Hội các mẹ nghiện đồ shop Cún và Lu

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi thuymieu158, 11/9/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Zin Zin Baby

Zin Zin Baby Đài Trang - 0918 139 240

Sướng nhất vẫn là Bác Hương ấy nhể.

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. muathu_vang

muathu_vang Thành viên đạt chuẩn

toàn áo đẹp váy xinh mà mình chả bon chen được...
    đành ngồi ngắm mọi người khoe thui...

3. Aquarius

Aquarius Thành viên rất tích cực

Èo nàng này thỉnh thoảng lại "bom" cho một tý, thế mà cứ kêu mẹ Sóc bon chen hơn em. Hờ hờ....

(PS: post linh tinh lôi topic này lên cho các mẹ vào 888)

4. MinhLinh

MinhLinh Thành viên tích cực

Dạo này cày cuốc tích cực để đi sắm đồ nhà bác H hay sao mà ốm liên tục thế? Trông đồng chí thế tớ cũng thấy phục đó, người thì gió thổi bay mà việc gì cũng làm quyết liệt, hehe.

Hôm qua định hưởng ứng nàng post ít hình mà sao về lôi đồ ra thấy hình như cái nào mình cũng khoe rồi thì phải, hehe, tí tởn mà, có gì mới là phải khoe ngay. Còn mấy chiếc này hình như chưa khoe, cứ đưa lên cho xôm nhé.

Poncho này Linh mặc vào trông đểu lắm, nhưng mà chả biết hình đó copy vào chỗ nào chả tìm thấy nữa

Váy len này mặc cũng xinh này, có cái áo len dài tay năm ngoái mua cũng khá là matching, nhưng cũng chưa có hình người mẫu, nhìn hình thấy mỗi cái bottom của người mẫu

Váy dân tộc này được một mẹ quen mặt mà kh biết tên nhường cho

Người mẫu mặc

Áo Gap mặc được 2 mặt (thực ra về độ tiện dụng thì áo này còn hơn cả áo len, vừa ấm, vừa mềm mại, vừa đẹp và vừa rẻ nữa )

Áo của binzin

Hai anh em cháu diện đồ Cún&Lu

Anh binzin nằm túi ngủ con chó, mặc dù trời rất nóng mà túi thì rất ấm, nhưng cứ tối ngủ là anh phải cuộn tròn trong túi ngủ, hic

5. MinhLinh

Thuymieu có quả váy trắng lông thỏ hơi bị chuẩn đấy nhé. Bao giờ chị Nhím mặc chật nhớ thanh lý lại cho Linh xinh.
    Nhưng mà mẹ Linh cũng lăn tăn vụ len lông thỏ với lông cừu ghê cơ, phải giặt khô chứ k giặt nước, hừm, mẹ lười, giặt tay còn chả giặt, bây giờ lại phải mang đi giặt khô nữa. Bảo bác là bác phải kiếm cho mẹ cháu với cháu thêm mấy cái lông thỏ nữa, để cho bõ một công đi giặt.

6. MẹbéSuri

MẹbéSuri Thành viên nổi tiếng

Nhà MinhLinh siêu thật, đánh được toàn đồ đẹp thế này. Mình nằm mơ cũng không có. Àh mà vừa rồi cũng bon chen được cho nhỏ bạn một cái măng tô Catimini, đẹp quá nhưng không có size bé, thế là con mình phải chờ sang năm các mẹ thanh lý lại vậy. Tất cả là nhờ bạn Lan. Cảm ơn bạn rất nhiều

Mình cũng cảm ơn mẹ Sóc đã dẫn đường mình vào đây.

7. Thai Thuy

Thai Thuy Thành viên tích cực

Chị thuymieu toàn váy đẹp thôi, hì hì em thích cái váy milablue quá, còn may mà cái váy dạ trên e cũng kịp vớt rồi:rolleyes:

8. Thai Thuy

Thai Thuy Thành viên tích cực

Trùi ui, chị MinhLinh show hàng làm e thèm quá, hichic toàn đồ đẹp thôi, kiểu này em ko thể yên tâm đẻ được ối, chít mât thôi](*,)

9. Mecuncon2007

Mecuncon2007 Thành viên rất tích cực

troi oi nha MinhLinh & nha Thuymieu toan do dep thoi....bit den bao gio moi moi bon chen duoc do nhu the nay co chu....hic hic

10. thuymieu158

thuymieu158 Thành viên rất tích cực

Nhà MinhLinh bao giờ cũng nhiều đồ kịch độc nhất, thích cái áo poncho tím có mũ thế. Nhím chính ra chưa có cái áo nào loại này. Bao giờ chị thanh lí thì các mẹ tha hồ mà xôn xao.
    Em đang dự định 2011 có đứa nữa đây, cơ mà càng lúc càng gầy, chả biết có đủ sức không? Chia sẻ em tí bí quyết để làm sao béo được như chị thế? Luôn hâm mộ mấy người béo tốt mà không cách gì lên cân được, huhu.

Memit2812 thích bài này.
  11. Aquarius

Hè, với những người mũm mĩm (như chị) thì lại phải hỏi em làm thế nào để gày được, hu hu...

Kinh nghiệm của chị, à chính xác hơn thì chị cứ ăn ngon miệng là béo. Ăn ngon miệng, ăn đồ bơ sữa (pizza, kem, phomat) + ngủ đủ, ngủ nhiều là lên cân tắp lự, hị hị...

Nhưng chị cũng có chị bạn ăn nhiều cực, nhưng mà hấp thu kém sao đó nên vẫn gày nhom, hình như chị ý không ngủ được thì phải. Em thì vào trường hợp nào đây???

