Hà Nội: Dọn tủ thanh lý váy đẹp chưa mặc một lần các mẹ vào nghía cái nào

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi meJenny, 12/8/2014.

1. meJenny

meJenny Tracey Ha

Chào các mẹ,
    Mùa hè qua, sau một loạt nỗ lực giảm cân vô vọng mình đã quyết định cho một số em váy mua chưa mặc một lần ra đi do cố lắm rồi vẫn không mặc vừa để rước các em mới vừa vặn hơn về. Các mẹ kết em nào thì vào múc luôn nhé

Nhà mình ở Đê La Thành đoạn Kim Liên mới. Mình không giữ order - mẹ nào tiện đường múc luôn thì mình có thể ship, còn các mẹ muốn xem hàng thì sau 6h tối hoặc thứ 7 chủ nhật nhé.
    Tất cả váy đều là size M các mẹ nhé (S mặc thì hơi rộng chút cũng ok). Còn một số váy cũng thanh lý nhưng mình chưa có thời gian up lên, các mẹ đến nhà có thể check hàng luôn.

Chân Váy tím hoa vintage, mặc được một lần, màu rất yêu, 2 lớp chất vải đẹp - thanh lý 100k
    Chân váy mặc đi biển mùa hè rất đẹp - 80k
    Váy công sở chưa mặc một lần, lịch sự tinh tế - 150k
    Váy màu vàng hot trend, mặc đi party hoặc tiệc sinh nhật đều dễ thương, size S/ M - 90k
    Váy Hàn Quốc hoa nổi chifon cúp ngực nhẹ nhàng, mặc đi biển hoặc đi party rất sexy - mới chưa mặc lần nào- 100k
    Váy mặc đi biển, chất mát dáng đẹp mỗi tội không biết lúc mới giặt em giặt kiểu gì mà bị loang chút, mặc buổi tối thì không biết được - 70k
    Váy hoa nhẹ nhàng đáng yêu, mặc đi party hoặc đi chơi rất hợp - 100k

Váy xanh rất yêu mỗi tội mặc không vừa - hơi cũ chút cho em nó ra đi giá nhẹ nhàng thôi ạ - 60k
    Váy voan mặc đi chơi đi làm đều yêu - :p - 100k
    Váy trắng kéo khóa, size M (hơi to so với size), mặc rất yêu, 2 lớp - 70k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meJenny
    Đang tải...