Toàn quốc: BH AIA-BHSK, Bảo việt 2505k chốt 4/7; Gói mới PVI trẻ em tham gia độc lập, phí hấp dẫn...

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi me LeAnh, 17/1/2012.

?

Vì sao bạn chọn xem topic này?

1. Vì đang có ý định tham gia bảo hiểm nhân thọ

46.2%
  2. Vì thấy topic nổi

17.9%
  3. Vì thấy chữ kí của chủ top khá hấp dẫn

17.9%
  4. Vì thấy chữ kí của người cõng chữ kí khá hấp dẫn

17.9%
  5. Vì lí do khác

25.6%
Multiple votes are allowed.
  1. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Ðề: Dịch vụ chăm sóc LỢN TIẾT KIỆM DỄ THƯƠNG cho các mẹ-Quà tặng đặc biệt cho dịp 8-3

Cám ơn em, em đang ở nhà trông bé ah? Trộm vía bé nhà em trông "ghét" quá cơ. Lúc nãy ở nhà Linhnhi_1987 chị định trêu là có cô bé con cứ nằm đấu giá, có khi lại rinh quà. :D

Em cứ xem ở trang 1 để có thêm nhiều idea cho sản phẩm bảo hiểm mà mình cần nhé. Tham gia tiết kiệm tích lũy giáo dục cho con hoặc tham gia bảo vệ cho anh xã, cho mình đều rất cần thiết. Nếu tiết kiệm 500k/tháng cũng đã có thể sở hữu sản phẩm rất tốt với quyền lợi toàn diện rồi em nhé.
    Hihi, e cứ ngắm trước đã nhé.

2. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Ðề: Dịch vụ chăm sóc LỢN TIẾT KIỆM DỄ THƯƠNG cho các mẹ-Quà tặng đặc biệt cho dịp 8-3

Mồng 8-3 xin chúc tất cả các mẹ có thật nhiều nhiều niềm vui trong ngày đáng yêu này!

Sửa lần cuối: 8/3/2012
  3. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Sáng nay có tư vấn trực tuyến về các bệnh ung thư thường gặp ở trẻ, các mẹ xem ở đây nhé:
    http://vnexpress.net/gl/suc-khoe/20...-tuyen-ve-cac-benh-ung-thu-hay-gap-o-tre-1-2/

Bên AIA mình có riêng sản phẩm An Tâm Tịnh Dưỡng bảo vệ 36 bệnh hiểm nghèo cho bé từ 30 ngày tuổi với mức phí cực kì thấp, chỉ vài trăm nghìn/năm là bé được bảo vệ với mệnh giá 200 triệu cho 36 loại bệnh hiểm nghèo (xem ở page 1 ạ). Các mẹ tham khảo nhé.

4. sinhmuahe01

sinhmuahe01 VNXK- Hàng đẹp,giá tốt

Vừa vào xem các sản phẩm của mẹ nó, nhiều sản phẩm hấp dẫn nhỉ, nhưng đang lo trả nợ cậu em mua nhà cho xong nên chưa ủng hộ mẹ nó được. Rất thích cách giới thiệu sản phẩm của mẹ nó và chúc mẹ nó có nhiều khách hàng nha!

me LeAnh thích bài này.
  5. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Chị ơi, chị ủng hộ em thế này là em cực kì vui rồi ạ.
    Sản phẩm em hơi trừu tượng 1 tí nhưng cũng rất thú vị ạ. Mình có thể liên tưởng rất nhiều cách khác nhau và quan trọng là rất cần thiết.
    Mà chị ơi, xã nhà em hôm nay đi ăn trưa với em diện áo mua nhà chị đấy, mặc với quần bò trông hơi bị được ạ.
    Cám ơn chị nhiều nha. (u)(u)(u)(u)

6. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Mời các mẹ có quan tâm và các mẹ đang nhờ mình tư vấn sản phẩm:
    9.00 sáng ngày mai (thứ 7-10/3) đến tham dự hội thảo "AN PHÚC BÌNH AN" tại văn phòng AIA tầng 5, 649 Kim Mã, Ba Đình, Hà nội .
    Các mẹ đến dự ngoài việc được tặng vé mời còn được tặng quà của Cty nữa ạ.

Các mẹ đăng kí cho mình trước 16h chiều nay nhé.
    Tks các mẹ.

7. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Em ơi, chị gửi lại vào tranghoang82@gmail.com rồi, em nhận được chưa?

8. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Tiểu Yêu nàng ơi, tớ pm rồi nhé, nàng check xem có ổn không rồi báo tớ nhé.
    Tks nàng.:D

9. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Tớ đang đăng kí gian hàng tham gia Hội chợ LCM hè này, không biết có được phân đúng gian mình đăng kí không?
    Các mẹ nhớ qua ủng hộ lần đầu tiên có GIAN HÀNG của Sản phẩm BẢO HIỂM NHÂN THỌ AIA nhé.
    Tớ sẽ chuẩn bị quà tặng cho tất cả các mẹ ghé thăm.
    Cám ơn sự ủng hộ của các mẹ!
    :rock:=D>

10. mushroom081084

mushroom081084 Bắt đầu nổi tiếng

bài thơ AIA ý nghĩa quá :( k biết em có nên bàn với zai nhà em k nhỉ :( nếu mua chắc em fai qua chị tìm hiểu kĩ mới được.

11. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Thanks em gái, bàn với zai ngay nhé, để còn kịp rinh quà nhà chị. ;)

12. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Các mẹ đang nghiên cứu bảng minh họa mình gửi, nhanh chân nhanh tay để rinh quà nhé. Chương trình sẽ kết thúc vào chủ nhật 18/3 này ạh.

13. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Mỗi ngày một ít, tớ cùng với các mẹ tìm hiểu thêm về ý nghĩa độc đáo và nhân văn của Bảo Hiểm Nhân Thọ nào:

Lợi ích thứ 1: Bảo vệ chống mất mát thu nhập

Bạn có thu nhập là bao nhiêu? 2 triệu, 3 triệu, 5 triệu, 10 triệu hay 20 triệu, 50 triệu/tháng?

Bạn có biết chắc rằng mình qua đời khi nào không? Mình có thể định ngày first kiss, ngày cưới, hay ngày sinh con nhưng liệu có biết ngày nào mình sẽ từ giã cõi đời này??
    Hãy thử nghĩ xem, "trận động đất sóng thần ở Nhật Bản đã qua tròn 1 năm nhưng với người dân Nhật Bản và tất cả người dân trên thế giới vẫn còn nguyên nỗi bàng hoàng, đau xót không bao giờ nguôi trước 1 cơn cuồng nộ của thiên nhiên, trong phút chốc cướp mất sinh mạng của 16,000 người dân vô tội đang sống cuộc sống bình thường và sức mạnh tàn phá theo báo Mỹ viết là gấp 280 lần 2 quả bom nguyên tử thời chiến tranh thế giới thứ 2 ném xuống nước Nhật", liệu thiên tai khủng khiếp ấy không bao giờ lặp lại?

Liệu ta có an toàn mỗi sáng dắt xe đi làm, hòa vào dòng xe cộ nườm nượp mà cảm giác cứ như đi ra trận, đầu óc, tay phanh, tay ga căng như dây đàn để tránh, để né, để phanh gấp, và để cầu nguyện tối ta sẽ lại bình yên về với chồng, với con ta.

Nếu một ngày thời tiết xấu, không như dự báo, ta gặp 1 anh lái mới nhầm chân ga với chân phanh đâm thẳng con trâu sắt vào thân hình bằng xương bằng thịt của ta thì hỡi ôi "Chuyện gì sẽ xảy ra?" và bao nhiêu tình huống khác nữa có thể xảy đến...

May là ta đã tỉnh táo tính trước, 500 triệu (tương đương 5 năm thu nhập) ta để sẵn ở bảo hiểm lúc đó chỉ việc chuyển sang bên ngân hàng, để hàng tháng bà ngoại chúng nó/hay là bố chúng nó (cái này không dám chắc) sẽ rút đều đặn lo ăn lo uống, sắm sửa quần áo, học hành sách vở để hai đứa con bé nhỏ của ta cứ thế là học lên thành tài biến nguyện ước của bố mẹ thành hiện thực.

Sửa lần cuối: 16/3/2012
  14. MKthobong

MKthobong Thành viên rất tích cực

Nhờ mẹ nó tư vấn giúp mình. Nhà mình có 2 nhóc, 1 đứa 7 tuổi, 1 đứa 4 tháng, mình nên mua loại bảo hiểm gì cho con để tối ưu nhất, nhỡ trong tương lai bố mẹ nghèo ko có tiền đóng tiếp thì sẽ giải quyết thế nào ? Có mua kèm gói gì để Chống mất mát thu nhập như bài trên mẹ viết ko ?
    Cho mình ví dụ cụ thể ấy, ví dụ 1 năm đóng bao tiền, đóng bao năm, sau này được trả tiền ra sao. Mình bây giờ tự nhiên run quá, nuôi 2 đứa, ko biết có lực đến khi con đi học Đh hay ko

me LeAnh thích bài này.
  15. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Mẹ nó ơi, tham gia bảo hiểm là giúp mình yên tâm hoàn thành trách nhiệm của người làm cha mẹ đối với con cái.
    Để có thể thiết kế được sản phẩm phù hợp mẹ nó pm cho mình thông tin họ tên, ngày tháng năm sinh và nghề nghiệp của mẹ nó nhé. Nếu được thì cho tớ cái mức hàng năm mẹ nó có thể tiết kiệm được vào bảo hiểm.

