Cần giúp: Các Mẹ Giúp Em Năm Sinh Của Con Út Vào Năm Nào Cho Hợp Với Cả Gia Đình Nhé

Thảo luận trong 'Chuẩn bị mang thai' bởi cuaxinh2001, 25/5/2012.

1. cuaxinh2001

cuaxinh2001 cuaxinh2011

Ðề: Các mẹ giúp em năm sinh của con út vào năm nào cho hợp với cả gia đình nhé

e cảm ơn,nhưng từ nay đến 2016 còn mấy năm nữa,mà 2vc em dạo này mẫu thuẫn với nhau qua, còn tính đến cả ly hôn,chủ yếu là do chồng em càng ngày càng ko tu chí làm ăn,chỉ ham mê bao đề,em có khuyên bảo từ nhẹ nhàng đến làm găng lên thi chỉ câu trước câu sau đã bậy bạ, còn đánh e nữa.mọi người 2 bên nội ngoại khuyên bảo nhưng anh cũng chẳng nghe.a chỉ được mỗi tính là rất quý con, chính vì điều này mà e vẫn nín nhịn sống với a ay.mọi người bảo là do 2vc khắc với con gái đầu tân mão nên thế,sinh thêm 1 đứa con nữa để hóa giải chuyện này.e cũng biết thói ham mê cờ bạc, bao đề khó mà bỏ được,nhưg vì con gái e vẫn tìm mọi cách,cầu cứu mọi người xem có cách nào tháo gỡ được ko.cảm ơn vì đã lắng nghe tâm sự của e!

Đang tải...

2. tthgiang

tthgiang Thành viên chính thức

VC mình cũng Giáp tý, con trai đầu Tân Mão.
    Mình đã từng rất lo và đi xem 1 số thầy cao tay. Nhưng mình đã được an ủi rằng cái xung khắc trong gia đình, khác cái xung với người ngoài.
    Mà vc là kim xung với con là mộc nên ko đáng ngại vì mình có thể bảo được con.
    Mình thấy gia đình mình k vấn đề gì, quan trọng là dành tình yêu cho con thật nhiều. Mình luôn dành hết thời gian và công sức để chăm bé
    Đối với vợ chồng cả 2 cùng fải cố gắng chứ đừng quá tin để ảnh hưởng hạnh phúc.
    Nhưng mình cũng muốn tính xem đẻ bé tiếp theo năm nào thì hợp

3. hoangyen83

hoangyen83 Thành viên chính thức

minh cung xin tư vấn mình sính 1983, xã 1982 bé lớn sinh 2007, bé nhỏ sinh 2008. đèu không hợp tuỏi bố mẹ, minh muốn sinh nữa thì năm nào la hợp? thanks