Thông tin: Cuộc thi: Tóc đẹp chào đón xuân Nhâm Thìn cùng sản phẩm schwarzkopf nhà mẹ Shin

Thảo luận trong 'Các cuộc thi' bắt đầu bởi shinthoi, 16 Tháng một 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. shinthoi

shinthoi Super Member

"Khi bạn tham gia cuộc thi/sự kiện này là đồng nghĩa với việc bạn đã đọc, hiểu và đồng ý rằng BTC cuộc thi không phải và không liên quan đến BQT diễn đàn LÀM CHA MẸ. Bạn tham gia là hoàn toàn tự nguyện và bạn sẽ tự chịu mọi rủi ro có liên quan."

THÔNG BÁO KẾT QUẢ ĐỢT HAI CUỘC THI TÓC.

Sau khi tổng hợp lại mẹ shin thông báo kết quả bình chọn đợt hai thuộc về bạn
    12. dieuanh2910

Sau cuộc thi này, mới thấy mái tóc dài tự nhiên của người Phụ nữ Việt Nam vẫn được tôn vinh nhất phải không các mẹ.
    Mẹ shin gửi lời cảm ơn tất cả chị em trên diễn đàn đã tham gia, ủng hộ cuộc thi. Nói là cuộc thi nhưng mẹ shin chưa làm hết vai trò của chủ top nếu có gì sai sót hay chưa chu đáo các chị em cùng thông cảm nhé.
    Mẹ Shin sẽ gửi phần quà chiến thắng cho chị, em đợt giải.

Theo quy định của BTC diễn đàn, các cuộc thi sẽ không kéo dài 2 tháng nên mẹ Shin thông báo với các mẹ : Cuộc thi tóc nhà mình sẽ kết thúc vào ngày 30/04/2012 và là cuộc thi cuối cùng sau đó mẹ Shin sẽ khóa toppic. Mẹ Shin cảm ơn tất cả chị em đã tham gia ủng hộ cuộc thi, để nhận phần quà may mắn này các mẹ hãy thu hút nhiều bình chọn cho mình nha.
    [photobucket=ed9f10b8.pbw]http://s311.photobucket.com/albums/kk444/tomthoi/[/photobucket]

Kết Quả Cuộc Thi Phần 1 (Trang 30) Kick

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

1. lovely_cat931987

2. mẹ mimam

3.thanh2010

4.Mẹ Nấm Bông
    Mẹ bé Sóc

5.nguyenhongpt

6. t_hu_ong

7. la vie2011

8. nhokcoi89

9. hoatuyet109

10. Tương ớt cô Vinh

11. littleduck

12. dieuanh2910

13. MEOMAP1987

14. titi_bikini  

15. snow_rainbow  

16. mesiunhan  

17. trauxinhxinh  

18.Chuot*con*cua*me  

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Chủ toppic

Đồng tài trợ

1. nguyenhongpt

2. me.minhcute

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

I. ĐỐI TƯỢNG DỰ THI

Các chị em tham gia trên diễn đàn làm cha mẹ không phân biệt độ tuổi, khu vực cả trong và ngoài nước.

1. Thời gian dự thi:

Cuộc thi bắt đầu từ ngày 16/01/2012 dự kiến đến ngày 30/12/2012.

Đợt 1 từ 16/01 đến 29/12/2012
    Đợt 2 từ 01/03 đến 30/4/2012
    Đợt 3 từ 01/05 đến 30/06/2012
    Đợt 4 từ 01/07 đến 30/08/2012
    Đợt 5 từ 01/09 đến 30/10/2012
    Vòng Chung kết diễn ra vào Tháng 11 và 12 năm 2012

2. Đối tượng tham dự:

Các chị em tham gia trên diễn đàn làm cha mẹ không phân biệt độ tuổi, khu vực cả trong và ngoài nước.

3. Tiêu chí đánh giá

Không biệt mái tóc ngắn, dài, xoăn hay thẳng các mẹ được bình chọn bởi thành viên diễn đàn..

