Toàn quốc: Mạch nha xuất khẩu - phật thủ tươi thu hoạch tại vườn - siro phật thủ mạch nha trị ho cho

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Mẹ Nhimcop, 21/3/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Mẹ Nhimcop

Mẹ Nhimcop UY TÍN - CHẤT LƯỢNG

Bạn cho hai con uống liều dự phòng đi (tốt lắm). Con nhà mình tối nào cũng uống. Trộm vía cả mùa đông vừa rùi không thấy ho hắng gì cả. Mình sez ship hàng cho mẹ nó sớm. Thanks

2. Mẹ Nhimcop

Tối nay khoảng 7h30'chị sẽ ship cho em nhé, thỉnh thoảng vào cmt cho chị đắt hàng. Chúc 2 bé khỏe.

3. Mẹ Nhimcop

Mình đã ship hàng cho tất cả các mẹ, các mẹ dùng thử và cho ý kiến. Hy vọng các mẹ tiếp tục ủng hộ

4. Me_pheo

Me_pheo Thành viên chính thức

Đã nhận được hàng của mẹ nó, thanks nhiều. Đang cho bé dùng thử, có gì mình sẽ cm sau. Chúc mẹ nó đắt hàng.
    Mẹ nó đóng chai cẩn thận ghê, lại có cả nắp niêm phong nữa.

5. nghé_ọ

nghé_ọ Guest

Mẹ Nhím ơi, quả phật thủ của mẹ nó nặng khoảng bao nhiêu 1 quả? Quả xanh hay chín thế? Có đẹp không? hihi, hỏi nhiều quá nhỉ!!! Mình muốn mua, có thể mai mình qua lấy ở HQV buổi sáng.

Mẹ Nhimcop thích bài này.
  6. Mẹ Nhimcop

Phật thủ chính vụ là vụ tết, thường quả to. Bây giờ mới ra tết nên phật thủ thường nhỏ (bạn ra chợ sẽ thấy), mình chỉ lấy toàn quả xanh để chế chế biến thuốc cho các bé vì quả xanh nhiều nhựa tốt hơn quả chín. Trọng lượng quả thời điểm hiện nay dao động từ 300g - 450g/1 quả. Còn có đẹp không thì mình chẳng biết thế nào vì mình mua làm thuốc chỉ cần tươi là đươc không cầu kỳ hình dáng lắm. Nếu bạn thích thì nhắn tin địa chỉ email cho mình mình chụp ảnh vài quả cho bạn để bạn xem thử nếu thấy OK thì bạn oder.
    Mình bán theo kg , nhưng vì là đơn vị quả nên trọng lượng có thể hơn kém một chút so với số lượng đặt hàng chứ không chính xác được, mình sẽ tính tiền theo trọng lượng thực tế nhé.

7. nghé_ọ

nghé_ọ Guest

Mình thích quả như ở avatar của mẹ nó í. Mình mua để ông bà thắp hương mà. Nếu chọn cho mình được quả "xoay xung quanh" như thế thì tốt. Chọn hộ mình khoảng 2kg nhé ( 4-5 quả à?) Mình sẽ nhắn vào điện thoại cho mẹ nó!

8. Mẹ Nhimcop

Hiểu rồi ý bạn là chọn tay đẹp đúng không, cái này để mình về nhà check lại đã sẽ chụp ảnh và gửi mail cho bạn nếu OK thì oder vì thật ra là lúc lấy hàng chủ yếu là lấy làm thuốc chứ không để ý đến vấn đề này lắm mà mỗi đợt mình lấy cũng chỉ khoảng 20 - 30 kg thôi vì mình phải bảo quản tủ lạnh cho tươi vì mình bán theo kg chứ không theo quả như ở ngoài chợ nên nếu để héo các mẹ dùng không tốt mà mình bán cũng sẽ rất hao.

9. Mẹ Nhimcop

Tiếc quá hôm qua không được gặp mẹ nó. Mẹ Pheo dùng thử nếu OK lần sau nhớ ủng hộ mình nhé, mình sẽ có ưu đãi cho các khách hàng quen đấy.
    Thanks nhiều.

