Chia sẽ về Kem dưỡng da mặt trắng trị nám và tàn nhang

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi narami, 20/5/2010.

1. BachDuong

BachDuong Thành viên mới

E ơi, chị hỏi thêm tẹo, kem này nó có gây phụ thuộc không, kiểu như sau 1 time mình bỏ không dùng nữa thì da sẽ phản ứng ấy (chị ngại nhất cái này thôi em à^^).

2. narami

narami Thành viên đạt chuẩn

uhm nếu da đẹp rùi và muốn trắng thì vậy chị ạ , mà còn cảm thấy ưng ý wa rùi thì cách ra 2 tối bôi 1 lần thui . Mà Mẹ cu tép kiên nhẫn đợi chị Fiona thử nghiệm đã . Khổ!!! đã trắng đẹp , da mịn khỏe mà cứ ham hố thế :mrgreen: , trắng quá ra đường ai cũng nhìn ko chớp mắt :D , mà ko nhỡ anh nào cũng chạy theo ko khéo bố cu tép ghen ý
    tác dụng phụ thật sự cái này em ko hiều lắm . Mẽ em xài thì ko bị mặt lúc nào cũng đỏ bừng như say như mý loại trị nám khác mà mẹ em xài , còn việc bỏ ko dùng nữa thật sự em chưa biết , do hiên giờ da mẹ em như ý rồi nhưng cách 2-3 tối mẹ em bôi 1 lần để duy trì , dưỡng luôn . Còn bỏ hẳn kem mà ko xài nữa có bị ko thì em chưa biết
    em ví dụ cũng như tắm trắng hay da trắng mà ko bịt che nắng và xài kem , chắc em nghĩ cũng ko duy trì trắng được chị à ^^

3. MeChuotTip

MeChuotTip Thành viên mới

Này này.. tham thì thâm đa dâm chết sớm nhá.. tham vừa thôi :-\"

4. MeCuTep

MeCuTep Bắt đầu tích cực

đồ quỉ sứ ghét vật , hôm nay bà nhìn đó thấy lệch nhau hẳn hix nên quả này quyết ăn thua luôn

5. narami

mẹ cu tép và chuột típ nói chuyện mà 1 hồi đọc em bị nhập á ^^

6. cunconhn_85

cunconhn_85 Thành viên chính thức

c ơi e cũng bị nám tàn nhang, càng nhớn càng rõ và nhiều....c kíu e với hihi...mà c ở đâu zay? ko fai hn cũng ko fai hcm, e cung k thay ghi số đt hay địa chỉ j cả hihi.pm lại vào nick cho e c nhá.....

7. nguyễn mai liên

nguyễn mai liên Bắt đầu tích cực

da của chị không có vấn đề gì, chỉ là muôn trắng thêm 1 chút nữa! lưu ý là không bị nám thì có dùng được không e?
    mà nếu trị thâm cách thì dùng thế nào em? pm chị với nhé!
    giá cả thế nài! cho chị thử 1 hộp rồi có gì sẽ order tiếp
    tks em

8. narami

uhm , mình ở Đồng Nai bạn à , số đt , nick , tkhoan mình đều ghi rõ ở trang 1 đó ^^

uhm , da chị nếu vậy thì cũng tốt rồi , chị có thể dùng kem dưỡng nhẹ nhàng olay , pont , ..... chắc sẽ trắng nhưng hơi lâu thôi , kem này có tác dụng làm trắng nhanh nên nếu dùng chị chỉ dùng ngày 1 lần vào buổi tối thôi nhé , khi nào da đã như ý thì cách 1- 2 ngày bôi kem 1 lần cũng được để duy trì kết quả ^^

nguyễn mai liên thích bài này.
  9. MeCuTep

MeCuTep Bắt đầu tích cực

naramin ship cho chị 1 hũ kem nhé trùi ui chịu hết thấu chờ đợi rồi

10. nguyễn mai liên

nguyễn mai liên Bắt đầu tích cực

tức là nếu dùng kem này dùng sẽ tác dụng trắng nhanh nên chị phải dùng ít đúng không em?
    như vậy tác dụng chủ yếu là trị nám tàn nhang à? thế thì chị không bị nếu dùng thì nó có bào mòn da mặt không?
    mà trị thâm nách thì dùng như thế nào em,

11. narami

hihihi em đọc được comment của chị Mèo bên kia cho chị FIona mà nghe thấy cũng thất thom vui , hihihihi vậy là chị Mèo ko đợi chị Fiona nữa luôn rùi ^^ . :D:D:D:D
    đúng rồi chị ạ , tốt nhưng mình ko nên lạm dụng nhiều , thấy đẹp thì giãn cách ra là uk . Còn vụ thâm nách lúc trước em bị cứ tối trước khi ngũ em bôi kem ở ngay nách rùi khò khò thui ^^ .

