Hien Shop - Mỹ phẩm xách tay từ Đức : Nước hoa, kem dưỡng da, đồ cho nam, đồ cho bé

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi hienshop, 20/12/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. redantctm

redantctm Đủ quyền lập Họ

Ðề: Lầu 1 : Mỹ phẩm xách tay từ Đức,Pháp, Hàn Quốc chuẩn 100%, giá cạnh tranh

Bạn ơi mình đang cần kem nền, phấn phủ và phấn má. Bạn có chỗ nào bán hàng khác ko hay chỉ có 1 diểm như trên topic. Nhà mình cách đấy xa quá.
    Mà mẹ nó để giá tất da chân ngắn cổ kiểu gì hay vậy, lấy cả lố 10c là 300k mà mua lẻ lại 28k/đôi
    Tất 09 - Quần tất giấy lố 10 đôi/ gói , Giá 300.000 đ / gói . Mua lẻ 28.000 / đôi

2. billvanghe

billvanghe Thành viên kỳ cựu

Ðề: Lầu 2 : Kem dưỡng, đồ dùng hằng ngày cho bố, cho mẹ, cho con xách tay từ Đứ

Đánh dấu..............nhiều mỹ phẩm hay quá. Chúc đắt khách nhé!

3. hienshop

hienshop hienshop.com 0979823368

Hi hi, cùng hội nên cùng tuổi. Mình với bạn thôi nhé. Sắp tết rùi, ch bị được nhiều chưa?

4. hienshop

Oke bạn. Nhưng trên 300k bên mình mới free ship được . 210k vui lòng cộng thêm 15k ship đến bach đằng. tổng là 225k nhé

5. hienshop

Hic, nhà mẹ nó ở đâu vậy ạ ? Mẹ nó cứ chọn vài sp đi rồi bên m mang qua chọn cũng đc. Hiện tại kem nền và phấn phủ của Manhttan lag thích nhất, ở Hội chợ tết vừa rồi mình bán đến chục bộ đấy. Phấn má thì mới về của Rival de Loop đẹp mê ly.

Còn vụ quần tất, sorry nhé, nhầm nhọt , mà đó là quần tất dài da chân mà ko phải loại ngắn ngắn đâu. Loại ngắn mà 28k/ đôi thì đắt quá. hi hi. Bán lẻ 25k , bán cả bịc 230k nhé

Sửa lần cuối: 27/1/2011
  6. hienshop

Thanks bác, chúc bác cũng đắt khách. Ăn tết vui vẻ nữa

7. dkhangnguyen

dkhangnguyen Bắt đầu nổi tiếng

Bông tẩy trang thấm sẵn nước tẩy Rival de Loop hộp 50 miếng tiện dụng, nhanh chóng - giá 95k
    Em ơi đi đâu vứt qua cho chị 1 h này nhé.

8. hienshop

Hic, bác ko gọi di động cho em luôn, em ko online từ hôm 28 Tết, em bán trước Tết hết rùi. Thui để mấy hnua có hàng mới về e mang cho bác nhé

9. hienshop

Có khách mở hàng từ mùng 3 rồi nhé nên các mẹ cứ thoải mái mua hàng ko sợ là mở hàng mở hiếc gì nhé

10. cún yêu huế

cún yêu huế

chúc bà năm mới làm ăn tấn tới- gia đình hạnh phúc, súc khỏe dồi dào ihhiihihhi

11. hienshop

Em đã gắn bó với bán hàng online và với các mẹ lamchame hơn 4 năm rồi đấy ạ. Thật lâu và nhiều kỉ niệm, cũng đủ để cái tên Hien Shop quen thuộc và được các mẹ tin tưởng, qua hàng chục Hội chợ được giao lưu với các mẹ nữa.

6 lí do bạn nên chọn Hien Shop là địa chỉ mua sắm hàng xách tay uy tín nhất:
    1. Nguồn gốc rõ ràng, đảm bảo, có hóa đơn mua hàng bên Đức
    2. Hàng về liên tục, hàng tuần nên bạn có thể order theo nhu cầu
    3. Ship hàng nhanh chóng trong nội thành, cả nước ship qua Chuyển phát nhanh
    4. Cửa hàng khu trung tâm, dễ tìm, đỗ được oto
    5. Sản phẩm tại cửa hàng bài trí theo từng loại sản phẩm, dễ dàng cho bạn chọn
    6. Luôn có các chương trình hậu mãi, khuyến mại hấp dẫn

Cửa hàng bán lẻ : P123 - C11 – ngõ 28 Lương Định Của – Q. Đống Đa – HN ( oto đỗ cửa được nhé )