4. Thể lệ tham dự:

- Các chị em tự up ảnh mái tóc của mình, tối đa 3 ảnh trong đó ít nhất 1 ảnh chụp mái tóc.

II. CÁCH BÌNH CHỌN VÀ CHẤM GIẢI

- Dựa trên số lần cám ơn của các thành viên diễn đàn lamchame

Hãy nhanh tay post ảnh của mình để tranh giải nhà shin các mẹ nhé.

5. Giải thưởng:

Chị em nào dành được nhiều bình chọn nhất từ thành viên diễn đàn được tặng 1 cặp gội trị giá 370K các chị em có thể lựa chọn tại đây(
    Tóc hư tổn, Tóc Nhuộm, Tóc suôn mượt, Tóc lão hóa, Tóc Khô, Tóc xoăn , Trị gàu
    )và giảm giá 10% khi mua sản phẩm schwarkopf, có giá trị trong vòng 1 năm.

c. Giải thưởng do nhà tài trợ lựa chọn và trao giải.

Ngoài giải thưởng do thành viên diễn đàn bình chọn, mái tóc được nhà đồng tài trợ lựa chọn sẽ được nhận phần quà hấp dẫn và đặc biệt do nhà đồng tài trợ trao giải.

1. nguyenhongpt: tài trợ 01 suất học trang điểm miễn phí tại trung tâm cho người chiến thắng .

1. me.minhcute: tài trợ 01 gối tựa cho mẹ chiến thắng và 1 gối cho mẹ shin lựa chọn.

Để cuộc thi thêm hấp dẫn nhà shin rất hy vọng được các nhà tài trợ quan tâm và ủng hộ.

Last edited: 24 Tháng năm 2012
    BesHoai, mekemzai, bubucom and 24 others like this.
  2. lovely_cat931987

lovely_cat931987 " Unique Cat" - ♥ Miu ♥

Ðề: Cuộc thi: Tóc đẹp chào đón xuân Nhâm Thìn cùng sản phẩm schwarzkopf nhà mẹ Shin

E Miu tham gia đầu tiên nào c iu,nv salon chụp cho e nên ảnh chụp k wa chỉnh sửa chút nào lun hihi ^^.

Last edited: 20 Tháng một 2012
  3. shinthoi

shinthoi Super Member

Ðề: Cuộc thi: Tóc đẹp chào đón xuân Nhâm Thìn cùng sản phẩm schwarzkopf nhà mẹ Shin

Được mà em, đây là cuộc thi về tóc mà. Chị đang nghiên cứu giải thưởng gì cho thú vị hơn nữa đây.

4. vthuhien1985

vthuhien1985 VCB: 0211000235346 ^^

định bon chen mà TẾT bận quá, ko biết có bon chen đc hok, hihi

shinthoi thích bài này.
  5. Chuot*con*cua*me

Chuot*con*cua*me TLý Váy/Áo...xách tay Đức

^^ Oánh dấu, ra tết sẽ bon chen, hi hi
    ^^ Tận 29-2 mới hết hạn cơ mà
    Chúc hội thi thành công tốt đẹp nhé ^^

shinthoi thích bài này.
  6. vthuhien1985

vthuhien1985 VCB: 0211000235346 ^^

hi, tình hình em ko dùng đc giải thưởng ^^ vì tóc em ngoài dầu gội đầu, chưa có thứ hóa chất nào hay máy móc nào tác động ^^ xot của trời ^^

shinthoi thích bài này.
  7. dunghoiyeu

dunghoiyeu Thời trang mẹ & bé

VỪA VÀO VOTE CHO ANH SHINTHOI RỒI NHA, ANH ĐẸP TRAI QUÁ, MẸ DUNG LƯỜI LẮM, ÍT CHO CON ĐI THI LẮM H I HI

chưa ai up ảnh dự thi à? ra tết sẽ tham gia

shinthoi thích bài này.
  8. shinthoi

shinthoi Super Member

Cảm ơn các mẹ đã quan tâm nhé, cuối năm các mẹ cũng bận em cũng nghiên cứu cơ cấu giải thưởng sao cho hấp dẫn hơn, lần dầu bỡ ngỡ quá.

