Toàn quốc: Chuyên Jumpsuit & Maxi, nhiều mẫu Độc - Đẹp - Lạ...

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Tom_Jerry2010, 8/5/2011.

1. Tom_Jerry2010

Tom_Jerry2010 www.JumpsuitShop.com

Ðề: Chuyên về thời trang Jumpsuit, mẫu hot nhất 2011: Bán lẻ, bán buôn.

JUMPSUIT SOOC NĂNG ĐỘNG: Nếu bạn có chiều cao khiếm tốn, không sở hữu đôi chân dài, thân hình mập mạp, hãy chọn jumpsuit sooc để ăn gian chiều cao và giúp đôi chân trông dài hơn, vì bạn có thể tinh tế chọn các dây đai lưng bản to, bản nhỏ, màu sắc phù hợp đi kèm với jumpsuit tạo bố cục và "hiệu ứng" kéo dài chân, nâng eo...

Quý khách vui lòng click vào chữ "Hiện ra" dưới đây để xem được tất cả các mã hàng!
    Trân trọng cảm ơn! (u)(u)(u)

JS326: Playsuit dáng tiểu thư của hãng Oviesse – Mẫu này được thiết kế bởi nhà thiết kế nổi tiếng người Ý Elio Fiorucci. Màu trắng – đen được phối với nhau theo kiểu truyền thống không bao giờ lỗi mốt. Dễ mặc, chất đẹp, em nhập được giá sale khá ổn, chứ giá tag là 39.99eur đó ạ! Em có size S và M cho chị em lựa chọn nhé! Giá bán: 750k.

JS327: Thêm một mẫu playsuit chất liệu 100% rayon vô cùng mát mẻ cho các chị em trưng diện vui chơi mùa hè. Hàng của Arden B – Mỹ. Rất dễ mặc và thoải mái khi vận động. Em có size XS, S và M ạ. Giá bán: 290k.

JS290: Playsuit xách tay từ Đức. Made in Spain. Chất liệu bằng vải nhung: 7% SPANDEX 93% POLYESTER. Thiết kế lạ mắt và vô cùng gợi cảm, giúp chị em khoe trọn lưng trần, eo thon. Em có 1 bộ size S và 1 bộ size M, ưu ái dành cho các chị em ở SG và các tỉnh miền Tây Nam Bộ nhé! Giá tag là 39.95e. Giá em bán: 1.200k.

JS153: Với chất liệu signature cotton, màu sắc nhã nhặn, chị em sẽ thấy mình vô cùng đằm thắm nhưng không kém phần năng động! Có 1 bộ size M và 1 bộ size L, chị em nhanh nhanh tay để có cơ hội sở hữu bộ Jumpsuit hiếm hoi này nhé! Hàng của Nhật. Giá bán: 950k/ bộ.

JS160: Màu xanh cobalt đang là 1 trong những màu sắc hot trends của mùa hè năm nay. Chất liệu silk floss tạo nên sự mềm mại, uyển chuyển và cực kỳ hấp dẫn. Các chi tiết đều hết sức tinh xảo và hiện đại, chị em sẽ vô cùng tự tin với bộ jumpsuit này. Hàng không kèm belt, nhưng vì si mê bộ này mà JumpsuitShop sẽ tặng các chị em mua hàng một chiếc belt mặt kim loại bản 2cm! Clap clap… Giá bán: 690k/ bộ.

Sửa lần cuối: 25/5/2013
  2. Tom_Jerry2010

Mẹ nó ơi, tớ đã PM cho mẹ nó rồi nhé! Mong nhận được sự ủng hộ của mẹ nó! Thanks. :)

Nàng ơi, tớ đã PM giá cho nàng rồi nhé! Mong nhận được sự ủng hộ của nàng! Còn cái khoản đi WC thì đúng là hơi bất tiện, mình phải ở trong tình trạng... bán nude thoai nàng ạ! Cái này gọi là hy sinh vì cái đẹp nè! :D

Cảm ơn nàng đã quan tâm!