12. Me DiemNgoc

Me DiemNgoc Thành viên nổi tiếng

Mặt em cũng bị tàn nhanh , bôi mấy lọ thì hết đc hả bác chủ topic ?

13. narami

nếu muốn đẹp và thấy rõ ràng kết quả chính xác thì 2 hộp kem chị nhé ^^

14. bé MÍT ƯỚT

bé MÍT ƯỚT Thành viên tập sự

sr chị bữa giờ em lu bu bi giờ mới có time lên pm cho chị , em nhận được kem hum 24 chị nhé . Mẹ em bôi luôn ngay tối ngày 24 đến nay là được 3 ngày , chẳng hiểu do mắt hay do hí hửng mà thấy da mẹ em mịn màng hơn nhiều mà vùng nám ngay mép hơi mờ mờ hay sao ý ( hay do em quáng gà nhỉ ^^), Kem mẹ em bôi nói thơm và ko bị rít hay nhờn bôi là hít liền luôn , nhìn cái hộp đẹp thích ghê á . Mai mốt em lên nhận xét cho chị khi mẹ em xài hết 1 hộp nhé ^^

narami thích bài này.
  15. narami

hihihii thanks em nhớ comment ý kiến sát sao nhé:yawinkle:.Hihihihi tùy người tùy da mà kem tác dụng nhanh chậm nhưng để cho chắc em cứ thử xem kỹ tầm 1-2 tuần xem có chuyển biến rõ rệt ko nhé

16. MeCuTep

MeCuTep Bắt đầu tích cực

Chị gửi 745 Ngàn rùi nhé em , Tính viết bên 8chuyen.com Nhưng ko hiểu sao bên đó đt chị ko viết đc tiếng việt , bên nay lại viết đc hix , gửi 1 hộp cho jenny , 2 hộp cho chị nhé , nôn nóng lắm ý

17. narami

Tối mới lên coi , mai em check xong chuyển liền cho chị nè ^^ . hihihihihi đúng là trùm nhà Trắng có khác , máu vô đối ^^

18. secondhand bag

secondhand bag Bắt đầu tích cực

mặt mình có mụn k bị nám gì cả, thì dùng để dương tráng có đc k

19. MeCuTep

MeCuTep Bắt đầu tích cực

chị nhận đc kem rùi nhà cưng , mở ra ngó ngó tý chắc tối nay sài hé hé ham hố quá

20. narami

Em đã trả lời 1 số câu tương tự rùi . Nhưng để em trả lời lại cho chị nữa nhé
    uhm , da chị nếu vậy thì cũng tốt rồi , chị có thể dùng kem dưỡng nhẹ nhàng olay , pont , ..... chắc sẽ trắng nhưng hơi lâu thôi , kem này có tác dụng làm trắng nhanh nên nếu dùng chị chỉ dùng ngày 1 lần vào buổi tối thôi nhé , khi nào da đã như ý thì cách 1- 2 ngày bôi kem 1 lần cũng được để duy trì kết quả ^^

ui Mừng ghê , em đánh dấu lịch chị xài từ thứ 2 luôn nhé , chị trắng rùi mà giờ trắng đều từ trên xuống dưới như chị nói nữa , ra đường dân chúng cứ đọ da hic hic , mình bao giờ mới được hỉ.
    À , mà chị thấy cái hôp sao , em thấy maiyeu va bé mít ướt khen cái mẫu mã đẹp :D , em bon chen nhà em mẹ em dùng mà em giử lại hết hộp , vỏ giờ được chắc cũng 1 thùng ,

Sửa lần cuối: 31/5/2010