Có thông tin đầy đủ, tớ sẽ thiết kế sản phẩm phù hợp nhất để mẹ nó không phải lo lắng nữa.
    Sản phẩm này đã tính trước cho khách hàng cả những lúc tài chính không dư dật cũng vẫn duy trì được hợp đồng, đảm bảo yên tâm trong cuộc sống.

16. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Tiếp tục chia sẻ với các mẹ ý nghĩa thứ 2 của Bảo hiểm nhân thọ:

Lợi ích thứ 2: MỘT HÌNH THỨC TIẾT KIỆM

Thay vì cất giấu tiền trong các hộp bánh bich quy bằng sắt để ở đầu giường như ngày xưa, hay chôn trong lọ ở giữa nhà, ngày nay nhiều người gửi tiền ở ngân hàng, hay mua vàng tích trữ. Tuy nhiên, còn có một cách chọn lựa cũng an toàn và hấp dẫn ngang như thế: đó là tham gia bảo hiểm nhân thọ.

Chỉ cần để ra một số tiền như nhau hàng năm để tham gia bảo hiểm nhân thọ, người tiết kiệm khôn ngoan được đảm bảo chắc chắn sẽ đạt được mục tiêu tiết kiệm của mình. Nghĩa là như thế nào ? Chẳng hạn một người mỗi năm để dành được 10 triệu đồng, vậy mất bao nhiêu năm để anh ta có 1 tỷ đồng? 100 năm? Thật khó mà thực hiện được. Nhưng bằng hình thức tiết kiệm thông qua mua bảo hiểm nhân thọ, nếu chẳng may mà người đó qua đời thì lập tức người đó đã có ngay 1 tỷ đồng cho người thân của anh ta rồi.

Ngay cả khi chúng ta sống khỏe mạnh, không gặp rủi ro thì vẫn rất nhiều người xem bảo hiểm nhân thọ là một hình thức tiết kiệm cấp cao vì những lý do sau:
    - Tiết kiệm đều đặn: các khoản tiết kiệm thông thường dù có khi chỉ 10,000 đ một ngày, bạn có thực hiện được đúng như vậy không? Hay lúc nhớ, lúc quên, bụng bảo dạ thôi thì khi nào có cho vào hẳn 200k, 300k bù lại. Điều này sẽ không đảm bảo sự tích luỹ theo kế hoạch đã đặt ra.
    - Tiết kiệm có kỷ luật: Bạn cam kết dành ra một số tiền giống nhau, ở một thời điểm nhất định hàng năm. "Kiến tha lâu đầy tổ", bạn cứ thử đều đặn "nuôi lợn" hôm nào cũng như hôm nào, với mức như nhau, sau 1 thời gian nhất định mổ lợn chắc hẳn bạn sẽ phải ngạc nhiên. Tin được không trường hợp gần đây báo chí có đề cập 1 bà lão đơn thân ở ngôi nhà chật hẹp cuối ngõ nhỏ, đột ngột mất đi để lại tận 350 triệu và 50 cây vàng?? http://vietnamnet.vn/vn/xa-hoi/62029/ba-lao-doc-than-qua-doi-de-lai-50-cay-vang.html
    - Dù là tiền của bạn nhưng không phải lúc nào muốn rút ra cũng được: Đã bao nhiêu lần bạn nuôi lợn, tự hứa với mình khi nào con lớn để dành cho con ăn học, hay để làm của hồi môn cho con gái yêu nhưng vì có mảnh đất ngon, hay nhiều khi vì muốn sắm sửa đồ đạc thêm cho gia đình mà bố mẹ lại "vay tạm" của con. Chính vì thế nên nhiều mẹ chọn giải pháp "gửi tiết kiệm ngân hàng", hay mua vàng; nhưng ngân hàng cũng có thể dễ dàng rút ra, rút vào; vàng cũng vậy, lại đổ vào đầu tư đất đai hay sắm con xe 4 bánh nên nhiều khi cũng không bảo toàn được kế hoạch như ban đầu. Còn bảo hiểm thì sao, "Con lợn bảo hiểm nhân thọ" coi như được để trong két sắt, bạn hoàn toàn vẫn có thể sử dụng "tiền đút lợn" nhưng không phải là ít nhất trong 4 năm đầu (đối với sp mới nhất hiện nay của AIA). Bảo hiểm nhân thọ là nơi an toàn để bạn gửi gắm tài sản lâu dài, 10 năm, 15 năm...điều này sẽ xoá bỏ các cám dỗ rút tiền để sử dụng cho những mục đích ngắn hạn mà chẳng may làm hỏng những mục tiêu tốt đẹp bạn đặt ra ban đầu.
    - Và bảo hiểm cũng là một hình thức tiết kiệm hấp dẫn tuy không bằng các kênh các nhưng vốn được bảo toàn và có một phần lãi suất, nếu các mẹ gửi dài hạn với lãi suất cam kết thì cũng thấy không phải không hấp dẫn đâu ạ. Các mẹ có thấy bỏ tiền vào dự án nào lại có lãi suất cam kết không ạ? Ngay cả ngân hàng tốt nhất trên thế giới cũng không có ngân hàng nào dám cam kết lãi suất là 4% liên tục trong 100 năm, vậy mà Bảo hiểm làm được điều đó ạ.

