Hà Nội: MNTT Họa Mi, 21/848 Bạch đằng

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi chuotcontime, 1/9/2009.

1. chuotcontime

chuotcontime

Cô Hằng nghỉ đám cưới em ạ, tuần sau mới đi làm....
    Vẫn có 3 lớp em ạ...

2. chuotcontime

chuotcontime

Hôm nay lớp Tiếng anh học với cô giáo người Anh, các Con rất chăm chú và vui thích, hy vọng các Con sẽ tiến bộ trong học tập và luôn cảm thấy hứng thú khi đến lớp.

3. Tuti_yeuyeu

Tuti_yeuyeu Thành viên đạt chuẩn

hihi hôm trước đưa tuti đi học muộn đúng lúc thầy và cô đi vế, gặp đúng người quen hihi thầy Nam la em yên tâm nhất rồi, nhiệt tình mà hiểu tâm lí trẻ con lắm.Hôm nay tuti phấn đấu dậy sớm hơn rui, mai sẽ cố găng dậy sớm hơn nữa để được học với thầy Nam.

A, em có hỏi các cô rồi, lớp tuti vẫn cô Quyên giờ có thêm cô Đào nữa, nếu cô Hằng đi làm trở lại thì lớp có 3 cô đứng lớp ạ?

chuotcontime thích bài này.
  4. chuotcontime

chuotcontime

Lớp tuti có Cô Hằng, Cô Đào và 1 Cô mới, Cô Hảo em ạ, chị muốn đầu tư học hành nhiều hơn cho lớp Mẫu giáo, co Hảo nhiều năm kinh nghiệm dạy các con 5 tuổi ở trường tư thục em ạ. Chị thấy cũng yên tâm để các Con khi ra trường có được những kiến thức nhất định...

5. thuynghia

thuynghia http://t***nghia.com/

Em bé nhà tớ đc hơn 17 tháng, tiền học phí thế nào hả bạn?
    Một lớp có mấy cô, tớ mới cho bé học thử một trường tư thục ở Lò Đúc nhưng có vẻ ko hợp nên khóc và ốm suốt, đêm ngủ thì toàn hoảng hốt thôi
    Bây giờ lại phải cho ở nhà nhưng từ hôm đi nhà trẻ về thay đổi tính nết hoàn toàn, hư hơn hồi ở nhà nhiều
    Tớ muốn cho con đi lớp nhưng cũng lo lắm vì bé nhà hơi còi và lười ăn
    Có j nhờ bạn tư vấn với!

6. chuotcontime

chuotcontime

Cám ơn bạn đã quan tâm, bạn có thể tìm hiểu các thông tin qua Web của Hoạ Mi nhé, học phí là 800k/tháng, ăn 15k/ngay ( 2 bữa chính, hoa quả). Mời bạn tới thăm Hoạ Mi, mỗi lớp cỡ tuổi con là 6 cháu/2 cô, nói chung là phù hợp với sinh hoạt và chăm sóc các Con....
    Các Con đi học sẽ có nề nếp hơn, ăn ngủ ngoan hơn bạn ạ, nếu không thấy hợp ở trường cũ, bạn có thể thay đổi địa điểm, thường thì sau 1 tuần con sẽ quen lớp, quen cô và thích đi học. Chúc 2 mẹ con luôn vui vẻ...

7. Tuti_yeuyeu

Hi hi hôm trước tuti thấy mẹ dạy anh học bài, cũng biết chỉ chữ O chữ A, hihi chắc được học ké của các anh chị lớn...

8. chuotcontime

chuotcontime

Đúng rồi, các anh chị đang học nhận biết chữ và số mà, Tuti nhớ được giỏi nhỉ????
    :p:p:p:p:p

9. tomyphuong

tomyphuong Zalo 0989329294

bác chuột ơi em hỏi tý tẹo:Tomy nhà em 19 tháng rùi có 10,5kg thui như thế ở kênh B hay C ạ?Em là thích trường của bác rùi đấy nhưng bà nội chưa cho đi học vì kêu bé quá để 2-3 tuổi mới cho đi

10. chuotcontime

chuotcontime

Hihi, em cứ làm như bác là chuyên gia dinh dưỡng ý nhở? Hic...Con nhà bác 22 tháng rùi mà mới có 11kg đơi, chẳng bít thuộc nhóm nào nữa..:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    http://doxinh.com/danh-muc/do-lot-nam/quan-lot-nam/ Dam ngu sieu mong Do lot doc Ao lot doc Do so sinh khac Chup anh sen ho tay Quan lot nam

