Long tay va long chan

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi voyeu, 2/8/2005.

1. me_meomuop

me_meomuop Thành viên tập sự

Ðề: Long tay va long chan

Chào các mẹ, mình có một kinh nghiệm của cá nhân mình muốn chia sẻ với các mẹ là, mình đã làm đủ kiểu rồi từ nhổ, cạo, dùng kem, miếng dán kéo lông cùng ra, dùng máy cạo lông... mình thấy đối với mình đều rất không tiện. Chưa kể cạo với nhổ nhiều thì làm lông ngày càng cứng, đen, với nhổ thì còn bị cả lông mọc trong làm thành từng cục rất khó chịu. Gần đây mình sử dụng máy triệt lông vĩnh viễn bằng ánh sáng dùng tại nhà hiệu Philips thấy rất tuyệt vời, phải nói là nửa năm nay ý nách rất ít lông, lại sáng mịn ra. Máy tên là Lumea của philips, mua ở châu âu giá là 400 euros. Mình đảm bảo dùng thích lắm ý. Mình thường dùng cho phần mép, nách vì diện tích nhỏ làm nhanh lắm, bắn vài cái là xong, hiệu quả lâu cực, làm độ 3 lần thôi lông đã mọc tơ hẳn rồi (bạn nào đã đi triệt lông vĩnh viễn ở hiệu chắc biết). Chị em nên cố gắng tìm hiểu mua mà dùng, thích lắm ý. (Cái này mình cóp ở một topic khác vì ngại gõ lại)

Đang tải...

2. MP sinh học Dr.spiller

MP sinh học Dr.spiller Thành viên tích cực

Wax lông không hiệu quả lâu dài đâu bạn, bạn sẽ phải đi tẩy lông thường xuyên thôi, mà càng về sau lông lại càng dày và cứng. Bạn nên đi trị liệu triệt lông vĩnh viễn thì tốt hơn.

3. ntthanhnga

ntthanhnga hatviet.vn

hihi máy giá cao như thế thì chắc hiệu quả là có, chắc mình mua 1 cái rồi cho thuê lại quá :D

4. ThienAn180412

ThienAn180412 Thành viên tập sự

có dịch vụ triệt lông vĩnh viễn mà bạn ơi