* Tuy nhiên, hiện tại lãi suất đang trả cho Khách hàng của AIA mình là 8.25%, các mẹ nhé.

17. megaucoi2012

megaucoi2012 0915897889-bichdiep_1710

Chắc sắp phải chuyển sang phương án trồng cây bánh mì, cây thịt, cây cá để hái xuống ăn, đồng thời nướng bằng củi, bằng than đá thôi các mẹ nhỉ. Giá có doremon ở đây.:rolleyes:[-o<[/QUOTE]

keke, đôi khi cuộc sống cũng cần có ước mợ, mình cứ mơ đi, có ai đánh thuế giấc mơ đâu nhỉ :), cứ như vậy lại thấy dễ sống hơn bà nhỉ

me LeAnh thích bài này.
  18. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Các mẹ ơi, bên em chuẩn bị tung ra sản phẩm mới nghe các sếp nói là rất hay ạ, THÊM MỘT SỰ LỰA CHỌN NỮA CHO BÉ (bên cạnh An Trí Thành Tài) kèm SẢN PHẨM BẢO VỆ CẢ BỐ MẸ, các mẹ chịu khó đợi một vài ngày nhé.
    Cả cty em cũng đang rộn rịp hết cả lên để chờ xem cụ thể nó như thế nào đây ạ. :rock:\\:D/
    Các mẹ yên tâm là em cũng được liệt vào những thành viên ưu tú được biết mặt "sản phẩm mới" đầu tiên ạ.
    Có là em post luôn nha.

19. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Chào buổi sáng cả nhà, chúc các mẹ một ngày làm việc cuối tuần thật vui vẻ và hiệu quả

Mời các mẹ tìm hiểu tiếp về
    Lợi ích thứ 3 của bảo hiểm:Tạo dựng tài sản cho tương lai?
    Bạn cần 1 khoản tiền lớn sau này cho con đi du học hay mua nhà, mua xe 4 bánh thì bạn làm gì ngay bây giờ? Chắc chắn là tiết kiệm rồi đúng không. Bạn có thể đọc mục 2.

sinhmuahe01 thích bài này.
  20. me LeAnh

me LeAnh ありがとうね!

Sáng nay bên mình có tổ chức một buổi hội thảo rất ấm cúng và lịch sự cho khách hàng ở khách sạn Bảo Sơn.

Bước đầu, hội thảo đã tạo được những ấn tượng rất tốt đẹp với khoảng 20 khách hàng đến tham dự và 90% khách hàng sau khi được tìm hiểu về Tập đoàn AIA và cty AIA Việt Nam, được tư vấn cặn kẽ về Tầm quan trọng của Bảo hiểm nhân thọ trong cuộc sống và Quyền lợi ưu việt của gói sản phẩm An Phúc Trọn Đời nâng cao đều đăng kí tham gia ngay tại hội thảo.

Và đặc biệt có khách hàng 52 tuổi, đăng kí tham gia mệnh giá 1,5 tỉ đồng với mức phí đóng cả gói là hơn 100 triệu đồng/năm.
    Bật mí với các mẹ, KH này đã tham gia với AIA cách đây 10 năm và dịp này anh quyết định tham gia hợp đồng với sản phẩm tốt nhất để có được sự bảo vệ toàn diện và đầy đủ hơn.

Và 2 khách hàng mình mời đến tham gia sáng nay cũng đã kịp đăng kí 3 hợp đồng với tổng phí đóng gần 45 triệu/năm cho bản thân và gia đình.

Rất mong được đem cơ hội tham gia các sản phẩm bảo hiểm nhân thọ rất ưu việt tới các mẹ trong những hội thảo tiếp theo của AIA.

Qui trình đăng kí vé hội thảo: mời các mẹ đăng kí với mình trước 16h thứ sáu hàng tuần.