Hà Nội: Men Biolactovin,Enterobac 45k/10 lọ giúp bé ăn ngon miệng, điều trị RLTH

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Xiuhan, 27/5/2009.

1. Xiuhan

Xiuhan Thành viên rất tích cực

Men vi sinh của viện công nghệ sinh học BIOLACTOVIN cân bằng hệ vi sinh đường ruột mẹ nó ạ. Hihi chiều nay mình vừa ship cho 1 mẹ có anh xã làm ở Láng Hạ.

2. Xiuhan

Em bắt đầu đi đưa men cho các mẹ đã order nhé.

3. ADSL

ADSL Thành viên mới

Đánh dấu để hôm nào nhớ qua mua.

4. Xiuhan

To me yeu tina: hihi gặp ax nhà ấy vất quá
    To ADSL : Có gì cứ liên lạc với mình nhé.

5. CAONGUYEN

CAONGUYEN Thành viên đạt chuẩn

Mình đã gửi thông tin này bên topic Mechihien tuy nhiên cũng quan tâm loại Men của bạn, vậy nên copy luôn mấy điều mình quan tâm để bạn xem qua nhé mình sẽ mua nhiều đấy
    Chào bạn, mình cũng muốn mua cho con mình dùng đây...chẳng là con gái mình bị Nấm ruột đã từng sử dụng kháng sinh truyền nên giờ muốn bổ xung men tiêu hóa cho cháu, mình đang băn khoăn là loại men của bạn dùng ko qua bác sĩ kê đơn có ảnh hưởng gì xấu tới hệ tiêu hóa ko hay có thể sử dụng như một loại thực phẩm chức năng?
    - trẻ con và người lớn thì dùng loại khác nhau hay chỉ khác số lượng thôi?
    Nguồn gốc, xuất sứ có rõ ràng ko, bạn có thể chụp ảnh chi tiết sản phẩm bạn rao bán lên đây vì mua bán Online tránh mất công cho cả 2 bên ( tất nhiên là mình sẽ mua số lượng nhiều cho bạn để bù vào yêu cầu hơi kỹ của mình)
    ít nhất là 100 lọ nhé ( lọ hay ống nhỉ bạn xem lại giúp vì thấy giá là Lọ mà sử dụng lại là Ống)
    Mong nhận đc hồi âm sớm của bạn, nhớ có ảnh chi tiết nhé mình rất quan tâm đấy
    Xin cảm ơn!

6. Junior Phan

Junior Phan Thành viên tập sự

Bạn mang cho tớ 20 lọ đến Ngõ 462 Đường Bưởi và gọi điện cho tớ 0912070482 để tớ ra lấy nhé. Thu Hà

7. Xiuhan

Chào bạn, men của mình được lấy tại Viện công nghệ sinh học và nó là loại men duy nhất được sản xuất tại phòng Vi sinh vật phân tử viện công nghệ sinh học nó là dạng bột sấy khô đựng trong lọ thuỷ tinh nhỏ có nút cao su và được dập bằng nắp nhôm, có hạn sử dụng, ghi hướng dẫn sử dụng rất kỹ , con mình đã và đang sử dụng loại men này mình thấy rất tốt nên đã mách cho các mẹ ở trên diễn đàn nhiều mẹ mua dùng cả cho người lớn và trẻ em họ rất thích sản phẩm này. Mình cũng cảm thấy vui lắm.Trẻ em và người lớn uống số lượng khác nhau bạn ạ. Bạn cứ nghiên cứu kỹ đi có gì thì cứ liên lạc với mình nhé. Chúc bé nhà bạn mau khoẻ. Thank bạn nhiều.

Sửa lần cuối: 7/7/2009
    CAONGUYEN thích bài này.
  8. mẹ bé Chí Hiển

mẹ bé Chí Hiển Thành viên tích cực

Men Biolactovin được sản xuất tại viện công nghệ sinh học và Nó không phải là men vi sinh duy được sản xuất tại đây. Nếu cái này mà mẹ nó không biết thì có lẽ mẹ nó nên hỏi lại người lấy hộ men cho mẹ nó nhé. Men Biolactovin và men Enterobac được sản xuất tại 2 phòng khác nhau của Viện Công nghệ sinh học.
    Chứ ai đã làm tại Viện Công nghệ sinh học mà không biết cái này thì có lẽ không phải làm ở đây mà chắc làm ngoài cổng Viện mất mẹ nó ạ.
    Rất mong mẹ nó đưa thông tin một cách chính xác cho người sử dụng.