Sửa lần cuối: 16/12/2011
  3. Nhim xu con

Nhim xu con

PM cho mình giá JS01 và JS23, JS26 nhé
    Mình mặc size S VN (hoặc XS Mỹ) thì có size ko

4. Me DiemNgoc

Me DiemNgoc Thành viên nổi tiếng

Đừng chạm vào nỗi đau của em nữa đi chị , chị check pm nhá

5. Tom_Jerry2010

Mẹ nó ơi, em đã PM cho chị rồi chị nhé!
    Hàng đó em có đủ các size ạ: S, M, L.

Em cảm ơn chị đã quan tâm và mong nhận được sự ủng hộ của chị ạ! :)

6. Tom_Jerry2010

Hị hị, tại em muốn gặp chị, quê bố em cùng quê chị đó chị! :)
    Em đã trả lời PM cho chị rồi chị nhé! :)

7. Me DiemNgoc

Me DiemNgoc Thành viên nổi tiếng

Thế hử ! Em cũng muốn đánh đu lắm ấy chứ , để mai nếu em chuồn chuồn được thì em sẽ đánh đu nhá . Hã hã , chị vào nhận pm nữa đê. Em lấy áo trắng nhá, sezi S ( mà hàng nì S to hay nhỏ thía ?

8. roma

roma Máy trồng rau mầm sạch

Đắt hàng ghê chị nha, hôm bên kia có thông báo gì chị không, em vẫn chưa nhận được hàng

9. sumj

sumj Thành viên tích cực

Ui, đẹp. Nhưng sao e ko thấy giá nhỉ?

10. Tom_Jerry2010

Okie chị, mong cho chị chuồn chuồn được để các chị em đỡ buồn! :D
    Em nhớ rồi chị ạ, hàng về em sẽ báo chị và ship cho chị luôn ạ! Thanks chị! ;)

11. Tom_Jerry2010

JUMPSUIT DẠO PHỐ, ĐI BIỂN: Kiểu jumpsuit thụng in họa tiết hoa nhí là thứ được nhiều bạn gái yêu thích nhất. Hoa văn ngập tràn màu sắc cũng như sự đáng yêu và lãng mạn tràn ngập quanh bạn. Kiểu in họa tiết giúp bạn che đi khuyết điểm như eo, đùi to, người hơi mập (tác dụng của họa tiết nhí mà) và bạn sẽ chẳng phải ngại những nếp nhăn hay vết bẩn nhỏ vì jumpsuit họa tiết biết "giấu" chúng đi rất khéo.

Quý khách vui lòng click vào chữ "Hiện ra" dưới đây để xem được tất cả các mã hàng!
    Trân trọng cảm ơn! (u)(u)(u)

JS307: Mẫu jumpsuit denim tiếp theo, dáng ống vẩy cổ điển, rất tôn dáng. Một mẫu jumpsuit denim đẹp không thể chê vào đâu được, từ chất liệu đến đường kim mũi chỉ.nEm có 1 bộ size 12 (Size hàng cho các bé gái lớn). Chị em tầm 1m55 – 40-45kg mặc vừa ạ. Hàng nhập từ Mỹ, made in Hong Kong. Hàng đã qua xử lý wash nên các chị em yên tâm là không có chuyện phai màu hay bai nhão.

JS308: Thêm một mẫu jumpsuit denim nhập từ Mỹ. Vẫn là dáng ống vẩy cổ điển. Rất tôn dáng. Trộm vía bộ này em nhập được size M nên tin vui cho các chị em >50kg là mặc vừa đẹp ạ. Số đo tầm >1m60, 53kg là mặc xinh nhất. Còn tin buồn là em chỉ nhập được duy nhất 1 bộ của mã hàng này thôi ạ! :( Chất liệu tuyệt đẹp: 96% cotton + 4% spandex. Hàng đã qua xử lý wash nên các chị em yên tâm là không có chuyện phai màu hay bai nhão.

