Cần giúp: Ở Hà Nội, Cho Bé Học Tiếng Anh Ở Đâu???

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi lovebill, 22/5/2006.

1. Tumy

Tumy Bắt đầu tích cực

Tumy đi test hôm thứ 3 vửa rồi, được vào lớp Kitty 4, hôm đấy thấy danh sách các cháu đã khoảng 17-18 rồi mà mỗi lớp chỉ nhận 20 bé. Các mẹ thử nói khó họ nhận thêm 1-2 cháu nữa xem vì mình thấy lớp Mickey 5 cũng 22 cháu đấy. :lol:

Đang tải...

2. Mẹ Tí Bông

Mẹ Tí Bông Thành viên chính thức

khổ thân Tí Bông, vì tội mẹ bận bịu quá nên nhỡ mất hai lớp rồi. :( Mai em thử đến hỏi cụ thể xem sao. :(

3. me thien phu

me thien phu Thành viên mới

me ti bong oi!
    neu xin duoc vao lop nao phai cho cung di voi nhe, hay cung doi lop thang 7 di cho vui. chu em nghi co chen vao 1 lop 22 chau so dong qua, ma chac lop do cung hoc 2 - 3 buoi roi, con minh khong theo kip, chi quen ai ru them cho dong, thi lop se duoc mo som hon ma. em cung dang di tiep thi ma chua dat day.

4. me thien phu

me minh duc oi!
    di lam hay di buon day, nhanh chan that.

5. Mẹ Tí Bông

Hay là khi nào mẹ Minh Đức biết lớp tháng 7 bắt đầu mở alo cho em và me thien phu nhé. Cả nhà mình đi cho vui. Lớp buổi sáng ý. Học lúc đấy nó mới minh mẫn. Chứ buổi chiều sợ con buồn ngủ.

6. MẹMinhĐức

MẹMinhĐức Thành viên nổi tiếng

Người ta đi làm giờ hành chính buổi trưa tranh thủ đi buôn cho đắt hàng chứ có ai tranh thủ ngủ như nàng đâu :lol: :lol: . Sáng nay về có kịp cho các con chụp ảnh không vậy?
    @ Tí Bông!
    Sáng nay mình và mẹ Thiên Phú cho 2 con đi test mà bây giờ có tiếp thị hộ trung tâm được nhiều mẹ cho con tham gia thì lớp mới nhanh khai giảng được. :lol: :lol:

7. MeMi

MeMi Bắt đầu tích cực

// hic hic
    Có mấy tuần bận không buôn được, mà các mẹ buôn được nhiều tin hay thế K biết

rón rén ....
    Cho em tham gia với..
    Lớp từ 3-6 tuổi mới thì khoảng bao giờ khai giảng các mẹ nhỉ?
    @Tí bông: bé nhà chị mấy tuổi ạ?
    chị định cho bé bao giờ đi học ạ?

8. me thien phu

me mi!
    neu muon cho con di hoc TA thi den trung tam cho bon minh di, nhung phai cho con den kiem tra da, lop ay thang 7 moi mo vi chua du nguoi.
    ME MI dang ky them som di thi kheo lop se mo som hon day.

9. me thien phu

me Minh Duc!
    chieu nay chi ve som nhe, de chon anh cho con, em quen khong hoi may gio, nhung ve don con som hon nhe.
    sang nay con trai lai hoi the khong hoc tieng anh ha me, cu cau day that som, ngoan lam. Nen minh phai tiep thi nhanh vao nhe!

10. Mẹ Tí Bông

@mẹ MinhĐức + mẹ thien phu: Em đã marketing thêm được một cháu nữa rồi nhé. Chiều nay họ sẽ đưa bé đến phỏng vấn, chiều nay em cũng mới đưa con em đến được vì công ty bận quá, ko xin nghỉ phép được :( . À hai bác miêu tả cái đường đến giúp em với, em tìm mãi mà chẳng thấy cái M3+4 ở đâu, số nhà mấy hả hai bác? Hoặc nó nằm cạnh công ty hay chỗ nào dễ tìm ý? :lol:

@ MeMi: Tí Bông đến tháng 8 là được 4 tuổi đấy. Cho đi học thôi. :lol: Chiều nay mẹ nó đi không?