Bán buôn tại nhà : P205 B2 TT Trại Găng - Phố Bạch Mai - Q. HBT - HN

Hotline : 0979.823.368

Yahoo chat : hienshopdotcom

Website : www.hienshop.com

Like shop tại Facebook : https://www.facebook.com/pages/Hien-Shop-wwwhienshopvn/107000719427840

Add friend Facebook tại : https://www.facebook.com/jolie.hien?ref=tn_tnmn

Phương thức thanh toán :

Ở Hà Nội : Khách đến trực tiếp hoặc thanh toán với nhân viên ship hàng

Các tỉnh khác : Khách chuyển 100% vào các TK sau :

Vietcombank : 0021001271991

Techcombank : 10820352539029

ACB : 5267903591322385

Chủ Tài khoản : Đinh Thu Hiền

Là một thành viên uy tín, lâu năm và quen thuộc trên lamchame với đa dạng mặt hàng:

Topic 1 : Kem chống nắng, tẩy lông, tampon, sữa tắm, dầu gội ... xách tay từ Đức

Topic 2 : Nước hoa cao cấp cho nam, nữ, hàng chính hãng có hóa đơn

Topic 3 : Đồ cho nam giới : Dao cạo râu, sữa tắm, dầu gội, kem dưỡng da độc đáo

Topic 4 : Mỹ phẩm Skinfood, giá gốc, có hóa đơn bên Hàn, tặng nhiều sample

Topic 5 : Đồ chơi cho bé cao cấp xách tay từ Đức, sữa bột, kem chống nắng, sữa tắm cho bé

1. Phấn mắt Kanebo Lavshuca Melting Eyes - 465k
    Phấn mắt Kanebo Lavshuca Melting Eyes với lớp nhũ tinh tế và nhiều màu sắc sang trọng khiến đôi mắt của bạn quyến rũ và cuốn hút lạ kỳ.

Thành phần : bột ngọc trai, tinh chất silk.

Không mùi, không chất bảo quản.

[​IMG][​IMG]

2. Phấn mắt Kanebo Lavshuca Eye Shadow - 465k

3. Phấn mắt Kose Fasio shade trick eyes - 335k

***Skinfood hàng mới về nào***** và một số mặt hàng có sale off nhé :

Ảnh này tổng hợp những mặt hàng mới về nhé, các mẹ xem giá rồi muốn xem chi tiết sản phẩm thì xem bên dưới nhé

I/ Đồ trang điểm Skinfood

Link Mỹ phẩm, đồ trang điểm Skinfood tại website mình : http://hienshop.com/Product/107/My-pham-Skinfood-.aspx[/COLOR]

Sơn móng tay Skinfood Nail Vita ( còn 15 cái màu đen và màu đen có nhũ ) - 50k

màu hiện đại, nước sơn siêu mịn, nhanh khô và cực kỳ lâu bong nhé

Độ bóng không cần dùng thêm sơn bóng

Sơn móng tay Skinfood Fruit Drink - 80k

Sơn móng tay Skinfood Brylstal Star có nhũ, màu đồng - 80k

Bonus thêm em dưỡng móng tay cực thích nàyneè, chiết xuất từ dậu jojoba - 135k

Má hồng Skinfood Sugar - 200k màu cam

Dưỡng moi Skinfood Honey Pot Lip - 180k

Son Skinfood tint Tomato , son nước màu hồng và cam cực yêu, đánh lòng môi, xí muội - 150k

Son Skinfood Vita Tok Lipstick - 280k ----> 220k

Mascara Skinfood Eggplant dài mi, không trôi, tự nhiên - 280k

Mascara Skinfood chuối - 200k

Nếu bạn muốn có 1 làn da hoàn hảo che phủ những phần da ko đẹp, có sẹo hoặc vết thâm , hãy dùng che khuyết điểm trước khi đánh cream hoặc foundation nhé
    1. Che khuyết điểm gạo - dạng lỏng nên mướt hơn và tự nhiên hơn , giúp che phủ khá hiệu quả nhé !-140K
    Chiết suất từ gạo, chấm vào chố vết thâm rùi dùng tay vỗ nhẹ để tự nhiên và mỏng hơn rùi dùng bb cream đánh lên nhé !
    Rice Concealer Pen

BB cream nho Skinfood Platinum Grape Cell Essential SpF45 - 520k

2. Phấn phủ Skinfood Honey - giá 380k

Phấn bột Skinfood Rice - 220k

Chị em ko dùng gel vẽ thì dùng bút này luôn nhá - tiện lợi mà nhanh gọn à eye liner này màu đen -230K nhé - loại này 5*, hàng trăm fb khen ngợi em í nhé !!!