10. Me_pheo

Me_pheo Thành viên chính thức

Tớ đánh giá đầu tiên:
    Chất lượng : siro sánh nước trong, mùi thơm của phật thủ và mạch nha, có vị đậm ngăm đắng nhưng ngon và dễ uống hơn các siro tớ đã dùng. Bé nhà tớ chịu uống
    Tác dụng: đang cho uống liều dự phòng nên chưa đánh giá chính xác, cần có thêm thời gian kiểm nghiệm.
    Dịch vụ : nhiệt tình, thân thiện.
    Bước đầu như vậy, các mẹ khác cho ý kiến thêm.
    Chúc mẹ nhím cop đắt hàng.
    P/s: Nếu là khách hàng quen sẽ có ưu đãi gì hả mẹ nhím?

Sửa lần cuối: 24/3/2010
  11. Mẹ Huy 75

Mẹ Huy 75 Thành viên kỳ cựu

Tớ mới dùng cho con nên chưa đánh giá được nhưng thấy mẹ nó nhiệt tình lắm, up cho mẹ nó đắt hàng nhé.

12. Mẹ Nhimcop

Cám ơn mẹ Huy nhé. Mẹ no cho con dùng đi có gì cho tớ ý kiến nhé.

13. Cun&hoi

Cun&hoi Thành viên đạt chuẩn

Me Nhimcop ship hang rat dung hen va hang chat luong dam bao (vi me no dong chai can than wa !!). up cho me no dat hang !!!!!!

14. Mẹ Nhimcop

Chị là người đầu tiên đánh giá chất lượng hàng nhà em đấy, thanks chị nhiều, Tiện đây em cũng giải thích : Mạch nha nhà em là mạch nha xuất khẩu sản xuất trên dây chuyền hiện đại chứ không phải sản xuất thủ công , mạch nha thơm, ngọt mát, trong vắt nhìn thích lắm chứ không phải như các loại mạch nha bán trên thị trường hiện nay đâu, mạch nha này nấu phật thủ yên tâm đảm bảo không có chuyện bị chua hay lên men gì cả mà lại rất thơm ngon. Hay chị oder 1 lọ nhỏ 0,5 kg về để chế biến các món quay, nướng, rán đều rất ngon, tiện thể đánh giá luôn chất lượng cho em. Em sẽ tặng miễn phí chị tiền ship hàng.
    Mong chị tiếp tục ủng hộ em.

15. Mebechip

Mebechip Thành viên đạt chuẩn

Con nhà mình cũng hay bị viêm họng, đợt này mình cũng cho bé uống siro phật thủ trộm vía thấy bé ít bị hơn. Mình đăng ký của bạn 2 chai 350ml đến 40 Phan Bội Châu trong giờ hành chính nhé, nếu bạn đưa vào ngày mai thì tốt vì siro cho bé hôm nay cũng hết rồi. SĐT của mình: 0912503331.

16. Mẹ Nhimcop

OK,Mai mình sẽ chuyển cho bạn
    Thanks bạn đã đặt hàng, chúc bé khỏe mạnh.

17. me 2 nhoc

me 2 nhoc Thành viên nổi tiếng

Xin cái link này cho mấy bà trong hội lợn ỉn tham khảo nhá, khổ thân các mẹ có nhu cầu tìm phật thủ mạch nha cho các con mà ko được, lúc nào phiền Me Nhimcop cho giá khuyến mãi nhỉ, hihi .....

18. Mẹ Nhimcop

Thanks Mẹ 2 nhóc nhé. Phật thủ của mình tươi xanh, mạch nha xuất khẩu, đảm bảo chất lượng nhe. Phật thủ mùa này không được to lắm nên rất khó rửa sạch nên nhà mình đã giúp các mẹ rửa sạch hết phật thủ. Rất mong cac mẹ ủng hộ nhà mình.

19. Hoa tháng ba

Hoa tháng ba Thành viên mới

Chị ơi em cũng đang dùng ké phật thủ của bạn em đây, mấy hôm nay ho mãi khó chịu quá. Nếu đỡ em sang ủng hộ chị nha, hihi, em và thằng cháu em chăm ho nhất nhà, nếu đỡ đc thì tốt quá hihi

20. Mẹ Nhimcop

Thanks bạn nhe. Nếu bạn dùng đỡ thì ủng hộ nhà mình nhé.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.