Góc Tư Vấn Giảm Cân - Nơi Thảo Luận Về Các Phương Pháp Giảm Cân, Thuốc Giảm Cân Các Loại.

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi GiamCanAnToan.vn, 5/2/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Xu_Kieng

Xu_Kieng Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Góc Tư Vấn Giảm Cân - Nơi Thảo Luận Về Các Phương Pháp Giảm Cân, Thuốc Giảm Cân Các Lo

Missxauxi85 ơi, mình sinh đứa thứ 2 xong cũng không giảm cân được tẹo nào mà có nguy cơ còn tăng lên,mình lo quá!Ngày có bầu mình nặng 52kg, lên bàn đẻ mình 74kg,hiện tại còn 65kg, quá béo so với quy định.Giờ con được 10 tháng rồi,mình định cai sữa cho con xong sẽ lên kế hoạch giảm cân.Đọc nhiều thông tin trên mạng, không biết phải áp dụng biện pháp nào hiệu quả và an toàn,mình đang phân vân quá!Muốn học hỏi các mẹ ít kinh nghiệm đây, giúp mình với.

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. MeTre35

MeTre35 Thành viên tập sự

Ðề: Góc Tư Vấn Giảm Cân - Nơi Thảo Luận Về Các Phương Pháp Giảm Cân, Thuốc Giảm Cân Các Lo

các mẹ thử xem bài viết giảm béo cấp tốc này coi sao, mình vừa đọc được cũng hay phết. Tháng ăn chơi cũng sắp hết rồi, chị em chúng mình phải tìm cách giảm cân thoai. Haizz, Tết thì vui nhưng vui xong thì phải cực khổ giảm cân thế này đay.
    Chị nào đã có cách giảm cân của rieng mình chưa??

:rolleyes:

conlatatca_conyeu thích bài này.
  3. missxauxi85

missxauxi85 Bắt đầu nổi tiếng

Bạn vô xem bài ở chữ ký của mình đó, mình viết kỹ hơn. Mình cũng tham khảo nhiều thông tin trên mạng, nhiều quá đâm nhiễu. Đành liều một lần không sợ chồng chán đi léng phéng với cô khác, may mắn là mình thành công. KHông biết các mẹ thì thế nào. Phải quyết tâm cơ các mẹ ạ, ngày xưa mình cũng quyết tâm nhưng khi không thấy kết quả thì bị nản. Nhưng nếu có kết quả thì sẽ là động lực để mình cố hơn.

4. bình dương

bình dương Thành viên tập sự

mình cũng có bít sp này qua quảng cáo. nghe nói dùng tốt lắm,cũng đang phân vân mua dùng đây. Mẹ nó dùng thử chưa? Hiệu quả thế nào?

5. bình dương

bình dương Thành viên tập sự

xl bạn trang_221292 nha. mình dùng chanh với mật ong đc 2tuần mấy thì bỏ lun r,mình giảm đc 1kg đấy.Nhưng dùng mà thấy cứ sót ruột khó chịu lắm,đành vậy..Mình đang định chuyển qua dùng best slim usa của chủ top này nè, nhưng ko bít ra sao thui. Mình sẽ làm chuột bạch trc để làm gương nhé.hi

6. conlatatca_conyeu

conlatatca_conyeu Thành viên tập sự

đây đây e vừa sắm e nó về đấy cả nhà "Best slim usa". thấy chất lượng lắm nhưng ko bít uống hqua thế nào.hiện tại e cao 1m60 nặng 55kg.e chỉ muốn xuống 5kg thui.hy vọng thuốc sẽ có hiệu nghiệm. Các mẹ đợi tin vui của e nhé !!!:D

7. thucphamboduong

thucphamboduong hội rắn

các mẹ ơi! các mẹ muốn giảm cân hiệu quả thì bắt buộc fải kết hợp với chế độ ăn uống của mình đó ạ! các mẹ cố gắng giảm dần tinh bột nhé, trước khi ăn có thể uống một bát canh ngon. Chú ý: Các loại thuốc giảm cân chỉ là hỗ trợ để khi mình giảm cân thì da dẻ và sức khỏe vẫn ổn định thui nhé! (loại nào càng tự nhiên càng tốt ạ)! Chị gái e đã áp dụng và có hiệu quả như mong muốn rùi đó ạ! khi các mẹ biết kết hợp với chế độ ăn của mình thì sẽ luôn điều chỉnh đc chỉ số cân nặng của mình. chúc các mẹ mau lấy lại vóc dáng thon gọn!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.