Chì kẻ mắt dạng sáp, không trôi, nét tinh tế, tha hồ đi bơi, đi biển mùa hè - 165k

VẼ MI DƯỚI NHŨ BẠC, TIỆN LỢI VÀ RẤT XINH -180K ---->160k

vẽ lên nt này nhé
    [​IMG][​IMG]

SON HỘP có thể dùng cho cả môi và má nhé ), lên màu nhẹ nhàng, trong, và rất tiện lợi, lại còn thơm nữa chứ

Fresh Fruit Lip Cheek 150k/ hộp ( Có 6 mùi khác nhau)
    Cách sử dụng :
    Có thể dùng tay hoặc chổi đều được nhé !

Số 6

II/ Dưỡng da của SKINFOOD

chủ yếu là chai sứ, thủy tinh đặc dày rơi ko vỡ nên phi chí vận chuyển cao. Mình mua hàng trực tiếp và gửi về VN nhé, đảm bảo hàng luôn có ngày SX mới nhất, luôn có hàng sẵn - mọi người cứ ghé qua mình nha!

Link dưỡng da Skinfood tại website của mình : http://hienshop.com/Product/138/Kem-duong-Skinfood.aspx

Bộ dưỡng Skinfood Honey - dùng rất thích nhé

Toner : Nước hoa hồng- 390k

Emulsion- Essence : Dưỡng ngày - 380k

Cream : Dưỡng đêm - 380k

Toner/ Emulsion có trọng lượng từ 130ml- 160ml
    Serum/ Cream có trọng lượng từ 30g-60g nhé

Xịt chống nắng Skinfood lô hội chỉ số 28 dùng đc cả mặt cả người - 230k---> 210k

Muối tắm Skinfood dừa và khoáng sản - 265k
    [​IMG][​IMG]

DƯỠNG DA CHO VÙNG MẮT
    Trên khuôn mặt, phần da xung quanh mắt là nơi báo hiệu sự mệt mỏi hay tuổi già của bạn. Để giúp cho chúng giữ được nét tươi trẻ, bạn hãy dùng các loại kem dưỡng da.

Khi da thiếu nước, vùng mắt sẽ trở nên khô, các nếp nhăn đua nhau xuất hiện. Còn khi bạn thiếu ngủ, chúng sẽ trở nên xỉn màu, tạo quầng thâm, mệt mỏi. Da mắt là vùng da mỏng, nhạy cảm nhất nên bạn cần chọn loại kem dưỡng chuyên dùng. Khi thoa, bạn sẽ có cảm giác mí mắt căng lên, mắt khỏe hơn và làm vết thâm biến mất.

Kem mắt Salmon Brightening Eye Cream - 420k

Dùng cực tốt với các chị em ko bị thâm mắt bẩm sinh nhé!mình dùng và thấy rất hài lòng , yếu tố quyết định để bạn có 1 khuôn mặt trang điểm dễ đẹp nhé!
    Đây là sản phẩm chống thâm cho mắt dạng cream , bôi trước khi đi ngủ sau toner, nếu có serum thì bôi sau serum nhé!

1) Nước hoa hồng Omija Whitening Teabag - 155ml - 480k
    Nước hoa hồng Omija Whitening Teabag với thành phần omija, trà thảo mộc giúp làm sáng da.
    1. Mở nắp chai, ngâm túi trà vào trong chai Toner.
    2. Chờ 1 phút, lắc nhẹ chai, sau đó lấy túi trà ra.
    3. Lắc nhẹ chai Toner. Mở nắp nhỏ trên chai để sử dụng.
    4. Rửa mặt sạch , thấm Toner ra 1 miếng bông gòn , lau nhẹ nhàng gương mặt theo hướng lên trên và ra ngoài và vỗ vỗ nhẹ bằng tay để da thẩm thấu tốt hơn

3) DÒNG CHIẾT XUẤT TỪ NHO- TRẮNG DA , CHỐNG NHĂN NHÉ- mùi rất thơm nhé- hợp với da thường đến da khô.- thuộc dòng đắt tiền ạ!

ESSENCE - ORDER- độ ẩm cao hợp với da khô
    BB cream Skinfood Platinum Grape SPF45 PA - 520k
    BB cream ba chức năng Platinum Grape Cell Essential BB Cream SPF45 PA++ không chỉ bảo vệ làn da của bạn khỏi tia UV mà còn chứa adenosine và arbutin làm sáng da, với chiết xuất nho tế bào cung cấp độ đàn hồi da.
    BB cream tạo ra một làn da sống động và hấp dẫn và giữ ẩm lâu

No.1 Light Biege

No.2 Natural Beige

DÀNH CHO DA DẦU

Parsley and Mandarin Cream - Kem trị mụn dùng giảm nhờn hiệu quả - 250k --->220k

Tea Tree-DÒNG SẢN PHẨM DÀNH CHO DA MỤN
    Ai bị mụn mà dùng em này sẽ thích lắm nha!!!!!!!!

