Cần giúp: hỏi địa chỉ bốc thuốc bắc đáng tin cậy tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi hitojanai, 25/8/2013.

1. hitojanai

hitojanai Thành viên tích cực

Các mẹ thông thái hay bốc thuốc bắc ở đâu? hiện em đã uống khoảng 30 thang thuốc bổ trung khí ở 1 chỗ hoàng hoa thám nhưng thấy có vẻ không hiểu quả lắm..không tăng cân và quan trọng là ăn vấn ko thấy ngon hơn...em có tham khảo trên mạng một số chỗ thấy mọi người khen cũng tốt như khuơng viên khương lâm (đọc về 2 nhà thuốc này cứ nhầm lung tung cả)..:rolleyes::rolleyes::rolleyes: em định chuyển sang đây bốc thuốc không biết bên nào tốt hơn và quan trọng là rổ giá hiện nay k bao nhiêu tiền 1 thang..chỗ cũ uống họ sắc sẵn và đóng gói là 100k/thang~1500k/tháng..xót quá mà chưa thấy tiến triển gì :-k:-k:-k:-k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hitojanai
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. HoangDuocSu

HoangDuocSu Đặc trị VIÊM XOANG

Ðề: hỏi địa chỉ bốc thuốc bắc đáng tin cậy tại Hà Nội

tinh hình chung h bạn sắc thuốc bắc cũng rơi vào khoảng >100k/1thang đó
    bạn đi cắt thuốc bắc với mục đích tăng cân thì cần chú ý 1 vấn đề là chất lượng thuốc có thể sẽ có chất giữ nước....hazzz chep chep
    Chất giữ nước sẽ gây phù, tạo cảm giác ảo là bạn đã tăng cân.
    Chúc bạn tìm đc địa chỉ cắt thuốc tốt

3. phamhue.ttqd

phamhue.ttqd dịch vụ xe 4-7 giá rẻ-tốt

Bạn đang muốn cắt thuốc bắc để tăng cân à, mình chỉ thấy các mẹ kháo nhau cắt thuốc bắc để an thai thôi,chưa thấy bácnaof khoe cắt thuốc cho béo.
    Muốn béo mẹ nó bồi bổ bằng thức ăn tươi ngon đi cho nành, chứ uống thuốc bắc cũng nhiều vấn đề lắm lắm

4. Meoshop_khamthien

Meoshop_khamthien Bắt đầu tích cực

thuốc bắc giờ sựo bị sao tẩm mấy cái chất chông mọt với mốc lắm, mẹ nào có kinh nghiệm chỉ mình khoản này với ^^

5. mergi_rose

mergi_rose how come!

b ra phố Thể Giao nhé! hoặc vào hẳn bệnh viện y học dân tộc chỗ Nguyễn Bỉnh Khiêm

6. hitojanai

hitojanai Thành viên tích cực

dạ vâng em cũng nghe nhiều người nói về việc thuốc bắc giữ nước gây phù tạo cảm giác tăng cân nên cũng muốn tìm 1 chỗ đáng tin cậy và uy tín để bốc thuốc ah...

hôm qua mình nghe bác mình khuyên ra BV y học cổ truyền bộ công an cắt thuốc ,có thể dùng thẻ BHYT nên ham hố qua đó cắt thuốc bắc về uống ai dè nhìn thang thuốc bắc mà choáng...lần đầu tiên thấy thang thuốc bắc bé và ít như vậy...hay là do mình dùng thẻ BHYT đc giảm giá nên chỉ có vậy thôi ... bác sỹ bắt mạch cho mình cảm thấy rất tốt và có tâm, chú ấy kê đơn xong nói nhỏ vói mình là cháu nên lấy thuốc về tự sắc không sẽ bị mất thuốc...nhìn thang thuốc bắc của bênh viện phát cho mà ngẫm nghĩ tời lời chú bác sỹ...

7. Thiết bị vệ sinh Hàn Quốc

Thiết bị vệ sinh Hàn Quốc Thành viên mới

Mẹ nào đã uống thuốc Bắc tăng cân, khỏe mạnh ơn 38 hàng cân rồi cho em xin ít Thông tin. Hôm qua cho con đi khám, em được một bác chỉ ra đấy bốc thuốc mà trước cũng bị một lần uống thuốc tăng cân, tích nước rồi nên e sợ và hoang mang, muốn tìm nơi uy tín để cắt ah. Em sinh xong, con sắp được một tuổi rồi mà mẹ gầy tong teo ah, chán quá đi!