Khác: Cẩm nang sinh con trai

Thảo luận trong 'Mang thai' bắt đầu bởi trogiup, 14 - 7 - 2008.

1. trogiup

trogiup New Member

Trước đây mình có tham gia WTT, và thấy có một cẩm nang hướng dẫn sinh con trai (Dành cho cặp vợ chồng khoẻ mạnh).

Mình rất sợ sự chênh lệch về giới tính, tuy nhiên. Để có thông tin khoa học cung cấp cho các mẹ để các mẹ không thử các phương pháp không an toàn cho sức khỏe sinh sản mình giới thiệu với các mẹ cẩm nang này.

Dowload cẩm nang sinh con trai

Cuốn Cẩm nang “Hướng dẫn sinh con trai” này là sự góp nhặt các hướng dẫn hữu ích từ nhiều nguồn khác nhau. Được viết lại một cách đơn giản có thêm nhiều ví dụ minh hoạ cụ thể hơn. Dành cho các cặp vợ chồng mạnh khoẻ, bình thường.

Dù đã cố gắng tìm hiểu những phương pháp có căn cứ khoa học nhất, nhưng chúng tôi cũng như bất kỳ bác sĩ nào cũng không thể đảm bảo với các bạn là xác suất được 100% cả. Tuy vậy, nếu áp dụng nghiêm túc, các bạn có thể có kết quả như ý muốn.

ngoclinh2009 thích bài này.
  2. vn_reaper

vn_reaper New Member

sao lại phận biệt trai-gái nhỉ? Đối với mình chỉ cần con khỏe mạnh, ngoan la được

3. Tú Quyên 80

Tú Quyên 80 HẢI SẢN TƯƠI SỐNG

đánh dấu cái, mình đang mang thai bé gái, tập 2 muốn sinh con trai, huhu, chiều OX là chính ấy mà

4. me_yeu_tina

me_yeu_tina Banned

Bạn cứ đẻ khoảng 2 bé gái thì biết ngay tại sao ấy mà

5. bretymoon

bretymoon Banned

mình cũng đang mong có con trai đây , cám ơn bạn đã chia sẻ thông tin nhé

6. ttnv

ttnv New Member

con nào cũng là con cả chị à....
    cái này cơ bản vẫn là lí thuyết thôi...

7. toctien104

toctien104 New Member

Hic! Em cũng giống bác. Đang mang thai tập 1 con gái nhưng ông xã thì thích con trai lắm. Em đang định cố gắng 2013 làm tập hai thằng cu không biết có được không?:roll:

8. dua_dua

dua_dua Member

Phải nói thêm cả là nếu chồng là con trưởng mà còn là con trai độc nữa cơ mẹ yêu tina ạ. Hic...Con nào cũng là con, nhưng có nếp có tẻ chẳng hạnh phúc hơn nhiều sao.

9. new_fashion89

new_fashion89 New Member

Nhà mình ông bà để toàn trai, nội ngoại 16 người con chỉ có 2 mống gái, về già toàn 2 mống gái chăm ông bà dù các mống trai vẫn còn (Có 2 bác trai, 1 bác chăm ông bà cực kì luôn thì đã mất, 1 bác thì lập nghiệp xa quá, các bác khác chẳng ai chăm được cả dù ở ngay gần). Ông nội mình còn không có 1 người con gái nào, 6 trai tất. Ông đến lúc mất vẫn ước gì trước kia có con gái, và rất thương các cháu gái dù ông mình là người gia trưởng cực kì. Thế nên trai gái cũng chẳng để làm gì ngoài sau này con của con trai nó mang họ mình còn con của con gái nó mang họ người ta (cái này luật cũng không bắt buộc). Mình thiết nghĩ có trai có gái thì vui , nhưng trước tiên nên mong có 1 đứa con khỏe mạnh ngoan ngoãn đã. Thiển ý của mình thôi :D

10. mina_xinhxinh

mina_xinhxinh mẹ 2 con

Đương nhiên là con nào cũng là con cả,nhưg có nh ng cha ng mẹ sẽ bị đặt minh vào tình thế fai có nếp có tẻ.mình tập 1 là gái đây,giờ đag mang tập 2( nhỡ kế hoạch.hiz)mà cũg chỉ monh ngóng đc thằg ku cho 2 họ vui mừng.chồng mình lại là trưởng họ nữa chứ.ko bít may mắn có mỉm cười với mình ko?!?

11. Mom Mickey

Mom Mickey MẸ GÀ YÊU CHUỘT CON!

Có mẹ nào giúp mình sinh con gái không,mình ao ước tập 2 là bé gái,yêu con gái lắm

12. hongtrangtran

hongtrangtran Jerry Chuột!

Ôi, nhà này giống nhà mình nè. Mình cũng mê con gái lắm cơ. đang mong tập 2 được công chúa đây. hihi