Sữa rửa mặt đường đen cho da dầu, da hỗn hợp với các hạt đường mịn rất thích - 235k

Mặt nạ Tẩy da chết Skinfood bí đỏ ( 2 tuần/lần, đắp 20 phút ) giúp tẩy da chết và cung cấp dưỡng chất - 70k

Miếng lột mụn Skinfood đậu bắp giúp loại sạch mụn đầu đen - 130k/ hộp 7 miếng

10.Kem dưỡng da tay Skinfood Cherry Milk - giá 180k
    giúp hấp thụ nhanh Vitamin C, chiết xuất từ quả anh đào và protein giữ ẩm nuôi dưỡng tay khô.
    Đảm bảo dùng thích mê nhé.
    Cách sử dụng

Thoa tay mỗi khi cảm thấy khô

3. Rice Mask – Mặt nạ cám gạo - 100g- 205K
    Đây là loại mặt nạ chiết xuất từ cám gạo và tinh chất gạo cổ truyền Nhật Bản, làm trắng sáng, giữ ẩm cho da giúp cho làn da tươi sáng, mềm mại .
    Phù hợp với mọi loại da

Cách sử dụng : Thoa đều trên mặt trong 30 giây, tập trung vào khu vực mũi trong khi tránh các vùng mắt và miệng.
    Sau 10-15 phút rửa sạch bằng nước ấm

Ảnh sản phẩm

4. Mặt nạ đường đen- (wash-off type):- 200g - 310K

Phong phú với các khoáng chất và vitamin, giúp tẩy da chết 1 cách hiệu quả ,loại trừ tác dụng của mỹ phẫm đối với làn da, , đồng thời bổ sung các dưỡng chất cần thiết giúp phục hồi và tươi mới làn da.
    Phù hợp với da dầu

Cách sử dụng : Thoa đều trên mặt trong 30 giây, tránh các vùng mắt và miệng.
    Pha trộn với nước để làm giảm kích ứng da.
    Mát xa cho đến khi hạt đường tan ra
    Sau 10-15 phút rửa sạch bằng nước ấm.

Ảnh sản phẩm

6. MẶT NẠ MIẾNG Olive-45K/miếng
    dành cho các chị em thích mùi olive - tiện dụng và nhanh gọn khi muốn cung cấp nước cho làn da thiếu nước của mình - 45K/ miếng , mùi thơm mát dễ chịu lắm lắm luôn nhé !

8. Mặt nạ chiết xuất bí đỏ giúp làm sạch da, se khít lỗ chân lông, cung cấp độ ẩm. Hiệu quả thấy rõ ngay khi lột bỏ mặt nạ - giá 45k

9.Kem dưỡng da tay Skinfood Cherry Milk - giá 180k --->160k
    giúp hấp thụ nhanh Vitamin C, chiết xuất từ quả anh đào và protein giữ ẩm nuôi dưỡng tay khô.
    Đảm bảo dùng thích mê nhé.
    Cách sử dụng

Thoa tay mỗi khi cảm thấy khô

Sửa lần cuối: 30/5/2013
  12. Mẹ Bé Zin

Mẹ Bé Zin Gái Sơn La

Nhiều đồ quá, chúc bà đắt hàng nhé!

13. minhmeonho

minhmeonho Thành viên mới

ko thấy có son nẻ labelo or nivea nhỉ

14. cún yêu huế

cún yêu huế

chúc bà năm mới làm ăn phát tài- phát lộc............

15. cún yêu huế

cún yêu huế

tui bên hội trâu chứ ai, bà ko biết à, ko biết nên vừa chúc thêm phát nữa cho bà ý nhớ mặt mình ihihih

16. hienshop

Thanks , the same to you. minh lại co con trai nên chưa ủng hộ b đc, hi hi

17. hienshop

Có đấy bạn, nhưng quên k post ở topic này, bạn vui lòng vô topic mỹ phẩm nhé http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?155640
    Son dưỡng Labello và Bebe giá 80k bạn ạ

18. hienshop

He he, chúc đi chúc lại thế này ngại quá, năm nay chắc đại cát, đại lợi. Hí hí...

19. hiền xinh

hiền xinh Guest

Em oánh dấu cái, nhà bác nhiều sản phẩm ghê.

20. juongxinh

juongxinh Thành viên chính thức

chị ơi, nhà mình còn Nivea soft 200ml hàng Đức ko ạ, em định lấy 3 hộp.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.