Sửa lần cuối: 5/7/2009
    gautrucxinh_04Xiuhan thích.
  9. Tom_yeuyeu

Tom_yeuyeu Bắt đầu tích cực

cho mình mua 30 lọ nhé, chuyển đến số 99 Bùi Thị Xuân rồi nhắn chú bảo vệ gọi mình xuống trả xiền. Mình tên Chung đt: 0974421719. Tks

10. Xiuhan

To Junior Phan : Sorry mẹ nó nhé, hqua em bị cảm nên không đi được, chiều nay em sẽ qua nhé.
    To Tom yeuyeu : Khi nào đi em sẽ gọi cho chị trước nhé.

11. mattroinho

mattroinho Banned. Cẩn thận - Người này không trung thực

cái này vào viện công nghệ sinh học ở Hoàng Quốc việt là mua đc thui mà mình đã có lần vào đó mua nhưng uống ko hợp:(

12. Xiuhan

Hnay em còn đúng 20lọ nhưng có mẹ ở Lý Thường Kiệt order rồi. Các mẹ nào cần cứ gọi cho em nhé mai lại có hàng. Cám ơn các mẹ nhiều.

13. Me_Bi_con

Me_Bi_con Thành viên sắp chính thức

Bạn ơi, ship đến số 15, ngõ 95, Phố Linh Lang cho mình 30 lọ nhé.
    Sdt của mình 0906088098
    Cám ơn bạn

14. Me_Bi_con

Me_Bi_con Thành viên sắp chính thức

Chua thay ban giao hang gi ca nên mình hủy order lần này nhé vì da hoi bac sy va dung tam thoi don thuoc theo chi dinh cua bác sỹ cho Bi con rồi bạn ạ. Sau đợt ốm này mình sẽ alo bạn sau để con ăn ngon miêng nhé.
    Cám ơn bạn

15. Cuco

Cuco Thành viên tập sự

Men vi sinh viện công nghệ sinh học

Có thật hiệu quả vậy không, cu nhà em gan 9 tháng rồi, có hơn 8kg, cao hơn 70cm thui, cháu ăn bột cũng bình thường chị tội lười uống sữa lắm cả ngày trừ ty mẹ đi chỉ uống khoảng 230ml sữa thui à!mà mẹ nó bảo bao nhiêu tiền việt nam/lọ ấy nhỉ?Em cũng muốn mua cho cả 2 mẹ cọn vì em đẻ song bị táo lắm, ăn không ngon người cứ gầy đi mẹ nó xem tư vấn em cái.

16. Linh coi

Linh coi Thành viên tích cực

Bạn ơi, con mình cũng đang uống men đấy của mẹ chí hiển, nhưng nhà mẹ ấy xa quá nên lấy nhà bạn cho tiện, 6h tối bạn cho mình 2 chục lọ đến địa chỉ dưới chữ ký nhé. Cảm ơn bạn

17. Xiuhan

To Cuco : Mẹ nó ơi, em thấy men này hiệu quả cho cả người lớn và trẻ con đấy,uống men này giúp cho mình ăn ngon miệng, tiêu hoá tốt, em bán 38k/10lọ.
    To Linh coi: Chị ơi, hiện nay em đang hết hàng, sáng mai em qua chị được k, chị đang cho cháu uống Enterobac hay Biolactovin ạ.

18. Xiuhan

Em rất rất xin lỗi các mẹ đã order men của em nhé, hôm trước em đi khám cho con bị mất túi mất luôn cả điện thoại nên em không thể liên lạc được với các mẹ. Hôm nay em bắt đầu đi đưa men nhé. Thk các mẹ nhiều.

19. haanh09

haanh09 Bắt đầu tích cực

Sửa lần cuối: 21/7/2009
    MMMMXiuhan thích.
  20. Cuco

Cuco Thành viên tập sự

Nhà mình ở Trung Hòa Cầu Giấy có gần shop nào của mẹ nó k?mình cũng đang định dùng thử nếu đc cho minh 10lọ