9. BesHoai

BesHoai Ve sầu lột xác

nhà mềnh cũng đặt gạch :D

shinthoi thích bài này.
  10. ngaoopxinh

ngaoopxinh Mẹ cún con

Mẹ nó kêu gọi tài trợ thêm giải thưởng đi ạ, chứ giải như thế này em thấy ít mẹ tham gia lắm. Giải cho bé thì bé lúc nào cũng được chụp ảnh nên nhiều ảnh dự thi, mẹ bé đi thi thì phải made up và nhiều thứ khác mới có đước mấy tấm ảnh dự thi :p

shinthoi thích bài này.
  11. shinthoi

shinthoi Super Member

Dạ vâng, em đanh tính đây, phải làm phong phú lên mới vui chứ ah.

12. banglang256

banglang256 Member

tiéc rằng tóc em xấu quá sợ các mẹ chê cười :( có cơ hội sang năm e xí 1 chân

shinthoi thích bài này.
  13. me_jun

me_jun Gái Nội Duệ

Oánh dấu.....ra tết tui chụp rùi thi thố tí hehe

14. shinthoi

shinthoi Super Member

ừa, cái mái tóc dài thướt tha, bóng mượt của mẹ jun khi tán bố Thăng đâu rồi giờ chỉ thấy tụm lại phía sau thôi. Tân trang lại cùng khoe sắc cho vui mẹ jun nhé.

15. lovely_cat931987

lovely_cat931987 " Unique Cat" - ♥ Miu ♥

Hehe e tham gia đầu tiên rùi đó c,e nghĩ nếu chỉ có 1 giải thì nên tăng giải thưởng lên.Mẹ nào thắng thì đc 1 bộ sản phẩm.
    Còn giải thưởng như c ghi bi h thì nên có 3 giải sẽ thú vị hơn,các mẹ sẽ tham gia đông vui hơn c ạ

16. ngaoopxinh

ngaoopxinh Mẹ cún con

Mới có 1 mẹ thi mẹ nó nhỉ, em đặt gạch qua tết dự thi nhé.

17. mimam

mimam Banned

chúc mẹ shin nhanh chóng tìm được chủ nhân của phần thưởng hấp dẫn đặc biệt này nhé..............................

Last edited: 20 Tháng một 2012
  18. đĩa thể dục

đĩa thể dục Giảm Béo Nhanh 0932066389

Cuộc thi của chị rất hay và thiết thực vì ai cũng mún mình có mái tóc đẹp để cho mọi người chiêm ngưỡng, bản thân em cũng thế nhưng tiếc wa wa năm em sanh bé, chả có thời gian chăm sóc cho bản thân nữa nên chúc chị chủ trì cuộc thi đầy thắng lợi nhé, nếu đc em xin chân tài trợ giải thưởng giúp chương trình của chị thêm phong phú, theo ý kiến của các mẹ là mong mún chị tăng thêm giải thưởng cho cuộc thi li kỳ và kịch tính, kêu gọi nhà tài trợ và thêm giải nhất, nhì, 3 và khuyến khích như thế sẽ lôi cuốn nhìu mẹ tham gia chị ah, Chúc chị và gd đón tết vui vẻ, năm mới ngập tràn niềm vui và hạnh phúc chị nhé,

chacahungquy, shinthoi and mimam like this.
  19. đĩa thể dục

đĩa thể dục Giảm Béo Nhanh 0932066389

Mái tóc dài lun là niềm ao ước của nhìu ng VN mà, trc đây lúc đi học em cũng để tóc dài như chị giờ thì cắt rùi, hixhix, vote cho chị em thích tóc dài thẳng và mượt lắm, chúc chị đoạt giả nhé.

mimam thích bài này.
  20. ngaoopxinh

ngaoopxinh Mẹ cún con

Em vào toppic tóc đẹp của chị rồi, vote ủng hộ chị nhé.

mimam thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.