn ơi mình ở HN bạn tư vấn cho mình loại gì và giá luôn nhé.
    Da mình thuộc da hỗn hợp mình muốn mua 1 bộ SP gồm SRM, toner, và dưỡng da (loại chung chung thôi ko cần đêm hay ngày gì đâu bạn ạ)
    và sữa dưỡng da tay chân nữa nhé (nếu bạn có). Thanks

8. muahangusa

Chào chị,
    da mặt chị hỗn hợp như thế nào ạ ? Hỗn hợp cũng nhiều loại lắm, thiên dầu, thiên khô... Để chính xác hơn chị xác định dùm Duy tình trạng da ở các khu vực sau nhé:
    - 2 má
    - cằm
    - mũi
    - Trán

Về dưỡng thể, Dermalogica có kem dưỡng toàn thân rất tốt. Chị cho Duy hỏi da chị có bị khô hay có dấu hiệu lão hóa ko? Hay da bình thường và chị muốn dùng dưỡng thể để duy trì và nuôi dưỡng da ?

Thanks chị

9. Trúc Lâm

Trúc Lâm Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng làm ở gần sân bay. Mình muốn mua test kem chông nắng cho mặt. Da mặt mình hồn hợp. Bạn cho mình lấy 3 gói nhé. Thanks.

10. saobang

saobang Thành viên tích cực

da mình dầu vùng chữ T, mùa đông da cơ thể mình thuộc loại khô, mà mình hay ngồi phòng điều hòa bạn ạ. Chọn SP cho mình nhé. Nếu có sample cho mình sample cũng đcj để dùng thử đã hợp thì sau đó sẽ order lọ to luôn. Thanks

11. Mẹ Sếu

Mẹ Sếu Thành viên Hội Rắn

Tớ nhận được hàng rồi nhé. Cảm ơn bạn. Cho tớ hỏi date của nó nhìn kỹ ở đâu nhỉ? Biết thế hôm đấy tớ lấy thêm má hồng và màu mắt luôn 1 thể. Thôi để lần tới vậy.

12. muahangusa

Chị ơi, bộ kit của chị đều là các sp ko có date cụ thể. Chị nhìn trên thân chai sẽ thấy có 1 ký hiệu hình cái hộp mở nắp và bên trong có số 24. Đấy là ký hiệu chỉ hạn dùng trong vòng 24 tháng sau khi mở đấy ạ. Hàng Dermal chỉ có các sp có chất chống nắng và các sp trị mụn thì mới có date cụ thể thôi ạ ;)

13. bebe80

bebe80 Thành viên tập sự

me no oi, da to giong me be khoai do. Nhieu mun cam, hoi san sui, ngam den. Mua he thi nhon, mua dong thi kho. Nho ban tu van cho to 1 bo SP va kem duong ngay mau va có chống nắng nhé. PM giá cụ thể cho tớ luôn, cảm ơn!

14. muahangusa

Chào chị, vậy căn cứ theo nhu cầu của chị, Duy thấy chị nên dùng các SP sau:
    - SRM: Special cleansing gel : sáng và tối
    - Toner: Multi-active toner : sáng, tối và trong ngày những lúc da khô, chị ngồi điều hòa nhiều thì nên dùng cái này trong ngày để tránh khô da
    - Kem dưỡng: Ative moist : sáng và tối
    - Dưỡng thể: Ultrarich body cream : dùng sau khi tắm, lúc da đã được lau khô và còn ẩm hoặc trước khi đi ngủ. Loại này dưỡng ẩm cho da rất tốt, thích hợp cho da khô

Thanks chị ;)

15. bebe80

bebe80 Thành viên tập sự

me no oi, da to giong me be khoai. San sui, nhieu mun cam, ngam den, lo chan long to. Mua he nhon, mua dong thi hoi kho. To dc chan doan la da nhon mat nuoc. Me no tu van cho to bo SP nhe, pm gia cu the cho to luon nhe! Thank! A` to can 1 kem duong ngay co thanh phan chong nang mau da nhe!

16. me-kittyruby

me-kittyruby Thành viên tích cực

bạn báo giá dùm mình chai dưỡng thể untrarich body cream và hydrat body cream loại lớn nhé, bộ chống lão hóa mini, Dermalogica AGE smart™ super rich repair 50ml. cám ơn bạn nhé. mình đặt bây giờ thì bao giờ có hàng ( vì mình mua dùm nhỏ bạn).
    cám ơn bạn nhiều.

17. muahangusa

Chào chị,
    Chị cần dùng Multi active Toner để cải thiện tình trạng lỗ chân lông to, đồng thời giúp làm ẩm da tránh tình trạng khô căng. Dùng sáng, tối và trong ngày khi cảm thấy da bị khô. Kết hợp với SRM Special cleansing gel vào buổi sáng và buổi tối
    Tình trạng da sần sùi do những lớp tế bào chết chưa được lấy ra khỏi bề mặt da nên tích tụ lại, chị dùng Skin prep scrub để tẩy các lớp tế bào này đi. Dùng 2 lần / tuần. Khi lớp tế bào này được tẩy đi sẽ giúp kem dưỡng da phát huy được hiệu quả tối da
    Về kem dưỡng da, ban ngày chị dùng Sheer tint moisture spf15 (có 3 tông sáng, trung, và sậm), chị chọn theo màu da của mình nhé, còn ban đêm dùng Active moist. 2 loại kem cung cấp độ ẩm, không nhờn và giúp chống tình trạng mất nước của da.
    Thanks chị ;)

18. tytini

tytini Thành viên tập sự

Cho mình hỏi bạn còn bộ cọ Mac màu tím ko.Nếu còn thì mình sẽ ghé nhà bạn lấy cọ và một số sample dermalogica.Thanks

19. muahangusa

dạ còn chị ah, hàng mới về rất đẹp. Giá 900K 1 bộ chị nghen
    Thanks chị ;)

20. muahangusa

các mẹ ơi, em có 1 chút thay đổi về thời gian các đợt order. Đợt order mới là từ 11/9 - 24/9, hàng về ngày 9/10 nhé. Các mẹ xem có cần gì thì đặt hàng nhé
    Cám ơn các mẹ