12. Aquarius

Hôm nọ mình cũng tình cờ vớ được một cái áo len UB màu đỏ, viền tay và cổ màu trắng, trước ngực thêu hình con tuần lộc với đuôi là một túm len phơ phất... Có nhà nào cũng lấy mẫu đó ko nhỉ? Không thì để chụp ảnh....khoe, hehe....

13. nl7680

nl7680 Thành viên rất tích cực

Đây, show hàng kịch độc váy len của thuymieu đây

Đồ của con tớ thì show bên mấy topic kia bét nhè rồi, chỉ đang ấp ủ cái này thôi, năm nay là mặc được rồi, là lá la

14. vochongin

vochongin Bắt đầu nổi tiếng

Hi, e cũng mới lân la vào shop Cún Lu đây. Chắc giờ vào nhà này thì mới được xem nhiều kiểu độc và lạ. Nhớ đợt trước ko biết shop Cún Lu thế nào nhưng cứ vào mục thực phẩm và thời trang thì lại thấy shop Cún Lu đứng đầu. Tò mò vào xem thử thì chẳng thấy link hàng gì cả, đọc mỏi mắt mới thấy có nhà khoe chiến lợi phẩm. Thế là từ đó cứ vào để hóng hớt thôi.
    Đến nhà bác H thì mới được 5-6 bận và có 1 lần vào đợt xả hàng, bon chen cho con được 3 cái áo len, về cũng hí hửng ra trò.

15. Linh Lam

Linh Lam Bắt đầu nổi tiếng

Quả áo này hình như hôm trước thấy e Lu mặc, eo ôi bụng ra đằng bụng, mông ra đằng mông, núng na núng nính, nặc nà nặc nè, yêu ơi là yêu í..Mình chả có gì kịch độc cả, chỉ vào đây hóng hớt tý cho vui, điểm danh để các mẹ nhớ mặt hòng xin 1 chân thanh lý thui

16. MinhLinh

quả váy len hồng đúng là kịch độc nhé, chẹp chẹp nuốt nước bọt.

Vụ làm sao béo thì chắc phải về hỏi bố mẹ tớ, vì từ lúc bé tớ đã thuộc diện khủng long rồi, đi nhà trẻ được tống vào nhóm "bè lũ 4 tên" gồm 3 bé trai và 1 bé gái (là tớ) là nhóm bố mẹ phải đóng thêm tem phiếu vì các cháu chén 1.5 suất quá, đến mẫu giáo, tiểu học luôn luôn là nhóm to cao nhất lớp. Nhưng từ cấp 2 cho đến nay chỉ phát triển chiều ngang, chiều cao dẫm chân tại chỗ, huhuhuu, nên bây giờ tớ chỉ muốn cắp sách đi học thuymieu làm sao để gầy.

17. thuymieu158

Em thì thuộc cả 2 loại rồi vì em ngủ rất ít ---> người mệt mỏi chả thiết ăn. Còn lúc nào mà chịu khó ăn uống, tẩm bổ cũng chả lên cân được, không hiểu nó đi đâu hết ý, hichic.

18. 098

098 Bắt đầu tích cực

Các mẹ oi, em cũng tò mò về shop này. Em vào cũng chẳng thấy ảnh quần áo gì cả mà sao các mẹ thì cứ up show hàng. Các mẹ nói rõ về shop của bác Huong giup em dược không? Phải đến tận nơi để xem và mua hàng hả các mẹ?

19. thuymieu158

Hihi, bạn chờ bác show hàng thì hiếm lắm, có chăng thỉnh thoảng bác ném tí đá xuống ao bèo cho nó gợn sóng khi bác mô tả ví dụ là sắp có mẫu gì về thôi. Cửa hàng của bác không có biển hiệu gì, gian bán hàng tầm 10m2 thôi, quần áo không có treo mà xếp tầng tầng lớp lớp (cái này là lúc chưa có khách đến) còn sau đó thì do khách bới nhặt kinh quá, trông chả khác gì hàng thùng đổ đống đâu (cơ mà chịu khó bới lại phát hiện ra ối thứ hay ho, mình rất khoái tỉ cái vụ này vì nó hồi hộp lắm).
    Về bán hàng thì mình cho rằng hiếm có ai bán hàng giỏi như bác H vì hàng chưa về mọi người đã dậm dịch, hàng về thì kéo đến ùn ùn, phải gửi xe ngoài ngõ, và bác bán nhanh lắm, tỉ dụ như 4h đã bán hết 2000 bộ Addidas. Mấy bộ số lượng nhiều đã thế nên mấy thứ kịch độc thì phải nói là số mình may hoặc mình chịu khó ngày nào cũng qua cửa hàng (như tớ thì là biết chọn mặt gửi vàng để nhờ bon chen hộ) thì mới vớ được thôi (vì thế nên mới show hàng để khoe chứ).
    Bạn chưa mua lần nào thì chỉ có cách chịu khó chăm đến nhà bác mỗi hôm mua 1 ít, dần dần chinh chiến quen thành ra sẽ bị nghiện, có khi đến chả mua gì, chỉ để ngồi 888 với bác H và các mẹ khác mà cũng thấy vui. Ối mẹ bây giờ, giờ nghỉ trưa chả biết làm giề, thế là lại có mặt ở nhà bác.

098 thích bài này.
  20. thuymieu158

Chào ngày mới cả nhà nhé.
    Công tác PR của em kém quá hay sao mà ít thấy các mẹ vào đây post bài quá. Mẹ Giahuy, mẹ gicungduoc,me trangddt, me Thai Thuy đâu hết rồi? Có mấy chị vào là topic này rôm rả ngay ý mà.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.