JS309: Jumpsuit lửng Mango nhập từ Đức. Chất mềm và mát vô cùng. Dễ mặc và dễ chạy nhảy hoạt động. Em có 2 bộ size S nhưng như các chị đã biết, hàng Đức bao giờ size cũng khủng! Vì vậy, các chị tầm 55kg, cao > 1m63 mặc mới đẹp ạ! Hàng đã qua xử lý wash nên các chị em yên tâm là không có chuyện phai màu hay bai nhão.

JS322: Jumpsuit denim của hãng BANNA BANNA. Chất liệu: 100% cotton, loại vải denim mỏng và mát chứ không dày cộp như các loại denim khác ạ! Các chị em đi làm thì mặc thêm áo sơ mi bên trong. Các chị em đi chơi thì mặc thêm áo phông hoặc áo ba lỗ bên trong đều đẹp ạ! Em có 1 bộ size S và 1 bộ size M.

JS294: Bộ Jumpsuit cuối cùng của năm 2013 đã về đến Shop! Form lửng, kiểu dáng rất độc đáo và cá tính. Chất liệu là cotton blend dầy dặn. Rất phù hợp với những buổi picnic hoặc leo núi! Em chỉ có duy nhất 2 bộ: 1 bộ size S và 1 bộ size M. Giá bán: 850k.

JS277: Được thiết kế dựa theo mẫu của bộ sưu tập Shiatzy Chen S/S13 RTW Collection. Chất liệu thì dĩ nhiên là không được nuột như hàng của bà Chen rồi, nhưng cũng rất mượt mà và mềm mại ạ, có lớp lót rất đẹp. Kiểu cổ yếm rất duyên dáng và đáng yêu! Họa tiết chim công và hoa đào, lại thêm nền màu vàng nữa nên rất phù hợp để các chị em mặc diện Tết nhé! Số lượng có 2 bộ thôi ạ, size S và M.

JS278: Hàng được xách tay từ chính hãng Promod bên store của Đức ạ! Duy nhất một bộ, size 38Ger tương đương 10US – 12UK. Form chuẩn nên phù hợp với các chị em béo khỏe béo đẹp ạ! Hai màu Black & White truyền thống được phối với nhau thì bao giờ cũng là đẳng cấp. Có belt như hình đi kèm ạ! Giá tag là 49.95E.

JS260: Jumpsuit ống rộng, cổ khoét chữ V sâu, dễ mặc và tôn dáng, có tính ứng dụng đời thường cao, các chị em mặc đi chơi, đi tiệc đều được. Màu xanh green khá dịu, chất liệu chiffon đẹp. Có size S + M.

JS261: Một mẫu jumpsuit quá quen thuộc nhưng không bao giờ lỗi mốt, cả về chất liệu lẫn kiểu dáng đều rất dễ mặc và được các chị em săn lùng tìm mua. Dáng quây, có thể buộc 2 dây qua sau gáy, quần ống suông, chị em có thể khoác thêm 1 áo khoác nhẹ như mẫu mặc để tạo thêm cá tính riêng cho mình. Có size S +M.

JS250: Jumpsuit mặc nhà, đi chợ, tập thể dục, đưa đón con em đi học, đi chơi… Nói chung là rất dễ để chị em có thể diện em nó! Style cánh rơi nên phần áo khá rộng. Chất liệu: 100% rayon. Có size S, M. Màu như hình.

JS244: Thiết kế khá cầu kỳ và rất độc đáo. Phù hợp với các chị em có cá tính mạnh, thích style “hầm hố”. Chất liệu vải denim cao cấp: 100% cotton blend. Em có duy nhất 1 bộ size M, khuyến cáo các chị em có chiều cao >1m60 mặc mới đẹp ạ!