11. MẹMinhĐức

Buổi chiều đi thì nắng lắm Tí Bông ơi.
    Nhà Tí Bông đi từ cầu Diễn vào thì đi đến ngã tư Đê La Thành cắt Nguyễn Chí Thanh rẽ phải đi tiếp đến ngã tư Huỳnh Thúc Kháng- Nguyễn Chí Thanh vòng một phát sáng bên phải đường là toà nhà M3-M4 điển hình là quán Cà phê Nắng Sài Gòn 2 và VP bank đó, gửi xe ở dưới chỗ chú bảo vệ rồi lên tầng 9 phòng 903 nhé :lol: :lol:.

12. Tumy

Tumy Bắt đầu tích cực

@Tí bông: tòa nhà cao tầng nằm ngay ngã tư Huỳnh Thúc Kháng- Nguyễn Chí Thanh ( đi từ cq chị lên ở bên tay phải ), tầng 1 là Cafe Nắng Sài Gòn. Các mẹ nhớ đăng ký học giờ buổi sáng 8h30-9h30 cùng Tumy để còn có dịp ngồi uống cafe và buôn trong lúc chờ con nhé! :lol: Mai Tumy đi học rùi đây ! các mẹ thèm chưa ? :lol:

@Mẹ Thien Phu: mẹ này tiếp thị kinh quá ! :lol:

13. MẹMinhĐức

OK chiều nay sẽ trốn sếp về sớm đón con vậy. À mà vụ tiếp thị mẹ An Thái cho con đi học thế nào rùi :lol: :lol:

14. MeMi

MeMi Bắt đầu tích cực

Em thích cái Unet ấy, các pác cũng định đến đó ạ?
    Ngày mai đến test có được K hay nhất định phải chiều nay ạ?

..chứ nếu chiều nay thì em phải cho Mi đi từ Hà Đông chạy đến đấy các Pác ạ.

hay chị em mình hẹn nhau sáng mai đi được K ạ?

15. Brightmoon

Brightmoon Thành viên tích cực

Muốn bon chen một tí quá :D .

Bé nhà em chưa đến 3 tuổi, nói tiếng Việt vẫn còn ngọng, có ai nhận không hả các bác?

16. me thien phu

mE Minh Duc!
    hom qua em da tiep thi roi, thu 7 me An thai se cho con dem xem lop hoc, thay co ve thich roi thi phai, em bao chi kiem tra ngay th­uong thoi, nhung nhat dinh se ninh co giao de kiem tra luon, chac chan se co An Thai roi.

Me TuMI!
    em chi tiep thi hoc cho con thoi ma :cry: :cry: con me Tu Mi hinh nhu duoc hoa hong o quan Ca phe thi phai, the thi ton lam , hu hu.....

17. Tumy

Tumy Bắt đầu tích cực

:lol: :lol: :lol: hì hì hoa hồng gì đâu, là mình thấy tiện để các mẹ còn có việc làm để giết thời gian chứ! ( một tiếng cơ mà ) , không lẽ lại xin ngồi học cùng với con ! :wink: :oops: :lol:

18. Mẹ Tí Bông

Sướng nhất bác Tumy với lại bác P&K, con được vào học là cái chắc rồi, em với các mẹ đăng ký sau chắc chờ dài cổ, lại còn phải làm chân marketing thay trường ấy chứ :lol: . Nếu cùng học được cùng lớp với anh Tumy thì tốt nhưng em sợ chốt hạ rồi. :cry: . Nhưng không sao bác nhẩy, miễn là học cùng thứ 7, CN là mình có thể uống cafe rồi. :lol:

@mẹ Minh Đức + MeMi: Em biết là nắng nhưng ko còn cách nào khác, vì hình như T7 và CN hành chính họ ko làm, nghĩa là ko cho bé test được.hhu. Tất cả vì tương lai của con, con ơi cố lên :(

@bác brightmoon: Bác ơi 3 tuổi là học được rồi, thế mới nhanh tiếp thu. :lol:

19. MeMi

MeMi Bắt đầu tích cực

Các Pác trả lời em nhanh để em còn biết có phải chạy về đón Mi chiều nay K chớ...
    hu hu
    @TiBong oi cho em lại cái điẹn thoại, tìm mãi K thấy :((

//Hẹn nhau sáng mai được K các Pảc????
    NĂn nỉ mà :lol:

20. Mẹ Tí Bông

0912350433. Tớ cũng phải về đón con lúc 3 giờ đây. Khoảng 4 giờ đến nơi. :lol: