Giúp em ! Mỡ bụng nhiều quá ~~

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi petin2703, 8/12/2008.

1. habbivn

habbivn Thành viên Hội Cún

Chuẩn đấy ạ! Em sau hơn 1 tháng đi bơi liên tục các buổi sáng cũng giảm được những 4cm bụng hí hí...

Đang tải...

2. habbivn

habbivn Thành viên Hội Cún

Chị ui, hem thấy chị pm j lại vụ DVD hic...chị burn giúp em 1 cái đc ko ạ?

3. duocmyphamphap

duocmyphamphap www.duocmypham.com

Chỗ mình mới về sản phẩm đặc trị rất hiệu quả: Tinh chất làm tan mỡ dành cho những vùng tụ mỡ sâu và khó trị

Tác động hiệu quả trên mô tụ mỡ lâu ngày: Xanthoxylin, hoạt chất làm thon mảnh mới của Elancyl, chiết xuất từ cây hồ tiêu Sichuan, giúp tăng cường hiệu quả của các protein UCP trong tế bào mỡ thúc đẩy đốt cháy mỡ và ngăn ngừa hình thành mô mỡ mới. Kết hợp với cafein và phloridzine giúp tăng giải phóng mỡ vào buổi sáng và chống tích tụ mỡ vào buổi tối.

Tác động làm săn chắc và mịn da: HMC có vai trò tạo độ săn chắc và mềm mại, poloselle giúp lưu thông máu, tăng cường thải trừ nước và độc tố. Công thức định thời gian của CELLU REVERSE giúp chỉ thoa 1 lần, thấm nhanh vào vùng mô cần điều trị, phát huy tối đa tác dụng của các hoạt chất. Dạng gel-kem mịn giúp giữ ẩm và làm mềm da.

Hiệu quả làm thon mảnh thấy rõ sau 14 ngày: bạn sẽ nhanh chóng lấy lại vóc dáng và giảm rõ tình trạng da vỏ cảm, đồng thời da săn chắc, mịn màng và mềm mại hơn.

4. jojo66

jojo66 Thành viên tập sự

Bụng béo hả..thế thì cho nhỏ lại đi..mẹ này có kinh nghiệm đầy mình đây.Cho lời khuyên nhé. Đi spa để được họ giảm béo cho bằng phương pháp lưu thông khí huyết đi. Hiệu quả đừng hỏi luôn. Mẹ này ban đầu mặc quần phải may này. Nhục nhã lắm, ngại nữa,nhưng mà sau khi được tư vấn đầy đù thì mẹ này đã đi đến spa để thử nghiệm.Y như rằng,đúng 11 ngày thôi nhớ, bụng nhỏ hẳn trông thấy,quần chui vào rộng như mặc váy,tính ra phải xuống còn có 34 ý chứ đùa. Mà nhìn ra thì da trắng hơn, người khỏe hơn. Thích lắm.Cứ thử đi thì biết.Cho địa chỉ này, đến mà làm nhé, được nhân viên tư vấn cho đấy(ở HN đấy nhé): số 5 ngõ 117,Thái Hà. Cứ đến đi, sẽ thấy ngay.hehe.

5. BanJiShop

BanJiShop FB.com/TinhDauMoli

nếu đi bơi được thì ok quá oy. hè. nhưng các mẹ đi làm văn phòng, vừa ngồi nhiều vừa ko có thời gian đi bơi nên càng dễ bị béo bụng hơn.

6. alo_xinh

alo_xinh Thành viên tích cực

có mẹ nào dùng đai massage chưa ạ? loại nào thì có tác dụng ạ? em đang muốn mua nhưng k biết mua loại nào

7. me Bo (Levin)

me Bo (Levin) Thành viên nổi tiếng

theo mình thì chỉ có tập thể dục thì mới hiệu quả...có thể kết hợp với kem massage, đai massage.....gì gì nữa thì mới mong k có mỡ bụng....

8. khangtit2008

khangtit2008 Thành viên rất tích cực

Ai mua đai Matxa Happy không tớ bán cho. Giá tình cảm luôn. Có loại 5 tốc độ và loại mới ra 7 tốc độ. Tớ có cả kem bôi tan mỡ luôn.

Hồi xưa mới đẻ xong phải trông chờ vào cái này, tớ làm có 1 tháng xong là bị cô em dâu nó... nó ưng mắt... nó vặt mất. Mua cái tiếp, lại bị vặt luôn. Em nó kể ở Thái Bình, quảng cáo bán cái đấy 3,5 triệu. Khiếp quá!

9. BanJiShop

mỡ bụng là thứ ko thể thiếu với các mẹ làm văn phòng thời này oy. em nè, chạy nhảy suốt ngày mà còn thấy mỡ bụng nữa đó.
    Muốn béo lên mà ko sao béo được. thế mà vẫn có mỡ bụng mới đau chứ.

10. metramcoi

metramcoi Đủ quyền lập Họ

thế sao e k dùng kem tan mỡ của thorakao ý, của nhà trồng đc mà k dùng à? e dùng mà hiệu quả như mong muốn thì chẳng có QC nào bằng nhỉ :-k

11. BanJiShop

Hè hè, đúng là có mỡ bụng nhưng gọi là thôi. Em mà dùng kem tan mỡ chắc ko chỉ mỡ bụng em mà mỡ trong người nó cũng chạy ra hết mất.
    Với em thấy các mẹ cũng bảo là chưa sinh em bé thì ko nên oánh mỡ bụng.
    Mà các mẹ phải nhiều mỡ bụng mới phải dùng kem tan mỡ chứ nếu chỉ có hơi tí thôi thì dùng mần chi, tập chút là ok. Hè hè.
    Nhà em cũng có mấy tên đang xài kem tan mỡ nè. Hôm nào hội chợ bác ghé qua gian hàng em nhé, em giới thiệu đứa em em cho. Nó biết em bán mỹ phẩm Tho, thứ đầu tiên nó lấy là kem tan mỡ :D:D:D.
    ^^, rùi hôm đó bác nhìn em xem em có nên dùng ko ná. :rolleyes:

12. Meo con 2006

Meo con 2006 Thành viên tích cực

Mình thí đi tập yoga các mẹ ah, 5 tháng ma vòng eo giảm được tận 8cm, can nặng thì giảm được 4kg, nhưng ng trông khỏe manh gọn gàng mà ăn uống khá thoải mái, k cần kiêng kem, chỗ mình tập rất tôt, mẹ nào có nhu cầu mình giới thiệu cho, heeee.

13. BanJiShop

em thấy nếu mẹ nào có thời gian đi tập thể dục được là tốt nhất. Sau đó ăn uống điều độ, tập thể dục hàng ngày. Bảo đảm vừa khỏe người vừa giữ được eo thon.

14. skyshiptk

skyshiptk Bắt đầu tích cực

các mẹ nói đúng!
    có thời gian đi tập thì chẳng nói làm gì.
    sản phầm dành cho các mẹ không có thời gian đi tập mà vẫn có vóc dáng đẹp, vòng 2 chuẩn!
    SANITAS Model: SEM 30 madein Germany
    bao hanh : 24 tháng
    Đai bụng hoạt động trên cơ sở kích thích các cơ bắp bằng
    xung điện, tạo ra các co bóp cơ nhờ xung điện.
    Máy phát ra các xung điện nhẹ truyền qua da đến các đầu dây thần kinh điều khiển các cơ bắp. Làm cho chơ bắp hoạt động (không rung, không nóng)
    Bằng cách kích thích tự nhiên các dây thần kinh, các cơ
    bắp co lại khi dùng đai bụng và sau đó lại giãn ra. Các cơ bụng co thắt lại với nguyên lý như khi ta choi thể thao, luện tập cac bài thể dục về cơ bụng.
    Kích thích xung điện được sử dụng trong lĩnh vực thể thao
    và thể hình, rèn luyện cơ bắp để có một cơ thể khoẻ mạnh,
    mảnh mai và hấp dẫn.
    Các ứng dụng bao gồm:
    - Khởi động cơ bắp
    - Tạo cơ bắp
    - Xoa bóp da và cơ bắp
    - Thư giãn cơ bắp
    SEM 30 cũng có chức năng hồi phục. Nếu những người bị bắt
    buộc phải nghỉ ngơi, không đựoc vận động toàn thân, kích thích cơ bắc bằng xung điện có tính khoanh vùng, các vùng để máy lên sẽ làm cho cơ bắp hoạt động, cơ sẽ dẻo dai hơn, săn chắc hơn mà không cần vận động toàn thân. cực kỳ tiện lợi cho những người không có thời gian chơi thể thao thường xuyên, dúp bạn có được vòng eo thon thả, cơ bắp săn chắc, hình dáng thể thao.
    sản phẩm đặc biệt phù hợp với:
    + Các chị em có vòng 2 to, vòng 2 không chuẩn
    + Các quý ông có vòng hai quá cỡ
    + Tất cả những ai có mong muốn cải thiện vòng eo, ước muốn có vòng eo thon đẹp, khỏe mạnh.

15. Ruby07

Ruby07 I love my Audi

Ối e chả tin đâu ạ chị bạn e đi thẩm mỹ viện làm thon bụng mất bao tiền mới đc vòng eo và bụng miễn chê nhé mặc dù 2 con(đi bơi mặc bikini k khác j thiếu nữa )

16. BanJiShop

em thì em thấy ko nên thẩm mỹ ạh. Đúng là đẹp lên đấy nhưng đã động dao kéo vào người kiều gì về sau cũng bị tác dụng phụ. Các mẹ nên dành thời gian năng tập thể dục vào ạh. Cộng thêm chế độ ăn uống hợp lý - nhiều nước - nhiều rau xanh - nhiều hoa quả tươi, bụng ắt ngon nghẻ lại thôi.
    Tuy nhiên là vì ko có nhiều thời gian nên cũng có thể kết hợp nhiều thứ cho nó tác dụng nhanh. Mà em thấy đai quấn nóng cũng được các mẹ ưa chuộng đó - gọn nhẹ hơn máy rung. Các mẹ kết hợp với thoa kem tan mỡ lên vùng bụng, matxa một lúc cho kem thẩm thấu vào da dễ hơn, rồi sử dụng đai quấn nóng.
    ^^ Chúc các mẹ có vòng 2 như ý.

17. pillory

pillory món ngon mỗi ngày

tớ đi nhảy cổ điển thì ko sao
    chứ ko vận động là béo ngay
    bi giờ ko được nhảy nữa thì chuyển sang belly ^^

18. mekhanhtroc

mekhanhtroc & Sóc xấu xí

Hu hu em cũng bị béo bụng các mẹ ạ, 1,52m mà những 52 cưn (chưa kể hồi đẻ xong là 62kg, kinh hoàng) 3 vòng gần như = nhau, hôm nọ có 1 mẹ ngày xưa dạy aerobic bày cho 1 pp đơn giản giảm mỡ bụng nhưng em lười quá nên vẫn chưa làm thử.

19. thienbaonhi

thienbaonhi Bắt đầu nổi tiếng

ôi, nỗi khổ ko riêng ai. huhu. trên diễn đàn có bạn j bán cái đai rung đó ko bít có tác dụng j ko bà con nhỉ

20. me Bo (Levin)

me Bo (Levin) Thành viên nổi tiếng

tập TDTM thui các mẹ ui ......................