JS195: Sau bao ngày săn lùng thì cuối cùng em cũng tìm được mẫu Jumpsuit này để dành ưu tiên cho các chị em bigsize. Theo con mắt thẩm mỹ của em thì kiểu dáng của bộ này sẽ giúp chị em che được tối đa các nhược điểm trên cơ thể. Chị em hãy quên đôi vai to vì đã có tay áo giấu đi rồi! Dây buộc chun ngang eo sẽ giúp chị em giấu đi vòng 2 không còn được thon gọn sau bao vất vả hy sinh mang nặng đẻ đau… Dáng quần thụng vừa phải sẽ giúp chị em tôn dáng tối đa. Và, cuối cùng là chiếc cổ đổ duyên dáng – điểm nhấn đáng yêu của bộ Jumpsuit này. Chất liệu: 100% Viscose. Họa tiết hoa phối nền navy rất hài hòa. Em có 2 bộ cơ nhé: Size 12UK và 14UK. Phù hợp với các chị em 65kg ->80kg ạ

JS131: Chất liệu voan, cái này thì cực mỏng, chỉ dành riêng cho các chị em đi lướt sóng biển thôi ạ, bên trong nhớ mặc Bikini! Bộ jumpsuit này sẽ làm tăng độ huyền bí các đường cong của cơ thể, sexy mà không “khoe hàng”, thế mới gọi là đẳng cấp chứ! Đường xếp ly ở phần ngực rất là cầu kỳ và tinh tế! Có duy nhất 1 bộ màu đen và 1 bộ màu xanh như hình để các chị em chọn lựa, cùng size EUR36. Chị em size S – M mặc vừa. Các chị em mặc size L mà có nhu cầu thì đặt hàng em ạ, em sẽ phục vụ nhiệt tình! --> Giá bán: 790k.
    Cận cảnh độ cầu kỳ và tinh tế ở phần ngực:

Sửa lần cuối: 25/5/2013
    Chuot*con*cua*me thích bài này.
  12. Tom_Jerry2010

Ối giồi ôi, chị đang điên tiết đây! Thằng kia nó bẩu là sáng nay hàng mới bắt đầu gửi đi! Chị bảo thế thì tao phải phạt mày thôi! :(
    Mà bà giúp việc nhà chị lại đang xin về quê đi gặt 10 ngày liền mới akay chứ! Chị đang chết nửa phần người vì ko dám xin nghỉ việc nữa khi mà mới bắt đầu đi làm lại, trong khi chỉ có 1 mình bà ngoại vần vò 2 thằng ku... Hu hu...

Ui, cảm ơn mẹ nó đã quan tâm ạ! Mẹ nó thích mẫu nào tớ sẽ báo giá cho mẹ nó mẫu đó?! :)

Sửa lần cuối: 16/12/2011
  13. mesoc_va_bi

mesoc_va_bi Thành viên rất tích cực

Sao mình không xem được ảnh nhỉ ?

14. roma

roma Máy trồng rau mầm sạch

ak ak, bó tay rồi, thế chiều em mang cà chua sang cho chị nhé,

Tom_Jerry2010 thích bài này.
  15. socolalalala

socolalalala Thành viên tích cực

Cho mình xin giá bộ này với, thanks!
    JS10: Chất liệu: 100% cotton; size M + size L; màu như hình; chiều dài: 70 cm.

Tom_Jerry2010 thích bài này.
  16. Tom_Jerry2010

Tối chị Nga qua em rồi chị nhờ chị Nga mang cà chua qua cho chị đuwuwowcj. Em bận thế chạy đi chạy lại cũng mệt lắm đó... Thanks em! :D

17. Tom_Jerry2010

Mẹ nó ơi, mình đã báo giá cho mẹ nó rồi nhé! Thanks mẹ nó đã quan tâm! :)

18. Tom_Jerry2010

Mẹ nó ơi, chắc do đêm qua mưa gió nên mạng chập chờn thôi! Mẹ nó ghé xem lại và chọn mẫu nhé! Thanks. :)

19. Tom_Jerry2010

Cảm ơn mẹ nó nhiều nhé! Chúc mẹ nó luôn vui khoẻ, mua may bán đắt! :)

20. sumj

sumj Thành viên tích cực

JS30: Chất liệu: 100% Cotton; Size 6, 8; có màu như hình, chiều dài 148cm – 150cm.
    Cho mình giá bộ này nhé