Toàn quốc: NỘI THẤT PHÒNG NGỦ TRẺ EM - CHĂN DRAP hoạt hình Disney dành cho Bé TRAI Bé GÁI SIÊU XINH!

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi AnTam, 31/7/2012.

1. AnTam

AnTam www.antamkids.vn

Ðề: ANTAMKIDS -Nội Thất TRẺ EM : Nhận đặt đóng Bàn học, Giường, Tủ, Giá sách, Cũi… Giá cực

Mẹ Tôm Hùm Xinh ơi,
    cám ơn em quan tâm tới bạn voi xinh tươi nhà chị!
    em giường tầng con voi này, sơn theo mẫu với kích thước như sau:

1. Hai giường Dài 194 cm x Rộng 120 cm x Cao 155 cm
    2. Một bộ bàn học và giá sách Dài 120 cm x Rộng 54 cm

Tuy nhiên, ưu điểm đóng ở nhà em là mẹ cháu có thể đóng với kích cỡ tùy chọn theo nhu cầu, ko gian của phòng nữa nhé!

Giá tiền: 9,550,000Đ
    Miễn phí vận chuyển & lắp đặt!

Hình xinh iu của em nó đây:)

decute_comxinh thích bài này.
  2. AnTam

AnTam www.antamkids.vn

Ðề: ANTAMKIDS -Nội Thất TRẺ EM : Nhận đặt đóng Bàn học, Giường, Tủ, Giá sách, Cũi… Giá cực

EM XIN CẤT CHỮ KÝ NÀY Ở ĐÂY!
    H thay chữ mới, khi nào cần lại vô đây lấy:)

Sửa lần cuối: 15/8/2012
  3. decute_comxinh

decute_comxinh Thành viên mới

Ui, cái giường này đẹp ghê, lại có cả bàn học ngay đầu giường nữa này. Thích nhỉ !

AnTam thích bài này.
  4. AnTam

AnTam www.antamkids.vn

Em ơi.........chị chưa show hết hàng họ lên, mới mấy em giường em bàn này thôi mà ngắm hoài ko chán!

Đồ của các bé cái nào cũng yêu!

Em cứ tinh thần tặng bé con cái giường 1 tầng lần này, vài năm nữa có thêm em bé nữa....thì mình rinh 1 em giường tầng xinh yêu làm cả 2 bé mê mẩn mà ngủ ngon ngon ngoan ngoan luôn ý:)
    :D

5. nhokcoi89

nhokcoi89 Thành viên nổi tiếng

nhều món quá bác ơi hi hi , đắt hàng bác ná :p

AnTam thích bài này.
  6. AnTam

AnTam www.antamkids.vn

Hello.....

Mẹ cháu ơi, bộ sưU tập mẫu xinh yêu đây, mẹ cháu chọn xem có ưng em nào nhé!
    Chọn em nào rồi mình sẽ báo giá nha...hoặc mẹ cháu ưng em mẫu nào thì đưa về mình báo luôn nhé!
    Cám ơn mẹ phuonglỉnh6!

Các bạn CŨI XINH XẮN đồng hành cùng nâng niu Bé yêu của bạn đây,lalala:)

[​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

Sửa lần cuối: 16/8/2012
  7. meodiudang

meodiudang Mẹ Kenz- 0934.848.168

(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)
    Món mới đây hả chị yêu!.............nhìn cái gì cũng thích....chả lẻ oder vác từ HN về Tây Nguyên.........huhu!

AnTam thích bài này.
  8. AnTam

AnTam www.antamkids.vn

Khi nào có bé rinh 1 em hàng đẹp xinh yêu nhà chị ủng hộ em nhé:)

Cám ơn em nhiều!

9. AnTam

AnTam www.antamkids.vn

Hihi, em gái (u):D

Vài hôm nữa chị úp thêm nhiều mẫu đẹp xinh mê say luôn ý!
    Em chọn mẫu iu thích cho bé yêu nhà mình, rồi đặt 1 cơ sở trong chỗ em họ làm, thế là đẹp lắm ý!

Chứ còn vác thì...hihi....mai mốt rich rich chị đi du lịch vô Tây Nguyên, sẽ có cái vác theo tặng em đấy nhỉ:D

10. AnTam

AnTam www.antamkids.vn

Trang trí phòng ngủ cho bé thật đáng yêu

Những giấc ngủ thiên thần của trẻ luôn cần được bạn nâng niu mỗi người.
    Bé luôn là thành viên ngủ nhiều nhất trong nhà nhưng không phải bé cũng chịu ngủ đúng lúc như ý muốn của các bậc phụ huynh.
    Trang trí phòng ngủ cho bé cũng là một việc quan trọng để bạn chăm chút hơn giấc ngủ của trẻ và dẫn dụ trẻ đi ngủ đúng giờ.

Trang trí phòng ngủ cho bé

Bạn luôn muốn tạo cho bé một khoảng không gian thân thiện nhất để nuôi dưỡng những giấc mơ hồng của tuổi thơ.
    Trang trí phòng ngủ cho bé một cách phù hợp nhất sẽ góp phần giúp bạn trở nên hoàn hảo hơn trong quá trình nuôi dưỡng bé.
    Một phòng ngủ thích hợp cho bé phải là một căn phòng được tập trung màu sắc và kết hợp với mẫu thiết kế riêng biệt.
    Bạn đường quên chọn cho bé một chiếc giường nhỏ xinh đáng yêu.
    Trang trí phòng ngủ cho bé với giường xinh xắn

Những chiếc giường này mới có khả năng thu hút bé đi ngủ sớm mà không phải mải chơi mà quên đi giờ ngủ của chính mình.
    Bạn hãy nhớ chọn chiếc giường có độ cao phù hợp, tránh các loại giường quá cao có thể dẫn đến nguy hiểm cho bé trong khi ngủ say.
    Bên cạnh chiếc giường, bạn nên đặt cho bé một kệ sách nhỏ.
    Trang trí phòng ngủ cho bé với kệ sách nhỏ
    Kệ sách ấy sẽ là nơi bé để nhưng quyển truyện tranh yêu thích, những món quà đáng yêu mà bé nhận được từ gia đình, bạn bè, hay đặt những bức vẽ cho chính bé vé cuộc sống xung quanh mình.
    Ngoài ra, bạn hãy nhớ trang trí cho bé một góc nhỏ trong gian phòng là chiếc bàn để đọc sách, để học bài, để viết nên những điều xảy ra thường ngày trong cuộc sống. Trang trí phòng ngủ cho bé là mang đến những bé yêu một không gian ấm áp của sự nâng niu, là nơi bé yêu cảm thấy thật an toàn và thân thiết khi trở về nhà.
    Trangtriphongngu.net đồng hành cùng bạn trong chặng đường nuôi dưỡng những giấc mơ hồng.
    Trang trí phòng ngủ cho bé cũng là một cách để bạn thể hiện sự yêu thương dành cho bé, tạo môi trường tốt hơn cho bé phát triển toàn diện.

(ST)

11. AnTam

AnTam www.antamkids.vn

Trang trí theo chủ đề cho phòng trẻ em

Đi theo một chủ đề nhất định từ đầu đến cuối, không ngẫu hứng, cũng không phá cách... Đó là cách thiết kế theo chủ đề mang đến nét đẹp thống nhất và hoàn chỉnh cho mỗi căn phòng của bé yêu nhà bạn.

Khi trang trí phòng theo chủ đề, bạn không thể ngẫu hứng, tạo ra những phá cách mà việc trang trí đòi hỏi bạn phải tạo sự thống nhất, hài hòa rất cao trong tổng thể căn phòng. Từ những vật nhỏ nhất đến vật lớn nhất đều tuân thủ theo một kiểu trang trí nhất định để mang đến vẻ đẹp mới mẻ và ngộ nghĩnh cho phòng trẻ. Đây cũng là cách đơn giản tạo cho bé một không gian riêng nhiều màu sắc, nhiều kiến thức phong phú về một chủ đề nhất định. Đồng thời, trang trí theo chủ đề còn giúp trẻ kích thích trí tưởng tượng, khả năng nhận biết và thích ứng với cuộc sống nhanh hơn.

Bên cạnh đó, sự đồng bộ của nội thất cũng là điểm rất quan trọng trong việc trang trí phòng hướng đến một chủ đề nhất định. Dưới đây là một số chủ đề của archi.vn giúp bạn có thêm những gợi ý, tham khảo cho việc chuẩn bị trang trí phòng cho trẻ.
    Được sống trong căn phòng đẹp tuyệt vời theo chủ đề Mèo kitty xinh xắn là mơ ước của rất nhiều bé gái. Trang trí tường, tủ và tông hồng từ "đầu đến cuối" tạo nên nét đẹp dịu dàng cho phòng của bé.
    Những nhân vật trong phim hoạt hình Disney được tái hiện sinh động trong gian phòng trang trí với gam màu nhẹ nhàng này. Tường và gối in hình những nàng công chú Disney, khung cửa sổ hướng tới tòa lâu đài xinh xắn trong truyện cổ tích mang đến cho bé một không gian riêng lý tưởng.

Nếu bé nhà bạn vô cùng yêu thích chú chuột Mickey hay Minnie thì bạn hoàn toàn có thể biến căn phòng của trẻ thành thế giới của những chú chuột xinh xắn này. Từ ga, gối, chăn đến những đồ vật mô phỏng theo hình của Mickey đều góp phần khiến căn phòng thêm đáng yêu và ngộ nghĩnh hơn.
    "Vua sử tử" là chủ đề của căn phòng được rất nhiều bé trai yêu thích. Mặt trước của táp đầu giường in hình chú sư tử đáng yêu cùng chiếc giường "vằn vện" với màu lông sư tử tạo nên nét nổi bật đầy cá tính cho phòng trẻ. Bên cạnh đó, bức tranh in hình cánh rừng xa xăm giống khung cửa sổ cùng với chiếc rèm hoa văn lạ mắt mang đến không khí sinh động cho căn phòng...
    Khu rừng xinh xắn là chủ đề trang trí của căn phòng này. Với sự kết hợp hài hòa giữa màu xanh lá và vàng tươi tạo nên điểm nhấn cho căn phòng. Vẽ thêm một tán cây rộng rãi khắp các góc trần khiến cho căn phòng trông rộng rãi và "mát mắt" hơn.
    Vẫn là một khu rừng nhưng căn phòng này lại chọn màu xanh lục làm chủ đạo. Chiếc thảm với những chiếc nấm xinh xắn như bãi cỏ trong rừng và chiếc xích đu gỗ trong phòng giúp bé có thêm không gian vui chơi.
    Chủ đề chính của căn phòng là màu xanh của nước và những con vật yêu thích tạo cho bé cảm hứng thú với biển cả bao la.
    (Theo Archi)

12. đĩa thể dục

đĩa thể dục Giảm Béo Nhanh 0932066389

Chị ui nhìn iu quá chị ah, chúc chị lun đắt hàng chị nhé

AnTam thích bài này.
  13. phạm lan phương

phạm lan phương Mẹ yêu Bống&Bờm

Ðề: NỘI THẤT TRẺ EM - ANTAMKIDS: BÀN HỌC |GƯỜNG |TỦ |GIÁ SÁCH |BỘ PHÒNG..Nhận đóng Giá cực

Cho tui oánh dấu nhé đang định mua bàn học cho con zai, mà bà hem bán sớm năm ngoái tui phải đặt cái giường ô tô cho zai vì hắn mê ô tô kinh khủng luôn suốt ngày ăn ngủ ô tô hihi. Mà bà có mẫu nào đẹp xinh dành cho zai bà giới thiệu để tui đặt nhé hihi.

AnTam thích bài này.
  14. AnTam

AnTam www.antamkids.vn

Hí hí, đắt quá t7, cn đợt này ko đc nghỉ...cơ mà vui em ạ:D

15. AnTam

AnTam www.antamkids.vn

Ðề: NỘI THẤT TRẺ EM - ANTAMKIDS: BÀN HỌC |GƯỜNG |TỦ |GIÁ SÁCH |BỘ PHÒNG..Nhận đóng Giá cực

Cám ơn nàng nhiều!(u):)

Hí, bé trai thì mê tít giường oto ý!
    Nhà em mới khai trương hôm 31/7 nên làm sao có cơ may phụ vụ zai yêu nhà nàng em otô xinh xinh cá tính ý!
    Nhưng còn nhiều món sẽ có cơ hội phục vụ các bé yêu...lalala..
    Bắt đầu là cái bàn cho con trai nhỉ, em sẽ show cho nàng xem ...rồi chuyển qua con trai chọn nhé!.....
    Còn bé gái, sẽ có cơ hội phụ vụ 1 em giường công chúa yêu kiều trong tương lai nhỉ, hí hí:D

16. Nghelun

Nghelun Thành viên kỳ cựu

Đồ nội thất dành cho bé của nhà bác yêu quá cơ, em thích cái giường mầu xanh cho con giai tóa...bao giờ mí có nhà riêng để sắm choa con giai cái giường bi giờ hihi.
    Chúc bác cuối tuần vui vẻ nhe.

AnTam thích bài này.
  17. AnTam

AnTam www.antamkids.vn

Hì, cám ơn em, còn nhiều em đẹp nữa, từ từ chị sẽ úp lên, úp nhiều ngay sẽ choáng vì đẹp mê hồn luôn, lalal!
    Chưa có nhà riêng nhưng nếu sắp xếp được 1 góc cho bé thì cũng là 1 món quà cực kỳ đáng yêu chăm sóc bé con ngay từ những ngày bé rồi em ah!

:)

18. Mebll

Mebll

Ui em gái ơi, chị chuyển về ô chợ dừa rồi.........xa rùi.........nhưng vẫn gần nhau em nhỉ.

AnTam thích bài này.
  19. bobyyeuthuong

bobyyeuthuong Mua đệm Everest tặng ga

Re: NỘI THẤT TRẺ EM - ANTAMKIDS: BÀN HỌC |GƯỜNG |TỦ |GIÁ SÁCH |BỘ PHÒNG..Nhận đóng Giá cực

Nhiều mẫu yêu vô cùng, sau này em cũng sắm những món nì cho con zai em

AnTam thích bài này.
  20. Mẹ Hiểu Minh

Mẹ Hiểu Minh Mẹ 3 zai

Chị ơi, em muốn đóng cái giường giống giường nhà mẹ Keanu nhưng phía dưới ko phải ngăn kéo mà là 1 cái giường nữa cho bé út. Giá cả thế nào vậy chị?

AnTam thích bài này.