Sửa lần cuối: 15/6/2013
  11. tomyphuong

thì em thấy nhà trẻ thì có kg nặng chiều cao theo độ tuổi mừ,em so xem liệu ở kênh nào,suy dinh dưỡng nặng ko để còn có biện pháp chứ.hic
    Ông con nhà em nghịch như quỷ sứ,đã thế khôn lỏi quắt cả người:D

12. chuotcontime

chuotcontime

Ở trường thì có khám sức khoẻ và có bảng đối chiếu nhưng mờ việc đó các chị bên y tế Phường làm, bác cũng hem để ý nữa, cuối cùng các bác ý kết luận và phận loại gửi kết quả cho gia đình tham khảo mừ....

tomyphuong thích bài này.
  13. tomyphuong

thế à,em cứ nghĩ là ở trường làm rùi có bảng so sánh.hehee.
    tầm tuổi nào cho bé đi nhà trẻ thích hợp nhất hả bác?

14. chuotcontime

chuotcontime

Khoảng 12 tháng trở lên là ổn em ạ, ở trường chị có bé 4 tháng đã đi học rùi, những bé đi học sớm tính tự lập cao, nết ăn, nết ngủ rất tốt. Trẻ gần 3 tuổi mới cho đi học sẽ chậm hơn bạn khác đấy nhé, kinh nghiệm của chị là như vậy, không hiểu có đúng tâm lý của trẻ em không???:p:p:p:p:p

15. tomyphuong

thế hả chị.hic.Tại sao ở trường công người ta chỉ nhận bé 3 tuổi nhỉ.
    Mẹ chồng em sợ cho đi sớm vì thằng bé hàng xóm đi học rùi toàn bị ốm thui,hôm trước còn bị viêm phế quản phải vào viện nữa nên bà càng sợ,bảo ở nhà với bà cho vui.bà chăm cho.hic

16. donquixote

donquixote Thành viên đạt chuẩn

Cho mình hỏi nhờ là từ trường tới phố Lê Quí Đôn hết khoảng bn km nhỉ?

17. chuotcontime

chuotcontime

Bạn ơi, gần lắm, bạn đi qua Bến xe Lương Yên, rẽ trái là tới Bạch Đằng, trường ở ngay trong Cảng Hà Nội nhé...

18. Tuti_yeuyeu

Chị ơi... đọc xong mấy bài về Vinamilk em thấy ghê quá, ko biết cho tuti uống sữa gì bây giờ. Hôm trước em có thấy bác Ngà bảo chị thường mua sữa Ba VÌ đóng chai để làm sữa chua cho ngon, thế còn yên tâm hơn là đi mua ở ngoài mà ko biết bảo quản vận chuyển thế nào.
    Nơi cung cấp sữa đấy có đảm bảo ko ạ, cho em đăng kí mua một ít cho tuti uống ở nhà thay vinamilk .

19. chuotcontime

chuotcontime

Sáng nay chị bận quá, cũng có đọc được gì đâu, lát nữa chị phải đọc mới được, chị thường mua sữa tươi Ba Vì của Suabotuoinguyenchat em ạ, chất luợng đã được nhiều người kiểm chứng nhé, nhưng dạo này bạn ý nghỉ bán 1 thời gian, hoặc em có thể mua sữa tươi Vinh Nga cũng rất tốt đấy, 18k/lít, làm sữa chua thì ngon tuyệt vời em ạ....:p:p:p:p
    Dam ngu goi cam Do lot vip Ao lot vip Quan lot cao cap http://doxinh.com/danh-muc/do-lot-sexy/do-ngu-sexy/ SEN ho tay Quan lot nam dep

Sửa lần cuối: 15/6/2013
  20. ngaicuu7

ngaicuu7 Thành viên rất tích cực

Chị MA ơi up tiếp thực đơn của các con lên đi,sắp sang t5 rồi. Chị ui nếu chị ko phiền em có 1 việc này nhờ chị nói với các cô hộ em nhá,buổi trưa các cô dải đệm cho các con nằm cho đỡ lạnh chị ạ,dù trời nóng but nằm đệm quen rùi giờ nằm đất thì khó ngủ được sâu lắm,lại dễ ho nữa chị ạ.
    Thanks chị nhiều lắm lắm chị thân mến ui!